asas

asas

sintah

sintah

JE CHUO KIKUU KIMTAMBUE MASOUD KIPANYA???

Masoud Kipanya alitabiri haya

na yametokea

Chuo kikuu kimpe Heshima yake Masoud wa Kipanya kwa utabiri wake naye aitwe Dr Masoud

3 comments:

  1. Ha ha ha haaaa, kwa utabiri huu kimtambue tu aseee...

    ReplyDelete
  2. Anastahili siyo kwa utabiri tu ila kwakuwa kazi anazofanya zina mchango mkubwa kwa jamii na nchi kwa ujumla

    ReplyDelete
  3. Bora ya Kipanya kuwa Dr. kuliko Kikwete....yaani Dokta lakini hajuwi anafanya nini.

    ReplyDelete