asas

asas

sintah

sintah

WASTARA NDOA CHALIIIIIII

kabla mambo hayajawa mambo

baby wake wa zamani Wastara

My sistoooo Wastara hebu jipumzishe kidogo dear u focus na kulea watoto ,hawa wanaume watakupasua kichwa na u lose focus ya maisha bure, sio wote kama Marehemu Sajuki RIP shemeji, hivi wanawake mnajua kwamba ukitoka kwenye relation moja kwenda nyingine ni mtihani mkubwa, ukiachana na mume/bwana na sio danga tulia ili upate bwana mwingine wa maana na sio unakimbia fasta kukamata bwana, jamani sasa hivi hela ngumu uncle Magu kabana mirija yote ya hela za ubabaishajiii, kwani hivi mtu huweizi kukaa mwaka/miaka miwili bila bf? kama una hamu ya ku do bora utafute kishtobe chako cjha kukusuuza mpaka hapo utakapopata bwana wa maana, wakati mwingine sisi wanawake tunashida sana ndio maana tunaambiwa mwalimu wetu kipofu hivi mtu mwenye uchu  ni mwenye uchu tuu, fikiria jinsi alivyoanza maisha na mkewe wa kwanza kwa tabu zote na ukute walikuwa wanakaa katika store(chumba kimoja nakiita store maana unalundika everything) halafu kapata hela anatafuta wanawake wengine wa kuoa na wanawake msivyojua kujiongeza hamdadisi kwanza mnajiendea tuu au ndio hamna kazi mnatafuta pakujiegesha? SMH ogopa sana tena sana kuolewa mke wa pili bora uwe kimada  unajinyakulia vyako, msiwe lose kihivyo kisa ugumu wa maisha mnaweza mkaona mnajisaidia kutatua matatizo kumbe mnaenda huko uke wenza ku add more problems unafikiri kuna mwanamke anapenda umletee mke mwenzie? roho yake inavyosononeka we huku upo upo tu shetani  aniepushe mie na hili.

il raia hazina adabu, eti bwana wa mtu ukamuite Mlopelo khaaa ngachoka.

30 comments:

  1. ANKO MAGU KABANA KILA KONA UTALIPATA WAPI BUZI LA KUKUHONGA. WANAWAKE TUJIONGEZE TUSITEGEMEE WAUME ZA WATU KUTUWEKA MJINI. SOMENI ALAMA ZA WAKATI KAMA MISS MICHIRIZI KAAMUA KUTULIA KWA IDRIS DR. MWEZI JAPO HANA KIPATO KI VILEENDIO MAANA WAKATI MWINGINE ANACHEPUKIA KWA MKONGO ACALYPSE. HIVI INGEKUWA ENZI ZILE ZA WAZEE WA ESCROW HUYO MICHIRIZI ANGEKAA NA DR MWEZI KIPINDI CHOTE HIKI? ASANTE ANKO MAGU.

    ReplyDelete
  2. Mh huyu wastara naye kaenda kwa mbunge akijua ndo shida zake zinaenda kuisha sababu mbunge ana hela si atulie alee watoto ? Mi ananiudhi. Alafu alikuwa kashaanza vikao afanye party sababu anasema akifanya harusi hakufanya sherehe party ilikuwa ifanyike kesho sasa kiko wapii. Hawezi kumpata Mwanaume kama sajuki alikuwa anampenda kwa dhati wengine watamdanganya tu. Kwani lazima uwe na mume jamaniiii mfyuuuu

    ReplyDelete
  3. sina shida na wastara, christina naomba namba yako nataka nije dukani kwako, tufanye biashara

    ReplyDelete
  4. in short where are u located, seriously nahitaji nguo ya harusi mpenzi

    ReplyDelete
  5. wastara acha yamkute kazidi kupenda ndoa ni nini asitulie mpaka atakapompata mwenye heshima zake mara bind bon mla tigo jamani then anajionyesha kwenye media apate sympath kutokana na hali yake .Tulia dada wastara ulee wana dyudyu pumzisha kwanza

    ReplyDelete
  6. MMH,ILIKUWA NI KISHINDO KISA MBUNGE,WAAPIIIIIIIIIIIIIIII!

    ReplyDelete
  7. fitina kwangu mwikoApril 1, 2016 at 12:20 AM

    wee sintah naona unafata nyayo za yule ajuza wa culver city subiri na wewe ufunguliwe insta uchambweee hadi paka wenu. jana umemuaniaka dina humu bila sababu ni ili tuu achambwe ati apunguze kuwa instagram mbona sioni cha ajabu zaidi ya mambo ya kawaida tuu ? unataka umkonrol asitumie kwani wee mume wake mbona ni kawaida sana ? hata huyu baba watotot wakehajamuonelea mahali ni wewe tu na kimuhemuhe chako!
    ulitaka kuitangazia dunia kuwa dina kaachana na yule changudoa wa kiume.
    leo umetuletea ya wastara endelea na misifa ushuzz hata yule mkomao alianza kwa kujiaminii leo hii kafulia tupa kuleee kutwa kuhangaika na maisha ya watu huku mwanaye anazidi kukondeana kama mfupa wa samaki. na wewe umeamua kumrithi kuanika wenzenu zamu yako ikifika hakuna kunywa sumu uvumilie tuu sindano za chritapen ili uone utamu wa kuchambwa!

    mwenzio alijidai kesi ya kutukanwa iko mahakamani wapeee ndo kwanza kichwa panzi akazidi kukishika kibendera ni mchambo tuu hadi kakonda roho na mwanaye kamsaidia kukonda.
    diplomat wewe tafuta kazi huko kwenye maubalozi badala ya kukaa kuchunguza maisha ya watu na kuyaanika ovyo mbaya zaidi hulipwi zaidi ya kutafuta maadui wapya kila siku kama lile jini kisirani kula LA.
    blog imemponza muke ya muzungu aliyefulia, kagombana na marafiki zake wotee, blog imemponza kuwekwa selo, blog imemponza kanyang'anywa sponsorship, blog imemjengea maadui kila kona, blog imemponza kagombana handi na best friend wake sister from another mother, kagombana na matron yaani blog imemfanya atukaniwee marehemu wazazi wake yaani acha tuu ni mengi mnoo na wewe fata nzi ule mavi…...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Unaonekana ni mtu wakufatilia sana mablogu kwa uandishi wako na pia kwa muda ulionao wa kutosha kabisa. Sasa hawa unaowasema kuwa mablogu yanawaponza na wewe kutwa uko humu una tofauti gani nao? Unapenda sana kusoma habari kama hizi usijifanye Saint. Kinachokuingiza humu ni nini haswa coz kama habari za Magu zinapatikana hata kwa kina Shigongo. Ukitaka habari njema zinahubiriwa popote duniani kwa dini zote kuna vitabu special. Sasa humu mtakatifu weye umeingiaingia vipi? unajua kama Unafiki nao ni dhambi. Sasa unashauri blogu lifungwe au Sintah aanze kuhubiri habari njema? coz akiandika mengine mfano ajali au mapishi watu hawataki kabisa hata kusoma. humu kwa kifupi ni kwa kuwanyoosha hawa ma super star uchwara na wale wasiojielewa. Na mama mzungu pia mbona keshafanya kazi yake? Kawanyoosha wote na wamenyooka na wengi tu status zao zimeshuka since then. So kazi yake ameimaliza hata kama blogu limekufa tutaendelea kulikumbuka daima kwani hakuna chenye mwanzo kisichokuwa na mwisho. Tusambazie raha sintah tupagawe tuwe kama vichaa!!

      Delete
    2. Nimekupenda bure wa 2:24am, sijui uko majuu, mana huo muda wako na wa huku haviendani. Huyo ana chuki zake tu hana lolote, Sinta endelea na we ukifunga atakuja mwingine.

      Delete
    3. Fitina kwangu mwiko"well said,big up!!

      Delete
    4. Anaemtetea mange mngese Nahana akili acheni mange anyooshwe utakaemkumbuka niwewe mjinga mwenzie,halafu Anatafuta hifadhi huko siumchukue nawanae akae kwako mnafiki wewe hunalolote utakuwa maskini wa Mali na waroho kamahuyo mange wako,nabado muumba anamsulubu atabaki skeleton nimajibu ya aliowatusi wote nakuwadhalilisha,sasa atakula maviyake shida mtindommoja.

      Delete
  8. Ndoa ni mke mmoja bwana wake wawil ubabaishaji

    ReplyDelete
  9. haya nyie mnaonaje aliosema @faizaally_ kweli au co kweli maana nikiulizwa mie ntasema km yana ukweli flan flan iv amazing team pumbavu mpo au ndo mmelala kwa mchoko wa makavu ya mama Sasha buhahah team wema ndo mjuage kua mkivuta bangi kuna wengine tunakula kbsaaa

    ReplyDelete
  10. Team Wema wengi wapumbavu - mimi siwezi kupenda kuwa na team za kipumbavu ! Pumbavu zenu wote ....... Mnaponda watu bila mnazalilisha huyo Malkia wenu nae anaonekana Kama nyinyi ! Kweli mshamba mshamba - mshamba belongs uswahilini bora mngekuwaga hata mna point basi #ujinga mtupu..... Hivi account za kina Malkia Malkia wote wajinga sijui wanatafuta followers kutumia picha za Wema ? But i swear to god nisinge penda kuwa na stupid team at all - Ndio Maana mnafanya anatukanwa - mmeanza kuchokonoa matako ya zari sasa mwisho wameanza na watu kuchunguza yake and u know why ? Because of the stupid team that she has - Kama mm ningewaambia yoyote ana taka kuwa team yangu awe na adabu za kuheshimu wengine Na maisha Yao ! Na yoyote mwenye account ya kutukana watu asitumie picha zangu ! And there for kidogo ange kuwa hata na watu wa manna kabisa hata wa kumwambia ya Maana zaidi ya Hawa wajinga wa Insta wanao jiita team Wema ...... !

    ReplyDelete
    Replies
    1. Funga bakuli lako mfyuuuuuu
      Jinga unatenda za wema KAA ulichangia nae
      Nyooooooooooooo
      Ngese wa kike
      Wivu UMASIKINI ndo vinakusumbua

      Delete
  11. Faida za kukurupuka utazani mtu usipoolewa wafwa. Utegemezi unatu cost sana wanawake

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ndo wakomage wapenda ndoa
      Mtahesabu wanaume waloowacha mfikishe 100
      Alijitangazia anataka kuolewa
      Na yamemshinda hata miezi bado
      Rudi Kkwa Bondi tu AU KWA babuu

      Delete
    2. uwe hawara uwe namba mbili popote ulipo if u accept and u know ur the second just know that you will never be the only one yani still yatakuta..

      Delete
  12. Mwanamke yoyote anaejichomeka kuwa mke wa pili ni ana roho mbaya sana..period! Acha yawakute kwani wanadhani hao wake wa kwanza wana mioyo ya chuma? mxiuuuu.

    ReplyDelete
  13. hivi haya mambo ya wanawake ya mateam,kuchambana ovyo kwenye mitandao ya kijamii na kutukanana sie kwa sie yataisha lini jamanii?,mind you that miaka inaenda na maisha yanabadilika na watu wanafanya maendeleo nchi ya tanzania sasa hivi marekani wameanza kujitoa kutupatia misaada magufuli nae amekuwa anafanya yake ivyo kupelekea hela kuwa ngumu kupatikana tanzania,wanawake badala ya kujiteam up kutafuta pesa na kujikomboa na hili janga la umasikini lakini ndio tunazidi kushabikia upuuzi,upupu na ulimbukeni wa huku na kule,why wanawake tunachukiana jamanii,kwanini tusipendane tushikane mikono na tunyayuane kwenye hili janga la umasikini hadi wanaume zetu watushangae,nachukia sana nikiona mwanamke anamchukia mwanamke mwenzio kisa mambo ya kupita au anayefurahia mwanamke mwenzie akipatwa na matatizo,kwanini tusimind our own business tuwaache wenzetu wanaofanya yao yawe mazuri au mabaya ni maamuzi yao.tubadilike jamani hakuna atakayetukomboa sie wanawake zaidi yetu sisi wenyewe, changes begin with u

    ReplyDelete
  14. Nimeamka Eti naona kaogopa kafuta 😀😀 Wapumbavu mnapongezana mm ni kawaida yangu nikisha tuma msg hlf ikakuingia nafuta ...sina sababu ya kuona comment zenu za kipumbavu kwenye page yangu ! Ili kuonyesha kwamba sijafuta kwa sababu nime ogopa narudia tena kusema ...... Team Wema wapumbavu !

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe NA FAMILIA YAKO NDO WAPUMBAVU
      MSOLALA MNAMWAZA WEMA
      MTAJIJUTRIAAAA
      WEMA WILL ALWAYS BE BLESSED
      KWA UWEZO WA MUNGU
      MIDOMO YENU IWE BARAKA KWAKEE

      Delete
  15. NDO FUNDISHO
    KULE USIPOJIPANGA NTAKUPANGA WALIMWONGELEA HUYU SADIFU TABIA ZAKE WAKAMWAMBIA WASTARA ULIZA DODOMA
    .WASTARA AKAWEKA MAFUMBO INSTA YAKE KAA TWAMUONEA WIVU,
    SASA NDO AMEISOMA NAMBA KWA MBELE
    MNAINGILIA NDOA ZA WATU MTAPATA UCHIZI CHEZEA ZENJI WEWE.
    KATOKEA KWENYE MLANGO ALOINGILIA
    MIE MUME WANGU ALIENDA KUOA NILIKUA NAMTOTO WA MWEZI
    NILILIA NILIUMIA
    NIKAINGIA SNGDA... NILIKESHA NALIA
    BASI NIKAPEWA KIJITI TU .
    MUME AKAJA NA MKE MPYA NYUMBA TULOIJENGA WOTE . NIKAAMBIWA NA MWANANGU. NARUDI HUKU NAJIULIZA NIKALEE KICHANGA AU NIKAJARIBU KIJITI CHA MJOMBA .
    DUNIAN KUNA DAWA
    NILOPOINGIA NIKAMKUTA BIBIE
    ASUBUHI ALIAGA ANARUDU KWAO
    WEW USICHEZE NA MAISHA WATU WANAHANGAIKA ETI WEWE UJE NAVDRAMA ZAKOBZA BONGO MOVIE

    ReplyDelete
    Replies
    1. ACHA KUJICHANGANYA MARA SIGNA MARA KIJITI MBONA USHIRIKINA NA DINI CHAGUA MOJA

      Delete
    2. Sawa sawa anon. Kwa hiyo. Hiyo dawa ya kijiti ilifanya kazi mwenyewe akatimua ili akajambe mbeleee kule. Hmna kulala akatafute wake, anze nae moja, sio watafute wengine yeye aje atumie tu, hakuna vya mtelemko da. Yaani mtu alipeperushwa kwa kijiti tu. Mwenywe akatafuta na mrangi wa kutokea.

      Delete
  16. Alitaka amfunue vizuri kesha mjua basi, mwenyewe alijinadi anataka mume mwenye kuweza kumudu mahitaji pengine na yeye hana vigezo vyakuwa mke bora

    ReplyDelete
  17. mlete na huyo mke wa pili wa mzee Yousouf tumdadavue humu. Anajiona mzuri ee angekuwa mzuri angeenda kubanana na kushea dushelele live? Si angekuwa na wake peke yake mschwee! wake wadogo my deep brown ass! mna udogo gani? achieni ngazi rudini mkajianze upya. Mkiona vyaelea vimeundwaaa!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tenawako Wengi hao wanaopenda vya tayari,unaolewaje mkemdogo halafu yakikukuta unalalamika,mtu asote na Mumewe kumamayo malaya uibuke tu ukawe mke wapili ushawakuta matajiri,we ni gold digger ukifanywa nakutendwa sawasawa.nawale ambao unapata mwanaume Tajiri unakuta kaachana namkewe mnaingia wazimawazima,au kaachana na mchumba ake umemkuta Tajiri,hujiulizi mradi umeonahela unajiingiza namimba unajibebesha,matokeo yake ndoa haikaliki mwanaume anakusulubu,muwe makini hakuna mwanamke ambae anachuma namtuwake wapate Mali akubali kutoka nakuacha malizote kirahisi,lazima humo ndani Kuna maafa kwahuyo mwanaume ilakwakuwa nyie mwapenda pesa acheni yawakute,mnyanyaswe,mletewe magonjwa kisa mwanaume Tajiri nautajiri wake hata kampuni hakufungulii,wanawake tumezidi Wengi yanawakuta kwakukosa ufahamu Nakupenda vyaharaka acheni yawakute,no shortcut in this life.

      Delete
  18. mlete na joyce kiri

    ReplyDelete
  19. tatizo ao malaya wa bongo movie wanapenda kuonekana wapo juu kumbe awana lolote yani uku mtaani kuna mabinti wazuri kinoma

    ReplyDelete