asas

asas

sintah

sintah

RIHANNA n DRAKE WAJA KIVINGINE



Uwiiii Dada Ririii huko katukaliza chini mauno mauno kayatupiamo balaaaa, watch the video below...... ila Drake handsome jamaniii sipati picha akidondoka bongo.

9 comments:

  1. nitarudi kuona comment zimefika gapi maana leo kiboko yenu hajawekwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. kiboko yenu nyie mambururaa msojitambua kwa kipi haswa zaidi ya kuchannganya mboo mjini kwanza akapime ngoma manake ni hataree.

      Delete
  2. Hahaha ila wee dada umejua kunichekesha😂😂😂 comment zitakua tatu leo

    ReplyDelete
  3. Hivi huyu baba ana nini jamani anatumia dozi lakini kutwa kumsumbua shoga yangu ruge wa clouds tuliaa na wake zako umezalisha kila mtaa wanawake zako wote wagonjwa! Tamaa mbaya

    ReplyDelete
  4. HE HE HEEE ETI KIBOKO YETU. KIBOKO YENU MYINYI MSIOJITAMBUA. KWA KIPI HASA ZAIDI YA KUSAMBAZA MIWAYA. MSYUUUUUUUUUUUUUU

    ReplyDelete
  5. resty bura kiherehere kutafuta kiki miaka nenda rudi umepigwa chini udiwani na miguo yako kijani akupe nani uongozi wewe kahaba muuza papa kujifanya mpigania haki tangu lini malaya akasikikilizwa ataskilizwa na malaya wenzie mwizi wa mume wa mwenzio gawa tako vzr kwa deo hugo atakurudia soon

    ReplyDelete
  6. Mdau apo juu tupe file uyo R mi nilijuaga ata ana 35 na kuendelea mbona kazeeka ivyo anasema ana 27 ana kazi gani mjini na anaonekana ana kiherehere siku izi kawa busy na wauza sembe au na yeye ndio ka biashara kake na lisauti lake baya kama mvuta bangi ngozi mbaya imetepeta utazani ng’ombe mzee kuna siku alivaa nguo ya kuogelea ndio nilichoka paja limetepeta halieleweki michirizi ya kutosha wadada wa mjini bwana mna mambo ilimrad na nyie muonekane mpo

    ReplyDelete
  7. wimbo mzuri sana ila mbona mauno kawaida jamani na kwa huko mi handsome wangu ni t.i jamani nampenda sana ukiambiwa ni baba wa watoto wote wale hata huamini

    ReplyDelete