asas

asas

sintah

sintah

DR SLAA AFUNGA NDOA UGHAIBUNI

Aliyekuwa katibu mkuu wa Chadema Dr Wilbord Slaa amefunga pingu za maisha ukoooo Canada, mwanawani kama unajiona wewe unamiaka 38 ama 40 ooooh umri umeisha ngoja niolewe ilimradi umeolewa nedaaa mukwano slow down, bado hujachelewa endelea kutafuta Mr Right, Dr Slaa na utuuzima wake na bado kaopoa totoooo la nguvu, tusilazimishane tu watu waolewe na wakati bado hawajapata mtu wa maana wa kutukia naye mwanawanii ponda mali na ponda rahaaa kama lemutuz kuoa/kuolewa ukizeeka...

12 comments:

  1. Wow! Happiness matters u know! Congrats Dr.

    ReplyDelete
  2. Shkamoo Dr. Slaa

    ReplyDelete
  3. hahahaha at ur age hun wait tu for mr left coz mr right ant comin for ever,they don luk for vibuda ooooooh am advise u find ur serengeti boi ulee le mariooo coz ata uyo lembebiz lemutuz ako nakahope kama kako waitin for ms right chaaaaa mkaogee

    ReplyDelete
  4. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  5. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  6. MBONA PONDA RAHA KUOA /KUOLEWA
    LEMUTUZ ALICHANGISHAAAAAA
    SIJUI ANANGOJA MIAKA 60 AUNGANISHA NA BIRTHDAY YAKE
    CHEZEA MCHANGO NA VIKAO BINAKAUKAGA EEER
    SINTAH WE ENDELEA KUSUBIRI UTASUBIRI SANAAAAAA KAA RACHAEL WA GETI JEUS MIGOMIGO KAGERA KWA SHENGENAAAAA
    ALIKUWA ANAMPONDANDA CATH MCHEZA FILM BONGO MOVIEER
    MPARE MWENZIEER YUKO KWENYE NDOAAA MPK MIE BAZEEEKA
    YY NA WEUPE NA MAJIGAMBO KABAKINKUCHUNGULIA GETINII MPK ATAZEEKAA KA WEWE.
    CHEZEA BAHATIII ILETWAYO NA MUNGU DIDA ANAJISEMEAGAAA
    UZURI UNAPATIKANA KWA HELA TU

    ReplyDelete
  7. Yuda Iskariot huyo!! sasa huko ulaya anakaa kama nani!! balozi au msaidizi wa balozi!!!! sisi tunajua ndoa moja tu ya Bi. mkubwa huyo katerero atokomee kuzimu, chori mzoefu. Period

    ReplyDelete
  8. jamani naulizia mafuta mazuri ya mwilini ngozi yangu imeharibikia sana anagalau yawe yananifanya niwe mwangavu. ning'ae

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau queen Elisabeth ndo itakufaa,tena wala sio expensivem,elf 28 yako tu pale kituo cha makumbusho kuna mama ana duka la vipodoz,frem baada ya uchumi supermarket,ni orijino sio fekii.mm ni shuhuda

      Delete
  9. duh unaweka post afu unaogopa comments hihihihii!!si uweke basi post za watu wa kawaida..unaogopa eeeh..acha watu wajimwage na freedom of spichi..

    ReplyDelete
  10. Makaratasi hayo

    ReplyDelete
  11. Uyu mzee bora alifukuzwa mission angekuwa aibu tupu ye kutwa Na Wanawake pyuuuuu

    ReplyDelete