asas

asas

sintah

sintah

WABONGO SHIKAMOOOOOO!

eti wanasemaaa Before meets After
Hivi ni nani anasambaza pics za huyu mama wtsup katika ma group? jamani muogopeni Mungu nani aliyekuwa na ushahidi kwamba ni mkorogo? what if ni ugonjwa wa ngozi ama kala kitu chenye allergy? binafsi mimi sijapendezwa kabisa na Dotnata jua huyu anayesambaza pics zako ni mtu wa karibu sana maana kwa muda mrefu hujatokea ktk public watu wamezipataje??? itssssss not raittttt

50 comments:

  1. Binafsi nimemuona uyo mama kama wiki mbili nyuma hali yake ya uso ni mbaya mbaya haina maelezo nilimuona akiwa muhimbili alilazwa baada ya kuvunjika mguu na hamna kingine kilichomuiza zaidi ya mikorogo...kwanza hapo iyo picha inamtendea haki sana yuko na hali mbaya zaidi ya iyo picha

    ReplyDelete
  2. Ahaaaa is not right egeeee angekuwa wema hahahahahha acha double standard Bibi wewe ! si maarufu acha wasemwe !

    ReplyDelete
  3. Ingekuwa Wema hapo sasa,sintah ungebeba mabango juu juu

    ReplyDelete
  4. Sintah hapa wewe ndo umefanya nini, kweli dada mnafiki sana. Sijawah post kwako ila leo uvumilivu umenishinda.

    ReplyDelete
  5. Sijapenda kwakweli... Yaani huyu dada alikuwaga mrembo...smh binaadam kweli sisi ni wakupita...

    ReplyDelete
  6. Mlikuwa mnatumia oamoja Sintah. Hata wewe umri ukienda utakuwa kama yeye

    ReplyDelete
  7. weee nae sintah kuwaga na heshima kwa waliokuzidi kama hujapendezwa na waekao kwenye magroup ya wasap huku umeiletea nini mbona mnafiki wa kiwango cha juu kama sie wengine wala hatukuwai jua wala iona ndio kwanza tunaona kwako, hukufanya sawa unless kama uliileta hapa kwa makusudi ya kuonya watu wasitumie vipodozi vyenye madhara bora ungeweka ivo yani daah wee dada ni shidaa aisee

    ReplyDelete
  8. HUO MKOROGO BWANA MSIDANGANYE WATU

    ReplyDelete
  9. Ugonjwa wa ngozi gani wakati mkorogo umemkoroga.

    ReplyDelete
  10. KUSOMA HUJUI HATA PICHA HUONI JAMANI KWELI MKOOROGO NI BALAA

    ReplyDelete
  11. KOROGA KOROGA MAMA MATOKEO YAKE UMEYAONA ETI NIMELISHWA SUMU MKOROGO UPAKE MWENYEWE USINGIZIE SUMU, POLE MAMA HILO UMEJITAKIA MWENYEWE HAKUNA JINSI KUBALI MATOKEO

    ReplyDelete
  12. Huo ni mkorogo, na inavyoonyesha ameuacha, ndio Maana ndizi imekua hivyo.kuna mama mmoja upana wake alitaka balaa, amekuwa mtu mzima ameuacha ngazi imekuwa kama ya mamba, madhara yanaonekana baadae. Maisha haya Acha tu,unaweza ukawa mzuri ujanani, ukizeeka uzuri wote unapuputika.wadada tulienda maisha yenu vizuri.na wewe sintah kama hujapenda ungeweka hiyo picha moja tu,na sio hii inavyoonyesha amepuputika

    ReplyDelete
  13. Watanzania hatuna ya maana zaidi tunaombeana mabaya yani Wanawake wa Tanzania mawazo yao mabaya utazani wao ni Mungu pole ya dotunata ndio watz ukiwazoea hawakupi shida

    ReplyDelete
  14. GRACE PRODUCT NDIYO SULUHISHO.WATU WANADHARAU BURE HIZI BIDHAA LAKINI NI BORA NA NI MSAADA KWA WENYE KUUNGUA KAMA HUYU DADA YETU

    ReplyDelete
  15. Hapo bila kumung'unya maneno huo ni mkorogo. Haya madude ni mabaya na yanazeesha na madhara yake ndo kama mnavyoona hapo. Na siku hizi wanapunguza ukali wa maneno eti mikorogo wanaita lotion. Eti lotion hizo zinakupa rangi moja no sugu/weusi kwenye vidole!! Watu wanapapatika tu kununua. Haya oneni madhara hayo. Na sijui aliyewadanganya kuwa mtu ili uwe mzuri lazima uwe mweupe ni nani!! Kama umezaliwa mweusi jikubali tu, kwanza asili ya mwafrica ni mweusi kwa hiyo hata ujichubue uwe mweupe kama karatasi, utabaki kuitwa black. Jioneeni huruma.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kweli kabisaaa usemayo

      Delete
  16. Hapo bila kumung'unya maneno huo ni mkorogo. Haya madude ni mabaya na yanazeesha na madhara yake ndo kama mnavyoona hapo. Na siku hizi wanapunguza ukali wa maneno eti mikorogo wanaita lotion. Eti lotion hizo zinakupa rangi moja no sugu/weusi kwenye vidole!! Watu wanapapatika tu kununua. Haya oneni madhara hayo. Na sijui aliyewadanganya kuwa mtu ili uwe mzuri lazima uwe mweupe ni nani!! Kama umezaliwa mweusi jikubali tu, kwanza asili ya mwafrica ni mweusi kwa hiyo hata ujichubue uwe mweupe kama karatasi, utabaki kuitwa black. Jioneeni huruma.

    ReplyDelete
  17. mkiambiwaga mkorogo mbaya hamsikii. Kina penny, Ray C, sijui mainani yule wa Jesse na wengineo wengi angalieni mjifunze na muache. Wazungu ngozi zao nyeupe ila zina zeeka haraka na ni rahisi kupata kansa ya ngozi. Waafrika tumepewa ngozi nzuuri lakini tunaziharibu na kemikali ili ziwe mbovu kama za wazungu. Yaani mtu unalipia kuharibu ngozi na maumivu ya uzeeni dah!

    ReplyDelete
  18. Ila kama kweli ni mkorogo basi ni hatari sana hii jamani. mie ningependa kuona na picha ya kabla ya mkorogo. Yani ziwe tatu hapo, kwa Mazuri tu na wala sio kwa kumcheka, ili tupate fundisho na kwa wale wanaotumia waache including wewe sintah na wale wanaotaka kuanza warudishe majeshi nyuma. Mkorogo bwana, unakuwa keupee baadae kekunduu, mwishoni keusii tii na mabakamabaka ka kenge!! hehehee!!anzeni kutupa vikopo hivyo mzirudie rangi zenu asilia b4 its too late.

    ReplyDelete
  19. Bado penny..na make ups daily ztamuharibu

    ReplyDelete
  20. Bado penny..na make ups daily ztamuharibu

    ReplyDelete
  21. Mnafiki wewe,.haya umeweka ya Nini Kama inakukazwa si ungemezea

    ReplyDelete
  22. na uyu ndio kamfundisha RAY wewe RAY najua unapita hapa angali nyauba wako anavyodhalilika bado wewe uantaka ufanane na CHUKICHUNA fainali uzeeni. PUMBAF

    ReplyDelete
  23. sinta me nimeacha saivi naogea tu sabuni na product za palmers cocoa butter visugu vyote vimeisha na ile image ya mcharuko haipo tena ukijichubua unaonekana mcharuko najivumilia japokua najionaje sijui kama nimekua mbaya wanasema wengi wape watu wamenisifia

    ReplyDelete
    Replies
    1. Shosti hongera hata mimi nilikuwa mtumiaji mziri nikafika mahali nikasema ninapoenda siko..nimeacha saiv natumia cocoa butter Palmers ile nzito..nakunywa maji mengi nikipata nafasi nafanya mazoezi basi ngozi inanawiri tena.alafu Nina gain confidence.. Mkorogo kumanyokooo

      Delete
  24. Iwe tu mkorogo na sio ngwengwe maana jamani na yenyewe bado ipo mitaani humu.

    ReplyDelete
  25. achen umbeya dotinata ni mweupe tangu kitambo .hata mwanae Amanda posh ni mweupe ,tumemjua dotinata tangu long Enzi ya kaole ni mweupe, yaan wabongo mtu akiwa mweupe ni mkorogo .mwonyeni na lulu, pen,ray to ze c, sinta mange,riyama,mai wa jese, luiza mboto, nina wa kaole ,ray kigosi hao ndio wanatuamia mkorogo but sio dotinata ,dotinata atakuwa ana matatizo tu mengine, dotinata ana pacha wake yuko mwanza ni mweupe sana na namjua kitambo na yeye nae anatumia mkorogo? wabongo achen umbeya , na wewe sinta ni mbaya sana kama hupendi mwenzio kudhalilishwa mbona umemtoa kwenye blog yako? au huu sio mtandao wa kijamiiii?

    ReplyDelete
    Replies
    1. acha uongo ni mweusi tii namjua toka bukoba.acha kupotosha watu

      Delete
  26. Ni kweli mdau huko juu. Hapa zilitakiwa picha za before mkorogo, during mkorogo n after mkorogo. Sasa wasomjua watajuaje kama huo weupe ulikuwa wa asili au wa mkorogo? but all in all Shikamoo mukorogo!!kha kama mambo ndo huwa hivi baadae mmhh!wataumia wengiii!

    ReplyDelete
  27. HUO NI MKOROGO SINTAH NAWIFI YANGU HUMTOFAUTISHI NGOZI NA YA DOTINATA
    WANANUNUA MIKOROGO SINZA NA KINONDONO KWENYE SALOON ZA WAZAIRE INACHANHANYWA NA SMENT
    HUU MKOROGO HATA MKE WA FELA SWEAT FELA ANAUZA UKIJIPAKA UNAKUWA MAARUFU MTAANI
    LOO ACHA NIBAKI NAVRANGI YANGUU MIE
    WEUS HATUPEND RANGI YETU LOOO
    ILA HAJACHELEWA AACHE ANYWE MAJI KWA WINGI NA MAZIWA ASAFISHE DAMU ILOKUFA
    MUNGU AMNUSURU NA CANCE
    ULAYA UKIBEBA MIMBA UNAKULA PANADOL TUUU UNAAMBIWA DAWA SI NZURI INAINGIA KWA KTT
    BONGO WANAJICHUBUA MPK CANCER YA NGOZI INAWAPATA UWIIII

    ReplyDelete
  28. Wew ndo msambazaji ss ila unajifanya kusambaza kiaina km vile eee kumbe ndo unasambaza hivo.

    ReplyDelete
  29. Mh!! Mi nahisi ana tatizo lingine la ... inawezekana pia ni sumu ya kichawi!! kwa umri wake uso hauwezi kuwa hivyo alivyo!! inawezekana alikuwa na mabifu na mtu akamfanyizia hivyo ila kuna dawa ambayo akiamini atapona. Sipendi kuisema hapa wala kuandika namba yangu ila dotnata aweke namba yake hapa nitamwambia hiyo dawa.

    ReplyDelete
  30. Mkorogo unakondesha pia? Basi sawaaaaaaa.....

    ReplyDelete
  31. huo sio mkorogo ni sumu, na mbona alihojiwa akajieleza amelishwa sumu , na ime muathiri figo, mbavu na uti wa mgongo. Pole sana Dotnata , Mungu akuponye

    ReplyDelete
    Replies
    1. Na mkorogo unaathiri vyote hivyo ulivyotaja,unapenya kwenye ngozi taratibu na inachukua muda kuona matokeo mabaya kama haya.Mbambo ya mikorogo hasa isiyo kiwango tuache.

      Delete
  32. Ha ha ha, sinta napenda umbea wako umeenda shule maana hata ambao hat ukiwa tumeongea hii Picha tushaxiona.ha ha ha

    ReplyDelete
  33. Peny tu mbona bongo movie karibu wote ni blich Na mkorogo wolper,Irene uwoya,peny wema,Lina,shilole,scania ba wengine wengi wakina junither,director Joan watu ni wengi Na shida ni kwamba MTU anakuambia anauza mkorogo hujui kilichochanganywa watu wanaweka ad jiki bongo movie wana pesa sijui wanashindwa nini kununua losheni orijino za garama zisizokuwa Na kemikali Na sabuni og mbona MTU unatakata tu vzr

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimekupenda bure mdau, mimi mwenyewe nawashangaa sana, kuna lotion au body cream ambazo zimeruhusiwa hazina madhara kabisa kwenye ngozi, kuna sabuni kuna vitu vingi vya asili ambavyo ukivitumia unavutia. Naipenda rangi yangu mnooo natural is beauty

      Delete
  34. Kabla hujafa hujaumbika, ee mungu tunusuru waja wako na utupe hatima njema.

    ReplyDelete
  35. Mbona waarabu wanaongoza kwa kupaka mkorogo lakini kila ukiwatizama huchoki kuwatizama wanavutia zaidi na zaidi,

    ReplyDelete
  36. Sijui kutokana na umri wake ila km kweli ni mkorogo umemuathiri nahisi akitafuta tiba anaweza kurudi kwenye hali yake ya kawaidi au amuulize wema kipindi kile achoharibika na mkorogo alitumia dawa gani/ mpk akarudi na kuwa sawa

    ReplyDelete
  37. Dotnata usiumize kichwa waliambiwa ni grp lako la mama ife waliokuja kukuona ndio wana kuchamba a pembeni wanajifanya kukusifia habari ndio hio

    ReplyDelete
  38. Sintah, una akili sana dada yangu. I love how umetumia sarcasm kumsema huyu mwana mama kwa kujichubua japo watu hawaelewi unamaanisha nini. I just see hw you are laughing at them wakati wewe ukimaanisha tofauti na mawazo yao. Have a glass of wine my dear!

    ReplyDelete
  39. Mhh Haya bwana nimepita tu

    ReplyDelete
  40. Mhh KUMBE WEUPE DILI? Alhamdulilah

    ReplyDelete
  41. duh http://clicksomemore.blogspot.com/

    ReplyDelete
  42. Huyu dada mnasema vibaya tu lakini mie ninaemjua toka Enzi hizo anafanya kazi Agip pale msimbazi alikua ni mweupe sana tu , nafikiri ni kweli hapa kuna food poisoning.poleee Allah akufanyie wepesi upone haraka.

    ReplyDelete