asas

asas

sintah

sintah

BURIANI HERY NASE (PACO)

Kijana mdogo sana hebu mwanadamu fikiri, duniani sisi tunapita ndugu zangu tusichukiane na tupendane,Paco umetangulia ila sisi twaja, RIP fellow Gemini.....

29 comments:

  1. marehemu aliumwa? au kifo cha gafla?

    ReplyDelete
  2. nini kimesababisha jamani

    ReplyDelete
  3. R.I.P
    Japo namuona kama alikua bwabwa!

    ReplyDelete
  4. huyu alikuwa shoga au xxxx.

    ReplyDelete
  5. mbona kakaa kama msenge? nijuliseni jamani.

    ReplyDelete
  6. May he rest in peace. I'm a Gemini as well Sinta. When is your bithday?

    ReplyDelete
  7. RIP but Sijaelewa kaumwa ama ghafla?Sorry to ask nilikua simuelewi alikua ni kawaida ama G ?Apumzishwe kwa amani

    ReplyDelete
  8. Alikua anajishughulisha na nini nilikua namuona tu kwa devota divas ila sikuaga namuelewa na naona wanawake ndo zaidi walikua rafiki zake.RIP

    ReplyDelete
  9. Ajali au alikuwa anaumwa??

    ReplyDelete
  10. Ajali au alikuwa anaumwa??

    ReplyDelete
  11. MUNGU AMLAZE ALIPOMPANGIA .
    NILIONA PICHA ZAKE ALIKUWA KAPUNGUAA
    TUJIFUNZE NA TUOMBEE VIZAZI VYETU VINUSURIKE NA HILI JANGA INAUMIZAAA KWA MZAZI
    MSIBA UKO KWA BIBI NDO ATAKAYE MZIKA

    ReplyDelete
  12. UUUWIIII JAMANI HERI NINI JAMANI UUWIII R.I.P

    ReplyDelete
  13. Inna lillahi wainna ilayhi raajiuun, alikuwa anaumwa?

    ReplyDelete
  14. maradhi haya!! mmmh! huyu si ndio mwenzake na bilali mashauzi!apumzike kwa amani!!!

    ReplyDelete
  15. That man is a gay

    ReplyDelete
  16. Mwenyezi Mungu amrehemu. Ila mbona kama mwanaume wa wenyewe? Mungu anisamehe

    ReplyDelete
  17. Punzika kwa amani. Amen

    ReplyDelete
  18. Mungu ampe pumziko la amani jamani, so so sad..pole sana saray raqey, devota diva,jaki mafuru. Mungu ni mwema yeye ndo anajua nini mbeleni

    ReplyDelete
  19. Ukiona watu wa karibu hawataki kusema marehemu kafa Na ugonjwa gani ujue ni ngoma au ugonjwa wa utata

    ReplyDelete
  20. ila jaman kiukweli kabisaa tuwe tunawaombea watt wetu sio siri dunia imebadilika sana hasa vijana kuna changamoto nyingi wanakumbana nazo,
    dini zote hawaruhusu mambo kama haya ya akina r-paul, s wa mks
    narudia tena tuwaombeeni watt wetu sana tena sana
    tena wale ambao bado hawana watt mkibeba mimba anzeni kuwatabiri yaliyo mazuri watt wenu wakiwa tumboni hiyo ni ishara nzr na silaha nzr dhd ya shetani
    acheni show off za mimba kwenye mitandao hasa mkiwa naked, acheni kuwaiga akina kim wengne wana mikabata na shetan ndo mana wanafanya hayo mabaya ili kuharibu akili za watu wamsahau MUNGU
    jaman MUNGU yupo na anatenda kazi usiku na mchana kufanya watu wake wasitekwe na shtn
    tumekaribia mwisho wa dunia ndo kama haya

    ReplyDelete
    Replies
    1. umenena jema aise

      Delete
    2. umenena jema aise

      Delete
    3. umenena la maana

      Delete
    4. Wapendwa tumwamchie Mungu lakini sio kumsema mtu vibaya hakupenda kuwa vile ni ushawishi tu wa vitu vichache..Kama alivosema Anonymous hapo juu tuommbee vizazi vyetu..Leo ww unamtukana Mungu hapendi japo anajua ni KOSA....angalia sie sote huwa tunakosea lakini ikifika siku ya maungamo huwa twasamehewa...Tafadhalini wapendwa tuombeane sana hata kama sio sisi basi hata vizazi vyetu..Tupendane kumbuka kumwombea hata adui mana unapofanya vile unajipa heri na kujipunguzia adhabu toka kwa Mungu....

      Delete
  21. mwenyezi Mungu atusaidie na vizazi vyetu kwa kweli maana sasa hivi kama fasheni tu

    ReplyDelete
  22. Ok watanzania Tuache kuhukumu, wewe unayemsema Gay wewe ni Nani? ask ur self na kama wewe siyo gay au Lesb Mangapi unamkosea M/Mwenyezi Mungu mimi sitete Makosa Ya Mwanadamu Lakini Tuache kutoa hukumu tuache Mungu afanye kazi yake.na tujue ukiHukumu na wewe utahukumia...
    Pili Mjue huyo Kaka yes alikuwa gay lakini unajua aliishi vipi na binadamu wenzake? Ndiyo maana Alipendwa sana.sasa jiulize wewe ambaye siyo bwabwa au gay unaishi vipi na walio kuzunguka,
    Ok Marehemu kafa na Nini ukisha jua utamponya?Utamrudisha kwa Wazazi wake? Utamrudisha kwa walio Mtegemea nakumpenda.
    Cha kufanya ni kumuombea kama utapenda na kama utaweza wacha yapite sababu wote Ni Marehemu Watarajiwa.

    Kuna aliyesema kweli Tuombee watoto wetu yes that is Good na wazazi pia Muwe na Mifano Mizuri siyo kuomba tu ukasubiria miujiza omba na onyesha Mifani.
    Chetani yuko kwenye Edge anataka kukusanya wafuasi as Much as he Can.his days are numberd.upendo ..tenda mazuri .acheni tamaaa.Ombeni sana.

    ReplyDelete
  23. Yasemekana alifanya surgery ya kujipunguza..ikaleta complicationz

    ReplyDelete
  24. kwakweli tusiaje kuomba jamani.shetani huyu. R I P

    ReplyDelete
  25. OOH PACO alikua mtu mwema sana kama anonymous wa hapo juu alivyosema tumuombee na wala hatuhitaji kumuhukumu kwani sisi sote ni binadamu, pia wewe msomaji huna haja ya kujua eti paco aliumwa nini alikufaje hayo mambo ni ya famili yake aumwe nini akonde yeye ametangulia na sisi siku moja tutakuwa kama yeye inaa lillah wa inna illah Rajuun

    ReplyDelete