asas

asas

sintah

sintah

HAPA NA PALE ZA MUJI WA DAR-ES-SALAAM...



Uwiii  kijana mdogo kama Dulla anahonga gari wewe muzee mtu mzima mpaka mvi zinakutoka hata hujawahi kumnunulia demu body spray?? aibu yako, kuna mizee mibahili wajameni khaaa atakununulia chips kuku na  na wine, halafu hawa wazee wana wine zao ni St Anna, Dompo akijipinda kidogo Robertson hawaendi mbali na hapo, kama uongo mtu aje abishe hapa, mpaka useme pooo ila mwambie baby naomba hela niongezee ninunue kiwanja mbona atahama mujiii na kukimbia, bora mkae na vijana wenu mdanganyane msogeze siku za kuishi, ona sijui mina sijui miner  hana wasiwasi anatimiziwa kila atakalo kama mwanamke wajameni kuna watu muji huu wanajua kuhonga na kubana kote kwa uncle Magu bado watu wanatoboa na kuhonga mbayaaa, heeee tafuta danga lako la maana achana na viwanaume vya Instagram, Facebook na Twitter, kamata danga la maana dada weeee....

35 comments:

  1. Uzuri unachangia sasa wewe mwenzangu namie tumbo huko ziwa hihaa umejichubua rangi haileweki umejaa sugu mwanaume gani atakupa chamaana utapewa chips kuku tu lol....ona mtoto uyo rangi ya mtume shepu usiseme hata kama mimi mwanaume wallah nitajitolea tu maana hamna hasara

    ReplyDelete
    Replies
    1. HAHHAHAHAHAHA eti rangi ya mtume ndo maana hawaachi kujichubua. haya jamanii endeleeni kunywa maji kwa magaloni labda mtaambulia corola

      Delete
  2. Kuwa Huru na Vya kwako ndo best Advice. Fanya kazi angaika ki malkia wa nguvu ununue gari lako na vitu vyako. vya kuogwa viwe bonus tu kwako. Vingine adi uvipate lazima ujikande maji moto baadae.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hilo ndilo neno, sijui kwa nini wanawake mnapenda sana KUHUNGWA ?? WHAT IS THE HELL WITH YOU WOMEN , Binafsi juzi nimejinunulia Toyota klugger yangu yaani hadi raha , nina raha nalo halina masharti, ukute huyo dada kato ndogo ndio kapata hapo ma kadi hana 1 heheee abeg wanawake tufanye kazi tutafute VYETU , Na wewe Sinta turushie wanawake walionunua vyao kwa jasho lao Bana wewe

      Delete
    2. WE NDO MWANAMKE UNAYEJUA UMUHIMU WA CHAKO
      SINTAH NA WENGINE MTANGOJA KUHONGWAA NA MKIPEWA SHIDA NA MATESO MNAVUMILIA KWA KUWA MWANAUME MUHIMGAJI
      MTAKUWAKAA WANAWAKE WASOJITAMBUA CHIKU WA MZEE YUSUPH !!
      ETI NALETEWA KILA KITU NDANI NDO MAANA YA KUWA MWANAMKE

      NDO HAPO MNAFANYWA WANAUME WATAKAVYO KWA KUOGOPA KUACHWA

      Delete
  3. Sintah inaonekana una experience sana na hivo vi babu! Anyway my point is sintah sjui akili yako imekaaje mwanamke mwenzangu yaani badala uwashauri ur fellow women esp these young girls wanaingia sana in ur blog wasome, wafanye kazi, wafanye biashara ili wachomoze unawashauri eti watafte madanga hvi kweli sintah ungekua na mtoto wa kike huo ndo ungekua ushauri wako! Ndo maana sikukuona kwenye list ya malkia wa nguvu na km unasubiri kuhongwa my friend kutoboa ni ngum sana utahongwa sanasana wakijitahidi sana gari mimi sijui hii dhana kua wanawake hatuwezi mpka tuhongwe inatoka wapi jamani kwaniii hao wanaohonga wanapataje hela kwann na ss tusizitafte? ttzo ss wadada wa sikuhzi tunapenda kujifanya hatuwezi kuvunja biscuti hadi iloekwe kwenye soda! Why not make our selves super rich by doing businesses n inspiring each other kwann tutegeemee wanaume ambae tukianza tu kuchuja tunamwagwa anachukuliwa mwingine mwisho uzee huo unatufika hatuna cha maana cha kuonesha about our lives! Yan mii naumia mwenzenu natamani niwaamshe wanawake wenzangu mnaweza jamaniiiiii ur so strong and u have so much potential, u can make it in life without sacrificing ur dignity!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimekupenda bureeee Mdada , yani nchukia hunizidi mimi , anyway pale changu anapotoa ushauri kwa Machangu mengine sishangai ndio ndio kina Mwammy nyie , Mpaka Mchune watu ndio mringishie , Acheni wanaume wawe wa kutombana nao tu vitu tafuteni vyenu

      Delete
  4. Hahahahaaa nimecheka mbavu sina kweli vibabu vingine majipu Sinta umegonga kwenyewe. Msisahau kuwatembelea Instagram 'Kichwapanzii' na 'govilamzung' kwi kwi kwi nilikuwa na stress wameninyoosha mpaka kuna mtu kanishangaa mbona za siku nyingi hizo ila ndo nimezifuma nifanyeje.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huyo Kichwapanziii kazi hana , acha kujipigia debe hapa Mwanamke hata follower wenyewe ni wapuuzi wenzio tu , umegeuka Mtetezi , hovyo!

      Delete
    2. Uyo kichwa panzi yuko kama analipwa na moja ya marafiki wa mange wa zaman ili kumchafua haiwezekan hater wa kawaida awe vile anatumia nguvu nyingi sana kumchafua yan anaongea kama chiz hana point anaropoka tu

      Delete
    3. Kama we mwanamke kweli kasemee kwakichwapanzi uharo wako tuone mavuzi yako ya shaba kichwapanzi anatunyooshea simbilisi mmoja Anaitwa toto la choko mange,nahatakama hatuchangiagi kule tunaopitakusoma kwake tukowengi na wamaana tu,ilakwakuwa hatuna acc fake hatuwez ku comment tunasoma tunacheka tunagonga cheers makazini kwaraha zetu,msionakazi ndio mtamtetea mange Sisi tunasema apondwe tu kama yeye anavyochafua wenzie na aanikwe mpaka pumbu za baba ake.

      Delete
  5. Chezea mambo ya malovee wewe nami natafuta mwenye nazo anitunze

    ReplyDelete
  6. kichwapanzii mi nakuelewa sana huko insta japo Sintah anabania comments zangu

    ReplyDelete
  7. Maisha ya instagram ni maigizo mwanawane.. Hamna kitu hapo. Ndio hawa kutwa kushindia instagram.. sijui hata kula watu wanakula saa ngapi. Yeye na bwana wake, kutwa instagram. UTOTO UTOTO tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau umenena. Maisha ya Insta maigizo mengi. Huyo Miner na hyo bwana ake wanapenda show off sana. Nawajua hawa watu. Ili gari hamna chochote hapa. Mashauzi tu. Tujue Dullah na yeye anampenda. Wakajambe mbele huko

      Delete
    2. nasikia dullah kanunuliwa na njemba moja hiv hapa dar,haha hapo miner kapigia picha tuu bongo bana duh

      Delete
  8. Na ukifukunyua kidogo tu unakuta sembe at work au kaole. Yani watu hawana kazi jamani zaidi ya picha za instagram.

    ReplyDelete
  9. cpendi kuzungumzia ili swala maana ndio waliostahili kupata tokea mwanzo tanzania ya blaablaa kwa sasa tuiondoee maana watu wawili uwezi kuwashinda watu tisa wenye uwezo sasa

    ReplyDelete
  10. yashakukuta shogaa?

    ReplyDelete
  11. mwanamke umekosa maadili wewe....unawashauri madada badala ya kujituma, kufanya kazi kwa bidii watafute madanga....sikutegemea ushauri huu utoke kwako sintah... am realy disappointed.... simaanishi mtu asimpe zawadi mpenzi wake ila ku-encourage wanawake watafute madanga.... this sound sooo ABSURD.. SHAME ON YOU!

    ReplyDelete
    Replies
    1. mshenzi sana sinta , halafu anajiita msomi hovyooooo

      Delete
  12. loooh kwa karne kama hii bado tunawazia kutegemea watu me nadhani tutafute kwa nguvu zetu kama zawadi ukipewa basi iwe kama nyiongeza tu na tunatakiwa kuwa na mapenzi ya dhati na sio kuangalia pochi ,ndio mana siku izi akuna mapenzi mana watu wanawaza kuongwa kuliko kupenda

    ReplyDelete
    Replies
    1. Uwiiii wastara Sajuki mpenda NDOA
      Kaachika tena Mungu msimamie
      MITIKISIKO YA PWANI TIMES FM UTAMSIKIA WASTARA MWENYEWE

      WANAWAKE TUJITUME JAMANI KULIKO KUBEBA MATATIZO

      Delete
  13. Kwanza huyo dullah si rafiki na kale ka dvator sijui David na Yule Mtoto si riski vivyana vya siku hizi na vyenyewe vina mabwana Vika inamwishe na wa zingu alafu vikija mtaani vina jifanya mapendeshee sasa huyo dullah anapesa gani ya kuhonga Kina dada muwe makini

    ReplyDelete
  14. USHARI TAFADHALI WANAWAKE WENZANGU !!!!
    WASTARA KABLA HAJAOLEWA ALIINGIA KWA KISHINDO UKEWENZA
    AKAANDIKA NAVMANENO JUU KIKO WAPI KAINGIA KUONA MKATO WA CHUMBA KAPEWA TALAKA
    HIVI WANAWAKE TUTAAMKA LINI MTU UMEBEVA MATATIZO KAA ULIUMBIWA WEWE MUNASHINDWA KUKAA KUFANYA IBADA UNAINGILIA NDOA MWANAUME ANAOAGA NA KUACHA KAA ANAVOSHIKA UDHU KILA ATAKAPO KUFANYA IBADA
    WASTARA ALISHAURIWA ILA AKAONA AAAA MBUNGE
    NA HATA BUNGENI HAKUFIKA
    SASA TUSHAURIANE JAMANI ILI TUSIJIDHALILISHE MAGAZETINI
    TULETEEE MADA ZA MAISHA ILI TUSIWE WATU WA KUDHALILIKA KILA SIKU
    WASTARA ATAHESABU NDOA ASIPOPSTA USHAURI
    ALAFU NI MZURI NA ANAWEZA KUTAFUTA
    SASA KUPELEKA TALAKA YAKE MITIKISIKO Y PWANI INAHUSU NINI
    UKIACHIKA SIUTULIE TUNAKIDHALILI WANAWAKE

    ReplyDelete
  15. Nawe Sinta km huna habar uwe unakausha, utumbo gn huo ss, hiyo elimu yako inakusaidia nn ss! Badala ya kuwapongeza wadada wanaojituma kwa kutafuta pesa zao na kufanya kaz kwa bidii unatuwekea huu utumbo.... nina waswas na elimu yako

    ReplyDelete
  16. Ukiwa katika fungu la kukosa wewe ni wa kukosa tu hata utembee na chimpanzee. Hakuna cha vijana wala wazee. Kama mie jamani nilikuwa na wa rika langu hakuna kitu. Nikapata niliemzidi ndo kabisaa headache. Nikajaribu mzee wa makamo mamaweee kama alivosema Sintah, ni lina pesa ila bahili hata kupiga simu linaona kama linaliwa pesa. Nisipolipigia linalia eti kwanini silipigii. Linajua kabisa kwamba wakati mwingine sina pesa eti linasema niwe naliomba badala ya kunipa tu. Sasa nimejikuta nimerudi kwa kijana tena na nakula kwa jasho langu. Nae akinizingua ni bora niwe peke yangu jamani. Inachosha sana kukaa na mwanaume anaekutoa jasho kwakweli, hasa ukiwa wewe ndo mwenye mshahara mkubwa. Kama dudu mbona kuna tule twa plastic? Wanaohongwa wana bahati zao haijalishi katoa k ama tigo. wengine wanatoa vyote hivyo na hawapati kitu wanaishia maumivu tu ya mwili na akili. Habari ndo hiyoo! naandika huku nasikia maumivu ya kuwa ktk fungu la kukosa. inatia hasira sana jamani aaah!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Usijiite fungu la kukosa. Kweli wapo wanaohongwa ila si huyo bwana alietajwa na Sintah hapo juu. Yeye na demu wake ni watu wa maigizo... watoto wa mitandaoni. Kitu cha muhimu mpenzi ni kukazana na maisha, yani kujibidiisha katika kazi au biashara. Kutoka kupo tu mwenzangu. Tusiweke akili kwenye vya kupewa.

      Delete
    2. Kwa tunaomjua Dulla wala hatuumizi kichwa. Maigizo hapo

      Delete
  17. Uyo dula anafanya kazi gani? Labda na mi nilengeshe kwa mkaka mwenye kazi kama iyo. Maana sijawai kuona picha ya ofisini wala shambani au biasharani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwah kwah kwaaaah mechekaje!

      Delete
    2. Kwah kwah kwaaaah mechekaje!

      Delete
    3. hana ishu yoyote mjini, na hela yenyewe hana, hiyo gari kama yake huyo demu tutaiona insta..lol.. dula mwnyw pusha tu

      Delete
  18. Minimemuelewa sintah ilawengi humu mmefeli kabisa,sintah kaandika kinyume tu kama akiliyako imelala changamsha puzzle hakuna kuhongwa ni fix tu hizo

    ReplyDelete
  19. MSCHEEEW KUKOSA KAZI UKO,UYO KICHWA PANZI BWEGE TU,C AJITOKEZE SASA AACHE KUTUMIA FAKE ACCOUNT,

    ReplyDelete