asas

asas

sintah

sintah

SHIKA ADABU YAKO VIDEO IS OUTT

Hao sasa Video ya shika adabu yako imeshatoka, ila Nay whyyyyyy hao watu uliowaweka ku act mbona wanafanana na watu wenyewe uliowataja? yote tisa kumi ni pale ulipomuonyesha Gigy Money nimecheka mpaka nimeumwa tumbo, demu anasura mbovu lakini ana bonge la tako chinekeee ukiangalia kweli, Nay stoppp si kwakunivunja mbavu huku....


21 comments:

  1. Na washike adabu kabisa.

    ReplyDelete
  2. hahhah nakupenda buree sheikh YAHYA me kwa wema tu ngachoka hahahh, na mshike adbau zeny PUMBAFU ney wachane wachane

    ReplyDelete
  3. hahahhah eti ana sura mbaya lakini ana bonge la tako we NEY nakugawa wallah wapi SHAMSA FORD mkiachwa muwe mnatulia kidogo nyama nyieee

    ReplyDelete
  4. NURU THE LIGHT ANATAKA KUSIFIWA
    POST YAKE NDO HII
    MSIFUNI JAMANII
    WANONGO BADO WANATAKA KISIFIWA SI JUI KWA KIPIIIII??
    AS I WAS DOING MY ROUNDS SINCE IT!S BEEN A WHILE I HAD NOT BEEN INTOWN I SAID TO MYSELF LET ME HAVE SOME ME TIME,,
    AS I WAS WONDERING THROUGH MANGO ON THE SALE SECTION I HEAR A VOICE ASKING ARE YOU NURU THE LIGH AND I TURNED AND ANSWERED YES SO AS AM BEING SHOWERING WITH LOVE FROM THESE TWO WOMEN AND WE HUGGED AND CHAT A BIT AND THEY EVEN ASKED ABOUT HOW MY UNCLE IS DOING AND HOW MUCH THEY LOVE THE BLOG AND ALL WE ALL MOVED ON WITH OUR BUSINESSES,,

    LATER ON THE SAME DAY THERE WAS A MAN AGAIN WHO ASKED AND SAID HI AND THEN SAID OHH MUSICIAN NURU THE LIGHT,,HAHAHHAAH


    NAPENDA WATU WANAONIONA MJINI AMBAO SIWAJUI WAKINIFUATA DIRECT NA KUNIAMBIA TUNAPENDA NA KU APPRECIATE KAZI ZAKO ZA MZIKI AU BLOG YAKO TENA HUWA NAFURAHI NA KUONGEA NAO VIZURI TUU,,

    SIPENDI WATU WANAOKUPITA HALAFU UNAWAONA KABISA WANAKUKODOLEA MACHO BUT THEY DON!T SAY SHIT,,
    SIO LAZIMA UNIONGELESHE BUT HAVE THE DECENCY KUBEHAVE NORMAL AND I WILL LEAVE YOU TO IT,,
    AU KUNA WALE AMBAO WANAKUJUA KABISA WEWE HALAFU WANAJIFANYA OHH BLA BLA BLA AU BLI BLI BLI,,COME ON SISI WOTE NI WATU WAZIMA!!
    KWANI UKINIAMBIA UNANIKUBALI UTAPUNGUKIWA NINI,,,LORD HAVE MERCY!!

    NILIONDOKA NACHEKA SIKU NZIMA MAANA WALE WADADA WAWILI WALIONDOKA HUKU WAKINIAMBIA AISEE NURU UNAKUNYWA MAJI MENGIII HAHAHAHAAH YOU MADE MY DAY GIRLS,,
    IT WAS NICE MEETING YOU CAUSE YOU WERE SO

    ReplyDelete
    Replies
    1. Uwiiii sasa kwa kazi gani ???
      Muhogo maandazi au???
      Watu wengine jamaniiii we tokea uanze hujatoka ujue tafuta kipaji kingine
      Vanesa wa juzi tuu katoka

      Sasa tusifie blog hata wasomaji nahisi ni mmoja au yy mwnyewe anajiandika anonym
      Nawahi boti la Zanzibar mieee
      Shikeni adabu zenuuuu

      Delete
    2. hahahaa mdau wa boti la Zanzibar!!

      Delete
  5. makubwa ya kiti kumnenepesha Shetani
    Shika adabu yakoooo Neyyyyyy

    ReplyDelete
  6. achia comments jamani khaa

    ReplyDelete
  7. Hatari kawashikisha adabu ndio wakome kawapa ukweli mwanzo mwisho wengine ndio ao wa mimba wameshashika adabu

    ReplyDelete
  8. sinta na wewe hahahaaaaq eti ni kweli lakini demu mtako upo ila sura mbayaa..jamani sinta mbaya wewe hahahahahahaahahaah! kha! ila hilo lidada ndio unayaona yale yanayokuja mjini kwa pupa kutwaa kuiga maisha ya watu...sijui ndio anajiona anakimbizana na Catherine shawa...watu kwa kuiga iga afu mchafu mchafuuuu na lui mwili lile ptyuuuuuuuuuuuuu em nenda gym huko

    ReplyDelete
  9. ILA BORA HII YA NEY ILE YA KWAKO YA JUMA NATURE SITAKI DEM NDIO ILIKUWA CHIBOKOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO FUNIKA ZOTE HAIJAWAHI TOKEA JUMA ALIJUA KUKUKOMESHAAAAA

    ReplyDelete
  10. BORA HII ILE YAKO NDIO ILIKUWAGA KOMESHA SITAKI DEMU YA SIR NATURE ILE ILIKUWA KIBOKOOOOOOOOOOOOOOO ALIJUA KUKUCHANA MBAYA HII MBONA CHAMTOTOOOO

    ReplyDelete
  11. jamani natafuta mkorogo mzuri ni upi kati ya cheupe ya junaither na dela ya director joan nani anajua mwenye uzoefu nayo. mana nimezeeka ghafla

    ReplyDelete
    Replies
    1. Muulize Dotnata

      Delete
    2. shosti tengeneza mwenyewe... wale ukikutana nao sura zimewakomaa na chunusi kibao...sasa sijui na we unazitaka

      Delete
  12. out of the topick ingekuw mimi zari ningezaa mtoto mwingine haraharaka kwani shida ya kulea hakuna licha shida ya kusomesha kwani hela sio tatizo na zaidi sana diamond anapenda watoto sana hata akipata wanne kwa mara moja sio shida kwake sio sawa na wenzangu na miye mmoja tu anakutoa jasho na baba anaingia mitini

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mzalie shosti naona una dhiki kali!

      Delete
  13. Sijaelewa baba Qayla ametiwa dole au nini?

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahaaaaaaaaaaaaa!

      Delete
  14. We bi chaumbeya haya maupumbavu ya mke wa Mzee Yussuf na dada zake utatu habarisha lini au kwakuwa siyo Wema Sepetu?

    ReplyDelete