asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

Wajameni ni siku nyingi mno hatujadadavua mambo ya OOTD, mambo mengi mno yametokea sasa siku ya leo hebu twatika OOTD tuone ni story gani zitachukua headline zaidi maana tunaweza kusema tunajua mbili kumbe tunajua kumi, ila mimi nataka kusema kwamba Wema Sepetu hajatumia mchina kuongeza makalio yake kwani nilibahatika kuona movie aliyocheza zamani mno aliluwavile sema akiongezeka mwili na makalio yanaongezeka, sasa kama na wewe una story nyingine karibu tu share mwanawaniiii

31 comments:

  1. mchina sio kabisa. shape gan inaficha mapaja. HAPO NI MCHINA ANAHUSIKA. SAIDIEN MTU WENU KABLA UMBO HALIJAMSHINDA. MSIMSHAURI DIET PLZ MAANA DIET ITAMKONGOROCHOA MIGUU TU

    ReplyDelete
  2. Jamani Natamani wanawake hasa wa Tanzania , tugeachana na Habari za kina Wema Wema , Zari na nini , kama tuongelee mengine hivi , ahaaaa nakereka sana ushauri tu

    ReplyDelete
  3. Sinta andaaa party fulani hivi ya Wambea wa Blog kwa kiingilio yaani tukale bata na kufahamiana , labda akili zetu zitafikiria na mengineyo haya OOTD yanachoshaaaaa pyuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. VINYWAJI NTANUNUA
      KADI NTAAGIZA KWA GARAMA YANGU
      ILA NDO SIKU ITAKUWA MWISHO WA SINTA KUANDIKA YA WATU
      OTAITWA SINTAS UMBEA BLOG PART
      COD YA NGUO BLACK

      Delete
  4. Mambo yote Riyama Ally hahahahahaha Eti anambemenda nyoooooooo Msiingilie Mapenzi ya watu

    ReplyDelete
  5. OOOT Jamani niko kwenye mahusiano huu mwaka wa 5 huyu kaka kashatoa posa lakini anadai mahari tuchangishane ila kidogo nimesita kweli mahari hua inachangishwa?Kingine huyu jamaa ana gubu la kufa mtu ukifanya kitu kidogo basi ukikosea tu atakumbusha ulifanyaga hivi ulifanya vile.Haya nimejinunulia gari kwa hela yangu na nilimpa taarifa nalo limekua simango kwamba nafanya vitu peke yangu sasa jamani kwenye uchumba si mtu unaweza kujifanyia mwenyewe mkishaoana ndipo mshee vitu ?Kingine analalamika mama ake mzazi simpigii simu simsalimii kwani jamani uchumba lazima uwe unampigia mkwe?Juzi kaniambia tuachane simfai sina maadili simuheshimu simshirikishi mambo yangu sina sifa ya mke niwaambie wazazi wangu yeye hawezi kunioa nikamjibu sawa kama ndo maamuzi yako.Na ninajua ana mahusiano na kasichana ofcn kwao ingawa yy anakana sasa nashangaa tena anasema niende tuongee yy ananipenda sana ila mimi ndo nina shida Sorry kwa gazeti hebu mnishauri mm kumpenda nampenda kawaida tu sio kiivyo sana na nina heshimu kua tumetoka nae mbali ila je mwenye experience na such men hua gubu linaisha?

    ReplyDelete
    Replies
    1. huyo mwehu hajui anataka nini na hajakomaa akili. ila mwanaume akiwa na gubu ni mbaya sana ndugu zako wakija kukutembelea atanuna huyoo kifupi ndoa yako itakuwa haina amani jitu la manung'uniko halifai hata vitabu vya dini vinakataa songa mbele mamaa hilo fisi linakupotezea wakati.

      muombe Mungu akupe wa kufanana na wewe atakayekujali kukupenda kwa dhati na kukuenzi na sio kununa na migubu kama vile we ni mke mwenzie.
      kwani yeye naye huwa anampigiaga babako simu kumsalimu au analeta ushuz tuu.

      kuhusu mahari huyo mwanaume ana laana na ni mshenzi ebu aulize hata wanaume wenzie ni nani huwa anachanga mahari na mchumba wake , hilo ni jukumu lake hutakiwi kutoa hata cent ina maana unajiozesha wewe mwenyewe binti ebu chapa lapa huyo kunguni hajui thamani yako, kipindi cha uchumba ni mahaba niteketeze full kupendana na kudekezana ila mwenzio ni full gubu mkioana je si utaishia kulia deile na kujutia ndoa mbovu.
      usipoteze wakati bado hajakua huyo tafuta mwanaume anayejitambua kipindi cha chumba na michepuko mkioana je? mkimbize kama mwenge wa uhuru!

      Delete
    2. Ndugu una janga, try to be a bit more serious with him asikupotezee muda wako. jambo la kwanza kuwa na msimamo mambo ya kuwa mmekaa muda mrefu si muhimu, mtu kama si mwaminifu tupa kule anakuzibia riziki tu. mbwage mazima akatafute pa kupeleka gubu lake, hapa hakuna ndoa ndugu.

      Delete
    3. Hapo hakuna kitu ni aina ya wanume wenye gubu na wasio jiamini asa hapo tu hamjaoana, mkioana je unafikri atakufanyaje? atataka mshahara wote uwasilishe kwake na password zote, atataka hata ukienda kunya umuage hata kumtumia mama ako pocket money umuombe ruhusa, binafsi siwezi mwanaume wa hivyo ningemuacha fast angeshangaa na kuja kujuta baada.

      Delete
    4. simu piga shoga ili muanze kuzoeana pia ni ishara ya upendo kujali na heshima.
      gubu shoga ni mtihani bora mwanaume muhuni gubu halivumiliki na nivosoma naona huyo ana kauchoyo na kiubahili pia ana wivu na maendeleo yako na hilo gari laoko limemuuma sana nahisi yeye hana na kama kakwambia muachane usijirahisi weka msimamo na kama anarudi arudi kivingine its ur only chance ya kumwambia weaknesses zake.
      KUJITOLEA MAHARI NI MWIKO NA NILAANA NA NI DHAMBI YEYE LAZIMA ATOE MFUKONI MWAKE KUONESHA THAMANI YAKO NA SHUKRANI KWA WAZAZI WAKO YANI UKIJITOLEA MAHARI HATA ELFU MOJA NI KWMBA UMEJIOA UTAJILISHA NA KUJIVISHA NA KUJITUNZA NA PIA MWANAUME ATAKUDHARAU ONE DAY.
      POSA SIO NDOA THINK TWICE.

      Delete
    5. Hapo akuna kitu achana nae kama mpenzi wako anapenda kusema tuachane ujue kuna kitu anategemea siku akikwambia tena mwambie sawa baba wasalimie asikudanganye mtu mwisho wa kupenda ni kifo

      Delete
  6. amenisikitisha sana sikujua hajitambui kiasi hiki.

    ReplyDelete
  7. Out yangu Leo ni kwa wadada wanashinda insta Na picha zao za editing ukiwaona live walivyo wachafu ivi wasichana wa siku izi mbona tumekuwa wachafu ivyo yani MTU mchafu kkwanza mwili tabia ad Na roho dunia sijui inaenda wapi au ndio sodoma Na gomora inataka kujirudia yani wanadamu tumeyapenda sana ya dunia kuliko ya Mungu ni anasa za kila aina jamani tumrudie Mungu

    ReplyDelete
  8. lulu umefanya mazoezi miezi sita eti i wanna look good naked lkn bado umepiga picha hamisa kakufunika bwahahahahaha tatizo unajionaga mzuri saaaaana na kujibinua kote uzuri ulionao ni sura tu lkn vingine bow down bitch wee wa kawaida saaana

    ReplyDelete
    Replies
    1. lULU
      sura-A
      magoti hadi begani-C
      mguu-A
      HAMISA
      sura- C
      Magoti hadi Begani-A
      Mguu- C
      Advantage ya Lulu ni Fame only that n Hamisha is Tall thats her advantage

      Delete
  9. Jamani me naulizia kama biashara ya bajaji ni nzuri kufanya

    ReplyDelete
    Replies
    1. we nae sa si useme upo wapi inategemea na eneo na jinsi zilivi nyingi au chache

      Delete
  10. mmmh nenda mkajionee sinema kwa mrs arsene wenger huko insta haki ya nani lile sio tako kama vile kaweka mto ni aibuu mbona juzi kati wakati ana mimba feki tako halikuwa dizaini hii yani duuh….
    halafu na wewe umeileta hii makusudi ili team ziraruane sina team ila jamani nyie team wema boss wenu katisha ukweli unauma hamtakubali zaidi ya kuja humu leo kumwaga mapovu. shoga yenu anakoelekea siko kabsaaa.. ambao hamjaona tako refu ka ngamia nendeni wenyewe kwa mrs_arsene_wenger instagram ndo mje hapa kumwaga upupu hadi kutembea ikawa nongwa mhhh!

    ReplyDelete
  11. Jaman said tully na jasmein..vepee esther waliachana? Wanaumeeeee

    ReplyDelete
  12. Kwa hio tako la wema ndio OOT 😂😂😂 ningeshangaa usingemtaja. Utazani ww ndio zari vile .
    Haya buana

    ReplyDelete
    Replies
    1. salma Msangi kwani kazaa na nani na why aliachana na mumewe? Dina maskini why kaachwa? hivi zamaradi ndo mke au kama wenzie tu?

      Delete
  13. Hivi wanawake wanaokaa marekani hasa waislam mna nini? huyo anejiita mrs arsene wenga ni mwislam, linda mwislam, safina mwislam, mange mwislam, lakini kutwa kucha kuchamba watu mna nini nyie? Hebu Donald trump apate urais mrudi makwenu. Hasa huyu sijui mrs arsene yaani ye kazi ni kumuandama wema tuuu, wakati wema hata hajawahi kumjibu jamani mweee, we mwanamke unawapa laana watoto wako kama hujiii, watakuja pata mabalaa kutokana na wewe kuwa bitter na watoto wa wenzio, mtu gani hujui hata kama kuna mungu wewe? utadhani wewe ulijiumba?

    ReplyDelete
  14. WASTARA OYEE
    SADIFU MBUNGE OYEEE
    BABU YA WASTARA OYEE
    CHEZEA BONGO MOVIEEE

    ReplyDelete
  15. OOT jamani, natafta bwana wa ki Italiano wenye ujuzi niambieni wapi niende ili nikutane nao na je wanapenda wasichana wa aina gani. Yani nikimpata an Italian guy ntafurahije cause ndio my dream guy aiseeh.

    ReplyDelete
    Replies
    1. We badala ya kutafuta mwanaume anayekupenda unatafuta wapi anatoka? Mschewww, utakua hujitambui wewe. Sasa ukishampata muitaliano hata kama ni abuser utakaa nae tu? Duh, this is 21st century. Udini, ukabila, rangi vinapigwa vita sasa wewe mwenzetu sijui unaishi Mars hujui kinacho matter ni love na sio wapi watu wanatoka. Halafu kwa taarifa yako waitaliano ni racist sana, subiri umpate akufanye na awasakizie mbwa wake wakufanye pia ndio utarudi hapa kutafuta muafrica mwenzio. Mschewww.

      Delete
    2. tena uwe mwangalifu mnoo asilimia kubwa ni wafirajiii

      Delete
  16. Huyo Mrs Arsener Wenger mbona kajua kumuanika Mwanaume wa Dinna jamani ! hivi kumbe Nncha kalli ndio ulivyo ??? mfyuuuu kafie mbele kule

    ReplyDelete
  17. Sintah siku moja tuwekee mada ya wanaume wenye gubu tuwaongelee humu niliwahi kumdate mmoja jmn hadi perfume nikinunua anataka kujua bei nimenunua wapi na nimetoa wapi hela ovyoo

    ReplyDelete
  18. Jamani, naombeni mnisaidie mganga wa kumvuta mpenzi. Nipo dar es salaam. Sipo tayari kumpoteza huyu mwanaume ambaye ndiye baba wa mtoto wangu. Sitaki mahubiri, naomba kama kuna mtu alishawahi kusaidiwa na mtaalamu yeyote na kazi yake ikawa ya umakini, naomba namba yake yake hapa na anielekeze alipo huyo mtaalamu. Nawaombeni sana

    ReplyDelete
  19. insta ya baby mpya wa nchakali ni loyaanna na reubenndege ingia insta utaona

    ReplyDelete
  20. Uhakika wa mume ni ktk kumtegemea Mungu tu,Dawa Za waganga huwa Zina expire so nakushauri achana na uganga,mtegemee Mungu tu

    ReplyDelete