asas

asas

sintah

sintah

VALENTINE SPECIAL....

Heloooow Wadauziii,

Poleni na mambo ya Valentine Day, naamini mambo yalienda bambam, kwa wale waliolala doro poleni ndio dunia na kwa wale waliokuwa na ma baby naona ilikuwa full kujibebishaaa, wapenzi naomba kila mtu aliye enjoy valentine either alikuwa na mtu ama hapana atuelezee jinsi Valentine yake ilivyokuwa na alifurahia vipi.....

49 comments:

  1. mmmh nilisikiliza Dida akihojiwa na Mboni jamani duuuuuu Dida ni mwanamke anayejiamini sana. Big up dida.

    ReplyDelete
    Replies
    1. KWA KWELI HATA MIMI NILIONA HEHEHEHE YAANI MAKAVU LIVE HATA KAMA ANABWANA ANASEMA UKWELI SASA ANGEKUW MWINGINE HAPO ANAOGOPA KUACHIKA ! WHAT IS KUACHIKA , WALA SIO SIFA KUWA NDOANI

      Delete
    2. mwenyewe nilimpenda burw Dida...

      Delete
  2. Jamani nani atamsponsor ajuza wa next door nione drama zake na michambo kwenye blog yake?? IG haweki vyote anaishia kulia lia tu ooh this is 2016, ooh tunasaka pesa, oooh sijui mavi gani watu wamemtukana. Kilichonima zaidi ni kumuingiza Hoyce Temu kwenye ugomvi usiomuhusu. Nimeumia sana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. nani anataka matatizo ali sponde jitu alafu linakuja kutukana liache likome limeliza watu wengi sana KICHWA PANZI IS BACK MEN haloooo tupe tupe, ukus afina uku kichwa panzi kule RACHEL MUTOTO WA LINE POLICE utadeki bahari mavi wewe unamtukana hoyce uanjisumbua watu wote tunajua hoyce is very ahrd working mavii yakoooo wewe kimbwa kimavi

      Delete
    2. Kwani dada zake Mange wanahusikaje na huo ugomvi? Mbona Rachel Temu ndio aliyeanza kuwaingiza?

      Delete
    3. ILA NAYE AIBUUUU KUZAA NA MUME WA MTU TENA MZEE , ANGEKUWA MWAFULENGE HAPO YANGEWATOKA !

      Delete
    4. Kinachookuuma Hoyce kusemwa nini? Mdogo wa Hoyce anamtukania Marehem mama yake na Baba yake na watoto wake na ukoo mzima... Y asimuingize Hoyce na familia nzima... Huoni kama vimesaidia? chezea domo la motto wa kipare mpaka account yake Rachelameiweka private ncincincinci

      Delete
    5. huyo hoyce temu kwani kafanyaje nae? hawezi tu kutukanwa na Mange kama hajafanya kitu??em tudadavulieni skendo la huyo hoyce temu na sie tutoe maoni yetu na nasaha zetu...nani kazaa na mume wa mtu au nimesikia vibaya??walete waletee!!

      Delete
    6. Kichwa cha panzi kiboko ya ajuza

      Delete
  3. napenda kumpa pole za dhati muke ya muzungu aliyefulia manake kichwa panziii karudi kwa kishindoo kamuaribia valentines fekeroooo kachambwajeee wadauz kichwa panzi karudi toka vacation mchambo uko pale pale na kwa wale wanaotaka kuona muke ya muzungu akiwa anahama mtembeeni mapya 2 instagram mkajionee wenyewee sio kuanikwa huko safina naye yuko gado yani ile timu imerudiii he he heeee watu walijidai mwaka huu watakuwa bize kusaka pesa hawatajibu mtu hata iwejee, nyooo mbona umeshindwa na kurudia ushuzi ule ule kuhusu recho wala hainogiii umerudia tena na tena ya kwako ndo yako hotnhot halafu huyo mdogo wako kama pepe kale ni hatareeeee wamtukana safina ati mnene nyoo haingii kwa hao nduguzo hata roboo ebu waweke watu watathminishe picha ha haaaa kwenu mkoko kama vijana wa tembo diet lazima ihusike manake tunaona miili yenu inavyoumka mtadhani wamekunywa uji wa amira unalo mwaka huu dereva taxi wewe yani safina ni wembamba haingii hata robo kwa hayo matutusa yenu.
    koku marichui vidaka mavi wa u turn kichwa panzi karuidii wee muke ya mzungu govi si unajidai kujisheua kule mtaa wa kumi bosi anahambwa kama kawa kwani ana kisimi cha gold hadi aogopwe? pyeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. he he heeiyaaa alikuwa anjidai tyson kawezwaa kwani ungoo kafuliaaaaaaa hadi kiblog kimekuwa suspended chezea mvi za lowassa weyee? we ukitukaniwa nduguzo unajidai kuweka hadi fbi ha haaa ila wenzio unaona rahaaaa mkuki sasa hivi uko katikati ya mnduku wako ndo ukomeeeee tunajua unaumia sana tuuu ila unajidai master sugu wapeeee mume kachakaa kama big g iliyoungua juani yani mmechokaa full time kufulia sasa hoyce kakosa nnini? ati unamuaibisha wakati ana uwezo wa kulea hicho kifamilia duni na kati ya LA he he eeeee utashaa mwaka huu si ulisema utaufyataa? mbona sharuwala la mnduku limeanza kuwasha upyaaaa huna ubavu wa kufunga bakuli lako wewe ndo linakuletea nuksi mwana nuksi kila unachoshika kinakufa hadi muzungu naye kazi yake ikafa una nuksi bibiyeee chambia magadi!

      Delete
    2. mdau kunywa pepsi hapo wka MANGI nitakuja kulipa acha lichambwe hili ldiada limezidi mdomo na limedhalilisha sana wenzie go RACHEL TEMU mupe mupe mubwa uy.. wewe kimavi uemshaishiwa umetukana sana watu mavi yako limefulia linajikandika mi makeup sura limepauka muzungu mpaka chupi zinampwaya hiloooo... na hakuna wa kukutongoza wewe kwendraaa

      Delete
    3. watu wazima ovyooo..mxiiuuu

      Delete
    4. Na watamkomesha safari hii anajidai mchambaji sana huyo. Anajua kusema wenzie shapeless wakati yeye anakufa kwa kujikondesha, ni kufulia kumemzidi anajidai diet..diet my foot. Akafie milimani kule na diet zake.

      Delete
    5. ncincincinci Mtahangaika sana... Yaani Mtakufa kwa wahaka wa moyo... Yule mke ya mzungu ni chizi... akiwakomalia, account zote zinawekwa private Chezeya Mangelicious weye... Tena ndo atawarudia full force na ma evidence, wachimba salt mjiangalie... Lile ni Jeshi la mtu mmoja.. Hapeani zamu na mtu ya mashambulizi... Anaandaa scad zake ncincinci kama nawaona mnavoogopa

      Delete
    6. kwendraa jeshi la mtu mmoja your stinky pussy wakati kuna watu wako kama misukule wanamfeed infor za watu jeshi la mtu mmoja wapiii... kafuliaaaa ndo mana ana hasira hata yeye alitoka na waume za watu sana tuu mbona hajianikii? alivyo kimavi ukigandana naye lazima uharibikiwe na kufulia wenye akili zao waligonga na kuacha angalia jinsi mzungu kachoka tofauti na walipokutana jamaa akiuwa anang'aa kama taa ilisababisha hadi mabinti wa kibongo kuanza kusaka mabwana wa kizungu sasa hivi kijamaa kipmepauka kama mbwa koko wa majalalani mfyuuu na hii pia inachangiwa na machozi ya watu na midomo haiwezekani kila unachoshika hakifanikiwi kamuambukiza nuksi hadi mumewe jamani midomo ya watu ni mibaya sana ebu ona unavyoadhirika na huko shule mzungu asipoangalia lazima atadisco tuu maneke bibie kakuambukiza mabalaa…..

      Delete
  4. Bibi bomba wa mtaa wa pili ataachaje kutukana wkt ndio tabia yake toka mtoto mdogo leo tabia iachwe gafla mdomo mrefu kama ule kazi yake umbea najic kafua ndio anakaribia kuchizi

    ReplyDelete
  5. OOT. Jamani mie ni mjamzito wa 8month, chaajabu Mumewangu anaogopa mnoo kunitomba,eti hajiskii vizuri anaona kama anamdisturb mtoto,jamani yani utadhani siyo msomi,ila ni mtu msomiisana tu, sasa jamni mie ninanyege hatarii, ivi nafikiria kutafuta kidubwana kama kile cha zari au lineck massage nijipe raha mie. ivi anadai hadi nitapojifungua, inamaana yeye anaishije bila kufanya mapenzi?? ni lazma atakuwa anachepuka uyu si bure. em nishaurini wadau huyu bwana anichosha. usiku sasa nikilala ivi ooh unamuumiza mtoto, mara nini,,yaanim utadhani kabeba yeye. Nishaurini jamani NIMFANYAJE BWANA UYU ANITOMBE MIE,ETI KISA MIMBA KHAA.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwambie aache uzushi wenzie wanafanya hadi siku za mwisho yeye analeta za kuleta kwanza mtoto yuko mbalii ndani ya mfuko mgumuu wala dudu halifiki huko aache ushamba.

      Delete
    2. Nakuonea huruma maana mimba zinavyotia nyegeee,pole sana shosti,mshawishi tu akukaze aingize japo kichwa tu si unajua haina mabega ile, itazama tu na joto la kwa bibi lazima adate

      Delete
  6. Mange anapenda sn kuchamba watu ktk blog yake lkn rachel ndiye alieanza kumtukania dada zake na ndipo mange aliporejesha makombora ya nguvu mamamae.Na siku zote amalizae ndiyo mbaya.

    ReplyDelete
  7. Sinta kama blog inakushinda sema banaaa. Mbona huachii comment??

    ReplyDelete
  8. Enter your comment...wewe nawe wenzio kila siku kwao Valentine acha ushamba utachekwa

    ReplyDelete
  9. Unabore vile huachii comment sinta jamani aah

    ReplyDelete
  10. nisaidieni jamani dada huyu anadai yupo uk lakini whatsapp anachangia km yupo hapahapa bongo na number ya tz je vocha anapata wapi za voda tigo nk.au yupo hapa hapa anazuga tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. mambo ya roaming mama mie mwenyewe kuna line yangu moja ya bongo niliiweka dola za kutosha wakati nipo bongo nikarudi zangu obama land basi siku nikijisikia kuwarusha watu roho najidai nimerudi naweka hiyo line ya bongo nachati kama kawa napiga simu ila ndo siongei sana manake unaliwajee? basi nikimaliza shughuli za kuchat naizima fastaa manake hata kama huchat alimradi iwe tu on unaliwa kwa kwenda mbele dawa ni kuzima na kuwasha ukiwa unataka kutuma meseji.

      Delete
    2. acha ushamba saa nyingine watsup yako unavyoweka line nyingine unaweza kubakiza number yako ya zamani kwa watsup ili zile contact zako za line ya mwanzo zisipotee au kufutika kisa umebadilisha line,so kuna option ya kuamua kubaki na number ya line yako ya mwanzo ama kubadilisha kuweka number ya line yako mpya,unakuwa unaonekana na number yako ya zamani ila kumbe siyo unayoitumia kupiga na kutuma sms za kawaida inakuwa ya watsup tuu, alafu UK sio waafrica au watanzania wote wapo busy wengi wao wapo tuu idle so kwenye kuchat lazima atakuwa active au pia anaweza akawa yupo roaming.

      Delete
    3. Umeongea ukweli mdau

      Delete
  11. Wewe dada wa LA I know you are reading this and I truly hope that you do feel bad about your actions towards Hoyce Temu.. How could you at one point say you respect someone very much halafu the next unamtukana tena matusi makubwa, machafu namna hiyo?? wewe ni shetani walking on this earth I am sorry but wewe ndiyo wale mashetani waliyozungumziwa watakuja duniani.. bado sijaamni. Hoyce is Tanzania's silent sweet heart.. t doesn't matter baba watoto wake ni nani we don't care tunampenda anajiheshimu na anafanya kazi UN!! Mama wewe kwa bahati mbaya maisha yako yataishia pabaya, I curse you that you never find happiness eve aain, I curse you that you spend sleepless nights for the rest of your days, I curse you that chochote utakachogusa kilaaniwe. Sijawahi kusema hivi lakini hapa lipofikia sio pazuri. Amri ya 4 ya mungu, waheshimu baba na mama upande heri duniani, hawawamemjengea mama yao nyumbaunaiita chooo?!??! sasa basi wewe you don't know the power of prayer, sala za yule mama za furaha na shukrani kwa watoto wake zitageuka laana tupu kwako. Mimi nasubiri siku utakayomtukana Dk Mwele kwenye social media. Huna rafiki wa kweli and you are not loyal and you are unstable.. umeharibu maisha yako. I am giving you six months I SWEAR Mtakuja kuniambia humu humu mwa Sintah.. Nawaonea huruma watoto wako..

    ReplyDelete
    Replies
    1. walaanio watalaaniwa wao..usimlaani binadamu mwenzio no matter what coz hiyo laana inakugeukia wewe. Tanzanias sweetheart gani wa kuiba mume wa mtu. Come on.huyo alieibiwa mume je yeye ndo Tanzanias sourheart? halafu wewe ndo mbaya zaidi coz wewe ndo unatujulisha wengine kuhusu hicho choo. Usingeandika wewe sie tusioko huko insta tungejuaje? mchonganishi mkubwa, mnafiki wahed. kalaani huko huko instagram unakuja kujibanza huku kama anonym ili iweje? usituchafulie blogu letu na utumbo wako..una Swear nini sasa..watch your mouth coz Mungu si Athuman..kwani umejiumba mwenyewe mwenzetu? na una mkataba gani na aliye muumba huyo Mange??chunga ulimi wako coz kwa ulimi huo huo unabariki na kwa ulimi huo huo unalaani. Sasa una tofauti gani na uwasemao?

      Delete
  12. Magereza ni malaya aliye uzakuma yake tokea utotoni, na uyo mama wakambo aliye mleaga na alikuwa akishi umondani kwakina kimambi kama housegirl , nakwanza sishangai kuweuka vile kwani kuzalishwa toto kama lile nifimbo tosha na wanao fuatia nawo wagonjwa , sasa ushangae wanae wagojwa lkn ajioni yani kundule, domo kama chai jaba , macho kama Panya dume, kwa uwezo gani aliokuwa naowakuchamba hoycetemu? Kweli malaya ni malaya tu, mwenzie kamjengea mama yake nyumba nasio tax bubu uliyo mnunulia malaya , wenzio miaka iyooo yani mage nakuchukia na ukija tz kichwa chako alali yetu, utabakia ukimbizini malaya usiokuwa na kwenu

    ReplyDelete
    Replies
    1. kuna comment yangu nimeandika chini ya huyu mlaani watu..unaibania ili iweje?????mxiuuuu

      Delete
  13. KUMA LA BABA YAKO YANYUMA WEWE MAGEREZA MAMAYAKO KAFA KWA NGOMA BABA YAKO KWA KIFIRO

    ReplyDelete
  14. Ila bibi bomba wa mtaa wa pili c kasoma y asitafute kazi unajua ukiwa busy na kazi ni raha sana lkn kazi yake ni umbea tu mbaya zaid ye akichambwa % kubwa ni ya kweli ye ata akiwachamba mengi waga ni ya uongo kwaiyo anaeumia ni yeye anaepewa ukweli au ni kweli hajasoma alikuwa anauza kuku

    ReplyDelete
    Replies
    1. akisemwa manga unaachia wengine unabana mshenzi mkuba wewe

      Delete
    2. kwanini usiende kumweleza kule??humu sina uhakika kama anaingia..ila kule aaa jibu unapewa hapo hapo..

      Delete
    3. umeona ee 11:05 mie mwenyewe limebana comment yangu. Ngoja kibao kimgeukie..bana na hii ila ndo ushaisoma unavofanya sio vizuri..

      Delete
  15. jamani hiyo blogu ya mange yenyewe mbona haifunguki vizuri tatizo nini

    ReplyDelete
  16. huyo hoyce angekuwa ni mstarabu sana kama anavyoonyesha angekuwa wa kwanza kuomba kufanyiwa interview pale alipoona rachel ameeanza kutukana familia nzima ya kina mange , na wakati huo mange alikuwa kimya na pili aliandika kabisa kwamba staki ugomvi hoyce mwambie mdogo wako aache kutukana ndugu zangu , mbona hoyce hakufanya hivyo.

    Lakini kitendo cha yeye kutukanwa ndo kaona ni vyema aende akafanye interview , sijaona ustarabu wake angekuwa mstaraabu toka mwanzo hata angemkataza tu rachel kwamba tukaneni wenyewe ndugu waacheni katika drama zenu na tukaona kweli hoyce kamuonya . lakini hakuthubutu kusema chochote kwa mdogo wake .
    iwaje leo aanze kuwa mstarabu na kukimbilia kwenye media baada ya kuona ametukanwa. ni unafiki na kutafuta sympath ya watu ambao wengi wao wataona ni kweli anaonewa ..
    nahisi utapublish my comment .

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nakuunga mkono,nyie jamani Recho ana matusi yule,ila Mange kajua kumkomesha mtu anacopy hadi vyakula vya kuwarusha roho insta,kweli jamani akili hiyo halafu anajidai no fekerooo,kweli hadi vyakula ni fake fake fake.Wamemlea vibaya na siyo kwamba watoto wote wa line police wako hivyo,

      Delete
  17. Ama kweli adui wa mwanamke ni mwanamke mwenyewe hivi wewe unayemlaani mwenzako ukiwa kama nani? Huyo Recho ndo ameanza kumtukana mwenzake kwa hiyo mlitaka akae kimya? Wengine minuksi inawakuta sababu ya midomo yenu michafu ww unayemtukana marehemu waliolala katika ardhi wakati upo hai na hujajua mwisho wako utakuaje kumbuka akipandacho mtu ndicho atakachovuna Mungu atusamehe sana.

    ReplyDelete
  18. Mtaa wa pili eti naweka post kusema amesikia audio ya Hoyce Temu na pia kusema eti hana shina naye ila tatizo ni mdogo wake.. hivi huyu ana akili timamu kweli? yani hana akili hata kidogo ya kuzaliwa nayo. wewe kama huna tatizo na mtu ni huna tatizo na mtu, unamtukana mtu kiasi kikubwa hivyo halafu unasema ni kwa sababu unamkomesha mdogo wake? doea it make sense to you guys hata kidogo? lada mimi IQ ynagu ni ndogo. Yani ni childish kiasi hicho kuwa basi kama mdogo wake amemtukana yeye atamtukana Hoyce Temu, na mume wake Hoyce Temu, na motto wa Hoyce Temu na kusema atakufa na ukimwi na kumtumia message motto wa mume wa Hoyce Temu.. nen moja tu for the woman in LA.. yani it is obvious unatapatapa kabisaaaaa yani openly full kutapatapa. Duka Dar free market? Bongolicious? Mume bosi Texas? Holy Wood shopperholics??? endelea tu kukonda kwa kweli... na mdomo unazidi kuwa mpana na macho ya evil!! kwa heriiii

    ReplyDelete
  19. Bibie nenda kwa Recho kamtukana Marehemu babake Mange,Marehemu mamake Mange,mdogo wake Mange wa kiume kaitwa shoga,Bhoke katukanwa kaitwa malaya ,dada zake Mange akiwepo yule wa SH Amon,tusiwe biased,wote wana makosa.

    ReplyDelete
  20. Wewe unayesema kuwa Hoyce sio mstaarabu kwa sababu hakumkataza mdogo wake?? na wewe akili yako fupi kwanza it is possible wewe ni huyo huyo mjinga wa LA umejifanya anonymous hapa! Rachel ana umri wa miaka kumi ili dada yake aweze kumkataza? na hata kama anamkataza wewe utajuaje? au ulitaka ajitangaze Instgram kuwa anamkataza mdogo wake ili kumwonyesha anayetukanwa kuwa amemkataza mdogo wake? Rachel's life has nothing to do with Hoyce bwana na hiyo ni kukosa tija kama utatoa exuse kama hiyo ili umtukane mtu ambaye ahusiki. Ndio maana hauna one true friend... hata mmoja...kama unabisha, give us 5 names that you woud call your friends for the last 5 years! any one and every body that matters at all on this earth or in Tanzania wants nothing to do with you.. they are all flying high!!! wakwe hawakupendi, mume feels stuck, watoto confused, wewe mwenyewe no direction... the next thing anza tu kula unga upunguz mawazo.. did you say you are 36?? Holly shit! Other 36 year olds are doing way better than you. If your definition of success is getting marred, a man putting a ring on your finger kma unavyomsema Rachel... well that is an old definition. New definition is living in a happy marriage if you have one, being happy outside, being happy inside, having friends!! Being financially secure. You don't have any of the above.... FAKEST PERSON EVER!!! Mume wako Masters in the US is 9 months... how is he doing?? si anatakiwa amalize by now?

    ReplyDelete
    Replies
    1. mtu mzima ovyooo papuchi limekumwagika ka magma..shut the fu..ck up!!mnduku ka shimo la msukule..blalful!!

      Delete
  21. Makengeza anapita umundani kila dakika najua ilo umbea nikazi yake kwaiyo ana, hua sintah kibiko yake. Kuma yake ya jyuma mwana mke usiona aya wewe muza mkundunkwa wasenge ndio upate jeuri yakula ntambe nile wewe uko LA kamuze iyo NYANI lako mpate pesa za kuishi wasenge nyie na sasaivi Lance kesha anza kumshika shika maziwa ilo nyani lako linalo cheka likiona mboo ya lance mnafirwa wote na uyo mbwana ndio mpate chakula wasenge nyie. Mwana mke watoto 3 umesha zaa na mimba ulizotoa zisizo na idadi uso umekukomaa kama ngozi ya goti, mkundundu wewe ndio wakushindana na hoyce? Mama ckafa wewe? Ndugu zako na uchawi wote kuiba wume wawatu na kuwaloga wake weza vepeeee? Wewe mwenyewe lisha mloga uliyezaa naye ilolinyani lako lakini vepeee ndoa ukupata na mume alikuwacha kama takataka msenge weweulipata uyo anisi ukazania maisha umeyapatia msenge wewe ushaona walio na wazungu matajiri wakajitangaza kama wewe mshamba wa maisha mfanya kazi wa ndani kwakina kumambi mulize mama yako akwambie baba yako alisi ji nani wewe manake atawala ufananii msenge baridi wewe .na umkome Sintah mkundu wewe utagombana mpaka na nzi kajambe ulale maisha una mkundu wewe

    ReplyDelete
  22. AnonymousFebruary 16, 2016 at 1:44 AM mhhh unachekesha sana mi sipo LA for ur info, Mi nimchangiaji tu, na ndo maana nimeandika kilichopo na nilichoona kinafaa kuandika au kunakupangiana nini tuandike? ungeeandika tu comment yako the way umejiskia kuandika bila kuhisi kuwa huyo alooandika ni yeye au la, acha kuishi kwa hisia,



    ReplyDelete