asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

Wadauziii, binafsi nimekerwa sana jinsi Mtanzania mwenzetu alichofanyiwa huko India huu ni unyama wa kiasi gani mbona hawa wenzetu hawana utu kiasi hiki? nashukuru Mungu serikali ya sasa hivi si ya mzaha mzaha wanafuatilia balaa, na naomba serikali ikipata majibu ituambie live, haiwezekani mtoto wa miaka 21 akadhalilishwa kiasi hiki na watu tunaangalia, mie leo nipo kijamiizaidi je weye mwenzangu una toriii yeyote ya kitaa tu share na mimi basiii? kama una story kindly share with us ktk comments then  tutazijadili hata kama ni ma udakuuuu huko mtaani kwenu bana

vepeeee uzinduzi wa wimbo mpya ya Ally Kiba mbona umepoooza? nyota ni muhimu Tzeeee

82 comments:

  1. "CHA WOTE" UMECHEFUA JAMII

    Jamani OUT huyu CHAWOTE kwanini ameamua kumbemenda Idriss? Wakati ye anatangazwa kuwa Miss Tz mwaka 2006, Idriss alikuwa darasa la SITA lakini MISS MICHIRIZI bila hiyana sasa amegusanisha viungo vyake vya uzazi na huyo Idriss!!

    CHAWOTE hataishia kwa Idriss lazma atamuwinda Samatta.

    Ndo nshasema


    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. Well said zee la Michepuko.

      Delete
    2. ni kweli alimuwinda mondi akampata, akawinda swala idris akampata , bado tembo samata lazima atapiga mbuzi kagoma tuu.. timu mavi mavi mnafurahi saana mbwa koko wenu akipata mboo mpya kauli mbiu wema kafanye ziara ya kushtukiza mitaa ya angaza achana na dna kwanza pita angaza ukaangazwe! timu mavi ya wema mnikome nachamba malaya wa taifa atakayeguswa akafirane na babake apunguze machungu manake mnajidai mna matusi ya vingo saana bosi cha wote akipewa makavu laivu.

      Delete
    3. INAKUUMA EEE UMESHASEMA ILA UNAIMIAJE
      ULITAMANI ABEMENDWE NA BABAKOOO NOD ATASUBIRI ATAJIRIKE AMPATE MAMA T
      MOLA ATAMJAALIA KWA KILA LENU BAYA LIWE FANIKIO KWAKE INSHAALLA
      TA MUBDI

      Delete
    4. Ww baba/mama bila kumtaja wema unaweweseka au ndio masharti ya mganga wako. Una bore mno. Hiyo ni hasidi izaa hasada mpumzishe mwana wa watu

      Delete
    5. mond u staa unambeba mbona nimeshalala nae wala ajanikuna?hama mimi ndio nina kasoro?

      Delete
    6. umekeketwa wewe mondi ndo sukari ya warembo bidada

      Delete
  2. Tuekee umbea wa bwana Ake Flavy mbona umefuta comment?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tiririka bi shost kafanyaje tena?

      Delete
    2. kuna mdau alisema jamaa yupo kwenye mtandao wa datting site na walitongozana humo he heee ndoa sasa imekuwa ndoanoooo… kabala ya ndoa kuna watu wa huko majuu walisema jamaa ni kitombilee. sintah mtandao unoongoza kwa udaku wa mujini pita hiviii uwache komenti zetu zipumue hewaniiii….

      Delete
    3. mume wa flavy yuko match.com anatafuta malaya,aibu gani hii na picha yake kaiweka,nilivyosikia flavy anaolewa nilidhani anaolewa na mzungu,sasa shepu hiyo muafrika ganim atakojoa bi dada?duuu shepu hiyo ungetafuta mzungu ndio wanapenda wanawake waliokauka

      Delete
    4. Mliotombwa na mume wa Flavy mtazusha mpaka mfe ndio ameshaoa mkitulize haikua bahati yenu

      Delete
    5. he he heee mume cha wote dudu anayompa flavy ndo dudu ile ile wanapewa mahawara ndoa huwa zinavunjika bibi au hujui?

      Delete
    6. team wema wote ukiangalia profile zao njaa tupu, elimu hakuna aliyebahatika kaishia la 7 hihihihih

      Delete
  3. Kwani alikuwa anashindana Na mtu? Mwambie Zari aache ushindani afanye yake kimya kimya, mwanamke anapenda ushindani hadi anaboaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. na nyie mmezidi kulamba mavi ya wema muende mkayadake kabisa. zari zari kwani diamond ndo alimbikiri huyo mama huruma wenu? zari ashindane na wema kwa kipi au ameanza na yeye kaanza kuuza cheap lipstick ambazo haziuziki? zari ni extra miles bibi hana mchirizi hata mmoja mlainiii kama katiwa amira , mwili hauna mabonde mambonde akivaa bikini ananogajee ? mwambieni cha wote naye avae tuone mahoka he heeee nani kanunaaaa.?




      timu maviiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii……….

      Delete
    2. ZARI MASHINDANO YAKE NI TA MBOOOOO
      NA ASHAMALIZA AFRIKA KUSINI KASKAZIN MASHARIKI NA MAGHARIBI
      AKIFIKISHA WENGI BONGO NOD KWISNEYYY

      Delete
    3. mtu yeyote anayejiita team wema kwanza wote hawajikubali rangi zao wamejikoroga na carolite hatar eti wanataka wamfikie zari ,,,,,hhahaha viumbe weusi tanzania wanatoweka...

      Delete
  4. Uzinduzi wa wimbo ulikuwa bombaaaa yaani kama nyota pale ipo .... check wimbo wake ulishine, we msukule wako ulibuma na kashfa ya Dr. Mwaka juu ncincincinci

    Tunasubiria kwa ham tujue hatuwa walizochukuliwa hao magabacholi baada ya kumuuwa ndugu yetu India

    ReplyDelete
  5. yangu leo ni wewe sinta kutuchunia jana kwanini?

    ReplyDelete
  6. mie nianze na watu wazima wasiojielewa hivi dulla spartwn kwanin unapenda urafiki na watoto wadogo kina davito?kwako wolper pia watu wa age yenu vip maana sifahamu huwa mnakaa mnaongea nini na mateenegar?????wema sepetu pia hivi mtoto kama idriss atakushauri nin?rip kaloosh bora wangekufa mashoga kina davito

    ReplyDelete
  7. Kwani ukipooza unakuhusu nini chaunabe fwata yako ndiyo maan mjini unakimbiwa mbona ww umejichokea hakuna hata anayekukumbuka hata kwa bahati mbaya nyota ndiyo ratio? Unadhani kiba limbukeni km Domo kesha futa mkwanja wake wakutosha...

    ReplyDelete
    Replies
    1. bora wamkimbie kabisaa urafiki wa kinafi bongo mnachekeana kwa visogo nyooo... sintah ndo anajua dunia nyie bado mnanuka maziwa na mnategemea wazazi wenu ndo mana mnaona kila kitu poa ngojeni muanze maisha rasmi ndo mtajua mashoga wakoje muulizeni wema wenu.
      si mnaona mama mzungu alivyochambwa na kuanikwa mnadhani wale walokuwa wanachamba mule ni kina nani zaidi ya mashost wa zamani?
      tena sintah kaa mbali na mashost mavi manake ukifikwa na jambo tuu haooo unaenda anikwa instagram kwa account fake hao ndo marafiki wa kibongo.

      Delete
    2. team wema wote ni wavaa madera ya elf 7 kariakoo.. hawana kazi kazi zao ni insta ngoja nikachekee mbali

      Delete
  8. nilikiona kimunalove kwenye uzinduzi ndo kiandunje vile mweee ngachokaaa afu petit sio punda kweli ana isue mgani mjini And huyu marehemu mungu ampumzishe kwa amani kaloosh alikua sio mtu wa ngada kweli maana ni mdogo ila pesa ilikuepo ndo mana vistar uchwara kina masogange kujiweka karibu mm nikiona mtu bado mdogo na pesa ipo then aashobokewa na dizaini ya kina masogange wolper hua nahisi ni unga tu sijui kwanini nakuaga na hayo mawazo nitoeni hii hofu pengine huwa wana mabisness mm nawahukumu tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. unga dear.....muna mboa mrefu ushawahi muona zari ana kwa ana?hutakaa uamini macho yako,sinta bana comment na unafiki wako,kwani uongo?zari ni mfupiiii sana jamani duuuuuuuuuuuuuuuu picha za insta zinatu stili.

      Delete
  9. IMETUUMIZA SANA,NGOJA TUSIKIE KUTOKA SERIKALINI LAKINI INGEPENDEZA KAMA NA BALOZI WAO ALIYE TANZANIA WAMSHIRIKISHE KISAWASAWA BILA KUONEANA AIBU.UNYAMA WA HALI YA JUU MBAYA ZAIDI SIO MARA MOJA,KUNA MATUKIO MENGINE YA UBAGUZI KUTOKA KWA WAHINDI HAYARIPOTIWI.WABAGUZI SANA.

    ReplyDelete
    Replies
    1. wabongo nasi tumezidi kutafuta elimu vichochoro vya wahindi,ivi shule zetu zina kasoro gani na uko kwa wahindi ambao nao ni masikini kuzidi watanzania? sifa za kibongo zitauua nasoma India nasoma Taiwan nasoma malasia uonekane unasoma nje ya nchi

      Delete
  10. OOOT hivi yule mama wa open kitchen ni yy mwenye pesa au mume maana mmmh kweli ana bahati yake kupata mume wa kumpenda kwa jinsi alivyo wachache wana bahatika vile aisee ama yy ndo ana mijihela anamlea mume kweli usiombe uzuri omba bahati

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nawapenda wanapendana na wana maisha mazuri, nampenda yule dada ni mtafutaji

      Delete
    2. unaijua garden bistro? basi ule mjengo ni wakwao waliachiwa urithi na wameukodisha kwa wahindi. ana duka duty free shop airport na hiyo open kitchen na miradi ya hapa na pale ofcourse ana hela sana. alishaolewa ndoa ya kwanza jamaa akawa anamchuna tuu bidada akaona isiwe tabu akampa kibuti sasa naona mambo yako kwenye mstari kiukweli mume huyu wa sasa anampenda kutoka rohoni haya wengine hawapendwi kujing'ang'aniza tuu kwa mwanaume anakupa stress za moyo upo tuu ati nalinda ndoa yangu halloo… kumbe yupo mtu ambaye atakuona wee ndo malkia wake ila mnazuia bahati zenu za ukweli kwa kung'ang'ania mijitu vitombi , milevii isojua thamani ya mwanamke usiku kucha umekumbatia mito kwa hudhuni na machozi juu basi jamaa likija toka utombini huko linanuka mipombe linalala linakoromaa kama treni ya mizigo mfyuuu… bongo asilimia 90 ya ndoa ni ndoana. mengine yana gubu tuu hayapo romantic janaume linanuna ndani utadhani wee ni mke mwenzie hadi unatamani atoke akapate moja moto moja baridi ili walau upumue mmmmh..

      kifupi muacheni ajidai na aringeee jamani true love inanoga sana unageuka kama mtoto manake roho iko na kitu inapenda kimaukwelii na sio kimaigizo.

      Delete
    3. Nadhani saivi anaonekana libaya baada ya kuzaa...si unajua uzazi unambadilisha mtu... ila sio mbaya na elimu imempamba... af vitoto vyake vzri mashallah

      Delete
  11. Uyo mdada kafanyaje sintah unatupa hbr nusu nusu

    ReplyDelete
  12. INDIA AU WAHIND HAWANA UTU TOKEA ZAMANI .
    NWAKA JANA WALIMBAKA MSICHANA WA KIHIND MWENZAO NDANI YA DALADALA NA HUYO DADA ALISHAFSRIKI .SIE TUNAFATILIA BBC.CNN SKYNEWS NOD TUNAIJUA INDIA .
    NI MASIKINI WA MALI MPAK ROHO WANAWADHARAU WEUSI NA WANARANGI NYEUSI KAA
    NI MASIKINI DUNIANI ILA KWAKUWA WEUSI NOD MABOI WAO BASI WANADHARAU.
    TUPELEKE WATOTO SHULE DUNIA ISIENDELEE KUTUONA WATUMWA.

    FATILIEN NEWS WAHIND WANAONGOZA KWA KUBAKANA
    USENGE
    UMALAYA
    INAUMA SANA ILA NAHAKIKA SEREKALI ITAFATILIA HILI

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tukomage kwenda kutafuta elimu kwa wahindi

      Delete
  13. kusafiria nyota ya bifu si mchezo lazima uzinduzi udodee ndo mana alikuwa anamchokonoa diamond ati kutoa nyimbo nyingi ni uoga bla bla kumbe alikuwa anatafuta bifu ili diamond ajibu alafu kinuke watu wajae kwenye show mdebwedo pyeeeee… kima ukishamjua ni msumbufu mpotezee tuu aendelee kurukaruka huko juu ya miti…. diamond ndo keshalamba bingo la bilioni voda hivyoo hampati ng'ooo

    ReplyDelete
    Replies
    1. ROHO ZA WAHIND HAO NA YAKO SINTAH HAZITOFAUTIANI
      USIDHANI MWENYE UKATILI KAZALIWA NAO
      ANAANZAGA NA MAISHA YENYE NEGATIVE KILA KONA NA NOD HAPO ROHOOO INAPOTEZA UBINADANU
      UNAWASIKUAGA WANAOCHOMA NWIZI BONGO NA KUMSUBIRIA AFE NOD WALIANZA HIVYO ÅKA WEWE
      WALIONA GIZAA KILA KONA NAVWAKAMWEKA MUNGU NYUMA .WAKAPOTEZA IMANI WAKAWA WANATUKANA NA KUKEBEI BINADANU
      WAKAONA KILA KITU SAWA KWAO .
      SASA ALITEMBEZWA MSICHANA UCHII DAR NA WAENDESHA BADOBADO NA WAKAMCHOMA
      HILO HUKULISIKIAA UKAYASIKIA YA MASTAR NA KUYAANDIKA.
      MRUDIA MUNGU MPARE WEE
      CATHERINE KAOLEWA NA ANAMAISHA SIULICHEZA NAE WEWE,UTABAKI KUTAFUTA DIGREEE ZA UMBEA MUJINI

      Delete
    2. haters kachambie nyembe kuma ww inakuhusu kma uzinduzi ulidoda

      Delete
    3. sijui wanalazimisha nn kwenda kusoma india ...i category india kama sudan ya kusini. si bora nikasome UDSM...

      Delete
  14. Mama open kitchen ule ni urithi kutoka kwa baba yake ...yeye na pacha wake waliuza nyumba yao masaki ndio kupata mkwanja kiasi akajenga huko Mbweni nyingi mwenyewe anajua kafanyia nini upo Bibi aaaahaaaaaa

    ReplyDelete
  15. Mama wa kitchen party ndio nani nasikia sana mtujuze tusomjua

    ReplyDelete
    Replies
    1. KWANZA WOTE WANAOENDA KUSOMA INDIA WANATOROKA HAWAWEZI MZIKI WA TCU... mavyeti yao feki

      Delete
  16. Ilidorora, sio siri

    ReplyDelete
  17. I think mziki wa Tanzania na Afrika Mashariki umekuwa kwa kasi sana especially kuanzia hii miaka ya 2010 mpaka sasa 2016. Social media pia zimechangia pakubwa kwa mziki kukua, kuwasiliana na mashabiki moja kwa moja na pia wasanii kupata connections zaidi. Its a good thing kwa kweli ukilinganisha na miaka ya nyuma. Nowadayz watu wanafanya mziki kwa malengo makubwa tofauti na zamani ambapo watu walifanya for fun au kupata madem au kujulikana tu. Imekuwa changamoto kubwa sana kwa wasanii wa zamani kurudi kwenye game kwa sababu mziki umepiga hatua sana. Natabiria kuona mafanikio makubwa ya wasanii mwaka huu wa 2016.

    ReplyDelete
  18. jamani mi ananichekesha christ mauki baba ushauri kicheche kitombi kutwa kutoa ushauri na kusifia mkewe wakati ni muhuni anatongoza tena mnoo na michepuko kibao pole miriam lukindo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahaaaa huyo chris mauki hana tofauti na dk mwaka...kutwa kujifanya kusifia wake zake wakati ni malaya mbwaaaa. Wamujini wanamlia hela zake hatari..hadi kitoto cha 20yrs anatembea nacho kinakaa ilala.

      Delete
    2. hawana lolote wanataka pesa tu

      Delete
  19. acha ujinga Sinta, unafikiri watu wakijaa kwenye shoo ndo wanakupenda. Kiba alialika watu speciall. na hakuta wanaka mkojo wa kwamtogole.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ilibuma tuuu pyeeeeee kiboko ni mondii hadi hawara yako anadata! ati alialika watu special si vile alijua itabuma nyokolikoooo...

      Delete
  20. MH! HATARI SAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAANA

    ReplyDelete
  21. KIBA KAWAALIKA WATU ANAOWATAKA, KWANI ALITANGAZA KUNUNUA TICKET. WEE VIPI UZEE UNAKUJA VIBAYA ANDUNJE.

    ReplyDelete
  22. Leo humu hata hakunogiiiii mmmfyuuu!

    ReplyDelete
    Replies
    1. kumenoga kwa zarrri... jamani yule binti mzuri.. yani acha daimond akamue

      Delete
  23. Jamani ndoa ya dina marios na ncha kali mbona imepotea kama ndege ya malesia kulikoni aya mambo ya kufoc mambo ni shida mwanaume kama ncha alitakiwa awe na demu anaendana nae nimeona kwenye post iliyopita eti wamemwagana mmm pole dina

    ReplyDelete
    Replies
    1. ndo shida ya wanawake wa kibongo wanapenda ndoa haoo hawajali kama wanapendana auu la zaidi mwanaume akishamtia tu baasi wanawaza ndoa tu na kuanza kung'ang'ania mwanaume. wengine wanahamia kwa mwanaume kabisa ili ambane ati aje aolewe naye matokeo ya kulazimisha ndo hayoo mwanaume hakupendi ila ndo uko bize kujishughulisha unapika unafua unampenda na kujipendekeza kwake deile ila yeye hana time na wewe unaishia kuzaa na kuachwa.
      wanawake wa kibongo mmezidi kung'ang'ania wanaume hata kama hawawapendi kisa mje muolewe nao ndoa za mateso, halafu mnakuja kuomba ushauri wakati mliona tangu mwanzo kuwa hampendeki ila mkajishikisha kwa nguvu nature is too kind moyo always unaend hukoo unapotaka hata kam uko kwenye ndoa ndo maana princess diana akachapa lapa kwenye royal famil.
      ingekuwa ni mbongo wee angen'ang'aniaje ili awepo kwenye ukoo wa kifalme kuwafurahisha walimwengu huku moyo unableed kwa maumivu kama sasa wengi wenu mnavyoteseka na kujikausha he he hee ndoa za mateso zinipitie hiviiii…...

      Delete
    2. yule dada anajikuta sana na uhaya wake ncha hawezi kuwa na dina asahau ashukuru kazalishwa mtoto basi atulie

      Delete
  24. Hivi Zari ameacha kufanya mazoezi? Maana huo mkono!

    ReplyDelete
  25. Wadauz hivi nani ana faili la sham hassani wa pale GEPF House, jamaa ameniganda kinomaaa. Anayemjua atoe data plz

    ReplyDelete
  26. Mchumba wa muheshiwa zito chomboo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wa kawaida tuu, kaanguka bafuni..

      Delete
    2. Ubuyu wa huyo kikongwe cha zitto kabwe

      Delete
    3. Huyo dada anatia huruma mwanamme ni kitombi na anamtumia tuu..

      Delete
    4. Mwanamke gani anayejielewa anaweza hata lala na limwanamme kama lile.Huyo mwanamke inabidi amosome zaidi hilo joka ni balaa. Linalala na wanawake kila kona ya dunia.

      Delete
    5. mseme mtoto wa katuzi sijui wa nani sijui wa baba yako ,,, utaumia team wema zari na di ndio mambo y amjini.......wengine mnasingizia wagumba kumbe mlikuwa mnawachuna watu hata mimi niliwahi kumdanganya jamaa mmoja eti nizae nae. ndio yaliyomkuta mwafulani..
      sasa mlisema mtoto wa zari mbaya mungu si asumanai tunasubiri wa kwako na hilo komo na ulivyobonyea uso

      Delete
  27. oot devota diva live ndo kazeeka vile mmh nimemuona live nikabaki mdomo wazi kazeeka hatari

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau umeongea ata mimi nilimuona E24 kazeeka yani mashavu yameshuka dooh mpaka nikashangaa kulikoni sijui ni mikorogo yani kazeeka uso uemshuka jamani acheni mikorogo

      Delete
    2. ana ngozi ya kuzeeka na yale macho yenye bags basi tabu tupu hapon ndo anainyemelea 35 akifika 40 atakuwa bibi koko manake sasa hivi anafanaje na mama g? yule mama korofi kwenye muvi za kinaija.

      Delete
  28. Kumbe mama wa open yy ndo mwenye mkwanja okay now naelewa yale mahaba kutoka kwa mume duh wanawake tutafute pesa maana siku hizi mume atakuheshimu ukiwa uko vizuri kipesa hongera mama wa open mm binafsi nampenda sana anajiachia dada wa watu na mtafutaji sana I wish wapendane na mumewe forever

    ReplyDelete
    Replies
    1. sasa mlisema mtoto wa zari mbaya mungu si asumanai tunasubiri wa kwako na hilo komo na ulivyobonyea uso ...mtakuwa mnamficha kama yule mwingine mana yake kabayaaa ka black...hhahaha ka black chyna

      Delete
  29. He! unataka uzinduzi uwe na watu wengi na makelele kibao. hebu uliza kabla hujaropoka kama mlevi Sinta.

    ReplyDelete
  30. Tanzania au Afrika kwa ujumla tunajidharau sisi wenyewe na kuona watu wengine ni bora kuliko sie. Eti sehemu nzuri nzuri zinaitwa UZUNGUNI au UHINDINI. Kule kuchafu na kubovu ndo kanaitwa USWAHILINI ndo kwa wenye wananchi asilia. Nani ameshawahi sikia sehemu yoyote nzuri katika nchi nyingine inaitwa UTANZANIANI? Muindi au mzungu akikaa sehemu chafu chafu watu wanamshangaa utazani yeye ni malaika..wakati nchi za nje wageni ndo hukaa sehemu mbaya mbaya. Waafrika tuamke, tujithamini tusikubali kuwekwa chini na kila taifa. Mwarabu Muindi mzungu mchina..yaani yoyote mwenye rangi nyeupe anamdharau mwafrika. Nasisi tunawaruhusu watudharau kwasababu tunawaonyesha wazi kuwa tunaupenda weupe na kuuthamini kuliko weusi. What a shame. Usipojipenda mwenyewe nani atakupenda? wenyewe kwa wenyewe tunadharauliana..mtu akiwa mweupe anajiona ana thamani kuliko alie mweusi.. wtf..amkeni..mnajiumiza bure na mikorogo kamwe hamtakuwa hao wazungu au waarabu hata mkiwa weupe wa ngozi na kuvaa nywele za kizungu. Tusipoonyesha tunajipenda wenyewe tutaonewa kila kona ya dunia. weupe kitu gani bana mbona nao wanakufa, wangeishi milele basi..unakuta eti hata wale waafrika waliochanganya na waarabu wanajiona wao ndo bora kuliko waafrika wengine wakati umaskini na uchafu umewajaa adi kopeni mxiuuu..kuleni basi hizo rangi za ngozi zenu kama mnaziona Mali..nyooo!!ndo shasema sasa mtanzania mie..badilikeni tunajiaibisha na kujishusha..uindini my ass..uindini ni huko kwao india..not nchini kwangu eboo!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau ebu pata mtori kwa mchaga nakuja lipa umeongea yote uindini uzunguzi ushuzi mtupu

      Delete
    2. kusifia uzunguni wamuulize mashauzi yaliyomkuta kaacha maisha mazuri wameenda kubanana kwenye kibanda skwea uzunguni mnakosifia mbona haishi kwenye bungaloo

      Delete
    3. Magufuli ametufumbua macho tutaanza kupeleka misaada ulaya tutaheshimika

      Delete
    4. vitoto vingine vinafichwa utadhani viliogeshwa maji ya masizi vilipozaliwa,,, mlicheka wa zari subirini ngedere anayekuja

      Delete
  31. VODA VODA , AYO YOTE NI MAMBO YA MWAMVITA NA TIMU YAKE YOTE KIUJUMLA NASEMA VIBWISI KULE KWA OBAMA ANARISHISHA CHECHE .. WAMEMPATIA DILI LA MAMILUONA YA PESA ZARI NA DAI, KUMUMBUA YULE BIBI KIZEE ALIYEKUWA AKIMSEMA ZARI KILA WAKATI, YANI IYO NIMOJA YA KUMUONYESHA NI JINSI GANI AWATAKI KUMUONA MAGEREZA NA WAMEMTOLEA ILE SPORSOR YAO BAC KA BLONG MCHWARA KWISHINEEEI, YANI KAMA NAMUONA ANAVYO ARAAA

    ReplyDelete
    Replies
    1. pumbavuuu acha wivu wewee roho mbaya umeandika hii text utadhani unamavi matakoni hujachamba vzr

      Delete
  32. Tatizo letu sisi Wafrica tunadhalaulika ni kutokana na nchi zetu hazina maendeleo.Uongozi mmbaya na tunapenda dhalauliana wenyewe kwa kwa wenyewe. Kutwa tunaonyeshwa kwenye media. Vita vya wenyewe kwa wenyewe. Njaa magonjwa. Umasikini uliotopea. Kuoneana. Na kama unavyojua Media kubwa ni za wenzetu. Kama wazungu na wao wanekazana na sisi Wafrica au watu weusi kama tunavyoitwa. Muda wote ni kutuzungumzia sisi na dokumentar zao kwenye vipindi vyao. Ndio maana unakuta na watu kama wahindi. Pamoja na kundi kubwa masikini na matajili wanaojiona elite ni wachache. Wanajidai. Matatizo tunayo sisi wenyewe Wafrica. Elimu hadi kwa muhindi. Matibabu kwa muhindi kwanini? Wasijione wa maana. Lazima tuonekane kundi la mwisho ambalo limefeli kila nyanja katika ulimwengu wa leo

    ReplyDelete
  33. Oot, naomba kujua anayenunua vitu vya ndani used funiture nipo dar nimehamddishiwa mkoani. Msaada tafadhali

    ReplyDelete
    Replies
    1. Follow mtu anaitwa clean house tz huko instagram ndio kazi yake

      Delete
    2. Follow mtu anaitwa clean house tz huko instagram ndio kazi yake

      Delete