asas

asas

sintah

sintah

PUMBA+MASHUDU=GIGY

Makubwaaaa



Kwahio Richi Mavoko anajipiga deki? wajameniii wanaume wenye n***e mshindo kuweni makini sana mtatolewa siri zenu hadharani kweupe peeeee, na mtu anayeweza kuhifadhi chat hashindwi kukurekodi ukiwa umelewa chakarii mkila uroda wenu wa maisha, if i were a man ningekaa mbali na huyu binti kama ukoma na binaadam, kama ni umaarufu mwenzetu anautafuta mpaka kuupitiliza...

12 comments:

  1. Jamani kwa mwenye namba ya simu ya gigy money au kidoa naomba anitumie kwa email yangu ya jumahula@yahoo.fr, nataka niwashughulikie km watakuwa tayari kuja ufaransa huku niliko. Maana hivyo viumbo vyao mashalaah, ila kata kichwa....sijui kwa bibi kukoje.

    ReplyDelete
  2. SINTA MKUBWA MWENZANGU UNAPITILIZA TENA UNAVYKA MIPAKA
    SIELEWI HUNAGA WAKUKUNYE **ZA AU
    .
    WAMUOGOPE GIGY KAMA UKOMA NA HAO WENYE UKOMA WALIUOMBA ????
    USIFANANISHE MARADHI NA STAREHE ZA WASICHANA WADOGO
    GIGY YUKO KWENYE ILE AGE MSICHANA AKIAMUQ KUTO KUSIKIA NDO HIVYO INAVYOKUWAGA ULIYAPITIA HAYA MPK UKAIMWA DEMU JNAUKIMWI .WITH JUMA NATURE
    SINTAH
    NURUTHELIGHT
    MALECELA
    UDAKU BLOG
    MNAONGOZA KWA KU COPY MSG ZA WATU KUZIWWKA KWENUUU
    KAA MNAONA WANAFAID MNA MUDA JICHANGANYENI MBONA KUNA WATUBWAZIMA UMRI WENU WANAJIPAGAWISHA

    ReplyDelete
  3. Achana na
    Rich na Gigy
    Fata yako Gigy haogopi ulimwengu ndo maana anapiga picha anazozitaka
    Na mwanaume anayemtaka anamjua Gg A-Z
    Sasa Kama Sintah unaona wivu miunganishie mwanaooo
    Maana huishi kufata maisha ya Watu
    Mfyuuuuuuuu

    ReplyDelete
  4. Izo zote kiki waendelee kuzitafuta

    ReplyDelete
  5. me naona maruwe ruwe tu jamani kuna watu amisha yao wameya invest kwenye mitandao tuwache wakikuwa wataacha

    ReplyDelete
  6. ANAJIFURAHISHA HUYO HATA YEYE KAYAPITIA

    ReplyDelete
  7. comments 3 tu hadi saa hizi duuuu,achia basi

    ReplyDelete
  8. Dada enu mtaa B kapata single mpya. Eti napenda kuwa skinny!!!! Uwiiiiiiiiiiii hiyo inaitwa ntoke vipi. Hapo ikitokea issue ya Wema atarukia, ikitokea ya Resty atarukia.. Kukosa kazi ni shida jamani.

    ReplyDelete
  9. hebu tupe ya mbaya wako rayuuuuuuu.....

    ReplyDelete
  10. Huyo G ana matatizo yake ila pia nimenote Sintah ana ishu binafsi naye inataka kuwa kama yeye na Wema! Bora amepatikana substitute wa wema maana wema atakuwa anapumzishwa sometimes.

    ReplyDelete
  11. Halafu Sintah siku hizi huna habari za kuvutia unaipozesha sana hii blog hebu uirudishe kama zamani

    ReplyDelete
  12. Tuletee topic za maana

    ReplyDelete