asas

asas

sintah

sintah

STEVEN WASIRA ATOA KALI YA MWAKA

haaaaa akaamua kumkunja ndugu muandishi

naona hapa watu walifikiri ni mzaha kumbe mzee kaamanisha

Jamaniiii madara matamu mno asikwambie mtu mbali na kukaa ndani ya Bunge tangu enzi na enzi ya Rais wa kwanza na Baba wa Taifa Hayati Julius Kambarage Nyerere, aliyekuwa mbunge wa Bunda na Waziri Steven Wasira bado ana machungu ya kukosa Ubunge balaaaa, hili limejitokeza wazi pale alipofungua mashitaka ya kupinga matokeo ya aliyeshinda Ester Bulaya, haaaa akaenda mahakami na hatimaye mahakama ikatupilia mbali shitaka hilo, mzeee alikechi balaaa na kumkunja muandishi, wajameni ukimuona mtu anamachungu yake muwe mnamuacha kwanza, huyu mzeee mbali na kuitumikia Tanzania na wananchi wake wa Bunda kwa miaka yote bado tuuuu anatamani kwenda bungeni kulala, wananchi wa Bunda nashukuru sana na Musoma yote yaaani mkoa wa Mara mmetisha sasa hivi mmeelimika na kuwachagua wanawake hongereni sanaaaa...


In Makongoro  Nyerere's Voice, enzi za Baba Wasira yumooo, enzi za Mzee Mwinyi Wasira yumoooo, enzi za Mkapa Wasiraaaa yumooo, enzi za JK Wasira yumoooo, heeeee hata kwa JPM mzee Wasira tunaomba upumzike vijana waingie bungeni.....

9 comments:

  1. mje na hapa muweke comment zenu zifike hata 20 tu kiboko yenu hajawekwa leo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wee nae nikila post unacoment msg hyo hyoo huyo wema sio kiboko ya mtu yyte nik kwamba tuu anasemwa coz amekua akifanya mambo ya ajabu kinyume na jina lake ataishia kuchezeshwa kigodoro mbona hatumuongea wastara kaolewa juz juz na mh n y not her? saiv mwenzio yuko india mara wap kusaka mahelaa yeye bsy insta kutafta kiki

      Delete
    2. wee naye tupishe kule kiboko yako na koo wenu ukimwi vepeee?

      Delete
    3. kiboko yako wewe uanyecomment kila sehem au kakutuma ili tumuongelee mana kiki zimeshaanza kuisha na kazimaliza zoote aje na kiki ya kiss kwa kuuza mia 5. malaya hilo litoa choo mitako imeshuka amuongelee nani na kwa kipi anayelala na kuamka kuwind amabwana wenye pesa anadream kuongwa tu haya muanza kutafuta bwana mpya miezi michache inmabaki ya birthday kila birthday new bawana na sijui atajidanganya na zawadi gani... kazi mnayo kapikeni pilau uko na kuku wasiochemshwa mtupishe sie

      Delete
    4. na kweli kiboko sio kwa kuchanuliwa kulee anaanzaje kutokuwa kiboko kwa mfano.... kutwa kupigwa mabomba na idris analilai tako tu lile la buree chezeya kupewa choo wewe mana idris akojoi mpaka auchomeke matakoni.. sintah ole wako ubanie comment yangu na wewe mfyuuuuu

      Delete
  2. ha ha ha ha Anony 9.28pm hapo juu kunywa jaba 3 za maji uwe kama Ray

    ReplyDelete
  3. kabisa kiboko yao leo hayupo coments zeeeee na andunje anajua kuwa blog haiendi bila Tz sweetheart mezeni tu tena kimya kimya

    ReplyDelete
  4. Kiboko yako wewe tahira uliyejiunga mb8 za kuja kuchungulia kwa sita mwambie boss wako akuunge bando la kutosha atutoi kiki za kipumbavu bos wako akikosa tunamchana kama kawa kama dawa

    ReplyDelete
  5. Maskini cheo ni kitu kingine akubali na matokeo miaka yote iyo wawachie tu na vijana

    ReplyDelete