asas

asas

sintah

sintah

IPI IMEMTOA BOMBA MADAM CEO, TOM FORD AMA CELINE???

Celine
Tom Ford
Huyu dada alikuwa anajaribu ktk kama CEO

Heeee we back againnn, najua mlimisi siku kadhaaa tulikuwa tunaweka sawa mitambo ili twende sambamba, na kuanza tu nawaletea madam CEO katika ubora wake wa hali ya juu akiwa ndani ya South Africa akipigilia ma designer wawili tofauti na yupi aliyemtoa bomba kati ya hao? Celine ama Tom Ford??? jumatatu yako unaionaje? weekend ilikuwaje?? welcome againnnnn tunaanza kubloguwa haswaaa....

34 comments:

  1. peleka ushamba mpare wewee...unaringishia miwani kama mchomea grili wenzio wanaringishia yatchs,majumba etc ...nenda kachonge lipua kwanza ndo uje upyaaa,otherwise you are useless like your brain

    ReplyDelete
    Replies
    1. Asoumba haumbui naona unajipa kazi ya Mungu sio??pua ya Sintah,inakuhusu nn binadamu acheni kumkosoa Mungu

      Delete
  2. Mmmmh hujapendeza hata kidogo sinta.

    ReplyDelete
  3. Eti huyo udada alikuwa anajaribu kufanana na CEO..hamna lolote wewe ndio ulikuwa unajaribu kufananya nae cheki la liwigi lilivyokupuka.

    ReplyDelete
  4. Ungeuliza fekero ipi imekutoa bomba....sio kutaja majina ya ma designer wakati umepigilia fekero... Kiufupi fekero zote hazijakupendeza

    ReplyDelete
  5. Hahahaha sintah upo km chura embu vua hyo miwani hujapendeza hataa

    ReplyDelete
  6. WANASEMA WATZ SIKUJIZI SOKO BORA LA WA DADA WASOOLEWA LIKO
    SOUTH AFRIKA
    HUKU WAKIKWAMBIA WANIGERIA MATAPELI
    WAKONGOMANI HAWARLEWEKI

    WAKENYA SAWA NA WATZ
    HAPO NAONA KICHWA TUU NA NYWELE UMEKIDANGANYA CEO

    ReplyDelete
  7. Kama dume la siafu khee!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahahhahahahahaha kiruuuu mbavu zangu!!

      Delete
  8. Celine, Tom Ford na hilo wigi Luiza Mbutu au??ka dafu limevalishwa miwani. Jipange upya CEO.

    ReplyDelete
    Replies
    1. 😏 wivu ndo unaokukondesha kama unakunywa supu ya cementi na misumari mfyuuuuuuuuuuuuu👌

      Delete
  9. Jamanijamani jamani mchina sio rafiki. Watanzania acheni tamaa rizikeni na hali zenu namambo yeNu. hiv mmeona picha za madam fake? tako limekua na matuta km ile lami ya ruvu chalinZe. Uwiiii ni aibu. Hivi team nyumbu full ushuxi mmeshindwa kumshauri avae nguo za kujiachia? khaaa sio kwa mabonde yale.
    Mhhh nahisi pia madame ameingia kwenye dozi. Dozi ndo inaleta unene wa kuvimba namna ile

    ReplyDelete
    Replies
    1. Temea mate chini jamani, haaa, haya ya dozi tena yamekuwaje? jamani usichoweza kukiumba, usikiumbue

      Delete
  10. hahahhaha!!!!!!!!!!!!!!!
    jaman watu mnajua kuwakosoa wenzenu kahhh!!! mnavyomtukana CEO wetu jamn pls acheni
    ila kiukweli kabisaaa bila ya kutumia neno llt by
    CEO hiyo miwani yote haijakupendeza hata kidg jrb kutafuta mingne,
    uso ni mpn but kwa hiyo miwani bado na kwakuwa umepungua ndo mana haijakaa sawa
    sasa kazi inakuja pale kama ndo umenunua hiyo miwani ukoooooo bondeni mana itakulazimu uigawe uku ukilia, fanya hivyo huna jinsi CEO wetu
    nakupenda wengne wakae kimya

    ReplyDelete
  11. Housegel wa SintahMarch 14, 2016 at 4:37 AM

    Hiyo tom ford imekutoa mwaya hila umeinama sana ungesimamisha shingo kidogo..... Wenye wivu na roho mbaya kuponda tumeshawazoea....... We love you ceo wetu

    ReplyDelete
  12. Humu ndani kuna wajuaji kutwa kumponda CEO wetu endeleeni kupiga upatu yake yanamuendea na wageni mnakaribishwa mje kutoa stress maana kwa mwafudenge kumeyeyuka sasa kama nawaona misukule😌mnavyokuja kujibanza huku

    ReplyDelete
  13. 🙉uwiiiiiiiiii nimekupenda bureee ngoja wafuwasi wake waje kumtetea maana utasema kawapa limbwata🙆

    ReplyDelete
  14. Tom ford imekupendeza sanaaaa

    ReplyDelete
  15. Mwanaharamu wewe Anony 2.23 AM. kama unajua kuumba ungejiumba mwenyewe mwenye uso kama tako la bibi yako. dozi unakunywa wewe naukoo wako.

    ReplyDelete
  16. hupati usingizi kwa kumuwaza wema. vuna nguo uonyeshe la kwako kama zuri uso na uchi wako unakomaa kwa Arv kama si dozi ya kichina.

    ReplyDelete
  17. DEVOTA DIVA NA TEARM YAKE
    NAWASIFU KWA HESHIMA MLOIWEKA INSTAGRAM
    KUIFUNGA ACCOUNT YA HERRY NASE PECODECO
    MAANA WATANZANIA WALIMJUA HERRY TOKA ZAMANI KAMA NI ....,
    HAWAKUMREKEBISHA WAKANGOJA AFE
    SIMITUSI WALOKUWA WAKIANDIKA UTADHANI HERRY KACHUKULIWA MSUKULE ATARUD KUSOMA INST YAKE LOOOO
    NARA ALIKUWA BWABWA LA MENEJA WA TV FULANI BASI MTU ANATIKANAA MAITIII WAKATI HAISAIDIII NI KUJAZA UKUTASA BUREEEEE
    MTUKANE MTU UNAMWONA
    SASA UTUKANE ALOKUFA SISAWA NA KULICHAMBA SANAMU LA KARIAKOOO
    .NA WENGINE MNAOJIJUA MI BWABWA MUWAONESHE NDUGU ACCOUNT ZENU MKIFA NAITUKANWE MAANA FIKO HAKINA TAARIFA MTADHALILIKA INST NA MITANDAONI

    ReplyDelete
    Replies
    1. usiongee usilolijua, aliyefunga account ya Pacodeco yuko Houston na anazo personal emails kutoka Instagram zenye jina na namba ya simu ya mtu aliyekuwa anawasiliana naye kwa siku mbili mfululizo alituma kwenye group la whatsapp inaonyesha details zote. mpeni heshima yake dada wa kichaga, sema ndio aliomba asitajwe jina

      Delete
    2. who cares kama ni mdada wa houston, the point ni kwamba Devota ambaye alikuwa close friend wa marehemu ali initiate, case closed!

      Delete
  18. DEVOTA DIVA NA TEARM YAKE
    NAWASIFU KWA HESHIMA MLOIWEKA INSTAGRAM
    KUIFUNGA ACCOUNT YA HERRY NASE PECODECO
    MAANA WATANZANIA WALIMJUA HERRY TOKA ZAMANI KAMA NI ....,
    HAWAKUMREKEBISHA WAKANGOJA AFE
    SIMITUSI WALOKUWA WAKIANDIKA UTADHANI HERRY KACHUKULIWA MSUKULE ATARUD KUSOMA INST YAKE LOOOO
    NARA ALIKUWA BWABWA LA MENEJA WA TV FULANI BASI MTU ANATIKANAA MAITIII WAKATI HAISAIDIII NI KUJAZA UKUTASA BUREEEEE
    MTUKANE MTU UNAMWONA
    SASA UTUKANE ALOKUFA SISAWA NA KULICHAMBA SANAMU LA KARIAKOOO
    .NA WENGINE MNAOJIJUA MI BWABWA MUWAONESHE NDUGU ACCOUNT ZENU MKIFA NAITUKANWE MAANA FIKO HAKINA TAARIFA MTADHALILIKA INST NA MITANDAONI

    ReplyDelete
    Replies
    1. swadataaa walikuwa wanamuogopa alipokuwa hai, usikute wanaomtukana na wenyewe ni mapunga

      Delete
  19. Kumekucha mnajadili hata matako ya watu
    Simuweke NA nyie

    ReplyDelete
  20. Hajapendeza acheni kumdanganya mwenzenu

    ReplyDelete
  21. HA HA HAAAA MBONA TEAM VIGUUFITO MMEPANIKI BAADA KUSIKIA KUWA BOSI WENU KAANZA DOZI. KWANI UONGO DOZI NDIO INANENEPESHA KAMA BOSI WENU ALIVYONENEPA MAANA SI KWA HIPS 4 HUKO. HALAFU KAHARIBU PICHA YA LULU NA MAMA SAMIYA UTADHANI ALIITWA KUMBE ALIENDA KUUZA SURA. POLE ZAKE MAANA MPAKA MTOTO IDI KESHAAMBUKIZWA UFEKERO.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hips 4 ndo unazipenda ukiona picha yake tucha kwanza kuangalia upapendapo

      Delete
    2. kweli alichafua picha, chini alivalia malapa goooosh!

      Delete
  22. Leo nimeamua kuandika nymbo nzima ya Muimbaji Maarafu kele visiwani maana nakuhisi unajisahau sana dadaangu.
    1. Hivyo unadhani kwa yakini watakiwa
    2. Hujui hao mafani kwamba wanakuzuzua
    3. Ama rogi tena rogi namba wani:)
    4. Watu woote wakujua...

    5. Kama wewe kama wewe upendwe nini?
    6. Khasa khasa kwa uzuri gani?
    7. Si wa sura si wanywele si wa uyuni (macho)
    8. Mbele ziro nyuma hakujulikani
    9. Baraka ya wanja kujipakaza machoni

    10.Nimekusidia leo roho nikurushe
    11.Kama unayo presure nikupandishe
    12.Usijuzuzue wacha leo nikupashe
    13.Na hao mashabiki wacha wasikupoteshe

    14.Tumewaona walo wazuri wa kweli
    15.Kila kitu chao wao naturali
    16.Wema,Lulu ndio wakupigiwa mithali
    17.Sio wewe hadi kujitia kemikali
    si basi tu si basi tu!!!

    ReplyDelete
  23. Hapana jamani. Miwani mikubwa mno. Nasema tu ukweli wala sina haja ya kukuchamba. Kwa sababu kwa uzuri wewe ni mzuri. Una baby face. Lakini hiyo miwani acha. Kaifiche kabisa usiione ili usipate hata mshawasha wa kuvaa. Sawa CEO wangu?

    ReplyDelete
  24. Naomba file la rubani wa gari nyeusi general aviation nasikia ni shoga

    ReplyDelete