asas

asas

sintah

sintah

BARUA YA WAZI KWA DINA MARIOUS


Wajameni uwiii yaaani ninaumbea mwingi ila natoa in portion siku hizi nitakuwa kwanza nasubiri muongee halafu jeshi la mtu mmoja nakuja na hukumu yangu, nilisikia fukunyuku na sijui umbea ama sio ubuyu kwamba Dina na baby dady wake wameachana, ndugu yangu Dina, najua kuna mambo mengi sana raia hazijui ulizopiitia Muombe sana Mungu katika kipindi chote na najua ulimpenda sana yule mwanaume ila hakupendeka vitu ningependa kukusihi dada Dina ni kwamba dont listen to yarayayraaaa za raia, fanya utakalo wewe, yule mistress aliejiweka muache anen'geneke tu (the empty vessels make most noise) kwani mtu akiwa hajiamini anakuwa na mauza uza mengi sanaaa, muache amuweke mwanao afanye hili jus move on sweetie gurl wazungu wanasema what goes around comes around kama anasema wewe hajawahi kukupenda why alikupotezea muda wako wote? ama ni super Mario wa kujificha? another thing ni wewe Dina hebu ishi katika reality my dear achana na mambo ya IG sana hebu fanya kazi sana , maana siku hizi IG pamekuwa kama sitting room kwako whyyyyy? acha pia vi attitude fulani ulivyonavyo dear punguza uhayaast maana hata Ruge ni muhaya ila sijawahi kuona muhaya mwenye roho nzuri, asiye na kujisikia kama Ruge wajameni khaaaa anyway labda exposure inasaidia,  najua utanimind lakini nimekusihi tu na nimejaribu ku balance hii story ili uelewe maana, maana ningesema niandike plain ungenichukia mazima, all n all, furahia Mungu baba kwa kukupa Zion jitahidi kadri ya uwezo wako umlee katika maadili menma na usituonyeshe IG every move you make .... my last Advice to you dear sista is PLEASE BE KIND ALWAYS EVERYONE YOU MEET IS FIGHTING AN INTERNAL BATTLE YOU KNOW NOTHING ABOUT.... kuhusu nyaku nyaku muache amnyakuweee walaaahi tulia ipo siku kama ni wako atamrudisha..... usiwaze sana life goes on, binaadam tumeumbwa na challenges (ulijua ni wako kumbe mwenzio alikuwa anakudekiii tu natamani ningeweka emoji ya kicheko ama pachika yako)

60 comments:

  1. Katika Wnawake ninaowapenda bila kujali anaroho gani ni Dinna Jamani , uwiii nakupenda we Bidada , anyway mahusiano yako hayanihusu maana yangu yamenishida , Take care of your son Dear & stay Blessed as always .....

    ReplyDelete
  2. Sinta naona unaanza copy and paste style ya Muke ya Muzungu , kuongea hadharani yaliyoko moyoni mwako , Good for you

    ReplyDelete
    Replies
    1. I felt the same kuwa kaanza kuwa kama nonino ila mambo ya watu yaache, ungetaka kumshauri ungemfuata si mwanahabari mwenzio? Na Diplomasia uliyosoma ulikuwa unalala darasani? Huku fanya vizuri lazma uambiwe ukweli

      Delete
  3. Binafsi , kuna Mwanaume nilimpendaaaaa, nikawa namngangania kama Dinna vile , bila kujua najipotezea muda , Kuna vijimambo nilikuwa naviona LIVE kabisa wapiii nipo tu , Mwisho wa yote nikabwagwa kwa style ya Ncha kali , sema mimi sikujibebesha Mimba , basi nikakubali yaishe huku roho inaniuma sana karibia miaka miwili

    Jamaa alienda akamchukua Miss mwenye shepu yake wangu heheheh kuonyeshwa nikasema Alhamdullilah mutoto kaumbika heheheh ndani ya miaka mitatu hawataki hata kuonana

    Bila haya mwanahizaya yule akaanza kunitafuta , lol ! nikamwambia Baba hukohuko , kisa kasikia Nimeshajenga yumba yangu na nasukuma ka Suzuki Vitara ,akaanza ohoo yule ndio mwanamke mchakarikaji

    Anyway kupunguza stori yangu Binafsi , Dinna ni hivi huyo jamaaa hata akirudi na suprize ya NDOA tupa kuleeeeee , Mshenzi wa Tabia , mpumbavu katika wapumbavu nimeona picha zake huko IG ni Mshenzi sana , kama angekuheshimu asingeruhusu yule chizi wake kujitangazia vile , atleast naweza sema Gadna Mstaarabu kaficha sana Mwanamke aliyenaye baada ya JIDE , au labda mimi sioni , but nimeumia sana na vituko vya huyo Ncha , kanikumbusha nilivyopoteza takribani miaka mitano nasubiri kuolewa na mtu wa Dizaini yake , pole sana kwa yote

    NAKUPENDA SANA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau umenichekesha, eti mwanahizaya hahahaha

      Delete
  4. sintah unapenda mambo ya watu fyuuuu mbona ya kwako umeyakalia anza na yako emoro wewe fyuuuuuu

    ReplyDelete
  5. Halafu Dina wakati kajifungua si hadi Mama Mkwe wake alikuja na akawa anamtunza , uwiii hawa Wamama wa Wanaume ndio maana wanachukiwaga bureee

    ReplyDelete
  6. mbona kama unafurahia matatizo ya wenzio khaaa hivi wewe ulivyo nakujishaua wakati lolote kwani wewe mhaya shame on u

    ReplyDelete
  7. wanawake nikutiana moyo si hayo yako basi mtafute umulize kwanza unakera .unaandika kiushabiki kama ulikuwa hupendi furaha yake sintah anaglia siku ukilia watu watatost hatari rafiki zako wenyewe wanakushangaa kwa maisha gani uliyo nayo mpaka unasema watu . ulimi huoooooooo

    ReplyDelete
  8. sintah unapenda mambo ya watu khaaa ya kwako umeyakalia fyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
  9. ivi wanawake wanaokaa marekani hasa waislam mna nini? huyo anejiita mrs arsene wenga ni mwislam, linda mwislam, safina mwislam, mange mwislam, lakini kutwa kucha kuchamba watu mna nini nyie? Hebu Donald trump apate urais mrudi makwenu. Hasa huyu sijui mrs arsene yaani ye kazi ni kumuandama wema tuuu, wakati wema hata hajawahi kumjibu jamani mweee, we mwanamke unawapa laana watoto wako kama hujiii, watakuja pata mabalaa kutokana na wewe kuwa bitter na watoto wa wenzio, mtu gani hujui hata kama kuna mungu wewe? utadhani wewe ulijiumba?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Its called pay back,do u know how many accounts are created by so called team wema to abuse Diamond and his family? Leave mke wa coach alone.

      Delete
    2. dada cjawahi kucomment humu ila kiustaarabu tu naomba usihusishe dini na tabia ya mtu.samahani km nimekukwaza but wachambe wao km wao maana hata wakristu kuna mashoga,wasagaji machangudoa wezi n.k hivo tuheshimiane cc sote ndugu.na huyo trump c MUNGU wa kuamua nani aishi wapi

      Delete
    3. dada cjawahi kucomment humu ila kiustaarabu tu naomba usihusishe dini na tabia ya mtu.samahani km nimekukwaza but wachambe wao km wao maana hata wakristu kuna mashoga,wasagaji machangudoa wezi n.k hivo tuheshimiane cc sote ndugu.na huyo trump c MUNGU wa kuamua nani aishi wapi

      Delete
    4. Kwani uongo, nitajie wakristo wanne unao wajua wanaowatukana watu saa hii. Na wewe unaesema ni payback ya watu wa wema sasa yeye na hao wa wema kuna tofauti gani? Kwahiyo siku wakiamua kutembea uchi na ye atatembea, acheni ujinga subirini laana kwa watoto wenu na watoto wa ndugu zenu na wajukuu zenu kwa mitusi yenu hiyo.

      Delete
    5. mdau unaoingiza ujinga kwenye mambo ya dini nakushauri uende shule jaribu kuiload akili yako na mambo mengine maaana imejaa kamasi za nguruwe.

      Delete
    6. Mdau kumbe na wew umeonae yan wachambaji wa ig asilimia 99 ni waislam

      Delete
  10. sintah unapenda mambo ya watu khaaa ya kwako umeyakalia fyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
  11. sintah unapenda mambo ya watu khaaa ya kwako umeyakalia fyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
  12. we sintah Dina sio dada kwako ni mdogo kwako sema ww mfupi yeye mrefu by the way namuonea huruma mwanamke mwenzangu ingawa huwezijua ya ndani ingawa wahaya ni janga la taifa wana vijimambo jamani wajuaji hao kujisikia sasa unafki sasa ni wao dharau wao maybe hayo yalichangia ata kutimuliwa clouds though we can't judge

    ReplyDelete
  13. MANENO KUNTU. ILA KUNA WATU HUMU WATAKUJA NA STRESS ZAO WAANZE KUJUSHAMBULIA SINTA. HUO NDO UKWELI. INSTA INAHARIBIA SIFA WENGI. MTU ANAWEKA KILA DETAIL YA MAISHA YAKE KAZ ZAKE KWA NIA YA KUITWA HARDWORKING. chapa kaz kimya kimya tutajua tu. dina mzuri bana ila hajiamin kivile

    ReplyDelete
  14. Si ungempostia tu hiyo barua ya wazi kwa S.L.P. .........Dar es Salaam. Haja yako watu wamwagike achambwe. Basi we mwenyewe hapo roho kwatuuuu! Una taabu wewe ajuza........Ya kwaku duuuu ya wenzio mdomo juuu.

    ReplyDelete
  15. insta kuna maajabu mengi looh. mtoto analia badala mzaz ambembeleze ndo kwanzaa yupo busy kumchukua video ili asimulie insta.mtoto akula looh insta tushaonyeshwa,kalala vibaya ishakuwa story insta.kavaa nguo mpya.kajikandika makeup ya mama ake tushaoneshwa na VISIFA kibao ati kanishinda mchukuen looh

    ReplyDelete
  16. Apunguze pozi Dina,unakutana nae shoppers ukimpa hii kama vile beyonce nyokoooo! ndo maana mastaa tunawaangalia tu.

    ReplyDelete
  17. Vitu vingine tuwe tunaelewa Wanawake siku izi tumekuwa ving'ang'anizi mwanaume kama anakupenda awezi kukuumiza hisia zinaumiza lkn tujitaidi kujikaza Dina kabla ajazaa Na ncha walikuwa wameachana wamerudiana mwezi uo uo akajibebisha mimba myb alijua ndio suluhu la kumfunga mwanaume lkn wanaume wetu ata ungeamua kumzalia watoto 5 akiamua kukuacha anakuacha mchana mweupe kwa ufupi wanaume wa kitz hawana huruma yani kama wamejizaa pole yake kama wamemkuta ayo la msingi aangalie maisha mengine pia apunguze ayo anayofanya maana watu wengi wanasema ivyo Na ata kama ungekuwa una kipaji chochote ukiwa Na tabia za kupelekesha Na majivuno watakuwa wanapita apunguze wanaume hawapendi ukali

    ReplyDelete
  18. Mmmmmh maskini awa wanaume watatutoa roho ncha yuko Na Nani tena tupeni maumbea kweli kuolewa baati uyu Dada alivyo c wa kukosa mume Na jinsi alikuwa anapenda uyo ncha Kali atafute tu MTU mwenye heshima zake awa vijana wavuta bangi ni tabu tupu

    ReplyDelete
  19. hhahahahahahahahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hana mashauzi ni sintah tu anabifu nae na
      (Dinamarious instagram) yuko kikazi zaidi
      Sintah roho yake ya kipare

      Delete
  20. insta kuna mamboa mbona hamtui jina la huyo dada insta tumuone jamani

    ReplyDelete
  21. insta kuna mamboa mbona hamtui jina la huyo dada insta tumuone jamani

    ReplyDelete
  22. DINA KAKUACHA MBALII KIMAISHA WE SUBIRI UPIGE PICHA ZA NADRA NA JACK MBAKUNYWA VIJUICE MSHENZI UWEKE
    ANAMAISHA YAKE BWANA
    EMBU WEWE TUONESHA SHAMBA LAKO ULONUNUA AUHATI YA KUMILIKI KUWANJA USITAKE KUJIFANANISHA HULIBGANI NAE KWA CHEO WALA FANII
    WE UMETELEKEZEWA WTT SIUNALELRWA NA MM YAKO WEE
    UTAZEEKEA HOME KWENU NA KULIWA NA VIJIBABA VISIVYOKUWA NA MAANA
    SASA ZAMARADI ANAPENDWA AU?
    MUNGU ANAKUCHELEWWESHEA RIZIKI KWA MAISHA ULOYACHAGUA.

    ReplyDelete
  23. vp dina ushahojiwa na gea habibu kwny kipindi chenu cha heka heka maana kwa kusakanyua ya wenzenu hamjambo ila pole ndo dunia tupo wengi siyo ww peke yako

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe uko wapi Dina alishatoka Clouds ni leo, ukimtaka Dina utanpata kwenye Uhondo EFM 93.7. Kuanzia saa sita mchana.

      Delete
  24. My Dina jamaniiiii, nimesikitika huwa napenda sana maendeleo yako Sorry!!! Jamani Wanaume hawajuagi vitu vizuri UUUUUuuuuuuwiiiiiii

    ReplyDelete
  25. Uyo ncha ni Mario mzuri we mwanaume mzima ana uwezo wa kifedha akuambie mshare kodi ya nyumba Dina kama unajipenda ebu mapenzi yasikupelekeshe ameshakupatia kazi e-fm chapa kazi ayo mashauzi punguza uo ujuaji punguza wanaume awana ujuaji awana mashauzi wanaume wanapenda kuheshimiwa upunguze Na uswaili Na mabifu ya kijinga hayajengi yanabomoa mwishoe mwanaume anachoka

    ReplyDelete
  26. Dina nae kayataka mwenyewe mtu unamjua ni Malaya mpaka hapo clouds alikua anatembea na wanawake wengine nawe upo unaona mpaka mkaachana kipi kilikufanya umrudie tena na mimba juuu!!!!! Wewe na aunt sadaka si mlikua mnawafunda watu mambo ya mahusiano kumbe we mwenyewe yanakushinda 😂😂😂😂😂.....

    ReplyDelete
  27. Kua malkia wanguvu hakumfanyi mwanaume akae...yaliyomo ndani mmiliki ndio anayajua kasoro zake yeye ndio anazijua nyinyi mna muona nje tu

    ReplyDelete
  28. Mh hizi ndoa na uhusiano mvisikie hivi hivi. Tena usimcheke mwenzio wakati wewe bado hujaingia ndoani au wakati k bado inavuta inahitaji mb..oo. Muhimu ni kujiandaa na kujiamini. Ukijua hupendwi mwanawane ni kuanza taratibu kujibandua uondoke uende..nenda mwana nenda usisubiri kufukuzwa kwa vituko..inahuu! Utaumia roho yes ila hayo yote hupita na kubaki historia. Na waliokutenda ipo siku nao watatendwa au kutendana akati wewe aaa huna habari unajilia vyako kwa raha zako. Nimechoka kuandika aa.. anyway habari ndo hiyo..

    ReplyDelete
  29. WENGI MMESIKITIKA MKASAHAU MAPENZI NI MAPITO TUU
    FURAHA YA MOYO NDO MUHIMU

    WAMEACHANAVWANGAPI MUNALOVE ALOIMBWA NA LAKALA NA KUSIFIWA KOTE ILA IKIFIKA SIKU UNAACHIA NGAZI UJIPE FURAHA MWANAUME SIO ROHO USEME UNAKUFA
    DINA ANAMAISHA YAKE KAZI YAKE NA ALISHAYAWEZA MAISHA KABLA KWANI HAKULELEWA NA MAMA (MUNGU AWAWEKE PEMA WAZAZI)
    DINA ANAJIELEWA ANAJITAMBUA ANAJIHESHIMU
    ANASIMAMA NA ANAWEZA KUSIMAMA NA WSNAWAKE WENYE MAANA NA HADHI JIJINI
    WE SINTAH UTASIMAMA NA NANI LABDA ,RACHAEL TEMU,LEMUTUZ,RAHA ZA ULIMWENGU BLOG ,NA WENYE KUMILIKI UMBEA BLOGS MJINI.
    UTABAKI KUANDIKA WATUUU NA NDO WANAKUACHA UNAZEEKA JIJINI
    ETI ANA HANG INST
    UMEONA KAWEKA PICHA ANAKUNYWA JUICE KAA ZAKO??
    ANGALIA UONE PICHA ZAKE
    KAMA NI NYUMBA ZAKE NA MASHAMBA ANAYOMILIKI NA WEWE NUNUA HATA KWA MKOPO
    MSHENZIROOO WEWE UTABAKI KUBEBA YA WATU KAA UMEBEBESWA MSALABA
    KAACHIKA WASTARA ALOOLEWA NA MBUNGE NDANI YA MWEZI SEMBUSE DINA ALOMALMA MWANAUME TABIA WAKAZAA NA KULEA
    KAACHA MENGI MKE ALOANZA NAE MAISHA Ä
    WALIACHANA KINA WINE MANDELA NA NDO MWANAMKE WA KUIGWA
    WANAACHANA WATU MAKANISANI NA NDO NDOA ZILIZOKUWA HAZIVUNJIKI
    TAFUTA BWANA NA NDO KINACHOLUSUMBUA
    AU MWONE GYNOCOLOGY DAMU YAKO INATAKA KUKOMA NDO STRESSS ZINAKUUMIZA

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahahha makofi tafadhali...shosti nenda kwa mangi ajiza mtori na nusu kilo ya mbuzi ntalipa usijali...khaaaa umemchambuaje huyu sinta,kujifanya anajua mengi na mwingi wa habari wakati toka watu tunakua tunamuona anacheza maigizo kaole mpaka leo hii na tumezaa na watoto juu bado yuko vilevile hana mbele wa nyuma, hajulikani kama anasogea ama anarudi nyuma, kiruuu!!! mchaga mie nicheke, maana kwa kukosoa vya wenzie wakati yeye kazalishwa hovyohovyo kama kuku wa kienyeji.

      Delete
  30. jamani naomba anaejua atuze... Eti Gerald Hando na Pj wa power breakfast ya clouds fm kafukuzwa kazi na Ruge???

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hawajafukuzwa mkataba wao umeiisha ila wamekataa kurenew ndo mana wamekataa kufanya kazi clouds fm

      Delete
    2. INASEMEKANA hawajaomba mkataba mwingine clouds baada ya waliokuwa nao kuisha... nyepesi nyepesi ni kwamba wamepata dili kubwa sehemu nyingine sijui ndo AZAM

      Delete
    3. kamuulize huyo ruge ama mistress wake zamaradi ndo atajua

      Delete



  31. AnonymousMarch 31, 2016 at 2:21 AM

    insta ya baby mpya wa nchakali ni loyaanna na reubenndege ingia insta utaona

    ReplyDelete
  32. BARUA YA WAZI KWAKO CHRISTINA

    SIDHANI KAMA ULIDHAMIRIA KUMUANDIKIA DINA KWA NIA NZURI ILA ULITAKA TU KUMWANIKA DADA WA WATU SABABU UNAJUA TU WATU TUNGETIRIRIKA NA KUMCHAMBA DADA WA WATU LAKINI MUNGU AMEKUUMBUA NNA WATU TUMECHUKULIA HILI SWALA SO POSITIVE. NDIO UJUE NI KIASI GGANI DINA IS FAR WAY BETTER THAN YOU

    DEAR CHRISTINA MIMI KIUKWELI SIJALIONA KOSA LA DINA. MAPENZI NI A MATTER OF HEART NA HAKUNA MBABE KTK HILO. WE DONT CHOOSE WHO TO FALL FOR UNLESS UWE KIMASLAHI WHICH UR GOOD AT
    DINA NI MWANAMKE JASIRI NA WALA HAJA EXPOSE SAGA LA MZAZI MWENZIE NA BAE WAKE TUNAISHIA KUJUA FROM PEOPLE LIKE YOU AFU MNASEMA KUA ANAJI EXPOSE... HOW? DINA HUA ANAPOST NINI ZAIDI YA PICZ ZAKE AKIWA JOB AU PICZ ZA MWANAE.
    SABABU UR NOT PROUD ENOUGH OF UR LIFE NDIO UNATAKA WOTE WAISHI KWA KUFICHA WATOTO WAO KM WEWE?
    ACHA HIZO SINTA BWANA
    GROW UP
    UKIBANIA MESEJI SENT

    ReplyDelete
    Replies
    1. Asante Mdau anony 8:27 AM

      Delete
  33. PJ NA GERALD HANDO WA CLOUDSFM HAWAJAFUKUZWA KAZI ILA MIKATABA YAO IMEISHA HIVYO WANA HIYARI YA KU-RENEW MIKATABA NA KUENDELEA NA KAZI AMA KUTO KU-RENEW NA KUFANYA SHUGHULI ZAO NYINGINE. OVER.

    ReplyDelete
  34. mnyonge mnyongen haki yake mpeni FAIZA ALLY bravooo. cudos kwa kuwapa ukweli timu misukule.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hivi ya mambo ya wanawake ya matimu,kuchambana ovyo kwenye mitandao ya kijamii na kutukanana sie kwa sie yataisha lini jamanii,mind you that miaka inaenda na maisha yanabadilika na watu wanafanya maendeleo nchi ya tanzania sasa hivi marekani wameanza kujitoa kutupatia misaada magufuli nae amekuwa anafanya yake ivyo kupelekea hela kuwa ngumu kupatikana tanzania,wanawake badala ya kujiteam up kutafuta pesa na kujikomboa na hili janga la umasikini lakini ndio tunazidi kushabikia upuuzi,upupu na ulimbukeni wa huku na kule,why wanawake tunachukiana jamanii,kwanini tusipendane tushikane mikono na tunyayuane kwenye hili janga la umasikini hadi wanaume zetu watushangae,nachukia sana nikiona mwanamke anamchukia mwanamke mwenzio kisa mambo ya kupita.tubadilike jamani hakuna atakayetukomboa sie wanawake zaidi yetu sisi wenyewe

      Delete
  35. Sasa hawa wameachana bado wanaishi nyumba mmoja au? Coz ncha anapost same location ya nyumba kama dina, but from what i heard, ncha kwao hawampendi huyo mwanamke kivile, nishawaona live mimi enzi hizo sijui hata kama wameachana na dina, yani ni full mabaha na kujibebisha, its happens nikaeda toilet nae demu akaja, fron my view ajampita dina hata kidogo, ni mnene afu mwili umetepeta dizain, labda ule weupe, afu nikawa naskia watu wana m adress kama bosslady

    ReplyDelete
  36. Mie sijui ya ndani ya nyumba but kwa kidogo ninavyomjua dina ni kwamba ni mswahili, ana mdomo, attitude za kumwaga, ajirekebishe kwa hilo. Namuombea mungu amkuzie mwanawe na azidi kumfanikisha wenye maisha yake ila ajirekebishe pia.

    ReplyDelete
    Replies
    1. i know dinna as edner peter japo anaroho ya huruma na utu ila anajidai namashauzi kimtindo since school mate hata ukikutana nae yani atajidai hakujui wakati kombolela mmecheza wote dinna acha hizo na pole kwa matatizo

      Delete
  37. pole sana kwake dada etu

    ReplyDelete
  38. Waulizeni waliofanyanae Kazi clouds huyu dinna,nimshenzi anadharau kujiona yukojuu kudharau wenzie,kununia wenzie bilasababu,kujiona yuko juu,msichana anatabia mbayasana huyu Acha yamkute alivyotolewa clouds wenziewengi hawakujuta walifurahi kinyama hakuwa akiishi vizuri nawenzie aliokuwa akifanyanao Kazi,mshenzi wa tabia Acha yamkute kazidi

    ReplyDelete
    Replies
    1. We wakujiamini ni mbaya sana, maneno gani hayo ya kumuharibia mwenzio!! hakuna mwema duniani hata wewe mwenyewe unaonekana hivyo hivyo mbele ya jamii inayokuzunguka.

      Delete
  39. Nimesema ukweli anatabia mbaya yakujiona sionzuri nakudharau watu,ubayawangu nini peleka ungese wako huko nandionishasema nandio alivyokweli kamahupendi kusikia ukweli hata bible imesema heri ukweli unakuweka huru,mnataka msifiwe tu hatapasipostahili peleka hukoo

    ReplyDelete
  40. AnonymousMarch 31, 2016 at 8:27 AM

    BARUA YA WAZI KWAKO CHRISTINA

    SIDHANI KAMA ULIDHAMIRIA KUMUANDIKIA DINA KWA NIA NZURI ILA ULITAKA TU KUMWANIKA DADA WA WATU SABABU UNAJUA TU WATU TUNGETIRIRIKA NA KUMCHAMBA DADA WA WATU LAKINI MUNGU AMEKUUMBUA NNA WATU TUMECHUKULIA HILI SWALA SO POSITIVE. NDIO UJUE NI KIASI GGANI DINA IS FAR WAY BETTER THAN YOU

    DEAR CHRISTINA MIMI KIUKWELI SIJALIONA KOSA LA DINA. MAPENZI NI A MATTER OF HEART NA HAKUNA MBABE KTK HILO. WE DONT CHOOSE WHO TO FALL FOR UNLESS UWE KIMASLAHI WHICH UR GOOD AT
    DINA NI MWANAMKE JASIRI NA WALA HAJA EXPOSE SAGA LA MZAZI MWENZIE NA BAE WAKE TUNAISHIA KUJUA FROM PEOPLE LIKE YOU AFU MNASEMA KUA ANAJI EXPOSE... HOW? DINA HUA ANAPOST NINI ZAIDI YA PICZ ZAKE AKIWA JOB AU PICZ ZA MWANAE.
    SABABU UR NOT PROUD ENOUGH OF UR LIFE NDIO UNATAKA WOTE WAISHI KWA KUFICHA WATOTO WAO KM WEWE?
    ACHA HIZO SINTA BWANA
    GROW UP
    UKIBANIA MESEJI SENT
    Reply
    kiukweli huyu anonymous amenifurahisha sana ndio maana nimeicopy nzima nzima na kuipost tena!! khaa Christina Manongi this is too much my dear!! Dinna mbona mtu mzuri sana!! tena anaelimisha kuanzia redioni(kazini kwake kwa zamani) nani asiye mjua dinna!! nani asiyempenda dinna! na hata alivyoondoka au kuondolewa huko clouds kama mnavyodai kipindi kilikuwa doroooo! watu tuliacha kama mimi nimeache kabisaaa kusikiliza kile kipindi, naomba wanawake TUPENDANE JAMANI wanaume watatuheshimu mwisho

    ReplyDelete