asas

asas

sintah

sintah

FURAHI DAYYYY

jeshi la mtu mmoja

Unstoppable

Madam CEO
Watu peopleeeeee, it is furahi day na weekend it was great in Johannesburg, Pretoria, Durban,Capetown ilikuwa raha mnoo, wajameni usiwembahili ukipata nafasi weekend ondoa uchovu na safiri kidogo, my trip ilikuwa balaaa haki vile nili enjoy balaaa....

38 comments:

  1. Umerudia nguo sinta kama sio kuturushia picha za siku ileeeee. kwani huna nyingine?

    ReplyDelete
  2. Hilo gauni litakoma mbona🙌

    ReplyDelete
  3. Christina bwana, apo South Africa tu mbwembwe hivo
    Vepee ungeenda Vegas???
    Grow up bwana mama wawili

    ReplyDelete
    Replies
    1. Punguza hasira ata namanga hupajui
      kitulize kidogo muache sintah aitwe sintah

      Delete
  4. Hilo sweta kiunoni umenikumbusha zamani mtu ukijiblidia shule
    Hahaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Shosti utakua wa Arusha Mbeya joto la muji hatujuagi masweta unazungusha sketi mdogo mdogo unasepa

      Delete
  5. ANAINJOY DIDA ULOMTUKANAGA HAJUI ENGLISH ELIM NDOGO. MAISHA BAHAT NA KUJUA. KUTAFUTA
    WEWE UMETOJA LEO UNATAMANI IWEKE POCHA MPK ZA RANGI YA MAVI YAKO MFYUUUUUU

    ReplyDelete
    Replies
    1. serikali ingetilia mkazo hizi shule zetu za kayumba its a pity mtu mzima kama wewe huwezi kuandika cha kusikitisha zaidi utakua msichana mzuri mrembo

      Delete
  6. OOT: Wajameni nina mtoko leo na kidogo siko vizuri nahitaji kujua zile pedi za kuingiza kwa bibi zinaitwaje na zinapatikana wapi??

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwani ukivaa ya kawaida itakuwaje? basi weka tambara.

      Delete
    2. OB me nanunuaga mlimani city ama supermarket yoyote ile

      Delete
    3. tampad any super makert inayoeleweka or duka la madawa uswahilini hupati ngo kuna siku niliingia supermakert moja ya maana tu nilishaangaa nilipokosa!

      Delete
    4. pharmacy wanauza ulizia OB Tampons. Supermarkets pia zipo section ile ile wanapopanga pads

      Delete
    5. Zinaitwa tampons. Nunua Tampax compact au Tampax Pearl ni rahisi kuingiza. Kwa wenye very heavy flow wananunua super plus, wenye heavy flow wananunua super na wenye normal flow - regular. Kumbuka kusoma instructions za jinsi ya kutumia , masaa ya kubadilisha na usafi wa mikono kabla hujaingiza hiyo tampon maana thrush na toxic shock syndrome vitakuhusu usipokua msafi.

      Delete
  7. KUNA WATU WANA WIVU HUMU. KAMA MNAMPENDA HUYO DIDA SI MKESHE KWENYE BLOG YAKE HUMU MWAFATA NN. HUYO DIDA MWENYEWE HANUISH KUMSEMA VIBAYA MNAPOPAJUA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hata mi NAMPENDA DIDA
      MTAFUTAJI
      ANAJIANI
      HATIKUSHIKI
      HABABAISWI
      SIO NYIE MSOMTAKA MKIPIGWAVNA KUFUKUZWA HAMUONDOKI KWA WANAIMUME KISA HAMUWEZI KUSIMAMA KWA MIGUU YENU
      LOVE KWA WANAWAKE WOTE WALOSOMAMA KWA MIGUUU YAO

      Delete
  8. mbilikimo Sinta na unafiki na uongo juu.

    ReplyDelete
  9. Una sura yenye mvuto sana MashaAllah

    ReplyDelete
  10. Mrs Juma NATURE naona ugoko umekubali haswaaa!! AISEE SINTA UMEFUBAA NI NINI?? OOOHHHH I KNOW....ROHO YAKO YA KUTU NA WIVU VIMEKUZEESHA KWELI MASKINI. Utaendelea kuwasindikiza wenzio na macho tu

    ReplyDelete
  11. Naombeni msaada hivi hii mikorogo tunayouziwa kopo elfu hamsini kwa anaejua inapopatikana kariakoo naomba anijuze ni mtaa gani nikachukue mwenyewe maana nimechoka kupigwa being za juu..

    ReplyDelete
  12. OOT
    JAMANI NAWAOMBENI MSAADA USO WANGU UMEJAA ALAMA KAMA RAMANI YA DUNIA. YAANI SIWEZI KUTOKA BILA KUPAKA MAKE UP YAANI HATA KAMA NIPO NYUMBANI LAZIMA NIPAKE FOUNDATION. YAANI NIMETUMIA CREAM KILA AINA LAKINI WAPI. NAWAOMBENI MWENYE KUJUA CREAM NZURI YA KUTOA HIZI RAMANI NIAMBIENI. AU KAMA KUNA MTU ALISHAWAHI KUTUMIA DELA CREAM YA DIRECTOR JOAN KAMA INASAIDIA ANIAMBIE NIKAINUNUE. ASANTENI.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tumia skin neal ni dawa ya kupaka usoni lakini nzuri Dana siku tat u tu ngozi itakuwa nzuri

      Delete
    2. TUMIA CLEAR ESSENCE FOR PIGMENT
      ILA LINASIMBUAGA KUISHA KWA AJILI YA JUA
      TUMIA PRODUCT ZA JUA SUN CREAM 40g KWANI RAMANI HUSABABISWA NA JUA ,MIMBA AU NGOZI IKIWA INATENGENIZA PIGMENT KWA WINGI
      INGIA
      GOOGLE ANDIKA POWER PEEL FOR REMOVE PIGMENT
      HIYO NDO JIBU ILA SINA UHAKIKA KAA BONGO WANAHIYO TREATMENT
      NI ACID UNAPAKALIWA INAONDOA NGOZI UA JUU ILOHARIBIKA
      AU NENDA YOUTUBE
      MIE NIMELIPATA KTK UJAUZITO LINANICHANGANYA KWANI LINAISHA POLEPOLE

      Delete
    3. hhahahahaahahaaaaaaaaaaaa ramani ya dunia hahahaha umeniua mbavu mpnz, dera nzuri sanaaa naitumia nenda kanunue haraka mamii

      Delete
  13. Nimecheka sana hahaaaaaaaa 🍻 WBC wapo huku Ulaya mi nilijua wata fikia hotel maana diamond ana sema anapesa wame fikia kwa mwajuma ha ha Haaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. team nyumbu naona huu tour inawa bleedisha kinomaaa na badoooo

      Delete
  14. Furahi sana ee binti sayuni piga kelele ee binti Yerusalemu..Tanzania iko ktk nchi kumi za mwisho zisizokuwa na furaha duniani. Watafiti wamesema hivyo, inaongozwa na Burundi. Waganda na wakenya wametuacha mbaali. Mi nahisi ubinafsi roho mbaya,uzushi, fitina na mengineyo ndo vinavotuweka ktk nafasi hiyo..ni hatari sana hii mnajua!

    ReplyDelete
    Replies
    1. MANENO KUNTU
      TANZANIA TUIWEKE NO MOJA
      DEAR
      SHIDA TUPU NA ROHO ZINAUNGULIKA ZINAKUWA MBAYAAAAA

      Delete
  15. A big advice kwa wanawake wenzangua, hata siku moja mkorogo hautibu magonjwa ya ngozi. Nimeona watu wengi sana hata mimi mwenyewe nilikuwa mtumiaji, sijui dela cream zote hizo nimetumia, after longterm usage ya makopo manne nyingine hata moja unakuta mishipa imetokeza yaani ukimuangalia mtu mishipa ya damu unaiona, na ukisema uache mwili unakuwa na maramani hasa usoni sehemu zingine zinakuwa nyeupe nyingine na weusi. Sisemi ili nimuharibie mtu biashara ila nawapa ushauri wanaotka kutumia, neither of these lotions zimepimwa na TFDA, wengin wanatengeneza majumbani wengine wanaenda kununua iliotengenezwa Uarabuni na kuibrand tu. Wanasema sijui zinang'arisha hazichubui ni BIG No! Hizi lotion zote za Insta zinachubua hazina tofauti na ndio maana wanawske wengi siku hizi unakuta masugu vidoleni na walivyo wajanja wanawauzia na dawa ya kutoa sugu. Wanawake tubadilike aiseee me nina mifano ya watu wengi waliotumia hio Dela wakaacha utapendeza kwa muda tu lakini baadae mwenyewe utaahca, msidanganyike sijui ndio wasanii kina nani wanatumia, ni uongo wanaandika tu kujibrand, tumieni products natural, grace products, queen elizabeth, oriflame sijui na mengineyo tena zilizothibitishwa na TFDA na sio mikorogo ya Insta, wengine wsnauza hata majina hayana mtu bado huogopi unanunua. Bado mnauziwa na madude ya kuweka huko chini SMH!! Wanawake tujihurumie jamani.

    ReplyDelete
  16. haya just after typing this naambiwa mtu kaweka picha za watu tofauti insta eti before and after. Mtadanganywa mpaka lini? Nunu products ambazo ziko madukani zimethibitshwa na TFDA, ipende ngozi yako, msichanganyikiwe na picha za insta hizo wengi wana edit hawa mastaa ukikutana nao ni tofauti na baadhi ya wauzaji wa mikorogo hawaitumii.kujichubua sio kujipenda.

    ReplyDelete
  17. muone kwanza lilivyo libaya kama roho yake, na vigulu vyake baja utafikiri banio la ugali, cheap woman....

    ReplyDelete
  18. OffTopic: Habari wanajamvi. Ninaomba msaada wa namba ya simu ya mganga wa kienyeji. Ninahitaji sana msaada wa haraka. Tafadhari, msianze mahubiri. Natambua kua Mungu yupo, na yeye ndo muweza wa yote. Lakini katika hii dunia kuna mambo mengine inabidi tuyafanye kidunia. Tafadhari, nipo serious kwa hili. Mwenye uhakika na mganga huyo tu, na mawasiliano aweke namba hapa na aniambie mganga huyo anapatikana wapi na ni kiboko ya tiba zipi. Utani, matusi, mahibiri na mengineyo, tafadharini peleka sehemu nyingine. Nina shida sana na ya haraka na ni very serious. Mi ni mtu mzima naelewa nini nafanya. Asanteni

    ReplyDelete
  19. Hilo juso unavyoliweka.... basi na jipua ndo linazidi kuchomoza. Mapozi utadhani yale ya wakaka mapunga (mashoga).

    ReplyDelete
  20. Naona bibi wa mtaa B kahamia kwa Zamaradi, katoka hapo karudi wa Chidi Benz. But this time amenikuna. Kotekote nam-support 100%. Mtu ndoa hamna ila sasa huko kujishebedua!!! Na mtapangwa sana kwa kupenda vya kupewa. Bado huyo wa unga nae: kufanywa upunda sana mwisho wake ni kubwia ndo ule. Wasanii mmezoea kubebeshwa hayo mazigo (na kudanganyika na starehe za kishenzi) ndio maana mnaishia kama vile Chidi Benz.

    ReplyDelete
  21. Nimefurahi juzi Msee Yusuph kamshushua Dida kiutuzima Mwanaume hasimami kikwelikweli hadharani mwanaume anasimama chumbani bibi upo? Yako yamekushinda ndoa tatu bado umekalia kutoka povu na ndoa za watu watu wafupi mna tabu sana.

    ReplyDelete
  22. Ila umenenepeana balaa, na hivi shepu yako kama yangu basi balaa, anza tena mazoezi bwana

    ReplyDelete
  23. Wewe Anoy hapo juu tumia DELA CREAM YA JOANITHA NI NZURI ITAKUSAIDIA.

    ReplyDelete
  24. Mbona huyo anaeuza cream uso wake haupendezi au mganga hajigangi?

    ReplyDelete