asas

asas

sintah

sintah

COPY & PASTE= TIFFA

Mungu akitaka kuwaumbua binaaaadam huwaumbua anapotaka yeye, check Tiffa alivyofanana na baba yake copyyyy right uwiiiii, kuna watu wanajua kuwasakama watu na Mungu anakuja na jibu linalowaumbua peupeeee peeee.....

69 comments:

  1. sintha macho yako yanamtege tiffa ni wa domo but hafanani naye na si razima mtoto afanane na wazazi

    ReplyDelete
  2. hahahahahhahahaha halooowwwww

    ReplyDelete
  3. UWIIIIIIIIIIIII!COMMENTS ZITAFIKA 100 LEO.

    ReplyDelete
    Replies
    1. subutu hana kiki sk hizi ingia kesho lbd zitafika 60 hapo wamejitahidiiiii mnooooo

      Delete
    2. subutu hana kiki sk hizi ingia kesho lbd zitafika 60 hapo wamejitahidiiiii mnooooo

      Delete
  4. hahahahaa aiseee mbona weupe hivyooo? wamekunywa maji lita ngap? sasa hapo wamefanana nini sintah? wakat hyo picha too much edited hata uhalisia wa mtu au picha inapotea..................... awe wake asiwe wake nii Zari tuu ndio anajua ukweli hata Dai hajui..........na kma Zar kakubali mwanaume kumpa Dai who else should question?? tuwache waishi watakavyo na km kuna uongo some day somewhere utakuja kujitenga tuu time is the best thing to tell.......... ila sasa huyu Boss mama simwelewi hvyo vijembe kwa Wema.....mara does chines can manufacture legs? yeye anajiona mkamilifu????????????? hujafa hujaumbuka hayo matende anayoringia Mungu anaweza akayachukua yote akabaki anajivutia na matako achee kabsaa kucheza na Nguvu za Mungu.......... what I like from her ni mpambanaji she knows to make money na hubby yake km hayo matangao ya voda their earning ndio angejikita huko sasa kuliko kuanza kumchambua x wa dai na y wema tuu? inaonekana anamnyima usingizi au ndio threaten yake kuna siku JOKO LITARUD PORI LAKE LA ZAMAN wanaume wanatabirika sasa? hahah uboss umemshinda SA tandale atauwezaa????

    ReplyDelete
    Replies
    1. ANONY 10:33 NAKUKUBALI SIRI YA MTT AJUAYE MAM
      .
      SIKILIZA HEKAHEKA YA GEO HABIBU MWANAMKE ATELEKEZA WATOTO WAWILI MMOJA AGE 5 ,3 YEARS KISHA USIKIE MAMA ANAHOJIWA NA BABA ANAHOJIWA MAMA AKAJIBU WTT SIO WA HUYO BABA ILA BABA ANAJUA NA WAKE NA HUWA ANAKAA NAO
      SASA SHUGHULI YA WIFI WA MATAIFA YA AFRIKA TUMWACHIE MWENYEWE ASOLVE KAA NIBWA MAND AU WA MWINGINE
      KIKUBWA MOND KASEMA WAKE SASA ATAJUA MWENYEWE KWANI
      HATA WAKOADAPT WATOTO NI WAO JAPO HAWAKUWAZAAANA SHIKA ADABU YAKO SINTA. NEY ANGEKUIMBA SIJUI KWANINI ANAKUCHELEWESHA

      Delete
    2. I used to love Zari kabla hajaanza haya maisha ya kuigiza. Nilikuwa namuona well established woman anayeishia maisha flan amazing. But since amekuja kwenye maisha ya kuigiza Bongo ndiyo tumemjua vizuri lol chefuuuuu kabisa ni mswahili aliyepitiliza. First of all wengi tunamuona ni mwananke asiyejiamini. Mwanamke anayejiamini hata siku moja hawezi kuhangaika na X!s wa boyfriend wake. Zari spend a lot time kujua Wema anafanya nini ili tu apate cha kukosoa. She is dreaming that she is better than Wema which is not. Kama yeye anajiona anatosha kwa Diamond why kila cku anatafuta chokochoko kwa Wema. Miguu kitu gani bwana kuna watu wameshinda Miss World kwa vigezo vyote vya urembo na wana miguu kama fito. Kila siku umekaa kumsakama mtoto wa mwenzio tu mbona na wewe huendei China ukafix huo mdomo wako ulioenda upande na meno kama nguchiro. Mashavu yamekushuka umri unakimbia unadanganya watu na editing zako za picha. Ishi maisha yako watu watakuheshimu. Wala usiote na kujidanganya kama utaaweza kuizima nyota ya Wema kupendwa. Ameshindwa Diamond utaweza wewe wa kuja? Mashauzi yote ya mali za Ivan yamekuisha tulia ulee watoto wako na ujitahdi ili Diamond akuoe maana wanaume hawatabiriki. Kinachomweka Diamond kwako kiko wazi ni mtoto uliyemsingizia wake anaona ni bora nusu shari kuliko shari. Atauweka wapi uso wake utakapomchana live kuwa mtoto si wake anajua the side effects za kukumwaga thats why anaishia kukucheat, Mtu mzima mashavu yamekuteremmka kama huna meno kutwa kujibebisha huko Insta kazi unafanya saa ngapi. Wema ana mapungufu yake kama binadamu lakini wewe ndiyo chanzo maana nakukaliaga kimya mwisho analipuka halafu anaonekana yeye mbaya. Hiyo miguu unayoringia kama maende haina hata shepu ya kike imekaa kama magongo ya miti yaliyopachikwa kwenye magoti ingekuwa ni miguu inayovutia ya kike si tungehama mjini hapa? Umekwenda kumchkonoa hadi Samaantha yote ukifikiri utamuumiza Wema. Wema mwenyewe hata muda na wewe hana kila kick unayoitafuta kupitia kwake anaupotezea. Tulia mwanamke mwenzio anafanya yake na wewe fanya yako acha uswahili.

      Delete
    3. She desrves all the insults she gets do u know how she keeps sending her team to abuse Zari and her family? When Zari fires back u all come tripping.

      Delete
    4. give us the evidence that she is sending her team to abuse Zari. For what? She is one who left Diamond incase you dont know. Just tell your Boss coz i thinki she doesnt know this. Thats why she told Wema I know what you are missing. She is not missing coz she pushed it away after using it for a decade. She found Diamond when he was nothing nad loved him to hell. And now she left him with a high reputation but she didnt care. Let Zari live her life in piece coz Wema doesnt need him.

      Delete
    5. Kwa hiyo Team Zari wanaomtukana Wema nao wametumwa na Zari? stupid

      Delete
    6. Toka hapa na ki-swanglish chako.Weka picha yako tukuone kama wewe mrembo wa umbo na sura.kwani
      wewe huna uswahili mbona kutwa kupitia udaku kwa Sintah?

      Delete
    7. HAHAHAH MAU HAPO JUU NIMEPENDE GAZET LAKO UMLIANDIKA VZR SANAA WISH SINTAH ANGEKUA NA UANDISHI KM WAKO TUNGEKUA TUNAELEWA STORY BACK TO ZAR KWELI NAYEYE MDOMO WAKE UMENDA UPANDE PLUS HAYO MENO YMEPNDILIN km y KWALE..HAHHAHAHAH SIANDE CHINAA KWANZA TAKO HANA ANAPANGA VIGODORO........... ANANIBOA N ASHUO ZAKE ZA TANDALE BOSS KIPIND KILE SINTAANAMUWEKA HUMUNA MAJUMBA NA MAGAR NILIKUAGA NAMWADIMRE SANAA NIKIJUA NI MWANAMKE ANAYE STRUGLE NA KUHUSTLE FORHER LIFE ...PYEEEEE KUMBE MUZA KUMA TUU KM WANAWAKE WENGINE WAPENDA KITONGA..HAHAHA ACTUALLY SHEZ NOT BOSS ANASTAIL AITWE AFRICAN WHORE...........UKIAMUA KUA MALAYA UNATAKIWA UWE SELECTIVE KM KINA MAMA MENGI HV YAAN JACK KWEL KACHAGUA STATUS NA HESHIMA MJIN KAIPATA SASA ZAR ULALE NA KIJANA ANAYEKARIBIA KUA MTOTO WA KUMZAA WHO WILL RESPECT U?? SANA SANAA ATABAK KUA WORLD PROSTITUTE AND AS AGE GOES ATABAK WHORE WITH NOTHING

      Delete
    8. WE ANONY 1:50 AM NI ZARI MWENYEWE SI MWINGINE.

      Delete
    9. aaah we anon uliyeandika gazeti hapo naona huielewi. wema hatumi vijembe yeye ila anatuma team yake kumtukana zari so usikae upande wa wema sana...tafuta njia ya kubalance. unless uniambiwe wewe ni team wema.

      Delete
    10. Hivi wema mmemleta humu kufanyaje wasenge utawajua tu,team ntombenile ma ass kisser wa mama vigodoro hamnajipya hayupo hata kwa malkia wa nguvu kanunueni lipstick huko mumsogeze kibiashara maana mnaongeaga ujinga tu.topic sioyake mshamtumbukiza chooni hovyoo.hana ishu.tipha kama baba ake dai.hata msemeje ndio ishakuwa.nandiomaana vigodoro hakuzaa na dai nisababu mungu hakumpangia so hamuwezilazimisha kama mungu alishaweka alama ya kosa kwahuyo vigodoro wenu.nayatiki akaitia kwa zari ndiomaana amezaa.chukizenu ni bure msugue goti nayeye aitwe mama mumsaidie kuliko kujazia mikosi ya maneno yenu kwa boss wenu vigodoro mnamchelewesha namichukiyenu

      Delete
  5. Tifaa bin Mondi. Kuna watu limao zinawahusu humu ndani leo.

    ReplyDelete
  6. Wanaosema mtoto sio wa diamond ni wivu tu wazae wa kwao tuone mbona wa kwao wanatoa Mfyuuuuu eti tunataka DNA ya Tifaa wa kwako yuko wapi?

    ReplyDelete
    Replies
    1. WATANZANIA WADADA TUMUOMBE MAGUFULIBAWEKE AJIRA KWA WANAWAKE BILA HIVYO MTAISHIA KUAMKA NA MAISHA YA WENZENU

      Delete
    2. Ebu tuwekeeni na picha ya Katunzi tulinganishe hatutaki mambo ya kusemewa hapa bado sijamuona mtu aliyefanana na Tifaa kwa picha hiyo.

      Delete
    3. mtoto wa domo kafanan na katuzi sasa kazi kwako

      Delete
    4. Kwani huyo katunzi mboo yake siilimsugua wema mbona hakuzaa,alishampitia kitambo,anazaaga tu bado au ndiojoka lakibisa.msionewatu mjini wanavaa suruali wengine walishakomeshwaga huko chini

      Delete
  7. Ndio watajimuder kwenye waendelee kupiga kelele toka yameanza DNA ad sasa wala hakuna kilichoongezeka kwenye maisha yao

    ReplyDelete
  8. DNA US. TIFAA KAZALIWA TZ UONGO MTUPU,

    ReplyDelete
  9. tifaa suo dai ndo maana anatumia nguvu nyingi kuwadanganya watu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mshenzi mkubwa zaa wa kwako na wewe utumie nguvu kudanganya watu, mtu hana habari na nyinyi kutwa kumzungumzia mnajicholesha kweli kweli wapumbavu sana

      Delete
  10. Duh siyo kwa powder hiyo? What for? Mtamzeesha mtoto ngozi akomae kwa kutaka sifa za mitandao. Mwacheni mtoto apitie maisha ya utoto na si ya watu wazima. Mipowder utafikiri anaenda mkoleni pyuuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. kunywa mtori NA CHAPATI KWA MANGI NTALIPA PLEASE, yaani katoto kanavyo-edtiwa utanyani nini sijui mara awe mweupe mara awe mweusi yaani mambo mwengiiiii.....alafu POWDER ZA JOHNSON NYINGI NI MBAYA SANAAA ZINALETA KANSA. ANY POWDER ILIYOANGIKWA TALC BABY POWDER NI KANSA TUPU!

      Delete
  11. Mtoto ni Ivan mtupu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Heeh!sio wa yule mwenye herufu K tena?

      Delete
    2. hapana ni wako

      Delete
  12. mbona mnalazimisha wafanane,hapo hajafanana nae kabisa,anaweza akawa anafanana na mjomba wake kwani lazima useme kafanana na domooo..we sinta nae hunaga vya kupost mxfyuuuuuu

    ReplyDelete
  13. Hahaaaa
    Nyie hamjamjua tu Christina
    Ana wivu sana na kinyongo na hii family cz Zari amempotezea Christina big time


    Sasa anaweka hii picha na caption zake za kinafki ili watu povu liwatoke yeye roho yake iwe kwatuuuu
    Hahaaa tumekustukia C.E.O ila unachokitafuta utakipata tu


    But why are you so maaaaaad???

    ReplyDelete
  14. Kbl ya kumuona tiffa nilijua mweupeeee heeee siku nilokuja kumuona lice bila chenga jmn ni nweusi ht mimi ni mzungu kwake sijui kwanini wanamuedit mtoto daaah,khs wake au siwake watajua wenyewe,

    ReplyDelete
  15. hmm wamefanana nini hapo sasa jamani?

    ReplyDelete
  16. usiforce chura kua tembo..hakuna ucopy wala nini hawajafanana kitu hapo

    ReplyDelete
  17. Wema na team yake wanatumia nguvu nyingi kusema sio mtoto wa chibu huwa mdaa mngeutumia kumuombea wema apate mimba na yeye azae mimba yake ya mwisho ni ile aliyotoaga kipindi cha kanumba team wema muombeeni sana wema anatatizo kubwa

    ReplyDelete
  18. Umeweka iliZari achambwe ial wewe dada wewe ndio mana mfupi wallah, hivi si utafute ata kibarua kutwa kuchukua picha za instargram umetumwa wewe ndio msemaji mkuu, no wonder blogu ndio ajira yako kama yule njiti ndio amana alivyonyanganywa uzamini amepauka bado wewe ngoja airtel wachukue mabango yao.

    ata ukibania ila nia na madhumuni yako ni zari achambwe ahambiwe mtoto sio wa Diamonds and you call her rafiki pyeeee

    ReplyDelete
  19. Ukweli usemwe wamefanana sanaaaa angalia mdomo wa Tiffa na Mdomo wa Dimondo. Na pua ya Tiffa na pua ya Dimond. acheni chuki zilizokuwa hazina msingi.angezaa na wema mngesema wamefanana?

    ReplyDelete
  20. jamani tiffah kazurijeeeee sema namwonea huruma hayo mabutu kichwani anayobanwa na rababendi,hahahahahhaha haumii kichwa kweli kuvutwa nywele?nywele zenyewe tatu

    ReplyDelete
  21. bibi kabana nywele ili ziwe ndefu Tifaa aonekane kama mwarabu kumbe ni chokoraaaaaaaaaa.

    ReplyDelete
  22. Kafanana na Diamond huyu mtoto ni wa Dai labda mtu ujitoe fahamu za kutaka kumtukana Dai!! Ila mtoto ni Mondi Blood. Period

    ReplyDelete
  23. Wema bwana hujali kila dk diamond si u muache kwani hujui kuacha? Hebu tutoke fit zako.. Na hao Tim mavi mavi na vile hawana kazi kazi waliyonayo kuchamba watu insta .. inaonekana bado unaumia sana mwanamke mwenzio kuzaa omba mungu atakupa wako hy matusi ndio Unazidi kujishushia laana ... tatizo wewe na team zako elimu hakuna. .
    Sasa wew na zari wapi na wapi jamani a aaah tuongee kwenye ukweli mwanaume mashindano yatokee ghafla bin vuuuu ushindanishwe na zari insta huko huko si mtapanga msururu wa kununua line fake za kuchamba badala ya ku vote umefika muda jitambue ushakuwa mzee sasa .. hata lulu mtoto mdogo anakushinda huoni haya dah. .. kama huwatumi team zako mbona kila mara wako mgongoni kwako mfano uliwaalika kwa birthday. . Wangeota kuja?? Ukiulizwa eti oo hz team sizijui ... jitambue omba mungu usichonacho utapata wivu usio na maendeleo tupa kule.. au rudi shule dah...aibu tu sura yako inavyochekesha ukajifananishe na zari wapi na wapi hihihihihihi we dem noma. .. ✅ doh. ..

    ReplyDelete
    Replies
    1. don't be a hater.... uko nje ya mada khaa kunywa juice ya vitunguu saumu upunguze UTI

      Delete
  24. Walikejeli DNA. ....laana ikawakumba je bado mnataka DNA ya tiffah? Mnaacha kulala mtomb&**&&mpate watoto ndio maana mimba zinakimbia maana mkiwa mna do Mnaacha mawazo yawe pale eti mnaanza kumuwaza Tifa aah ooh ooh babe tiffah ana meno aah ah ugh ah babe Tifa anakula apple hahahaaa na bado

    ReplyDelete
  25. Mimi nampenda sana Sintah kwa kutumia sarcasm kuleta habari kisha watu/wachangiaji wanajichanganya. Mwomneni Tiffah, hizo pua na sura tofauti kabisa na Domo. Hivi Domo hana ndugu wa kumuahamsha, huu si muda wa kulala.

    ReplyDelete
  26. Huyu Diamond kafanana zaidi na mwanangu kuliko na Tiffah. Just saying!

    ReplyDelete
  27. Yaelekea Chibu nae anakunywa maji mengi mbona kawa mweupe kisemo cha Rey Kigosi hahahaha mnipishe

    ReplyDelete
  28. mtoto mnamtia midomoni na midomo sio mizuri kwa mtoto, wacheni kumtangaza mtoto kwenye mitandao hiyo roho sio yenu ni yake yeye Allah HASADA ZINAMZURU MTOTO kwa uzuri gani wa kuwekwa kwenye mitandao akajadiliwa? KUWENI WASTAARAB.

    ReplyDelete
  29. hapa wema kafika vipi achani ushabiki maandazi wapuuzi nyie !

    ReplyDelete
  30. Huyo mtoto hapo mkononi amefanya nini kama ngozi imeungua hivi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Waswahili bwana...hiyo ni birthmark takataka wewe

      Delete
    2. Mama yake alikuwa hapati haja kubwa vizuri yamemuunguza. Nijuavyo mimi.

      Delete
  31. Team mavi mavi ndio mana mnaambiwa hamna elimu kama bosi wenu mumuache mtoto wa watu wafanane wasifanane ndio kashazaa sasa kamezeni juice ya jivu

    ReplyDelete
  32. hata wewe sinta mdomo una fanana na daiomond, yani nyie mnataka kuilazima ndoto iwe kweli, shame on you christina, you will pay for this, you huyo sio mtoto wake, and that is the fact period.I know how it feel km mzazi unaelewa kabisa this prostitute is there for your son money, you know ila tu watoto hawa wa kiume hawasikii, na tatizokubwa ni kulinda jina lake, fack that jina, may be km amekubali kumlea kama zawaidi, and that is okay, ila huyo mtoto ipo siku atamtafuta babake, it will take time but it will be. sinta wewe ni shabiki maandazi tu, km una mtoto wa kiume utaelewa hapo atakapo kuletea malaya ndani anakutambulisha, km hujatoka mbio, kuwa monster inlwa it is okay kwa inlawa kama zari, haki yanani his is not my blood ningeandamana, i dont care km itamuumiza in the shortrun, but i know for sure in the longrun it wealthy. So sinta stop the shit, hii itakuja kukurudia trust me, God dont like ugly people..and...karma is a bitch, dont play dirty, if your not sure just be quite, dont support this it is wrong, it will come back to you and in a very ugly way.

    ReplyDelete
  33. ALL IN ALL FIFFA SIO WA DAIMOND.

    ReplyDelete
  34. wamefanana sana ila basi tu timu wema na roho zao mbaya inawachoma km pasi ya umeme, kila wakitizama raha anazokula wakuja wakati yeye alishindwa kutumia fursa kwa umalaya wake

    ReplyDelete
  35. Kwanini isiwe wema na diamond jamani haya tunayaona leo; jinsi wema alivyohanganika na dai kweli mungu umeamua kumuumiza hivi,

    ReplyDelete
  36. Tunajua ni mtoto wake ila lazima atajua kutufahamu watanzania kumuacha wema wetu aliyepata naye tabu na kwenda kwa huyo bibi kizee

    ReplyDelete
  37. Kanye maboga mzee kakuzalia mama ako mavi yafisi wewe

    ReplyDelete
  38. Wazomeeni hao hao, wanaona haya, mtasema mengi sana juu ya tiffah mliaza kwa Ivandon, mkaja kwa Kinglawrence kila mnapoguja hampati jibu mkaona twende huku kwa Kantuz kesho utasema wa baba yako du kazi mnayo wabongo ndio yashakuwa tena hata tufanyaje hayawezi kubadilika tukubali mtokeo tu

    ReplyDelete
  39. Eti nasikia Zati ni mama k

    ReplyDelete
  40. Domo hafurukutu mama anajua kukaba mpk penati

    ReplyDelete
  41. Hivi nauliza kale katoto kalikofanana na wema ni kake au ka dada yake au mdogo wake manake si kwa mfanano huo, jamani acheni mungu aitwe mungu analifanya alitakalo kwa kiumbe alichokiumba yeye tuache fitina na majungu ya kutoa hukumu au kumtoa kasoro mtu, Siri ya mtoto ni mama aijuayo hata wewe hapo unayemsema tiffah yawezakuwa pia baba uliyenaye sio baba yako halali.

    ReplyDelete
  42. Yaani mimi namuomba mungu usiku na machana Diamond arudiane na wema naumia sana na huyu kikongwe yaani nahisi sio bure kuna kitu anamfanyia tu ndugu.

    ReplyDelete
  43. Wema anajitahidi kutembea na wanaume tofauti anajua atamsahau diamond ila inauma sana ukitizama maisha waliyotoka hawa watu halafu anakuja huyu sijui kibwengo mwenye mguu mmoja anatunyanganya tonge mdononi kwa kweli inauma, anashindwa kukaa kwake kulea watoto. Sio bure diamond yule ninayemjua kuna kitu hapa huyu mama anakicheza

    ReplyDelete
  44. Wema unashindwa kumkomesha huyo wa kuja kweli, hawezi kukuheshimu wala kufunga domo lake, bila kujua wewe ndio wema tena homa ya jiji na afrika na mashariki yote, nakuaminia hebu fanya km ulivyofanya kwa peny yeye anapiga domo dar wewe ukenda funga kazi China, anajifanya anajua kuongea bi kizee kisa kazaa, kuzaa mbona hata sisimizi anazaa bwana. mi nataka arudi kwao akiweweseka na kukutaja jina lako kila wakati

    ReplyDelete
  45. huyo bibi wenu keshazoea kuwabaka watoto wadogo na kuwabemenda ngoja aisome namba hajamjua Simbaa mwacha azaae halafu tunaenda funda ndoa na mrembo wa dunia

    ReplyDelete
  46. Mbeba Pochi ya ZariMarch 22, 2016 at 10:18 PM

    Wewe Anoy 7.53AM unachekeshaje inaonekana ni jinsi gani team viguu mbu bado mnamtamani Mond. Acha Zari atulzalie sie state house ichangamke. Huyo mrembo wa dunia sijui mrembo kikojozi michirizi aka miss everything fake fake fake.

    ReplyDelete