asas

asas

sintah

sintah

HELLO TUESDAY.....



Unstoppable

Ms Manongi

mumie yake APM

21 comments:

  1. miss manogi una pua kubwa, hv kwa nn usiende kuifanyia upasuaji

    ReplyDelete
    Replies
    1. upasuaji wa pua dola elfu sita na hapo inaweza isitokee vizuri wakaaribu zaidi, urudi tena baada ya mwaka nyooo kupona kabisa baada ya surgery ni miezi sita hadi tisa. na asilimia 80 madr wanachakachua hadi wakupatie ni bahati sana, nipo majuu na nimefanya kwa best dr ila ndo nilirudi twice.
      kama pesa ipo aende moja kwa moja kwa dr nassif kule hollywood.

      Delete
  2. Guy naomben tips jins ya kunyoa papuchi vzur bla kutokewa vipele na muwasho vitu gan vya kupaka baada ya kunyoa

    ReplyDelete
    Replies
    1. NUNUA CREAM YA KUNYOLEA (VEET) NA NUNUA AFTER SHAVE
      ILA WADADA HESHIMA IMEKUA ADIM BLOGS BDO PA KUULIZIA MPK MAMBO YA NDANI MBPNA WANAUME HATUWASIKII NA MASWALI YA KIPUMBAVU
      TUINGIE MADUKAN TUWE TUNAULIZA
      TUINGIE GOOGLE TUANDIKE JIBU LINAKUJA
      IMEKUWA AIBU SANA MOTANDAO INATUDHALILSHA WANAWAKE

      Delete
  3. Dah,christina siamini kama ww ndo ulikuaga mzuri enzi zile za juma.
    khaa sio kwa kuchuja huko.ni mkorogo au ndo wazuri wanazaliwa kilsiku kwahiyo nyie wengine mnaachia ngazi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Utuuzima nao
      Nawanaume wanatuvhakaza
      Mie nilichikiona ni pua ya kibantu
      Macho kaa ya Nisha maana utadhan mjusi kabanwa na mlango

      Delete
  4. Kiukweli hujapendeza maana shingo limekakamaa kama kibibi cha miaka 80, yaani hata mama yake mondi anakushinda kwa kutokelezea, ukiwa unajishauwa au unawakosoa wenzio uwe unajiangalia na wewe ulivyo maana pua kama nguruwe mfuuuuuuu

    ReplyDelete
  5. MASKINI SINTAH UNATIA HURUMA KAMA CHIDI VITZ

    ReplyDelete
  6. Maji mengi bi dada yanakuharibu sana. Picha ya zamani na ya sasa ni tofauti sana.
    Salaam zangu ziende moja kwa moja Instagram kwa kichwapanzii na govilamzung.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahha kichwa panzi aka mtumbua majipu kiboko ya kimbau mbau nakupoenda kichwa panzi sanaaa, wewe ndio mtetezi wa wanyonge

      Delete
  7. Sintah please usibanie comments zangu za kichwapanzii na govilamzung wa insta

    ReplyDelete
  8. MMEANZA KUMKUBALI MAMA AKE MOND HAHAHAA SOON MTAMKUBALI NA ZARI.CHEZEA UKIGEU GEU.

    ReplyDelete
  9. Huyo Kichapanzii kero tupu huo mchezo wa kutukana kila mtu unachefua sasa , anamatatizo sana , by the way ni mtumwa wa maisha ya Mange , hivi anashughuli kweli ?? wanawake wa Tanzania o SAD

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hakika Kichwapanzi ni mtumwa wa maisha ya Mange. Mpaka anatia huruma.

      Delete
  10. KICHWAPANZI KAANZA KAZI YA UTETETEZI MADAI YAKE ANAMTETEA MONDI BIN LADEN HAHAHAHAHAH YULE SUPER STAR ACHA WATU WATOE MAONI YAO , WHO ARE YOU UNATAKA ASIFIWE TU HOVYOOOOOO

    ReplyDelete
  11. Solution ya kunyoa bila vipele nenda kafanye wax uchi unakua kama mtoto soft mpaka rahaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wee kamwe usifananishe juchi la mtu mzima na mtoto. Haa!..wa mtu mzima uvokomaa vile kwa mivooz na kukwanguliwa kila mwezi utakuwaje ka wa mtoto? astafillulah!na makunyanzi yale yanayosababishwa na kwenda mwezini Come on men!khaa

      Delete
  12. Naona umepiga kitu cha KISS by Wema Sepetu....Almanusura Unoge ila roho yako mbaya ikasema hataaa you shall look like the devil you really areπŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…

    ReplyDelete
  13. Pua hiyo nayo kubwa? Kadogo kabisa ako. Hamjaona yangu nyie, mtajificha uvunguni. Ninavyoiringia sasa, utacheka ufe. Ok byeee

    ReplyDelete