asas

asas

sintah

sintah

RAY KIGOSI STOPPPPPP

Baada ya Ray kusema kwamba anafanya mazoezi sana na pia anakunywa maji mengi lakini hatumiii mkorogo sasa watu weusi wameandamana waanakunywa maji kwa kwenda mbele ili na wao wawe kama Ray uwiiii mtu kama MX kunywa maji lit 6 kwa siku Shake my Head, Ray umejua kuwakomesha watu weusi aiseeeee wanakazana na madumu ....

12 comments:

  1. hapana bana ray huwa anajichubua, asitudanganye

    ReplyDelete
  2. Ray kweli kawa kama machina duuuuuuuu hatari

    ReplyDelete
  3. Habari ya Mujini maji no need ya kutumia mkorogo maji tu yanatosha mimi nimeshaanza dozi ya kuwa mweupee

    ReplyDelete
  4. Hahahahahahah Ray Kigosi ni shida akawadanganye watoto, huo ni mkorogo 100%kama sio basi anapaka cream ya kuchubua,ila lakini inategemea kama hali ya hewa ya bongo imempenda na joto hilo ndio maana anameremetaaa.

    ReplyDelete
  5. Maji ni dawa,uhai kwa binadam kwa hiyo Ray kaleta Somo zuri pengene pasipo yeye kujua, kwani watu wengi hawapendi kunywa maji sana. Mpaka abanwe na kiu. Akila chakula ndio ashushie maji. Kumbe maji yanatakiwa kunywa kila wakati hasa huku kwetu kwenye jua na joto kali tunaswet sana. Tunapoteza maji mengi mwilini kushinda yanayoingia.Ndio maana utaona mtu amepauka au amekauka na mpaka midomo inakauka. Ni ukosefu wa maji ya kutosha mwilini dehyration na ukiumwa tu kidogo hata kuhara unaishiwa maji kabisa. Kwa hiyo Ray kaleta changamoto ya watu kuchangamkia kunywa maji ya kutosha

    ReplyDelete
  6. Hivi Ray anazani sisi watoto, wakati alianza kujichubua kipindi kile yeye na Marehemu kanumba wakati bado wako mabest friend, ila marehemu yeye mkorogo ulimkataa akatoka machunusi balaa baadae akaacha, ila Ray yeye nazani ngozi yake nzuri mikorogo inamkubali mana anang'aa sweetfella atasubiri

    ReplyDelete
  7. This comment has been removed by a blog administrator.

    ReplyDelete
  8. NILICHOKIONA NI PUA TUU . KAKA ANA PUA KAA KONA ZA CHUPI
    MAJI KWA AFYA EEEE
    MKOROGO NI KWA SWEAT FELA TU
    UKITAKA UJULIKANE KOKOTE WAONE WSLETA KANSA ZA NGOZI WAUZA MIKOROGO

    ReplyDelete
    Replies
    1. teh teh teh na wee nae hee!

      Delete
  9. Watanzania sijui nani aloturoga,
    Jitihada hizi zingefanywa ktk kutafuta maendeleo sidhani km kungekuwa na muda wa kufanya ujinga,Rey km anajikoroga sisi inatuhusu nini au cha ajabu ni kipi mpk rey awendiyo kishangazo,Tuamkeni watanzania kutoka kwenye usingizi mzito

    ReplyDelete
  10. Tanzanians are racist they hate black skin ??

    ReplyDelete