asas

asas

sintah

sintah

PICK OF THE DAY


 
mama wa four n still hot...


Aunt Zeeee sio kwa kupendeza huku jamani khaaaa uzuri nao unachangia eeeeh, kaka Chibu anafaidi wajameni.....mtoto kama malaika uwiiiii, kizuri lazima tusifie ndugu zangu mtoto huyu ameumbika....

128 comments:

  1. MADEMU HAMJITAMBUI TITAWAPIGA PUMBU NA KUWAACHA HADI MKOME

    1.ZARI..We bibi kizee una watoto 3 umempita Chibu Dangote miaka kibao but bila haya unampanulia mapaja. Umerogwa wewe??

    2. JOKATE..Mungu kakupa uzuri but hujitambui. We unatoka familia ya dini lakini mambo yako ya kishetani. Unawaumiza mno wazazi wako. Kisa cha kumwonesha papuchi yako Ally Kiba ni nini??? Mtu anazaazaa kama mbuzi unamkubalije? Mtu ana watoto 3 na kila mtu ana mama yake ni mtu huyo kweli? Afu anajitapa "Mimi toka nizaliwe sijawahi kutongoza demu"...Daa

    3. WEMA....We demu toka Singida ambae ni maharage ya Mbeya ndo LAANA KULIKO WOTE. Umegongwagongwa na kila mwenye nyege mshindo hapa jijini! Cha ajab umehojiwa na Diva eti ukatiririka-"Idriss alikua na mimi lakini akamleta Samantha mi nikaumia. Luis alipokuja kumtembelea Idriss akanitongoza nikamkubalia tukafanya mapenzi usiku huohuo. Sasa niko na Idriss na nina mimba yake"

    NYIE MADEMU AMBAO NI VIOO VYA JAMII MMEKUWA KERO KUBWA KTK JAMII NA TUTAENDELEA KUWAPIGA PUMBU MPAKA MKOME MAANA HAMJIELEWI. HAMKUFUNDWA NYIE?? HAMNA MASHANGAZI?? AFU NISKIE TIMU NYOKONYOKO MNAKUJA KUNITUKANA HAPA...ALAAAA..WATUKANENI HAO QASIOJITAMBUA LICHA YA MUNGU KUWAJAALIA UREMBO BUT NI WAPUUZI TU


    NDO NSHASEMA


    ITS ME ZEE LA MICHEPUKOZ!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umeongea ukwel zee

      Delete
    2. hahahhah ZEE LA MICHEPUKO Chukua soda kwa mangi nitalipa yani na wewe umeliona hili li singida lilivyo kichwa mavi limalaya la mimalaya na idriss tunakupa miezi miwili tu.. na me ndo nshasema

      Delete
    3. Asante ze la Michepuko. Ila umemsahau Kajala kumbemenda mtoto wa watu (Quick Racker) hadi mimba

      Delete
    4. mhhh Sintah mpige stop zee la michepuko anadhalilisha wanawake tusisifie ujinga ukiachia comment zake tena hutaniona humu tena

      Delete
    5. NENDA MWANA KWENDAAA KISA ANAMPA MAKAVU LAIVU MUNGU WENU MANUMWAAA NENDAAA BAHARI IMEJAA SAMAKI WA KILA AINA DAGAA WEWE HUPUNGUZI KITU HATYA NENDA KWA CHA WOTE WENU UKAMSIFIE KUWA UNAMAPENDAA SANA KULIKO MAMAKO!

      Delete
  2. She is such a beauty
    So yummy
    I can't get enough of her

    Mburulaz wana chonga ati makeups sijui nini, paka na ww tuone km utanoga hivyo.
    Penye credit tutoe tu, Zari deserves all the credits mother of 4 ila ni hot na anajipenda while wengine hata mtoto mmoja hamna ila vitumbo na mipingili km nini

    Keep it up Zari

    ReplyDelete
  3. Matusi hayoooooooooooooooo!

    ReplyDelete
  4. Sinaga team lakini ukweli Zari mzuri sana.

    ReplyDelete
  5. OTT

    wanawake wenzangu ninaomba mnisaidie mimi ni mdada wa miaka 21 sasa nimepata mchumba ila bado hatuja-do..tatizo ni kuwa huyu mchumba ana uume mnene sana hadi naogopa sana..yaani nikiushika kwa mkono mmoja vidole vyangu havigusani kwa unene wa uume alionao. Mimi niliwahi ku-do mara moja udogoni ila sijawahi tena na K yangu ni ndogo sana hata kidole huwa tabu kupita. Sasa je nifanyeje maana naogopa akinioa sitaweza huu mzigo alionao au niachane nae nitafute wa size ya kawaida?asanteni wadau kwa ushauri.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Fala falani. Eti nikiushika kwa kwa mikono vidole vyangu havigusani mxuuuuh. hivi ni mwanaume gani wa kibongo utamchezea hivyo umpe minyege asikudo jamani, acha uongo wewe, tafuta mada nyingine.

      Delete
    2. MALAY...FULAN HUYOO
      WANAUME WEUSI HATA WATOTO WALOWAZAA WANAWATAMANI WAKIWA UCHI
      EMBU PITA TUUU KAA HUNA JIPYA HAPA
      KAFANYIWE OPERATION IWE KUBWA NA BWANA WAKO AKAFANYIWE OPERATION AONDOE UUME
      MWENDELEE KUDOO KWA MIKONO MFYUUUU

      Delete
    3. huo uchi wako basi una kilema. tafuta dokta akufanyie surgery uwe normal.kidole hakipiti my ass? umefanya udogoni ukubwani eti waogopa..malayer wahed!em usituletee uchuro hapa..next comment...

      Delete
    4. PELEKENI WIVU WENU HUKO KAMA MNA KUMA MADEBE NI NYIE KASEMA ALIWAHI KU DO MARA MOJA INA MAANA NI SAWA NA BIKRA TU NDO MANA HATA KIDOLE HAKIPITI BASI WIVU UMEWAJAA. KISA NYIE MKO KAMA BOSI WENU CHA WOTE. BINTI KAMA JAMAA ANA MAUMBILE MAKUBWA SEPA MANAKE HUTAKAA UIZOEE HIYO DUDU ITAKUWA INAKUUMIZA DAIMA NA KUFANYA MAUMBILE YAKO YAWE MAKUBWA. KIMBIA MIE NILISHASEPA ZAMANII YANI MIBOLO MIKUBWA INAARIBU UCHI VIBAYA MNOO JIUCHI LINAKUWA KUBWA KAMA SHIMO LA FUKO TAFUTA SIZE YAKO SIX INCHES ZAIDI YA HAPO NI MAJANGA, UKUTE KAKATALIWA NA WANAWAKE KIBAO KAONA AJISALIMISHE KWAKO KWA TIKETI YA NDOA UTAKOMAJEE? MUACHE KIMYA KIMYA

      Delete
    5. mdau 12:29 inaelekea ulipanuliwa mpapoochi huo hadi hauna hamu. ndo mkome kufakamia mibboloo. Hilo juchi hadi husahau kama lilikuwa kubwa ka shimo la fuko .teh teh teh..alikutia adabu huyo bwana ndomana humsahau kamwe unaishia kutoa ushuhuda humu. ka nakuona ulivotoka ndrukii uku m k unaingiza upepo kwa saana..vumbi linatimka mtaani..hihihi!

      Delete
    6. its very normal kutopita kidole kama ulianza ukubwani yani above 20 na hufanyi kila wakati. muscles zinakua tite. tatizo watu walianza la saba hata hawajakomaa sasa hivi wana ndoo.

      Delete
  6. Ni mzuri kweli hata kama anachangia na makeup ila ana uzuri wa asili.

    ReplyDelete
  7. Watu yatawatoka mapovu leo,
    ila hata tutukane vipi haibadilishi uzuri wa wifi wa taifa,
    ni mrembo sanaa.a.k.a embe la msimu.

    ReplyDelete
  8. Kizuri kina matusi mashallah kaumbika .Kasheshe kwa mwafulani hana hata lakini kachoka kama pila la makaratasi

    ReplyDelete
  9. hata kama she's still ajuza, she can't run away from her old self ncincincinci

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ndio maana CEO kasema mama wa FOUR n still hot,
      ukweli unao mwenyewe kwamba una chuki tu.ZARI MZURI BWANA.

      Delete
    2. Hatusemi ni ajuza or what,swala hapa ni mama Teee ni bomba.

      Delete
    3. UTADHANI MNAJUA KUUMBA NYIEHATA MTOTO WA UDONGO HAMKUWEZA KUTENGENEZA SHULE
      HUYU
      TO BE OLD IS NOT YOUR FACE AGE
      WATU WAKIMWITA AJUZA WANAMWONGELEA UMRI SIO
      WEWE ZARI NA ZULEKHA HASSAN AMBAYE NI MDOGO WAKE WA TUMBO MOJA ZARI ANAONEKANA NA MWILI MDOGO SASA MTULAZIMISHE WOTEER TUFABANE NA ZARI??
      MNAJIFAGILIA KAA MAFAGIO YA VYOO BYA KARIAKOOO
      KAMA NI RANGI
      ZARI KAZALIWA MA UARABU ,UHINDI ,UGANDA , USOMAL CHEZEA K*** HIZ

      Delete
  10. she can be super hot. buh we luv our Tz sweetheart. Tz is more luved here than her. she cn not take that away from her. ni wewe ndo unauona huo uzuri wake wa dukani. mi najionae mama asie na heshima. anaejaribu by all means kuwa famous, chokonoa kisimi, date Tz most famous guy, bado utakuwa chini ya wema. Mcheza kwao hutunzwa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sema I love............ sio We............
      Go to hell.

      Delete
    2. well said mdau hii ni tz na cku zote mcheza kwao hutunzwa. Alichoambulia ni followers basi na c wote tunaomfollow tunampenda tunamchora tu mama mtu mzima asiye na adabu mbele ya watoto wake

      Delete
    3. we love? sema unampenda weye na mambururaa wenzio sijawahi kumpenda huyo muuza uchi hata robo linalalwa hadi na mateja na lenyewe linabwia unga soon litageka kuwa kama ray c

      Delete
  11. cute zari. age is just a number.

    ReplyDelete
  12. sintah wewe ni brave unaandika habar bila kujali utatukanwa wala kusifiwa bravooo. zari ni star must aandikwe so watakao kuponda ati unajipendekeza wakapimwe akili

    ReplyDelete
    Replies
    1. MDAU NIMEKUPEND ABUREEE kabisa sintah huwa ajipendekezi kwa mtu yeye anafanyaga yake kwisha habari

      Delete
    2. SINTAH ELIMU ANAYEITAFUTA NI APATE BWANA SHULE KANISA LIMTAMBUE
      HATAFUTI ELIMU YA DUNIA
      WATOTO WADOGO WANAFUNGUA BIASHARA ZAO YY NA KAKA AKE KABAKI KUUZA MAGAZETI YA KUCOPY
      MWACHENI AENDEELEEE

      Delete
  13. Kwa uzuri mzuri,ila picha wamei photoshot sana,mpaka meno yanaonekana ya njano,wamesahau kurekebisha meno tu,mpaka mtoto huwa picha anafanya hivyo hivyo.ukienda insta ya bibi,mtoto anaonekana tofauti na ukiingia insta ya zari

    ReplyDelete
    Replies
    1. so much editing mpk meno yanaonekana yako poa wtf ila diet imemfnya aonekane vizuri ila apunguze kujiedit

      Delete
    2. maneno haya ungempelekea yule muuza kuma maarufu mnayemuabubudu mungu mtu wenu yeye anajiedit hana hata doa wakati ana michirizi hdi kwenye kinembe

      Delete
  14. tuache utani huyu dada ni mrembo jamani!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  15. DU SHIKAMOO DIAMOND

    ReplyDelete
  16. Kuna watu wanafaidi,

    ReplyDelete
  17. Kapendeza BIBI
    Ni kweli navile vimafuta vya kuongezea mng'ao navyo vinamkubali
    Ukichangia blond hair .
    Onana na SWEATFELA UKITAKA KIONEKANA

    ReplyDelete
  18. Mii huwaga namtizama diamond simmalizi nikitizama wananawake anotembea nao nabaki nashangaa, mwacheni ajiiti SIMBAA wewe kweli ni simbaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  19. watoto 4 na bado yuko bomba hivi kweli ukijua kujituza huwezi kuzeeka kabisa

    ReplyDelete
  20. Diamond Diamond endelee kutonyoosha kaka kweli lazima tujue kutofautisha kati ya wanawake unaotembea nao na kelele zao wasiojua kumilika warembo km unaowamiliki wewe

    ReplyDelete
  21. dooh haya na nyie kapigeni picha na michirizi yenu mamaye TEMA ZARI all the way

    NANI AMENUNAAAAAA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hv kuna mwanamke alievunja ungo ambae hana michiriz? Dai mwenyew nilmwona na michiriz makwapan tafuten tusi jingn michiriz kila matured anayo

      Delete
    2. nyoo sio wote bibi sina hata nukta usitake kulazimisha mambo kama michirizi wenu anayo hadi matakoni ni yeye ata wanawake wotw wna michirizi labda wa ukoo wenu.

      Delete
    3. timu vilamba mavi

      Delete
  22. km kajiedit kajiedit na wewe tuone, hakika mungu anaumba bwana mtake msitake mnanyooka kimya kimya

    ReplyDelete
  23. Zari mkubwa kwa Daimond na Wema mkubwa kwanani............Huyo malaya wenu wema toka ameachana na Domo katembea na wanaume wangapi na bila haya anaenda mvulia chupi mtu na rafiki yake kweli? huyu dada ni kiboko mtu aliyetembea na shemeji yake tena bila aibu kweli wema ni shimo la taka kila mtu anatupa uchafu wake, Idrisa kazi unayo wameshindwa waganga na waganguzi sembuse wewe, usije ukamuacha na baba yako mzazi karibu huyo ni mtu hatari sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huyo zari anaesagana na kutoa video za kujitia madole ndo afazali?

      Delete
    2. WEENDO MAKU KWELI BIBI WEE RAHA JIPE MWENYEWE KAMA VILE WEE HUJAWAHI KUJITI MADOLE TUPIDHE KULEE AJABU NINI?

      Delete
  24. sasa mmapovu ya nini km mmekunywa sumu ya panya timu fulani, Zari mzuri usiachie kabisa baba T.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Halafu kijana wa tandale hapa kafika kwelikweli,
      maana katulia sana, ni kama haoni wadada wengine tofauti na zamani.

      Delete
  25. Mimba ya miezi 3 tu keshazeeka na akijifungua sipati picha, mwenzake kila siku anaonekana kabinti utazani hana watoto 4

    ReplyDelete
    Replies
    1. kutwa midomoni kwenu mtoto wa mwenzenu lakini anawapeleka mchakamchaka ile mbaya yupo toooop in dar habari ndiyo hiyo kachukua mtoto mchanga wa 1993 wewe uliye kijana una nini

      Delete
  26. Simba wararure tu mpka washike adabu kweli we mzee wa minyoosho, Nikimtizama zari huwa najiuliza Why Dimond

    ReplyDelete
  27. Watanuna sana lakini zari mzuri jamani

    ReplyDelete
  28. PHOTOSHOP AT WORK......hamfikii TZ SWEETHEART hata kwa mbali nilimuona live hamna kitu hapo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ndivyo ulivyoandika na tumesoma lakini rohoni kwako unajua na kuona Zari mzuri,kwani kuna ubaya gani ukimsifia mtu kwa kizuri chake hata kama unamchukia?

      Delete
    2. We mpumbafu! Kwanini utulazmishie TZ sweetheart? Na mtangoja sanaaaa na uyo kikongwe wenu!

      Delete
  29. Alo alo ndio keishakuwa mrs chibu utaki chukua maji ya betri kachambe oooh mcheza kwao utunzwa ndio tulishamtunza wifi ake wivu unawasumbua

    ReplyDelete
  30. Ati hamfikii javi la wagen Ak, tambara la deki Ak maharage ya mbeya Ak shimo la taka, Ak Sumakuuuuu

    ReplyDelete
  31. Kabinti kabichiiiiiiiiiiiiiiiii

    ReplyDelete
  32. Wema ni mzuriiii jamani eee, toto refu, toto limeumbika, toto rangi ya chungwa, toto linapenda watu hajui kumchukia mtu, toto lina bahati ya kuzaliwa mwe... niseme nini juu ya wema wetu jamani the beaut flower from the land of tz!! inabidi kwenye ndege yetu ya airtz tumuweke wema, maana jinsi twiga alivyo mrembo na wema ndio kabisaaa da! sasa tuje kwa idris ndio kabisaaaa punda milia wa tz mwe!!! da jamni tz kuna vitu vinazaliwa jamani!! uwiiii i love tanzaniaaa hata kwa mtutu sihami jamani eee... home sick jamani..... wema mutoto murito, mutoto muriri, mutoto ya tanzaniaaaa.... namkumbuka kabasele ya mpanya wema, wema wanguu (idaya ......)....

    ReplyDelete
    Replies
    1. Heheheee, jipe moyo!

      Delete
    2. mwenzio akijipa moyo wewe jipe maini upooooo

      Delete
  33. Physicaly wala sio mzuri watu wanazuzuliwa na huwo mkorogo.. anavitako vya juu... what's all the hype..Bongo kuna watoto warembo, afadhali Sharon O mzuri, huyu wakawaida tu... anafanya sana editing

    ReplyDelete
    Replies
    1. editing kwa sana tu

      Delete
    2. na ya wema jee? yana mabonde bonde jamani naytamani nimuone akiwa kavaa bikini kama jacky bach baby he he eheee atabreak insta

      Delete
  34. Mamiguuuuuuuuu sasa,sijui na Tiffah atakuwa hivyo hivyo.

    ReplyDelete
  35. Kichuna wetu weeh,wakuacheeeeeeeeeeee ulale.

    ReplyDelete
  36. she is trying so hard maskin. relax mami

    ReplyDelete
    Replies
    1. Doh! Jamani acheni wivuuu! Kusifia sio vibaya lakini!

      Delete
  37. Hivi hao wanaomfananisha Zari na huyo cha wote wema hawana akili tumshukuru mungu walivyomkata ubunge manake angetutia aibu huko bungeni sio kwa kuchambuliwa huko km karanga..........asante mungu kwa kuweza na kutenda manake wabunge wote wangemfanya kitowewo

    ReplyDelete
  38. She is plump though...yaani wa duara ama neeeneee nilikutana nae Airport fulani mwenyewe hakujua nilimuuliza are u Zari kisha nikacheka hakujua kwanini...jamani ni mbilikimo fulani hivi...na hiyo mikono kama tembo mdomo upande yaani ili mradi vurugu tu.....kiuno kimeshindiliwa kwenye miguu nadhani......ni mrembo tu lakini si mzuri....ndio nshasema na ndio ukweli wenyewe....

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwenyewe huingii hata sekunde ati are you zari mkundu wewe si ndo ulikuja juzi na breaking news za kizushi atai amaesema hana mpanga o wa kuolewa sura kama mapumbu ya babako kiti moto wahed mfyuuuu!

      Delete
  39. ZARI ndio habari ya dunia hebu mtupishe sie, team michirizi tunawajua huwa amkubali ukweli jitu alijazaa miziwa iemshadondoka lol mitako inaporomoka viguu kama vijiti mamikono sasa puuuu... Poor idrisa mfupa uliomshinda fisi wewe utaweza kuula poyeeee weee

    ZARI WACHOME WACHOME WACHOMEEEEE

    ReplyDelete
    Replies
    1. nyooo njie ndo munamchirizi mpk domo anaye asipouweza wewe inakuhusu

      Delete
    2. idris mwenye yuko transit hapo kwa wema soon anabwaga manyanga nnani ana taka jikuma la SU?!

      Delete
    3. Hahahahahaa eti on transit ulijua je. .. bebe on transit huku jamaniii iiiii

      Delete
  40. Doh! Hapo Wema atasubiri sana!

    ReplyDelete
    Replies
    1. wema kamzidi zari michirizi tuu vinginevyo atasubiri saana na timu mkundu mkundu ndo inampaisha ila hana be wala chee.

      Delete
  41. ivi mweye wabongo amujuwi mwenye kujichubuwa uyo nirangi yake kama anajipaka ni mafuta tu mazuri tizamia kwenye mafundo ya bidole ngambo zote uyo ni mrembo jamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama unadhani hiyo ni rangi yake tafuta picha yake alipokuwa sijui anavishwa pete na baba watoto wake au ilikuwa ni traditional wedding utapata ukweli wakati huo hajui kuficha komwe tafrani

      Delete
    2. We nawe. siku hizi kuna mikorogo ya hatari hadi vifundo vya mikono vinangaa. waone kina dida, wolper, wanangaa hadi vya miguu

      Delete
    3. semeni yotee zari ni homa ya jiji mpeni basi na huyo cha wote wenu naye ang;ae zari murembo bwana. picha ya pete picha ya nini sijui nyoo mtoto mlito mix huyu sio nyaturu hapo kuna damu ya nehii nehiii mzurijeeee?

      Delete
  42. Ivi! Uyu naemwona apo ni mtu Wa kawaida? Au malaika? Duh

    ReplyDelete
  43. Hongera sana Diamond.February 2, 2016 at 3:10 AM

    Aiseee Diamond kujitoa kwa yule Wema kuingia kwa huyu alitumia akili nyingi sana za ziada. Dogo kwa hili Hongera sana

    ReplyDelete
  44. Kwani we Sinta wewe uyu zari si ni shoga ako uyu? Kwanini usitufanyie uchunguzi kama ni binadamu uyu? Mana isije tukawa tunasifia majini umu, maana si kwa uzuri uo jamani.

    ReplyDelete
  45. Mama michirizi aka Malaya Wa Taifa akiona izi Picha lazma aishiwe pozi kwanza! Af atafute kiki za Picha na yeye aongelewe! Heheheee!!! Zari anampeleka puta vibaya mno! Mana kila anachofanya Zari lazma nae aje nyuma apo aige. Hehehehee

    ReplyDelete
    Replies
    1. acha tuu lilivyolibovu ebu tizama ile picha sijui analishwa cake utadhani limebanwa mavi limetokea lizee. hangii kwazari hata robo timu mkundu inampa moyo ila ukweli anaujua mama cha wote ebu akapime ukimwi kwanza manake kachanganya mboo si mchezo tena kavu kavu!

      Delete
  46. Yaani mimba yamiezi miwili umeharibika hivyo ikifika miezi 9 itakuaje?

    ReplyDelete
    Replies
    1. We acha umbea hakuna anaependeza na mimba wachache sana siyo wote. Ujazaa nini mamy ujue uchungu na utamu wa kubeba mtu tumboni!!!tekeeee la matakooo...

      Delete
    2. nyooo ukweli unaumaa zari alikuwa na mimba juzi kati alinogajee? watu kibao wanapendeza huyo michirizi wenu ataharibika mara dufu si kwa michirizi kuongezeka he he hee sweetheart mavii mkale mavi yake manake manamsujudia zaid ya mama zenu hamjielewi nyie

      Delete
  47. Huo ni urembo wazuri wengi siyo maarufu! Urembo unapatikana madukani lakini uzuri ni God given! Ila big up kwake kwa kujiweka vizuri lakini hey mwili wake ndiyo mtaji wake, why not asijiweke vizuri aharibu mtaji eboo

    ReplyDelete
  48. Zari is extremely beautiful, wema hamfikii hata kidogo

    ReplyDelete
    Replies
    1. wema timu mavi ndo zinambeba ebu avae swimming costume tuone mabonde ya ufa.

      Delete
  49. Mutotoyani mukidi mukidi
    Mpaka ndani shigide shigide
    hasa aki-lick D, lick de
    Ye ndo mrs chibu Simbaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  50. kuchabwa kunasaidia kumbe lol alikuwa hajiamini kuonesha meno ona sasa anapendezaa na picha tabasamu la kucheka kubinyabinya midomo kunazeesha mwaya jiachie wee kimada cha mondi bin laden

    ReplyDelete
  51. nasikia Idrisa na Luis wamempa mimba cha wote

    ReplyDelete
  52. Hakikia Diamond amepata Zali la kuwa na mtoto Zari

    ReplyDelete
  53. Bomba Utampenda tu hata kimya kimya

    ReplyDelete
  54. Diamond usije ukkarudi nyuma kwa hayo matapishi uliyotapika Huyo K. yake ishaota sugu

    ReplyDelete
  55. Ukitaka kujua mwanamke mzuri na ana utamu wa kumfanya mwanaume asifurukute zari ni mmoja wapo angalia toka yuko na chubu sasa ni mwaka unaenda na nusu chibu cjasikia akifanya ujinga na ilikuwa hakai na demu angalia mume wa zari toka wameachana ulishamuona katundika mwanamke anasema ni mpnz wake chezea zari iyo ndio heshima ya mwanamke lkn mwanamke unakuwa na bwana anaonja nje kila cku kashfa jua ni gundu.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ivan alikuwa anamdate Sharon O, yule mwanamuziki wa Obsession na alishakwendaga BBA. Zari ana heshima kubwa kwa Ivan coz amezaa nae, na the reason he wants her back it's coz of watoto wanampenda mama yao.. Sababu moja wapo na kubwa iliyomtimua Zari kwa mume wake ni kupenda sana wanawake na hachagui... kama ni mzuri kias hicho yangemkuta? kuna mtu anaweza kuacha watoto na mume wake wa ndoa waliokaa muda mrefu? hakuna cha uzuri wala nini, riziki ikiisha, if it's not meant to b, usishangae hiyo acting ya luvy davy ikaisha na tukaambiwa Tiffa's real dad ni nani ... so huo uzuri wa dukani usiku zuzuwe.. bale hamna kitu ni maigizo-Sina team... Ila Nampenda Idris

      Delete
    2. Et chibu hujasikia ana dem hao kina kajala nao hujasikia, huwez kumsemea mtu achepuk kuna wengn wanafanya mambo yao kwa siri sana

      Delete
    3. mngejua mond anavyotomba bongo fleva mngenyamaza kimyaaa,mwanamke au mwanaume ni pale mnapokuwa nae akitoka basi si wako tena,halafu nasikia mond eti ukilala nae anadai condom zinamuwasha anataka kavu.

      Delete
    4. Atakuwa anaona ubahili kununua Condom za bei juu,akitegemea kutumia zile za wizara ya afya unategemea nini?lazima uwashwee

      Delete
  56. Wa Tz acheni roho ya chuki!! Wengi wenu humu hata sura zenyewe zimekakamaa Kama jiki...ila tu kumsemea vibaya mtt wa watu! Miezi miwili kakomaa man uhakika?Alivyokuwa anaonekana mtumba mlimtolea maneno makali kiac ambachomungu akawaadhibu Leo ana mimba mapovu yanaWatoka! Zari ana maisha yake na wema ana yake...tuache ushabiki wa kijinga! Nyie ndo knaowapakulia watoto wenu sahani za plastic na za udongo mnawapa wageni kisa muonekane mko vzr?..shame on u# uzalendo kwanza#

    ReplyDelete
  57. Beba yako na wewe,,,,tukuone utakavyo fanana n zari kwa uzuri

    ReplyDelete
  58. Du huyo ndio Zari mke halali wa Simbaaaa kweli Diamond unafaidi mkubwa, nieleze siri ya kumiliki wanawake warembo namna hii manake naona ukitoa kitu unaingiza kitu, Kumanyooko diamond tunyooshe na endelea kutunyoosha mtoto wa tandale

    ReplyDelete
  59. ZARI KWELI NI ZARI LA MENTALI

    ReplyDelete
  60. KIBOKO YA WANAWAKE WAREMBO aka simbaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  61. Halafu nasikiaga Diamond hatongozagi mwanamke ila yeye ndio anatongozwaga huyu bro anakamzizi nini si bure

    ReplyDelete
    Replies
    1. MZIZI WAPI MALAYA WA BONGO WANASHOBOKEA MASTAA,DAI NIMESHATEMBEA NAE WALA HAKUNA TOFAUTI NA WENGINE,KUUSU ZARI MNAOSHOBOKA NI WALE MNAOONA PICHA TU,AMJAWAHI MTIA MACHONI,ZARI MIMI NAJIONA MFUPIII LAKINI KWENYE 40 YA TIFFA ZARI ALINIFIKA KIUNONI NI KADOGOOOOOO,HALAFU SURA YAKE SI KAMA MNAVYOONA INSTA PICHA,TAFUTENI PICHA ALIYOKUWA ANAOLEWA NA IVAN HUYO NDIO ZARI HALISI MENGINE NI SMART PHONE NA KU EDIT,KINGINE MOND KAINGIA MKENGE TU NA MASIFA YAKE MWANAMAMA ATAKI NDOA ETI ANATAKA U GIRL FURENDI NA U BOY FRIEND ALOOOO,KWELI MADAWA YA UGANDA MAKALI NASIKIA SIKU HIZI BIBIN SANDRA AFURUKUTI KWA ZARI KAWEKWA SAWA KATULIA ANASUBIRI KUAMIA TANDALE AMPISHE ZARI STATE HOUSE BI DADA AJITANUE KWA NAFASI.KWELI MAPENZI BILA USHIRIKINA HAYANOGI KABISAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

      Delete
    2. Hayakuhusu mbona unatokwa na povu kuna asiye edit picha siku hizi acheni unafiki mwanamke mzima unaacha kutafuta hela unatafuta picha za harusi ya Ivan eti u angalieni rangi ya uso khaaa wa wapi wewe acha ufala

      Delete
    3. tatizo watu ukweli awaupendi kutwa kudanganyana.na picha za insta,kama picha za insta tu hata mimi ni mrembo.

      Delete
  62. uzuri sio sura ni tabia ila kwa Zari nahisi anavyote jamani, sikutegemea km anaweza kumtuliza Dimond kiasi hiki, mtu ambaye alikuwa hawezi kabisa kukaa na mwanamke kwa muda mrefu ila sasa hivi katulia sana tena sana, kabadilika si Dimond yule tunayemjua wakupenda wanawake leo anahuyu kesho ana huyu kweli utu uzima dawa na ukijua mapungufu ya mweziwako na ukaweza kuyazibiti ipasavyo, hongera sana mama

    ReplyDelete
    Replies
    1. diamond anatafuta mwanamke ambae atampa kiki na zari anampa kiki sasa atake nini cha ziada?heeeee kumbe kajala ana mimba ya yule boy wake marasta,nilitaka kushangaa watu wanamzushia diamond.mond wake ni tifaa tu mpaka anaingia kaburini.

      Delete
  63. Huyu ndio mwanamke wa shoka, sura nzuri na ubongo umetulia. sio wengine kimkorogo kikikolea kidogo tu hatunywi maji mjini. Mungu amtunze na familia yake

    ReplyDelete
  64. ukibana comment na ubane tu ila nishatoa duku duku langu,mimi ni mkazi wa jburg,mara kwa mara zari akiwa anasafiri kuja huko tanzania lazima kinje ngomale mwiru awepo maeneo ya airport kwanini?

    ReplyDelete
  65. Wema ana mimba ya wanaume 10 ....hahaaaahaaaa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hata wanaume 20 poa tu kikubwa wema aingie leba basiiiiiiiiiiiiiiii

      Delete
  66. kuyazibiti - KUYADHIBITI. Wapi Teacher wangu wa Kiswahili wa shule ya msingi....................

    ReplyDelete
  67. haha sintah vipi dear urafiki umeisha na zari?mbona walikuwa wanakuongelea vibaya yeye na wifi zake mlimani city last week?ndio maana sitaki urafiki na kenge yoyote.wema nae marafiki zake wanamteta kutwaaa aiseee.

    ReplyDelete
  68. Wote wakawaida...Kusema kweli Wema alikuwa mzuri wakati wa Umiss..but now ni majanga..da!!Na Zari naye anajiedit sana..wazuri kina Jokate,Hata Kajali Mzuri kuliko wote hawa...

    ReplyDelete