asas

asas

sintah

sintah

WHYYYYYYYYYY IDRISS???

Uwiiiii someone help Idriss  kujielewa maana baada ya kibuti nahisi kuna taa moja ni red na bado haijaenda katika ku green, as we all know red inaashiria danger, i thout walisema wewe ni mubahiliii, mukono wa birika ndio maana kibuti kikakukuta sasa umewezaje kujinunulia hio saa na kwahio bei?? lets face the reality maaaan, kama huwezi kumnunulia Girlfriend wako peruvian ya 1000$ utaweza hio saa? ila wasanii wanajua kujiongeza na kujijumlisha.... hebu tuache movie iendeleee ila Idris kama kuna kitu unafanya besides IG ni vizuri lakini kamaumeamua kuwa cartoon wa IG sawa babaa naona huko unapokwenda si pazuri....

23 comments:

  1. kasema alipewa zawad woch his interview on Nirvana

    ReplyDelete
  2. ur behind the news dada nani apigwe kibuti!!!! kalaga bao

    ReplyDelete
  3. Na we sintah umezidi kumfata fata motto wa watu mfyuuu zako

    ReplyDelete
    Replies
    1. tena nyoko yake kbisa mwangalie jipua lile

      Delete
    2. tena nyoko yake kbisa mwangalie jipua lile

      Delete
  4. Tangia umepewa free airline ticket kwenda SA na free lunch naona umekuwa kama umeongezewa petrol...umekuja na nguvu mpya kudis chochote kinachomhusu wema... kwani unahisi utapewa nini baada ya hapo? grow up

    ReplyDelete
  5. Rich gang nitoke vipi

    ReplyDelete
  6. Wewe Christina wewe utakufa kinywa wazi wallah
    Kutwa kuwaandama wenzio
    Kutwa kutafuta kiki kwa watoto wadogo

    Why are you so mad??????

    ReplyDelete
  7. Ps. Usisahau kuweka fake Yeezy za bosi wako aliesepa south Africa the moment amesikia kua umetua huko

    Bora tu anavojiepusha na wewe maana hukawii kumuaibisha humu anytime

    ReplyDelete
  8. Please madam tuwekee na fake Yeezy....hahahaa ati His and Hers za pink, wapi Chiddi malove,umejua kuwaingiza chaka.

    ReplyDelete
  9. WEWE NA IDRIS NANI AMEWAKIWA NA NYEKUNDU ?
    WEWE ZAKO ZOTE NYEKUNDU USOFATA MAISHA YAKO UNAANGALIA YA WENZAKO .
    SAA YA IDRIS INAKUHUSUUU AU MAPENZI YAO YANAKUUMIZA NINI?
    UGEJIONEA URUMA WEWE ULOZALISWA WATOTO NA UKTELEKEZWA

    ReplyDelete
  10. wewe sintah nyoko sana kwahiyo hela ya kununua saa hana wewe unayo unaijua acc yako acha kumZalau mutu nyama weeeee tena koma kABISA

    ReplyDelete
  11. eti kama katun wa ig sasa ndugu yako hyo au alishakuomba hela ya matumizi mbona unaroho kama ya kutu wewe

    ReplyDelete
  12. Ivi kwani Sinta kagombana na Zari?????? Nahisi nimepitwa na huu udaku

    ReplyDelete
  13. Mimi naamimi ukiwa nfupi na akili yako pia inafuata height yako. Sasa wewe Sintah kwa maisha gani uliyonayo ya kumdiss Idriss. At least tumeona hata nyumba anayokaa hata kama si yake lakini anaishi sehemu nzuri hata kwa afya yake. Sasa wewe kila cku kudiss wenzako hicho kibanda ulichopanga Sinza hata siku moja hata kupata coridor safi tu ya kupigia picha huna then kila siku kudiss wenzio kama wewe una maisha flan amazing lol? Thats why mnafanana tabia na huyo Zarina kwa vile mnafanana na height zenu. Yaani una roho ya chuki sana ndiyo maana umefulia kwenda hapo South ticket hata dola 500 haifiki unajiona na wewe star hebu toa sumu uliyonayo kwenye nafsi yako. Kila siku unaona mabaya ya wenzako yako mazuri yako wapi. Una roho ya Kiganda sijui kwa vile uliishi huko. Sisi Watanzania na tutabaki kuwa Watanzania hatushobokei wakimbizi wasio na kazi kutwa IG kujiita Mabosslady. Toka mmepigwa kibuti safari mnazichungulia mwezini. Angalia Boss chick QueenVee anavyozunguka dunia yule kweli papuchi inamlipa siyo hao wanakaa ku count other blessings heheheheh

    ReplyDelete
  14. Unajipendekeza kwa huyo Zari komwe acha ushamba wewe Sintah. Dola 1000 umeona helaa. Yako ya kulea watoto wasiokuwa na baba huyaoni kutwa kufuatilia maisha ya watu. Kwa maisha gani uliyokuwa nayo basi. Hivi lile duka lako la mashela 10 liliishia wapi?

    ReplyDelete
  15. sinta kibibi jitu huna hata udhubutu wa kucheka wenzio maana wewe ndo kalagabao kabisaaaaa choka mbaya miayo mingiii pole sana mamii utaishia kuvuta midomo kwenye baraka za wengine,utakula kwa macho tuu shenzi wee.umezalishwa kama panya na vitoto vya uchochoroni huna aibu wala raha nao kazi kuaza ya wenzio, msonyooooo

    ReplyDelete
  16. jamani muoneeni huruma huyu Sinta lazima aumie na maisha ya wenzie kwanza hata watoto wake hajui wanakula nn zaidi ya kutaka kujua ya wenzie. yeye na bibi masumbuko ushoga umeisha wanajitahidi kuonyesha vitu fake ili mradi waonekane wamo. Poleni sana

    ReplyDelete
  17. sinta mambo ya wema na idrissa achana nayo..hawajaachana hao watu,sijui wewe taarifa unazipata wapi mwenzetu.
    sio kila picha au kinachoandikwa huko insta ukitolee ufafanuzi.utakuja kuumbuka mchana kweupe wewe mama

    ReplyDelete
  18. Saa yenyewe ina fuvu la freemasonry!!! makubwaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. wajinga ndo waliwao..ungefunga bakuli lako wala hakuna mtu angejua akili zako ziko matakoni

      Delete
  19. duh kibano kimekuangukia CEO ktk hii post yaani umeangukia pua.Paaah! pamechimbika hapa kuanzia asubuhi unakula mibushuti tu hihihihii!

    ReplyDelete