asas

asas

sintah

sintah

PICK OF THE DAY

wakubwa wanafaidiiii

Ukipata anayekupenda shikilia, shikilia kakaaa Chibu shikilia weeeee Zigo hatareeee....

99 comments:

  1. NINA MASWALI 1O NAOMBA YAJIBIWE
    1. Ni kwanini we mdada mzuri uwe CHA WOTE?
    2. Ni kwanini CHA WOTE ulienda US ukaliwa na shemeji yako?
    3. Ni kwanini we CHA WOTE ulitembea na mme wa mtu Afisa usalama
    4. Ni kwanini we CHA WOTE ulipigwa mti na Kanumba but ujavunja kioo cha gari lake?
    5. Why we CHA WOTE umepigwa pumbu hadi na Teja na mkapelekwa wote Segadance?
    6. Why CHA WOTE umepigwa mti na MAFARIKI WAWILI LUIS NA IDRISS? Una nyege mshindo we mwana?
    7. Ni kwanini we CHA WOTE ulipigwa mti na konda wa daladala ulipoenda kwenye kigodoro Tandale?
    8. Why CHA WOTE ulipigwa mti znz na Mnyama aka Simba aka "Zeze langu" hadi akakupiga picha za uchi?
    9. Why ulikubali kupigwa mti na mkongoman huku amefungua mlango wakongo wenzie wakakupiga chabo?
    10. Hiyo mimba ni ya Idriss au Mbunge? KUWA MKWELU

    Ndo nshasema

    ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. mimba ya kajala imetoka hivyoo sijui ulikuwa usanii? kwa hali hii inabidi awe mvumilivu kama zari wakati wa mimba ya tiffah alitukanwa sana na timu cha wote malipo ni hapa hapa tuu miss tz cha wote kwenda marekani kumvulia chupi shemeji yako aliyemuoa dadako tumbo moja na wewe ni aibu kubwaa halafu ati mambururaa flani hivii amazing yanakuona mungu mtu hayajitambui siku wakipata akili watajishangaa kwa kujitoa ufahamu juu yako . ila wengi wanaokuzimia ni washamba mnoo maisha ya dhikiii wanakuona wee ndo beyonce wao kumbe malaya mbwa mmoja kama mbwa koko wa mtaa anatiwa na mbwa koko wenziwe hadi wa mtaa wa pili twendeee aka zoa zoa kama kawa kauli mbiu hapa atakayekereka akafumuliwe marinda ya mnduku na babake apunguze machungu mfyuuu zenu wote msojitambua.

      Delete
    2. Diamond unatia huruma maskini. Move on boy! Move on!

      Delete
    3. Sintah mwaka huu utajinyea. Wema anakutoa roho. Ha ha ha haaaaaaaaaaaa! Ukimaliza kupost chochote unajifanya Zee la MICHEPUKOZ UNA COMMENT KUMCHAFUA wEMA NA KUANZA KUJIJIBU. Tena mnajibizana na Diamond. Mtaji murder mwaka huu.

      Delete
    4. Uwiiiiiiiiii ze La michepuko nakugawa bure. sio kwa michambo hiyo. Chukua stone tangawizi endelea kunywa nakuja kulipa.

      Delete
    5. Yaani wewe Zee la Mchepuko ni msenge baridi kweli. Sasa hapa topic nyingine unaleta shombo lako manina umekosa bwana wa kukushughulikia umekazana kudhalilisha watu. Maisha ya watu yanakuhusu nini wewe ni nani haswa kuhoji maisha ya watu msenge baridi wewe. Una ukoo na hao unawaota malaya au unawalipia kodi za nyumba mbwa uliyekosa haya wewe. Unakera sana. Picha ta Zari msifie kama umeipenda kama hujaipenda kaa kimya huo utumbo wako kila siku tunashauchoka fala wewe.

      Delete
    6. zee kweli unampenda wema sana tena sana.

      Delete
    7. Zee LA mchepuko.... WEMA IS ROLLING IN MY DAMN ASS HEAD.. Kakujaaa kichwani kila ukiamka wema halooo Hana hata Muda na wewe....

      Kuhesabu dhambi za wema doesn't make you any saint....

      Na bado..akizaa kaa apo uendeleee kucount dhambi zake..

      Delete
    8. Zee la michepuko ni sinta

      Delete
  2. Mmmh tako la Zari limejishindilia silielewagi kwa ufupi shepu hana na huo mguu uko kama tende au mua mungu hakupi vyote

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwanaume wa kunishika matako sipendi

      Delete
  3. MATAKO MANNE HAHAHAHAHAHAHAHAHAHA

    ReplyDelete
    Replies
    1. kama shoga ako michirizi alivyo na mapaja manne hahahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

      Delete
  4. SI AOLEWE TUMECHOKA NA MBWEMBWE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Usimpangie mtu maisha. mbona wewe umetembea na wanaume wote mtaani kwenu na umehamia wa jirani ila hujapata hata wa kukupa mimba ya kuzingiziwa.

      Delete
    2. aolewe, thubutu yake ni rahisi?

      Delete
    3. zari anamtumia mond kwa sho off tuuu ila zari binafsi hana penzi la kweli na mond,nasema penzi la kweli kwasababu kuolewa na mond amekataa,mi nahisi bado anampenda ivan,maana ndoa ingekuwa fastaaaaaaa kama mimba ya katunzi ilivyokuwa fasta

      Delete
  5. Yellow, Marichui, Koku, Selfie, Lovely, U-turn addict, Am new here, Nimemaliza, karibuni Sinta blog tuendelee na ubuyu wa jiji, tunapeana tu mistory ya jiji no michambo. Ukitaka michambo nenda Houston.

    ReplyDelete
    Replies
    1. asante dear nilikuwa napita kimya kimya nikaona niibuke tuu kwani nini bwana yu turn sio baba wala mama yangu huku kupo live.

      Delete
    2. hahaaaa you made my day..

      Delete
    3. marichui ni wewe kweliiii au mazingaombwe??? bosi wako uturn bado hajamaliza diet?ngoja ajue uko huku,utachambwaa weee shauri lako,hahahaahaha

      Delete
    4. Misukule ya mashauzi striti tuungane kuendelezaa mistory ya muji tusipotezee muda kwenye maugomvi njooni tupeane ubuyu wapi babyake na Cmum mkuje uku maumbea yamewajaa njooni muyamwage tucheke tuongeze siku za duniani, tunajua mnachungulia umu jimwageni kwa raha zenu ata wana wa chadema wanafanya kazi CCM msijinyime uhonda nyumba ya shetani wendawazimu wapo

      Delete
  6. hiyo pic mond kafanana na mwanae Tiffa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. editing hiyo mond nimekaa nae sana tandale sura yake ni tofauti na hiyo picha

      Delete
  7. WATU KWA KUIGA KAPENDEZA ILA MOND
    KABEMENDWA KAA YULE NILOMSIKIA KTK KIPIND CHA HEKAHEKA . YAANI UTADHANI ZARI KAMKUMBATIA MWANAE
    TAKO LA MWAFRIKA NA MMAREKANI TOFAUTI LA ZARI KAA FURUGOBE
    AENDELEE NA MAZOEZI AKINENEPA TU ATAKUWA MAMA MZAA BI SNURA

    ReplyDelete
    Replies
    1. we mwenyewe hapo hujazaa lakini minyama imekushuka kama ndala iliyochakaa sijui ukizaa itakuwaje, maana hapo tu una tako kama furushi la nguo chafu.

      Delete
    2. Hahahahahahahhhha eti nini Mama Mzaa Bi Snura daah wabongo nimewavulia kofia. Sinta tell ur friend to act her age. This is soo funy aiseee jamani

      Delete
  8. nilijua tu laZIMA UTUPIE HII LEO

    ReplyDelete
  9. leo najua jumbe zitazid 50 maana team zitajaa humu hatari

    ReplyDelete
    Replies
    1. She is trying so hard na mtoto wake wa kwanza but what for. Utafikiri mapenzi walianza wao. Mtu mzima na watoto wa 4 unajianika kwenye mitandao mpk uko kitandani kweli mzima huyu mama. Diamond mwambie ukweli Bi Mkubwa kuwa Wema alikuacha na si wewe ulimuacha maana upuuzi wote huu anaofanya anafikiri anamuumiza mtu mpk anaandika Wema anamiss kitu kutoka kwa Diamond. Wema alichoshwa na uswahili wa Domo akasepa zake wewe ndiyo unaona umemtoa Wema hapo kweli unachekesha na huo mdomo wako wa upande usiofunguliwa. Some things you do doesnt fit your age na hilo liumbo lako kama fenesi. Tulia Grandnany.

      Delete
    2. yaani umemaliza yooote mdau,huyu kikongwe anajitutumua kuonyesha mapenzi hahahaa maskinii weee.. ..mambo yake ya kijingajinga toka amekuwa na diamondi amekua mswalihiu sijui alikua anajafichaficha her true colors!? limama lijitu lizima na watoto wa4 juu lakini kukimbizana na mboo za diamond,foolish kabisa

      Delete
    3. kikongwe ni mswazi mwaarabu low class

      Delete
  10. Mh...zari humu ndani ndo amekuwa habari kila siku???? Bibi tupumnzishe hakuna Jipya lete news!!watoto wanafaidi!!rekebisha usemi wako!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau uko wapi? Kula tano huyu naye eti wakubwa wanafaidi Diamond ana ukugwa gani aseme watoto wanafaidi

      Delete
    2. mond is 27 ni mkubwa

      Delete
  11. UGANDA NEWS TODAY
    This boy was too young to be dating a 38-year-old woman.
    Kama shangingi flan kwa nyuma mnayakumbuka yale magari ya wabumbe makubwaaaa kwa nyuma??

    Kim kiuno kaa ngeeee
    Wifiiii wa Afrika nzima miaka mitatu TUUU atakuwa mzeee maana umbo linaonesha
    ZE MICHEPUKO

    ReplyDelete
  12. Za asubuhi
    Kuna mtu aliandika eti watu wanamwonea wivu ZARI
    .wabongo bwanaa kwani ni biashara tunatafuta faida
    Mtu aliachia movie yake XXXL
    Mwacheni aleee wanaee bibi eeee
    Kapendeza ila
    Kiuno KIpana kaa changu
    Kwenye hips kunalinyama flani mie sina hips nafananisha na Kim K
    Kaonekana old than Domo
    Zari endelea na mazoezi ukijiachiaa utabaki kusifiwa rangi TUU na Bongo weusi wachache hata
    SWEET Fela anauza MKOROGO WAKE na ukipaka unakuwa mweupe

    ReplyDelete
    Replies
    1. Endelea kuota shoga angu na uombe Mungu usizinduke.

      Delete
    2. Hata yeye ni wa mkorogoro. Angalia picha inayoonyesha rangi yake wakati anachumbiwa na Ivan hana rangi hiyo. Kinachomsaidia anaishia South Africa ambapo hali ya hewa most of the time ni baridi na hakuna mambo ya mavumbi yanayoharibu skin kwa hiyo ukipaka skin lighting hazidundi. Mtu wa kawaida tu akienda South mwezi tu akirudi hapa anawaka utadhani kaogea madini so let her give us a break. Weupe hata dukani upo.

      Delete
  13. Af inaelekea bibi bomba hamuamini mkwe wake... safari ya Nairobi bibi alitakiwa ambaby seat tiffa, akaona amwagize mama yake mzazi ncincincinci... anaogopa mwanawe asije vutwa kinywele kakapelekwa kupimwa DNA wizaout ha knowning ncinciinciinci... Mama dai smile yake utaiona kama kuna ka faida anakapata, si unaona hata tifa anambeba kwa mapenzi yote... chezeya kuhongwa na mkwe... still inaelekea Zari bado hamwamini na mwanawe ndo maana akamwagiza her lovely sweet n caring mom...all ze way from Ug...ncincincinci

    ReplyDelete
    Replies
    1. mzxxiuuuu!!!!!!! all the way from Uganda huna hata aibu. bora ungesema anataka familia ziwe karibu zaidi na sio kutomuamini mama mkwe wake kwani mbona huyo mama huwa anashinda naye kutwa nzima pamoja na mtoto wa esma kama ni kuiba nywele angeshaiba kitambo kwanza damu kabisa achana na nywele. Peleka chuki binafsi kule. Mama dai lazima apate faida na moyo wake umetulia maana yuko karibu na mkwe mtu mzima hawazi disco wala vigodoro...utajicarry.

      Delete
  14. GRANDNANY ANA TABU SANA UBOSS LADY NA KURUDIA NGUO. HEBU TULIA ULEE DARASA LAKO LA MSINGI BIBI WEWE MINYAMA IMEKAZA KAMA ANACHEZA NGOMA YA MSONDO MTUPUMZISHE BASI NA KUFANYA MAMBO YA KITOTO BIBI MTU MZIMA HUJAFUNZWA ADABU KWENU. NA HUYO MAMA YAKO ANASHINDWA KUKUKEMEA KUFANYA MAMBO YANAYODHALILISHA WATOTO WAKO WAKUBWA KABISA KISA ANAKULA KUPITIA WEWE. NJAA MBAYA SANA

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe ndio una njaa ndio maana hupumui Insta, blogs kuangalia watu wamepost nini. basi roho inakuuma unatamani wewe ndio ungekuwa nany wake looo una kijiba wewe. Hebu weka pic zako tuone minyama yako iliyolendemka kama mlenda wa kirangi. Huna haya kumsema mwenzio minyama imekaza, shosti huo mwili wa mazoezi unafikiri ni michirizi yenu, mipaja na mihipsi iliyolendemka karibu kufika magotini sasa. sijui akizaa itafika unyayoni.....bwahaaaaa!! oooh i love sinta blog.

      Delete
    2. Povu la nini fala wewe kakojoe ulale

      Delete
  15. mbona hamsemi vigimbi vya Kim? ila kweli zari tako halieleweki. linaonekana gumu kama tope lililoganda. halafu mwili wake mkubwa sana kuliko diamond. akipungua walau wataendana. Ukimzidi umri bwana hakikisha angalau kaumbo kanakuwa kadogo. umri ukizidi na umbo likawa kubwa picha kama hiyo hapo juu haiwi romantic tena inakuwa ni vurugu katika macho ya watazamaji. kwa kifupi picha haivutii ila diamond ndo anavutia. hapo sura ya zari haimbebi tena umbo ndo lishamuangusha kiii!!hata wewe kajala jiumbo lako haliendani na diamond so katolee macho kwingine khee!!sijui tuwaeleweshe vipi muelewe.

    ReplyDelete
    Replies
    1. teh teh teh!Na kakiuno kangu haka diamond angenishika hivyo hapo hapo ingetekezea ndani myuuuu!!na mimba hapo hapo..lakini ndo hivyo tena bahati ya mwenzio...myaauu!

      Delete
    2. hivi jamani watu wanashoboka na diamond eti kisa star?mbona ana sura mbaya sana tu ukiwa nae karibu,acheni mambo ya picha za insat mond ni ugly flan amazing

      Delete
  16. Nguo ya zari chini ya goti la kushoto imechanika. Uzee tabu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tumia akili,kuna tofauti kubwa kati ya picha ya chini na ya juu.Ya juu ndio Zari,ya chini ambayo ndio nguo imechanika sio zari.

      Delete
  17. Naombeni ushauri wapenzi nimepewa mimba na mwanaume lakini hata hanihudumii nifanyeje? Na je kuna madhara yoyote ya kutomuita mtoto jina la baba yake? Nataka huyu mtoto nimuite ukoo wetu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama hakutunzi itoe. Au msingizie katunzi mtoto atatunzwa.

      Delete
    2. hahahahhahahaaa. Nimecheka sina mbavu. Hivi jamani ulifikiria nini kusema amsingizie Katunzi. Kuna watu humu ni wehu Wallah!!! lol

      Delete
    3. ukishazaa mpeleke child support services...hiyo ni kiboko ya Wanaume wote

      Delete
  18. bi kizee kachoma sindano ya matako.ni fake

    ReplyDelete
  19. FAKE MATAKO YA ZARI.

    ReplyDelete
  20. Nyampua ulisema show ya Kiba imepooza mbona husemi ya Kizee mwemzio nayo ilibuma Kenya. hata picha hatoi kwa aibu.

    ReplyDelete
  21. Pole sana ZE MICHEPUKOZ hkn atakaekujibu pumba zako nakupoteza energy.Poor you,

    ReplyDelete
  22. Mbeba Pochi ya ZariFebruary 9, 2016 at 2:37 AM

    WIVU.COM UTAWAUA TEAM NYAPU YA TAIFA. ZARIMOND MIAKA X 8000 NA MLIOSEMA KAVAA GODORO AMEWAJIBU KWENYE INSTA PG YAKE. MTATAPIKA MATEMBELE MWAKA HUU NA MIMBA YENU MLIOMDHULUMU SHABBARANKS. HALAFU MICHIRIZI BADO ANAMPENDA CHIBU SAANA. POLE ZAKE MAANA HUYO MCHEKESHAJI IDRIS HANA MUDA NAE NA SIJUI KAMA MWAKA HUU UTAISHA KABLA YA KUPIGWA KIBUTI. TUOMBE MIZIZIOLOGY ISIISHE. OVER.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ni kweli shost chukuka popcorn

      Delete
  23. Zari kazeeka hiyo mitako km kaweka mito atafute age yake

    ReplyDelete
  24. MI KILA NIKIMTIZAMA WEMA ANA KITU FULANI KWA DIAMOND ANASHINDWA TU KUSEMA, LABDA WALIPOTOKEA MPK ALIPOFIKA, AU JINSI ALIVYOMTESA KWA MOYO WAKE KILA MARA HUKU AKIWA BADO ANAMPENDA KUPITA KIASI, LABADA KUMUACHA ACHA NA KUMRUDIA. SIJAJUA BADO NINI KINAMUUMIZA WEMA KWA DIAMOND ILA INAONYESHA BADO YUKO KWENYE MOYO WAKE NA NAFSI YAKE

    ReplyDelete
  25. DU KATEMBEA NA MUME WA DADA YAKE!!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. ndo mana yake unkumbuka kipindi kaenda marekani? dada aliamua amchukue ili kupunguza aibu mujini basi bidada kufika kule bila aibu akamtomba mume wa dadake. dada aligombana naye ndo kisa cha kurudi ungekuta hadi leo wema yuko marekani na mbaya zaidi huko nako akaanza kutiwa ovyo na wabongo wa marekani yani liko kama malaya mbwa halijitambui, kapatana na dadake juzi juzi tuu dada hana hamu naye.

      Delete
    2. ndo mana yake unkumbuka kipindi kaenda marekani? dada aliamua amchukue ili kupunguza aibu mujini basi bidada kufika kule bila aibu akamtomba mume wa dadake. dada aligombana naye ndo kisa cha kurudi ungekuta hadi leo wema yuko marekani na mbaya zaidi huko nako akaanza kutiwa ovyo na wabongo wa marekani yani liko kama malaya mbwa halijitambui, kapatana na dadake juzi juzi tuu dada hana hamu naye.

      Delete
    3. na wewe nae kutembea na shemeji yako un aona ajabu?mbona mambo ya kawaida tu bongo?

      Delete
  26. kila mwanamke ana uzuri wake mwanaume anaopendea, unaweza ukakuta mwanamke mbaya lakini ukimtizama huyo mwanaume wake alivyokuwa handsome utashangaa kafata nini kwa huyu mwanamke lakini kipo kilichomvutia mpk akanasa hapo akawaacha wazuri na uzuri wao, mi naamini Wema anauzuri wake na Zari anauzuri wake. tuache kudhalilisha watu kila bindadamu kaumbwa na mungu kwa jinsi anavyotaka yeye.

    ReplyDelete
  27. mi nampenda wema kupita kiasi huwa najiuliza kwanini mrembo km yeye anaishia kudhalilishwa na kufunuliwa na vibwana visivyokuwa taipu yake, wema km wema du ni bonge la binti lakutembea na watu wemye heshima zao, km kina jacqueline, Nancy, Faraja na wengine wengi waliojituliza wakatulizwa, huwa mpk nalia nini kimempata huyu bindi, hivi ndugu na familia zake wanajua uzuri wa mtoto au ndugu yao na njia anazokwenda na kupitia... Niiaibu tena aibu kubwa ila tuache kila kituhuwaga kina sababu zake. labda hiki anachofanya ndio alichopangiwa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. bora timu wewe umeona wenzio wamejitoa ufahamu mambo ya wema wanaona ni poa kabisa wanajisahaulisha kuwa ukimwi haupo ngoja siku aukwae tutaona timu wema itakuwa katika hali gani kumpongeza. kazi yao kubwa ni kusema tusimuhukumu nyoo ukimwi ndo utamuhukumu atulize kuma chini sasa sio kila ukitongozwa tuu chupi tupa kule anashindwa hadi na mbwa manake kuna saa mbwa nakuwa mkali hataki kutiwa ila wema ni aibuu utazani changu wa kona bar alimradi tu aone pesa chupi inajivua yenyewe.

      Delete
  28. WEMA NA DIAMOND BADO WANAPENDANA SANA NA ZARI ANALIJUA HILO NDIO MARA YUKO MAKINI SANA NA KUMZIBITI DIAMOND ANAOGOPA ASIJE AKALIA KILIO CHA MBWA MDOMO JUU

    ReplyDelete
  29. nifah wa jf we mkundu maji kweli umekazana matako kigodoro zari katupia picha za mimba bado jitako lilikuwa kuubwa shida yako unatafuta mboo huko jf ati unajidai mbea maarufu kwa taarifa malaya wewe huwezi kumfunika warumi hata kidogoo umbea wenyewe ovyooo kuhusu zari hadi uende insta usome ishu zao ndo ubandike huko jf basi unajiona unajuaaa sura mbaya ka uchi wa bi kizee una dhiki hadi mkunduni mbwa wewe humpendi zari una jichekesha kinafiki kama vile umekalia dushe la mbwa, hayawani firauni wewe unajiona maarufu wakati hujulikani hata na mbwa wa mtaani kwenu zaidi zaidi muuza kuma wa jf ndo maana una kaswende malaya mkundu mbwa wewe.

    ReplyDelete
    Replies
    1. we mwanamke mbona moyo wako umeujaza giza namna hii. Hilo pepo ulilonalo likutoke katika jina la Yesu!!haifai kabisa kauli kama hii hata kama una hasira. even though huonekani but Come on!!jiheshimu basi au muogope hata Mungu.

      Delete
    2. ati naye ni mtoto wa geti kali wakati ni product ya mburahati hajawahi hata kukanyaga sea clif viwanja vyake ni mwisho huko mwenge ni full mswazz tangu aijue jf anaona kama vile yuko new york kumbe mkundu kuwaka mmoja, kifupi hajui ishu za mujini manake sio viwanja vya mujini hata mambo anayotupia ni kweli hadi aende instagram za watu ofcourse anaybody can copy and paste ila msenge warumi ni hataree linafukunyua mambo deep sio hilo kuma gono nifah kachafua mimboo ya jf kutwa kutongozwa na walala hoi anajiona jlo kumbe mkundu mavi mmoja dhikii uko mzima nifah kisonono!

      Delete
    3. kaa kando nyamafu wee na kikoment chako sijakisoma nilipoona nimeishia hapo kwenye giza nikaona wee ndo wale walokole feki mnaotamani mboo za vichaa nikome kama ukoma. unaona poa huyu muuza maku wa jf nifaha kimavi kumfungulia zari nyuzi kila deile ati kisa uzi unapata wachangiaji? ungekuwa ni wewe je? zari kudatediamond imekuwa tabu anatyukanwa yeye na wanaye umeshawahi kusema neno lolote mbwa koko wahed ukome kunicot blood mbwa mfyuuuuuu ulokole wako nenda kaimbe mapambio humu umefata nini kama si umbea mnafiki mmoja!

      Delete
    4. hahahaaa halooo kikoment umekisoma vizuuri sana tena kwa nafas otherwise usingejua kama kimekaa kilokole muongo mkubwa, kikongwe weye usomeno wala mishipa ya aibu. Kwa kusoma mikomenti yako ilokomaa ka kitolea uchafu chako hupungui miaka 55. Sasa sikiliza kibogoyo mgumu wa fizi weye..mtu mzima akivuliwa nguo huchutama. Mwenzetu wewe umevuliwa mironya badala ya kujistri ndo kwanza unataka kuchachamaa wainuka umepanic, mikono unaisambaza juu uonekane, umesahau kama mivuz myeupe hapo kati imekuchachamaa ka shamba la mkonge..muda wa kuikwapua utaupata sangapi akati kutwa mtu mzima hovyo weye umefurika humu ndani unaandika comments zisizo na radha wala hadhi ka huo m k wako ulokuporomoka ka mmomonyoko wa udongo. Nikukalie kando we ni nani haswa, you wish eh! wa kukaa kando ni wewe chizi mzee blood mbwa your damn smelly poonani. Ka we mwanamke kweli mfate huyo nifaha huko jf umuandikie koments zako za kizee tena kwa jina lako la kweli. msagaji wahed. Unakuja kujibanza humu ili iweje? kunguru mweusi weye ulokosa mbawa coz mbawa zimehamia huko chini. Pua ka balls za huyo hanith wako aloshindwa kukupiga pum..bu utulie matokeo yake ukame wako unageuka wehu Unakuja kutupigia kelele humu. nenda kajisafishe bibi, kuanzia hilo domo adi uko chini..upewe dose utulie na ujiheshimu ndo utakapoheshimiwa. Kupiga mikelele humu ka umekongomekwa msumari wa moto matakoni hakutakusaidia lolote, Malayer wa mabloguni weye. Shika adabu yako act your age heshima ni kitu cha bure, kiboko mchafu wa nchi kavu wewe mxiuuuu!!

      Delete
    5. matanzania mabwege kweli,nimetupia picha za mimba na ndani nimevaa chupi ya matako utanijuaje?anaga matako huyo

      Delete
    6. duh, da mlokole shikamoo saba mara Sabini. Umetisherr mwanawane. Si kichambo hicho hihihihii!mi mwenyewe nimeshaa!!

      Delete
  30. cougar zari anavyojitutumua na huyu mario wake bwanaa,vichekesho hahahaha sijui anahisi anamrusha nani roho? wema kamove on longtime na wema ndo alimdump mswazi. maskini weeee kakimbilia kuzaa akadhani atakua wifi wa taifa,kiruuuu i thought anaakili than that...umezalishwa na mswazi unaishia kupiga picha za kubenua matako na mapingili ya mgongoni, lala gym zari. poor her her ex must be shaking his head...na huyu diamond hatamuoa ng'oo!! por zari

    ReplyDelete
    Replies
    1. lakini kajua kumrusha roho kuma cha wote adi mikundu imewakaa wazi kwa mshangao cougar mamamko

      Delete
    2. hivi wewe mpaka sasa unajiaminisha tiffa ni wa mond?pole dear wangu

      Delete
  31. NYOO MWANAARAMU WEWE WEMA ANAMPENDA IDRISS, HUYO BI MASUMBUKO AZIDI KUFANYA MAZOEZI AONEKANE SIO FAKE HASA MATAKO YAMEBUMA.

    ReplyDelete
  32. Siko team yoyote ila Zari ni mkubwa jamani hapo Dai anaonekana ni mtoto wake wa kwanza.

    ReplyDelete
    Replies
    1. yaaaani wewe acha tuuuuuu.halafu anajaribu kujiweka kitoto lakini wapiiiii,umri ukipita umepita

      Delete
  33. NUUZA NYAPU NAYE ANA KISERENGETI BOY, KWELI MUOSHA UOSHWA, MATUSI MENGI MLIMTUKANA DAMOND SASA KIBAO KIMWARUDIA, lUIS NA IDRISA YUPI BABA HALALI WA KIJACHO/ DNA LAZIMA

    ReplyDelete
  34. nashangaa watu wanaosema domo ndio aliachwa na wema wakati dimond aliongea kwenye uhondo hajawahi kuacha na mwanamke hata siku, huyo wema wenu aongee uvundo wake kwa nyinyi msionjua kila siku tulikuwa tunamuona jinsi anavyolizwa na dai tena kwa kashafa mpk za kurikodiwa, juu ya uzari wake alionao lakini cha moto alikuwa anakiona kwa mtoto wa tandale akwende asituletee shombo cha wote hakuna mtu asiyeoga kwenye kisma chake cha maji du si kwa umalaya huu mpk shemeji yako kweli????????

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbona kwenye wimbo wake wa mapenzi pesa anasema alitoaga murano akakimbiwa,kwani kukimbiwa na kuachwa ni tofauti? huo wimbo una contradict basi.

      Delete
    2. kwani mond akisema ndio nini?wema ndio kamuacha mond kenge wewe,mond mwenyewe kamboo kembamba

      Delete
  35. Ma general tyre mmeyaona Hapo mgongoni?...Zari anazidi kuwa m-mama

    ReplyDelete
    Replies
    1. he he he..we kima umenivunja mbavu zangu!!majenero tairi yamejipanga yakapangika hihihihii!lakini mwenzetu ndo anaukalia wa dai kwa miraha yake..ka namuona dai anavolia kwa miutamu..chezea watu na experiance zao..

      Delete
    2. kama mamako anazidi kuwa bibi

      Delete
  36. Mpika Uji wa Tiffah DangoteFebruary 9, 2016 at 6:13 AM

    ANOY 3.56AM POLEEEEEEE WEEEEE TEAM MICHIRIZI. SUBIRINI KADI ZA MWALIKO MAANA HATUCHANGISHI NA WALA HAMNA PESA YA KUCHANGIA HARUSI YA ZEE NA DEE. NA HUYO BOSI WENU MICHIRIZI ALIJIOZA KWA LILE TEJA JUMBE NDOA HAIKUDUMU, AKAVALISHWA PETE NA CHIBU NDOA IKABUMA, AKAZUA KAOLEWA MWANZA KUMBE UONGO,AKAMSILIMISHA SHABBARANKA ILI AMUOE IKABUMA. AMEBAKI KUVAA PETE ZA NDOA TU. MICHIRIZI ANAPENDA KUOLEWA HATAREE LAKINI NDO VILE HANA BAHATI YA KUOLEWA AKAOGE BAHARINI MAANA KESHALOGWA NA WAKE ZA WATU ALOKUWA ANAWAIBIA WAUME ZAO.MTAISHIA KUMZEESHA ZARI TU HAMNA JIPYA. KAMA MTU MWENYE MIAKA 35 NI BIBI SIJUI WA MIAKA 60 ATAITWAJE. OVER.

    ReplyDelete
    Replies
    1. acha kudanganya umati zari yuko kimaslahi awezi kufa na kuzikana na mond,endeleeni kudanganyika tanzania.mond akibanwa na zari ndoa itafungwa ata kesho lakini zari ataki ndoa.

      Delete
  37. Naona linda mchatta ndoa imekushinda wajanja wamekuweza sasa utulie beach boy gari bovu salimia missouri dc inawenyewe

    ReplyDelete
  38. ZARI MKOROGO
    FOLLOW
    ZARAGONEWILD INSTA OR ZULEKHA HASSANI
    Zari (Zarinah Hassan
    her grandfather on her moms’ side is Indian and her grandmother Ugandan, her grandfather on her dads’ side is Somalian and her grandmother a Burundian.
    WARUND BLACK
    SOMALI BLACK
    HINDU BLACK
    CHEZEA BIBI ZARI
    WELCOME SWEET FELA SALOOON
    QUEEN NDO HABARI KWA WAPENDA WEUPEE

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe jiulize watoto wooote uzae weusi,ndugu tumbo moja weusi,wewe peke yako mweupe,ebu peleka mgologo kuleeee

      Delete
  39. Huyo chorii anaeingia nyumba za watu uko Houston ni nani jamani? em tupeni basi hints tufill wenyewe in the blanks....humu ndani kuna viroja mmh!!

    ReplyDelete
  40. hizi kamera jamani thanks for editing mwee

    ReplyDelete
  41. she can kill to be under 16 again hahaaa time is up maskini uzee ni shida good editing

    ReplyDelete