asas

asas

sintah

sintah

WAUME ZA WATU WASAKWA.....

Msichana mzuri akili kisoda


Biashara ya ngono imekuwa waziwazi mwanawaniiiii, watu hawamuogopi Mungu hata kidogo, kujitangaza huko kwenye social media kisa, kuweni mbali na huyu dada anaweza  kuuwa mtu au  ana ugonjwa mafisi kuweni makini nayeee....

37 comments:

  1. Kwa nilivyoelewa mimi huyu dada hafanyi biashara ila ni liroho lake limemtuma kutembea na mume wa mtu, sasa wewe sinta unasema biashara ya ngono imekuwa wazi wazi kwani hapo ametamka dau? yeye anataka mautundu ya 6x6 basi aridhike. Atakuwa mgonjwa huyu. hebu asituletee zika hapa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. AHAMIE HOUSTON ATAWAPATA WAUME WA WATU .ILA WAKE ZAO WANAWALEA .HAWANA PESA WANALELEWA .CHILD SUPPORT HAWALIPI tumia CONDOM

      Delete
    2. Child support wanaume wa houston wamekuwa Kama black america .hivi Hapo houston hamna condom

      Delete
  2. kwani ni nani hapa bongo huyu? mtaje jina na cheo sinta tumjue. tuweke waume zetu mbali naye.

    ReplyDelete
  3. kwani kijana hawezi kuwa pia ni mume wa mtu?Huyu nadhani ana confuse between waume wa watu na wanaume watu wazima. Hajielewi wala hajitambui. Njoo umchukue mjombangu ni mume wa mtu ila watu kama nyie anawapenda sana akutifue huo mtandao adi hao vijana wakukimbie wao sio wewe uwakimbie jinsi k itakavoraruliwa. Hao waume wa watu walivojaa huko si angechukua kimya kimya inahuu kutangazia umati!!Malayer mnuka msamba wahed!

    ReplyDelete
  4. Kitakuwa kigonjwa hiki..cha akili na uchi.

    ReplyDelete
  5. maandiko yanasema siku za mwisho wanwake kumi watang'ang'ania mwanaume mmoja walau waitwe kwa jina la huyo kidume nani hapendii? yani mie niwe single miaka 35 au 40 halafu mume wa mtu ajilengeshe nimuache ili iweje? ndo mana kuna divorce bibi ukiona unabanwa unasogea hiviii hakuna cha peke yako ndo mana wanaume wa kiislamu wanoa hadi wake 4 ndio uke wenza haunogi sasa masingle lady na wajane wakalale na fisi au? si unajua wanaume ni wachache? na wanaume wa bongo walivyo vitombi wa maku bin tigo jumlisha binti rangi ya chungwa na ushepu huo mtashaa!

    ReplyDelete
  6. SINTAH UNAPAPARA KAA MWANAUME ANAYETAKA KUBAKA!!!
    UNAUHAKIKA KAANDIKA MWENYEWE AU MTU KAMCHAFUA ???
    NILISIKILIZA HEKAHEKA YA GEO HABIBU
    NIKAKUTANA NA STORY MTU KATAG PICHA YA MDADA MZURI NA KUMWEKA NA PICHA YA MDADA MSUKULE ALIYEKUWA UCHI
    ACHA KUWADHALILISHA WANAWAKE WENZAKO SINTAH

    ReplyDelete
  7. Atembee na babake nae si ni mume wa mtu. Kwa more details amuulize mamie. Ampe babie tena na tena mpaka aachane na mamaake. Kwanini ajisumbue kutafuta mbali akati mume wa mtu yuko chumba cha pili yake tu. Then arudi kutusimulia humu kama ni kweli huyo mume wa mtu anajua michezo ya kitandani au la. Akili mbovu ka ushuzi wa dengu! em akanuse chupi chafu uko asituchoshe sie na ijumaa yote hii!

    ReplyDelete
  8. kazi hakuna jamani! bora WAJIUZE TUU

    ReplyDelete
  9. me siku zote nasemaga wanawake wenye matako...mjishape..akili inakua humo humo kwenye shape...maana kichwa kinakua kidogo kufikiria mambo..jaribu kufatilia...

    ReplyDelete
  10. Utatupata wengi! Mhh nitakuvalia japo Condoms

    ReplyDelete
  11. Huyo naye asituchose sie kama ameshindwa kuwa na wake anafikiri atamuweza wa mtu, usikute chini mvutoless ndio maana anahangaika.
    Out of Topic
    Habarini wadada na wanawake wote wanaohangaika kutafuta MIMBA miaka nenda rudia bila mafanikio mimi ni mmoja wapo nimekaa kwenye ndoa huu mwaka wa tisa Juzi niliona siku zangu zimepitiliza kama siku nne nikaamua kupima jamani nina mimba na leo yaani tumetoka hospital kupima damu na ultrasound ili kuhakiki jamani nina mimba yaani hatuamini mimi na mume wangu japo tumeshahakikisha yaani hรขta kazini hatujisikii kwenda jamani, Yaani nimelia kama nimeibiwa kitu maana siamini kabisa na nzuri zaidi doctor amasema ameona kwenye jumba la uzazi ndio kuna ashiria mtoto maana ndio kwanza wiki tatu hawawezi kuona vizuri hila kaona kama kuna uwezekanao wa twins maana kuna wameona mara mbili yaani jamani Mungu yupo so wamesema nirudi after 2 weeks ili wajue kama twins au la! Niombeeni iwe twins kabisa maana mume wangu kanivumilia hadi now tuna miaka 11 hila miaka 9 tangu tuanze kutafuta mtoto na wala hatukukata tamaa japo kuna bahadhi ya ndugu waliniita mgumba na hivi nipo canada yaani nimemwambia mama tu sitaki bongo mtu yoyote ajue hadi nikijifungua na kwenda bongo na mtoto wangu. Jamani naomba mliokwenye ndoa msikate tamaa japo mimi na mume wangu tulikuwa na uwezo wa kupandikiza ila tukaona ngoja tujaribu kawaida hadi ifikapo miaka 10... Nachowaambia sijatumia dawa yoyote ya kizungu wala mitishamba japo mama alinitafutiaga mitishamba zamani hila huwaga nakuwaga mvivu kutumia kwa hiyo jitahidini kurelax, kula vizuri na stress free. .. Nina miaka 34 na mume wangu 53 yeye ni mcanada yaani umri wake atimaye ataitwa baba masikini haamini... Nawaombea wanawake wote waliobezwa kama mimi kisa hawana watoto , Mungu yupo nanyi leo zamu yangu kesho yako na naimani kutype amen nako kumenisaidia kuna mdada alisema anamimba baada ya kusubili miaka na miaka nikatype amen nami nimefunguliwa. Hakuna mgumba hila kila mtu na siku yake na Mungu awajalie wote kwa kutuombea. ..Samahanini kwa gazeti na Mungu awabariki.
    AMEN๐Ÿ™

    ReplyDelete
    Replies
    1. heee jamani hongera sanaaa na mie niko canada nilikaaa miaka kumi kama wewe bila mtoto ila mimi nilihangaika sanaaaa tangu niko bongo hadi huku nikapandikiza kama mara tano moja ikaingia ila baada ya 2 weeks ikayeyuka nililia kama mbwa mdomo juu.
      dr akaniambia niadopt au nitafute egg donner wala sikumuelewa nilivyokuwa nimedata, basi nikaamu kusahau naendelea na mambo yangu tu wala sikuhangaika tena na ma ivf wala sperm injection wala nini nikauchuna tuu sikuhangaika tenaaa nikasahau. period yangu huwa haipitilizi ng'oo nilivyoona hivyo nikaenda kununua kipimo kiruu sikamini nilivyoona vimistari viwili niliscream huko chooni uuuwiiii niliona maajabu kwa kweli basi nikajazaa mtoto wa kike ambaye nilikuwa namtamani sana sana na nikapata sasa ana miaka 5 nilikuwa na 38 wakati napata ujauzito mtoto huyu ni mboni ya jicho langu navyokalinda kapo home school sitaki nimmis hata sekunde.
      nafikiri baridi la toronto lilinisaidia kuconsive natural
      nakuombea upate twins rahajee?

      Delete
    2. hongera na Mungu aendelee kukupigania.

      Delete
    3. Insha'Allah Mwenyezi Mungu atakujaalia ujifungue salama. Hongera sana in advance dear.

      Delete
    4. acha ulimbukeni wewe umesema hutaki kuwaambia watu wa bongo mpaka urudi kutoka canada sasa hii blog ni ya canada au bongo, eti nimemwambia tu mama sema umetangazia dunia kwamba una mimba ya wiki tatu. grow up woman you are 34yrs now na umetafuta mtoto for so long ulitakiwa ukae kimya hata mama usimwambie mpaka utakapofanya baby delivery. yaani kutokana na hilo gazeti lako nimeshakujua wewe ni nani.

      Delete
    5. hongera sana, na endelea kuomba sana mungu akuvushe salama na ww upate kuona mtoto/watoto wako.

      Delete
    6. Amen dada nakuombea mungu uzae twins wakike nawakiume salama salmini,namungu akukuzie wanao uishi maisha matamu ya ndoa na mumeo,nawote mnaotafuta watoto mungu akawape haja ya moyo wenu wote mzae.

      Delete
    7. AMEN,AMEN,AMEN natype amen kwako kumuombea dada na rafik yng kipenzi..namuombea nae afunguliwe ashike ujauzito maana ni mwaka wa 6 sasa ktk ndoa yke hajabarikiwa mtoto!

      Delete
  12. Ukiwa mzuri lakini huna akili private parts suffer the most

    ReplyDelete
  13. jamani natafuta mafuta mazuri ya kupaka kwa wadada

    ReplyDelete
  14. ubarikiwe mpendwa mwenye ujauzito.

    ReplyDelete
  15. Hongera dada,Mungu atakukuzia hivo viumbe na utazaa kwa salama na amani na watakuwa watoto wema toa sadaka kwa kushukuru hili jambo na Mungu alitie wepesi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. sadaka yenyewe ije? kwe2 sisi mafisi 2mngoe huyo kwani 2na uchu sana na hawo viumbe now

      Delete
  16. Akiwa mumeo na mwanamke mwenye akili kama zako anayetaka kutembea na waume za watu atakuchukulia. Patamu hapo

    ReplyDelete
  17. Amen Amen nami mungu atanisikia mwaka huu wangu

    ReplyDelete
  18. Amen!!
    hongera sana mdada nami bado natafuta mtoto miaka tuzidi kuombeana.

    ReplyDelete
  19. My dear anonymous hapo juu ulopost 10:50am ameeeen mungu ni mwema sanaaa am happy to hear ni mom to be..nakuombea mungu akufanyie wepes upate furaha yako dunian..I like u sisy..plz naomba ua email address..thnx

    ReplyDelete
  20. Ndio kilichobaki mwanamke mzuri akili matope insta inawadanganya wengi kama we ni mzuri mzuri tu utakuta jitu limejitundika uchi kama unajiamini unakaa uchi ili iweje watu kama hawa ndio wale wanuka k au k imejaa maji wanahaha c utafute kijana umfundishe pyuuuuu

    ReplyDelete
  21. Ameeen!! Ujifungue salama twins wako.Nina imani na mimi Mungu atanitendea miujiza!

    ReplyDelete
  22. Asante kwa wote mlioniombea na mimi nawaombea,Mungu atawajalia Amen ๐Ÿ™ ๐Ÿ™
    Mdau uliandika kwa jazba nilivyosema wabongo namaanisha wanaonijua isitoshe nina ndugu wengine wanatamani hata nisizae so nimekuja kama Anonymous hakuna mtu anayenijua kwani canada mbongo ndiye mimi tu?? Sio vizuri kumkwanza mtu ulitakiwa usome then upite shaaaaa kimya kimya...
    Nawaombea wenzangu Mungu atawabariki Tu muamini yeye kwa kila kitu hakuna mgumba dunia hii nani navyotamani wa kike sasa! !

    ReplyDelete
  23. Jamani hongera dada uliyesubili miaka kumi kama mimi na hatimaye umepata kabinti hongera sana. Basi na mimi nahisi kwa ajili ya baridi pia imenisaidia, hata nikiambiwa nina mmoja yaani i can't wait kwa kweli na i wish nipate binti... Nawaombea wenzangu wote

    ReplyDelete
  24. Amen..Good news jmn..Mungu akuinue mama..

    ReplyDelete