asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

Wajameni ni siku nyingi sana hatujakutana katika kijiwe chetu ku discuss mambo ya muhimu mno haya sasa leo tupo hapa kwa raha zetu ku discuss mambo tofauti yakiyoikumba hii jamii, watu wangu wa nguvuuuuu mnalolote la kusema, la ku suggest , la ku discuss kaibu katika hiki kijiwe, umeolewa mumeo anakusumbua unataka wadau wakushauri jinsi ya kuishi na huo mzigo, hupati watoto kuna watu wanajua sana ma Dr hapa, haya mwanawani karibu tujumuike katika OOTD

25 comments:

  1. OMBI LANGU LIENDE KWA WANAWAKE WA KITANZANIA , JAMANI KUTUKANANA NA KUDHARIRISHANA IS SOOOOOOOO OLD FASHIOOOON ! YAANI STUPIDITY EVENT EVER TUNAWAOMBA KWA HESHIMA NA TAADHIMA MJIHESHIMU WANAWAKE WA TANZANIA , WAKIONGOZWA NA

    KIKONGWE - LINDA - USA
    KICHWAPANZI - HAJULIKANI ALIPO
    MANGE - USA
    RECHO- TZA
    HAWARA WA MBUNGE SUGU- TZA

    HEBU BADILIKENI MNATIA KICHEFUCHEFU , WANAOWASAPOTI KWENYE MITUSI WANA STRESS ZA MAISHA NA UKAME WA KUJAMIIANA TYU

    ReplyDelete
    Replies
    1. Word word...watu wanaaanikana hadi chupi za utoko. Cjuu madanga yao...khaaaa!! Mmezidiii bila kusahau wanaotumia account fake na kujifanya wema mbele za watu. Mmezidi na mnaboaa. Kuna acc hata mtu kufungua unasikia kinyaaa. Puuu. Shame

      Delete
    2. Dada big up,ex hawara wa sugu lina matusi no wonder lilibwaga limebaki linahaha ka jibwa jike lilikosa mwenyewe uwiii kaka sugu big up kwa kupiga chini huyo changu wa jolly,jamani dada ana matusi kaa njoo cha site,hana nyuma wala mbele

      alitaka kumganda mhe hehehe hehehe bibi we stress zako kuziondoa wategemea matusi haziiishiiii hahaha
      Uwiiiiii recho recho hata kama maisha yashaenda kombo na hayo mafunza ya matusi yanayotoka mdomoni mbona unaita nuksi juu ya nuksi same as faiza hapo ni nuksi juu ya nuksi midomo yenu ni vyoo vya site,
      Mange mange shoga hautukani msg zako tunasoma mwanzo mpaka mwisho ila utaacha lini wivu,kinyongo,kufuatilia waliokuzidi kimaisha salaleeeeeeee
      Lindaaaa Kwanza shikamooo mana niko umri mmoja na mwanao,haya hiyo mitusi mama kipi kimeenda kombo kwenye maisha yako mbona ndio unazidi kuharibu life kwa laana ya mitusi?
      Wastaarabu wamenielewa,atakaenijibu ni muhusika,na ujumbe umeupata,ni mimi kiwavi jeshi

      Delete
    3. Ukimbilie kuishi ulaya na mzungu ukijua nimewini maisha kuliko wabongo halafu ufike ulaya plan zako zijambe machoni pako alafu uliowaacha bongo wanamaisha kukuzidi lazima kichaa kitakupanda tusubiri siku ya kuvua nguo

      Delete
  2. Nachukia tabia ya wanawake hasa vi-Binti kupiga picha Makalio yao na kuninginiza kwenye mitandao ! ili ??????

    ReplyDelete
  3. TABIA YA WATANZANIA KUBEZI MAFANIKIO YA WATANZANIA WENZAO , NACHUKIA SANA HII TABIA , JAMANI TUKUBALI NA KUTIANA MOYO WENYEWE KWA WENYEWE CHUKI YA NINIII?

    ReplyDelete
  4. Pale Wadada wa Mijini wanapotuonyesha Mananikio kumbe ni wauza KUMA tu , acheni kudanganya wadogo zetu jamani , Maisha magumu ili ufanikiwa yakupaswa kujiongeza na kujisukuma zaidi , si rahisi hasa kidogo na hasa kama unatoka kwenye Familia ya Kajambia nani hapa ?

    ReplyDelete
  5. ingekuwa ni mambo ya kumdiscuss wema sepenga watu walishachangia mada muda mrefu tu teheeeeeeeeeeteheeeeeeeee

    ReplyDelete
  6. Out yangu ni kwa mtaa wa dampo la uchafu kwa Obama kila siku povu linamtoka kwa kumfwatilia ya marafiki zake waliomdelete sasa ao ma voice c yanatusaidia nini kila cku ni mwamvita ukitoka kwa mwamvita kwa shamimu ukitoka kwa shamimu kwa kiki uo muda c utumie kufanya kazi ata ya kubeba mabox wenzako wanachapa kazi ndio maana wanakula bata sasa wewe kutwa Na tu habari twako twa uongo toka yameanza kutoa izo hbr hakuna ata moja ya kweli pole Bibi wewe ndio walishapewa awanyanganyiki we ndio kila utakalofanya halifanikiwi mchawi wa maisha yako ni roho Na mdomo wako

    ReplyDelete
    Replies
    1. MUWE MNAANGALIAGA NA VYAKUTETEA MNABOA MAKAMBASSSSS CHORIIII NA WAUZA K KAMA SISI TU KWENDRAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

      Delete
    2. Fala wewe acha kusapoti ujinga........hao uliowataja wote walikuwa mashoga zake only wao ni wakimya kwenye mitandao. Wote malaya wastaafu wakiongozwa na nwamvita, mange, kiki, etc. Sema umalaya wao grade A...wanatombwaga na wenye hadhi. Huyo mwamvita hao wanaijeria hapo kuna danga lake. Vinajifanyaga vistaarabu kumbe vimalaya vyenzetu. Jiulize mwami alikuwa hata 30yrs hana alimiliki lile ghorofa. Alilipataje?? Wasenge wote wauza kuma tu wala sio mama mzungu peke yake ndo mbaya. Vyote hapo vinafki na vimalaya. Hivi kama tabia zetu haziendan tutskuwaje mashosti yr tears?? BIRDS OF THE SAME FEATHERS FLY TOGETHER.

      Delete
    3. kwisha habari yule changudoa

      Delete
  7. Happy women day. Kuna watu humu wanashangaza,sinta asipoweka habar ya mtu wao wanaanza vijembe uchwara akiweka wanajaza mapovu humu. Mmmh POLE RAYUU KWA MASAIBU YALIYOKUKUTA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tupe ubuge buge kafanyaje tena bi kharoous mpya in town

      Delete
  8. Swali langu kwanini wanawake Siku hizi wanaita waume zao mizigo au mabwana zao wengi utasikia nishauchoka huu mzigo sijui ntaushusha lini.wana maana gani

    ReplyDelete
  9. jamani natafuta mafuta mazuri ya kina dada ya kupaka mwilini. naombneni mnisaidie au mnishauri nitumie mafuta gani?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Queen Elizabeth original kama hutaki kujichubua, unataka tu uwe soft yanafaa unaweza kuchnganya na rosewater or bio oil but hakikisha utakayopata ni original. The price currenty ni 25 to 28. Usinunue mikorogo ya instagram utapendeza kwa muda tu baadae utajutia

      Delete
  10. Mimi naona kuwa tabia iliyoonekana ya kumfanyi Mwamvita mambo hayo na kumuattack kwenye social media sio mazuri. Mi naona mama njiti wa Obama amechemsha sana kwa sababu, kwani wewe ni takukuru? kwa nini usiwape hiyo tip wakafanya wao kazi kama wewe kweli ni raia mwema ambaye huna nia ya kupata sifa? Ubunge umeshindwa nadhani unatafuta njia ya Magufuli akuone na labda akupe kazi. Ndoa imekushinda and it is very very very sad kwa sababu yule baba watoto wako ni average hard working American ila wewe kwa akili yako mbovu ukawa na ideas ambazo zipo very unrealistic. Umepoteza chance ya watoto wako kuishi a normal family life. Mimi naishi marekani na hakuna mtu anaenda Las Vegas mwenyewe eti kwenye casino bila mumewe eti just with the girls kama hamna tatizo.. tungeona hata picha waume zenu wanawaaga wakiwa wamebeba watoto kuwa mummies are going on a girls weekend... ndoa meivunja mwenyewe kwa tabia zako na mbele ya mungu you are guilty of that... hivi what will you say you did with your life??? unafanya hayo yote ili kuplease watu wa kwenye mitandao? nakuonea huruma lakini you will never learn.. you are hoping kupata bwana mwingine tajiri but je watoto wako atawapenda? utaishi kwa stress wewe hadi uanze kula unga. umejikondesha hivyo ili upate mwanaume mwingine.. you are sad piece of creation kwa kweli!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mhhh kwa hiyo unataka kusema kaachwa au vepee?? Kwa hiyo we kila unapoenda upo na mumeo?? Huyo monica joseph mke wa jose mara ni maraa ngapi anatoka na mumewe?? Au faraja? Au shamimu...ndugu kama mumeo amakukataza kuhave fun na marafiki basi ni wewee. Na kila ndoa ina style yake mamaaa.

      Delete
  11. Nilikuwaga fun wa njiti wa kwa obama but once i found ni mwanamke mwenye chuki,kinyongo na visasi visivyo na mbele wala nyuma nimemchukia mnoo...

    ReplyDelete
  12. Bora ao wakina kiki kwenye umalaya grade A kuliko uyo chizi wenu Malaya mchafu Hana mbele wala nyuma wenzie maendeleo yao tunayaona ya kwake mbona atuyaoni uo msemo wa ndege wa rangi moja huruma pamoja ndio maana walimtenga ndege kunguru Na nyangenyange wana fly pamoja Na mambo yapo super dumpa stress zitakuua Fanya kazi wanaokusapot ni wenye stress kama wewe MTU mwenyewe akili timamu hawezi kuwa Rafiki Na wewe angalia Joyce kiria alikutetea enzi za sege danse Leo I auongei nae ni jinsi gani ulivyo mzigo kwa jamii

    ReplyDelete
    Replies
    1. huna nukta wala koma kinyago wewe. Umalaya grade A your poonani. Malaya ni malaya tu hakuna cha grade A wala grade 0. Ukiwa malaya unavurugwa uvungu just like any other malaya. Tokea lini kukawa na malaya msafi na mchafu..once you are malaya jihesabu mchafu asilan. Malaya grade A kwani wanakuwa wanapambwa maua vitandani baada ya kula pesa chafu? Si wanashindiliwa midude na kuchafuliwa na kujichafua vile vile as they get what they deserve. Akiwa amelala pale anararuliwa kwa kulipia pesa ya mtu hado mawazo ya grade asahau. Ni kahaba tu mtenda dhambi asohaya wala kujisikia vibaya kwa kutoutendea haki mwili wake mwenyewe. Grade A my ass! mxiuuuu! wachafu wakubwa hao role models wako..mxiuuu!

      Delete
  13. jaman mie nauliza huyu marehemu paco hakuwa kweli naniiliiiii kweli mana pozi zake zilikuwa za kike sana afu alikuwa anapenda kujichanganya na watt wa kike, jmn sio kwa nia mby ni kutaka kujua tu mana hawa kaka zetu siku wanaona heri kugeuzwa kuliko kufanya kazi ngumu, mnisameheee
    mareheme aende kwa amani
    polen wafiwa wote especially mama na baba yake mana ndo wana maumivu makali zaid.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mi sina uhakika ila wanasema alikuwa shoga na hata kama sina uhakika kwakweli kwa kumuangalia tu huulizi eh apumzike salama anapostahili Mungu tujalie uzazi mwema

      Delete
  14. Pungaaaaa.....kusoma hujui hata lugha ya picha.

    ReplyDelete