asas

asas

sintah

sintah

DISTURBING SOUTH AFRICA



unstoppable

28 comments:

  1. Sintah umependeza huzeeki huchuji yani kama una 18yrs hongera

    ReplyDelete
  2. UMEƅENDEZA
    KAMA KAWAIDA YAKO MIGUU UMEKATIZA NA HIVI MINENE KAA YA WIFI WA KIMATAIFA
    JIAMINI SINTAH JIACHIE MIGUU HAINENEPAGI UKUBWANI
    UKIJIKUBALI UKAWA FREE NASI TUTAIONA MIZURI KWANI HATUNA UWEZO WA KUUMBA NA KILA BINADAMU ANAMAPUNGUFU

    ReplyDelete
  3. nawasubili wajuziwa mambo mje mtiririke basi leo msifie kha

    ReplyDelete
  4. Disturbing kwa kipi kwa mfano? ndio mara yako ya kwanza nini?? kwanza kwa sasa kuna baridi wenzio hapo wamejicover wewe unajidai kuvua koti tuone kachumbali zako ulizomix hapo.

    ReplyDelete
  5. Sinta umepungua now umependeza. Naona ulikuwa diet na mama mzunguu. kwikwikwikwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

    ReplyDelete
  6. Bora tu uliweka hilo pozi la hivyo maana hilo tege ni balaaa

    ReplyDelete
  7. OOT Jamani wafanyakazi wa DAWASCO wana kera hataree. I trully hate them and the whole DAWASCO team. they suck suck suck and they should all go to hell.

    ReplyDelete
    Replies
    1. wafanyakazi wa dawasco ni wapumbavu na nina hofu na elimu zao..inakuaje mtu yupo hapo hapo nje nyumbani and meanwhile hajapokea mesg kwa simu yake kuhusu bill ya maji halaf unakuja unakata maji na unaondoka bila hata yeye kukueleza chchte.akijaribu kukuita kukwambia kuwa usikate basi mana hajapokea bili yoyote na kama vipi basi uwalipe hapohapo,,maneno ya kashfa wanayoyatoa sasa..uwiii ehh baba Magufuli come and see these people. majipu makubwa nyie..mnataka tu ili tukimbizane nanyi kesho yake tuje ofisin tuwachkue mje kuturudishia maji halaf tuwape na cha juu ili eti mfanye haraka. magufuli wetu pls tunaomba utumbue hili jipu la dawasco,,limewiva hadi linaning'inia..pls baba yetu tusaidie watoto wako

      Delete
  8. na wewe umeenda kupima DNA ili watoto wawajue baba yao.

    ReplyDelete
  9. Domo anajaribu kila njia awadanganye watu tifaa ni wake na si Katunzi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Na wewe ukishajua ni wa katunzi itakusaidia kwendraaaaaaaaaaaaaa

      Delete
    2. Hivi watu Kama nyie hamkomiiii??
      Ebu mtuenii kijana wa watu,kwani wewe
      Ulikatazwa kwenda kujirengesha Kwa CHIBU?
      Nyoooh roho Za kisambinungwa utazijua tyuu
      Kwendraaaaa Ebu tutueni Na story yenu ya kutunga
      Mmegoma ku move on mpaka Leo??
      Hehehhehehe limewakaba Eeh kumeza haiwezekanii
      Kutema Ni changamoto,mxxxiuuu! Na BADO

      Delete
    3. YAANI BADO KUNA WATU WANAZUNGUMZIA HII ZILIPENDWA? DUH POLE SANA. HIVI NIKUULIZE TU HUONI HATA AIBU KWAMBA NDANI YA MOYO WAKO UNAJUA KABISA KWAMBA YULE MTOTO NI DIAMOND KABISA ILA TU KWASABABU YA CHUKI ZAKO UNANG'ANG'ANA NA HUO UJINGA? HIVI HUYO KATUNZI NI MWANAUME KAMILI AU SIO MANAKE SIJAWAHI ONA MWANAUME KAMILI AKANYANG'ANYWA MTOTO HATA SIKU MOJA. NA KAMA NI HELA HATA KATUNZI ANAZO NYINGI TU SASA KWA NINI ZARI ASIPENDE MTOTO WAKE AMJUE BABA YAKE KAMILI NA WALA SIO KAMA HANA UWEZO? NYIE WAPUUZI IFIKE WAKATI MLALE USINGIZI WENU VIZURI KWA SABABU MUNGU MWENYEWE KAWAUMBUA KWA KUMFANYA YULE MTOTO AMFANANE BABA YAKE COPYRIGHT. SASA NYIE MLIOKUWEPO WAKATI MIBA INAINGIA NDIO WENYE SHIDA. HATA HUYO KATUNZI HANA HIYO SHIDA MLIYO NAYO NYIE. KHA WATU MNA KAZI KWELI/ KWA NINI HAMFANYI YENU?KWANZA SIJUI NI USHAMBA TANGU MJUE DNA NI NINI BASI NONGWA NA NJYI MNATAKA KUJULIKANA KWAMBA MNAJUA MAANA YA DNA. KWA AKILI ZENU FUPI NA KWA MATABIA YENU YA AJABUAJABU MNAFIKIRI ZARI NI LEVEL ZENU ZA KUSINGIZIA WANAUME WATOTO WASIO WAO. ZARI NI MWANAMKE ANAYEJIELEWA NA YEYE SIO MJING KWAMBA ASINGIZIE MIMBA NI YA MTU AMBAE SIE WAKATI HATA HIYO SHIDA WALA HANA. JIULIZE SWALI KWAMBA KWANI HATA KAMA NI KUMLEA MWENYEWE BILA BABA ZARI ASINGEWEZA? NYIE MAKUBALIANO YAO MNAYAJUA? MNAJUAJE KWAMBA DIAMOND ALIMSIHI KWAMBA AMZALIE MTOTO? NYIE AKILI ZENU ZINAWAAMBIA KWAMBA ILIKUWA TU NI BAHATI MBAYA? MNA KAZI KWELI ILA MTOTO KAWAUMBUA SURA ZIMEWASHUKA SASA MMEBAKI KUZUNGUMZA ILI TU MUUMIZE ROHO LAKINI UKWELI NDO MSHAUPATA NA KUUMBUKA MMEUMBUKA. HAIHITAJI DNA KUJUA MTOTO NI WA DIAMOND. HATA KIPOFU ATAKWAMBIA. SHWAINI.

      Delete
    4. Sina team,na wala si shabiki wa mziki wa daimond lakini kwenye ukweli tuseme,tuache chuki zisizo na maana.TIFFAH NI MTOTO WA DAIMOND.

      Delete
    5. MTANYAMAZA TUUUU!

      Delete
    6. Mdau hapo juu moet for you pls u said it all,niwachachesana wenye uelewa wamambo wengine wamerithi untombe nile basi akilizao zimegoma kufanyakazi,wanafikiri kila mwanamke anaweza akawa naziki yakusakizia mtoto kwa baba ambae siwake kisahela,mambo hayo wanafanyaga malaya wakizamaniwa analog mwenye akili zake na maishayake hafanyi upuuzi huo,semeni wee mtoto ni wa daimond mtake msitake,kawindeni wanaume huko mpatekula msijekufa njaa,mkimaliza mkojoe mkavilaze mfyuuu

      Delete
  10. Ha ha ha ha ha. Kwani hiyo DNA ilikuwa na ulazima gani ikapimiwem south?

    ReplyDelete
  11. OUT OF TOPIC

    Nyinyi mnaojiita wadada wa mjini hakuna mwanadamu anayefurahi kifo cha mwanadamu mwenzake asilan labda kama ana roho ya shetani. Lakini nyinyi ndiyo wanafiki wakubwa kula, kucheka, kuparty na hivi vivulana vyenye tabia isiyompendeza Mungu hata kidogo. Leo mnatumia nguvu nyingi kuficha maovu ya mtu ili asianikwe lakini mjue na nyinyi kesho mna cha kijibu kwa Mola wenu maana mnatetea ushoga kuwa mtu asisemwe. Kila mtu atakumbukwa kwa mazuri na mabaya yake. It doesnt matter whether u re dead or alive. Kama alitaka kukumbukwa kwa mema asingejiingiza kwenye ushoga lets the truth be told. Kwa nini mbebe msalaba wa mtu for the sake ya urafiki wa kijinga. Unayempenda siku zote utamuonya kwa mabaya na si kumsifia kwa mabaya ambayo yanamchukiza M/Mungu na wanadamu waalio na hofu ya Mungu.

    ReplyDelete
  12. Umependeza hatare lazima wenye wivu watokwe Na povu mwanamke bbyface hasa ukiwa nayo ukiongeza na diet basi ni raha kama ivyo

    ReplyDelete
  13. Umeona eeeh! mwongo tu Domo, kwa nini usipime bongo ukapime south, hana lolote. Ampe katunzi mtoto wake acha kutufanya kama watoto wadogo.Na kama mtoto ni wake pressure ya nn sasa?!!! siatulie

    ReplyDelete
  14. TIFFAH JINSI ANAVYOZIDI KUKUA NDIVYO ANAVYOZIDI KUFANANA NA MOND BIN AWARD BIN LADEN IN SHORT CHIBU DANGOTE YAANI NI COPY AND PASTE HASA ULE MDOMO. ASANTE ZARI KWA KUTULETEA PRINCESS TIFFAH. TUNASUBIRI CHIBU JUNIOR SOON. NDO NSHASEMA HIVYO. AUNTY YAKE TIFFAH DANGOTE.

    ReplyDelete
  15. Sintah wewe ni mzuri mno wanaokuponda ni roho mbaya zao tu, enjoy mamito

    ReplyDelete
  16. anoni 1.22am,huna jipyaaaaaaaaaaaaaa,zilongwambali zitendwa mbali,hapo kuna topic ya Diamond au Tiffah,au ndo unaanzisha topic juu ya topic,ndo nyie mna majipu hadi kooni,yahitaji kutumbuliwa,mfyuuuuuu zako,

    ReplyDelete
  17. waooow msalimie binti wa taifa
    tiffa wetu.

    ReplyDelete
  18. hivi jamani watu watakuwa lini waache ujinga hivi huyo tiffa akiwa ni wa dimond au si wake nyie inawauma nini? hiyo ni maisha yake yeye binafsi, na huyu anayetaka DNA ya tiffa anachekesha sana ukishapata itakufaidi nini mimi ninavyojua ambaye angetakiwa kudai DNA ni mond kama akiwa na mashaka but so far mutoto kamkubali na ni wake copy and paste,na kitanda hakizai haramu jua hili litakusaidia wewe na wanao na wajukuu zako maana ni laana hii unaitafuta.

    ReplyDelete
  19. SINTAH INAKUHUSUUU
    Siku utakayojua kusudi La wewe kuwepo duniani pengine ndo siku utakayojua umepoteza muda kiasi gani kufatilia mambo ya wengine,kujilinganisha na wengine,au kufanya mambo yasiyo na faida ktk maisha yako,Hakuna aliyekuja duniani kwa bahati mbaya ipo sababu ya uwepo wako...fanya jitihada za kujua hyo sababu...ukishajua Tu utakuwa busy sana kuhakikisha unafikia malengo uliyokusudiwa automatically utajikuta unakuwa busy na mambo yako wala Huna muda na watu,utajikuta huyumbishwi na maneno wala mazingira magumu Yoyote....usipojua kusudi la wewe kuishi utajikuta una spend asilimia kubwa ya maisha yako katika maisha ya wenginešŸ˜‰wakati unaowafatilia wanafika kwenye malengo Yao ww Bdo umekwama tu..!
    Mabadiliko hayana Muda maalum...Mabadiliko yanahitaji Utayari wako Tu..!

    ReplyDelete
  20. MSALIMIE TIFAA KATUNZIIIIIIIII. LOL

    ReplyDelete
  21. Mabongo sijui utoto au ukosefu wa akili,Tiffah anafanana na katunzi,sijasema katunzi ni wa Tiffah ,ila wanafanana sanaaaaaa

    ReplyDelete