asas

asas

sintah

sintah

PICK OF THE DAY

mtoto wa Massawe katulia tuliii
Ama kweli kelele za chura sijuiiii niniiii watu wamesema weeee wamepaka weee lakini wapi, mara mume wa mtu, mara wajaribu kumnyakua mtu kwani hata kama mume wa mtu unajua ana matatizo gani na mkewe?  ndo za kiislamu mnaachana, za kikristo hali kadhalika kuna lipi jipya? kumbe Jackie akiamua kutulia anatulia tuliiii sio kama wengine kutulia kwao haiwezekani wamezoea chips funga wamalize biashara.....

36 comments:

  1. Malaya wewe unamfumbia nani ??? mchwenziyyyyy

    ReplyDelete
    Replies
    1. acha kupanick hovyooo

      Delete
  2. JACK HONGERA KWA MIMBA MAMA , MUDOGO MUDOGO

    ReplyDelete
  3. Hatare sana wanasema mchana usiku watalala,jacq Kula bata ndio ivyo bahati ya mwenzio usiilalie mlango wazi utang'atwa Na mbu uku mchana nz'i wapi waliosambaza picha za harusi za uyu bwana walijua wataachana ndoa cku izi sio dili tena papa mwenyewe keishatangaza ndoa za Roma zinavunjika unazani Hana akili ataki watu wateseke Wanawake walijiamini wakawa viburi saivi mtaisoma no

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kunywa Biereeeee Mdau , Maswala ya kusema ohoo Mume wa Mtu , sijui alishaoa haihusu ! watu wanaishi kw makubaliano , yakishindikana kila mtu anaendelea na ustaarabu wake taratiiibu , kisa cha kuishi milele na MAJIPU ? nA USIISEMEE NDOA ISIYOKUHUSU KAMA KAOA WEWE INAKUHUSU NINI ?? WAPIIII

      Delete
    2. Utadhani tamko la Papa litakusaidia wewe Nungayembe kupata mume...ukiandikiwa no ni no tu....ha ha ha...kwi kwi kwi...aachwi mtu hapa...subirini tu mifupa kudondoka na miudenda kaa fisi...misjitengenezee serious relationship mkiwa bado mnadai mtegemee waume za watu at late 30s...labda mkaroge...shwain

      Delete
  4. WANAWAKE TUONGEE

    Jamani mwanamke mwenzenu sijado kwa kipindi cha miezi kama nane hivi , sasa juzi usiku nilikuwa naangalia picha za ngono dada mmoja alikuwa anakunwa kwa kidole na jamaa hatareee , sasa si nikaanza kuiga najichezea kiarage change uwiiii nilisikia msisimuko wa ajabu yaani raha ya ajabu sijawahi pata Maishani , nikarusha na maji kuleeee , sasa basi toka hiyo juzi kila saa nataka kujifanya hivyo hivyo yaani kiarage kinasimama kweli kweli

    Je- kunamtu imewahi kumtokea na hii ni hali ya kawaida ?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Shindwa na ulegee hilo ni pepo la usagaji au kujichua. hebu acha kabisa maana ukizoea baadae hutasikia raha na mwanaume hata akufanye nini. Ndio mwisho wa siku utaishia kutafuta mwanamke mwenzio akusage au ndio utaishia kujichua hapo ndani.

      Delete
    2. IMEKUTOKEA WEWE MWENYE NYEGE ZA KIJINGA SI NDO NYIE MNAOJARIBU VITU KISHA MNAHAMIA KUSAG...
      MWANAMKE USI NA HAYA KUTULETEA STORY ZA KISHENZ HUKU
      MBONA WANAWAKE TUNADHALILISWA NA WANAWAKE WENZETU LOO AIBU TUPU
      WADADA TUWE TUNAONA VYA KUANDIKA BLOGS
      SINTA NAWE SOMA COMMENTS KABLA HUJARUSHA
      USHAAMUA KUENDESHA UMBEA MA IDHALILISHA BLOG NA NFO
      NA NDO UWE NA TIME YA KUPITIA MSG

      Delete
    3. Mdau wa kuchezea kiharage unakoelekea sio kuzuri kabisaaaa, hiyo inaitwa masturbation na ukiizoea itafika mahali mwanaume unakuwa haumfeel tena, ushauri wangu, tafuta tu mwanaume wa ku do nae uache hiyo unayoifanya,

      Delete
    4. Mi huwa nafanya hivyo nikiwa mbali na hubby ila ina addiction kishenzi siyo nzuri kabisa kuzoea coz utaona wanaume wote wasenge,hiyo raha kwa mara ya kwanza niliisikia kwa kidole tu

      Delete
    5. What a shame. Siku ukifirua uje pia utuandikie humu mnduku ulitatuliwaje na ulijisikiaje..

      Delete
    6. MNAMTUKANA NINI DADA WA WATU SI BORA YEYE KAONGEA YAKE BINAFSI KULIKO KUSHINDA HAPA KUTWA KUONGELEA MAISHA YA WATU WENGINE , MARA WAMEACHWA , SIJUI WANAMIMBA YANINI SI BORA TUELEKEZANE NGONO HAPA , NDIO MAANA SIKU YA MALKIA WA NGUVU MAMA TERI ALISEMA AMETAJIRIKA KWA AJILI YA NGONOOLOGY , SASA CHA AJABU HAPA NINI ?? MWAJIFANYA MALAIKA AMA NENE ?? MFYUUUUUUU , WE DADA KULIKO KUTOMBESHA HOVYO BORA UJICHEZEE MWENYEWE

      Delete
    7. jichezee shogaangu mambo ya kukitombesha inahuu

      Delete
  5. Ndio una maana gani sinta hebu dadavua. Hiyo chocolate cake jamani hadi mate yamenitoka.

    ReplyDelete
  6. kwani wewe ulitakaje siku hizi huna cha maana

    ReplyDelete
  7. Nani Mpambaji mzuri asiye na Jina Mjini , yaani anayepamba natural sitaki madudedude

    ReplyDelete
  8. Mie nampenda jack jamani na sweet wake wanapendezana sana. Kula bata jack maisha yenyewe mafupi

    ReplyDelete
  9. kwani kaolewa au nunga embe kama Sinta

    ReplyDelete
  10. OUT OF TOPIC:
    habari watu wangu. kuna kipindi niliomba ushauri hapa, nilitelekezwa na mume nikiwa na mimba kisa alidai mimba sio yake akaninyanganya na mtoto wa miaka mitano. watu wakanishauri nitulie nilee mimba maana ilikua ya twins nikijifungua nifatilie habari za kumrudisha mtoto. kweli nilitulia na Mungu alinifanikisha nikajifungua watoto wangu salama. walivyofikisha mwaka nikaanza kumfatilia mwanangu kumbe alimpeleka kwa ndugu zake wanaokaa huko Dar mtoto akawa anaishi maisha ya kutangatanga leo kwa shangazi huyu kesho kwa yule mara anapotea mpaka siku wakamkuta kituo cha polisi aliokotwa na wasamaria baada ya kupotea,, baba yake akawa hatumi matumizi ya mtoto wenyewe wakachoka, nikamwambia yule shangazi mtoto aliyekuwa anakaa naye namtaka mtoto wangu akaniambia niende kumchukua. nikapanda gari nikaenda kumchukua bila baba yake kujua maana alikua hataki nijue alipo mwanangu.. nikaja nikamwanzisha shule maisha yanaendelea. Sasa ni miaka mitatu tangu mwanaume anitelekeze hajui kula yetu, kuvaa wala kulala,,wala kuugua kwetu..mwezi uliopita akaja eti kwa madai amerudi anaomba msamaha alikosea sana anaomba arudi kulea watoto wake..nikamjibu kwanza ulisema mimba sio yako unataka kulea watoto wapi? hebu pita hivi sitaki nikuone kwangu wala sitaki maelezo na wewe wala kuishi na wewe tena, JAMANI kuanzia ile siku anapita mtaani ananichafua eti mimi malaya ndio maana akaniacha, mara sijui kulea watoto, akiulizwa kwanini ulimtelekeza mkeo anasema alikua anatuma hela za matumizi kila kitu anatoa, Mungu anajua hafanyi chochote nahangaika mwenyewe hamna rangi naacha kuona, watoto watatu kwenye nyumba ya kupanga na maisha ya Arusha yalivyo magumu lakini cku zinaenda hivyo hivyo. kwa hiyo anasema atavizia siku sipo atakuja kuwaiba watoto wote.. nashikwa na hasira nikisikia hayo maneno maana niliteseka mwenyewe hakunisaidia kitu tangu mimba ina mwezi mpaka watoto wana miaka miwili ndio mtu anajileta kwa style hii..nimeenda kumshtaki serikali ya mtaa kuwa anapelekewa barua ya wito haji,, namfanyaje jamani?? SORRY KWA GAZETI..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Fucking ignore that bastard... He is not worth your time... Muache atukane akichoka atanyamaza... Focus Na maisha yako ... Mkodi hata mkude ampe kichapo heavy.,. Akome shenzi zake

      Delete
    2. Pole sana Mpendwa, nakupongeza mana wewe ni mwanamke jasiri sana mwingine angeacha watoto au hata kujidhuru. Ushauri wangu nenda kituo cha polisi kilicho karibu na wewe chukua RB kwa ajili ya ulinzi wako na watoto eleza hali uliyomkuta nayo mwanao mkubwa. Uwe pia makini sana maana wanaume wa siku hizi kam aameshaanza kukutangazia ubaya anaweza kufanya kitu cha ajabu zaidi. Pia usisahau kuwa Mpaji ni Mungu aliyekuwezesha kuwalea wanao kipindi chote hichi mwenyewe atakuwezesha kufanya mambo makubwa zaidi.

      Delete
    3. huyo ni swala dogo mamaa no need to be stressed, tafuta police wale wa defender yaani FFU, waambie anakufanyia fujo na kutishia uhai wako na kutaka kukuibia wanao. ukiwa na hela kidogo tu wamkamate wamnyuke adi arusha aione Guantanamo. hatokurudia tena vinginevyo atakusumbua sana na serikali ya mtaa hainaga issue. fanya kimya kimya ila ajue wewe ndo umemnyoosha hatorudia tena.

      Delete
    4. Pole sana dear, mimi taratibu za ustawi wa jamii kwa Arusha sifahamu kwani mi mgeni. japo hii story yako imeniumiza sana. yaani sisi wanawake tunateseka sana japo usivunjike moyo pigana tu usiwaachie watoto waende kwa huyo mbwa asiyena mwelekeo wa maisha. simamia haki zao za kukaa na mama haswa kwa sababu ni wadogo. pole sana mpenzi kwa mapito

      Delete
    5. Mmmh mijanaume mingine kero tupu. mpeleke ustawi wa jamii

      Delete
    6. Pole mumy. Huyo mshenzi asikusumbue tena asikunyime usindizi. Mimi mwenyewe yalinikuta kama hayo. Mwanaume alinitelekaza na watoto tena mapacha kama wewe. Ni kawa ni mtu wa kulia kila siku. Hela za matumizi hatoi. rafiki yangu akanishauri niendelee na maisha yangu. Nijifanye kama hayupo. sasa baada ya kutangatanga huko anarudi mara ooh Mama wawili nisamehe sijui nini. Baada ya kuona nipo happy natunza watoto wangu japo maisha magumu ila Mungu hawezi kukuacha. Nilichomweleza ni kuwa akiniona anione kama kituo cha Polisi. Na hata Msg akituma sijb mara anatumia no. mpya nikijua ni yeye namkatia. Sasa huyo asikuchoshe ukiona anakusumbua kichwa mchukulie RB Kwanza akili imkae sawa. Watoto wakipotea tu ole wake.

      Delete
    7. pole sana, kama haji wanakupa barua ya kwenda mbele zaidi mf. ustawi wa jamii, alaf balaza la usuluhishi, mwisho mahakamani.

      Delete
    8. Huyo mwanaume alijuaje unapokaa?na ulianzaje mkaribish mtu aliyeamua kukuacha kwa miaka miwili?wanawake unapoamua Ku move on haungalii tena nyuma.hebu hama hapo hamia kwingine na badilisha number ya simu.ningekua wewe siku anaondoka ndo ingekua siku ya mwisho kuniona.wanawake mjiamini.mwanaume anaanzaje kurudi si amekuona weak.

      Delete
    9. Pole sana Mpenzi kama huko imeshindikana katoe ripoti polisi ili watoto wakipotea ijulikane wapi pa kuanzia
      Msamehe ingawa ni ngumu ( usirudiane naye maana huyu hajakua kiakili kabisa ) muombe Mungu mtegemee yeye atakuwezesha kwa hayo yote uonayo magumu maishani.

      Delete
  11. Wacha watu wale raha zao, basi Sintha unatamani ndo ungekuwa wewe, teheeeeeeeeteheeeeeeeeee

    ReplyDelete
  12. jamani wadau nisaidieni dawa ya kutoa weusi kwenye kwapa nimejaribu limao sukari wapii nisaidieni anayejua kama cream ya kutoa huo weusi inaitwaje

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tumie deodorant za orflame

      Delete
  13. pole sana, endelea tu kushughulika na suala hilo la watoto mana ni kubwa sana.

    ReplyDelete
  14. Hiloooo Sintah malaya wa zamani aso na bahati jajajajaja!

    ReplyDelete
  15. Jamani wadau nani anajua wapi naweza kupata sabuni ya manjano pure inayotengenezwa vizuri.

    ReplyDelete
  16. lakini sintah wewe wa ajabuu, mwezi october nwaka jana wewe ndiyo uliyesema kuwa habari unazoziamini huyo ni mume wa mtu rejea habari kuhusu uchumba wao uliiandika mwenyewe, halafu leo wewe tena unasema watu walsema, which is which?

    ReplyDelete