asas

asas

sintah

sintah

DR MWAKA NA MKEWE WAPATANA???



Je zile hayawi hayawi sasa ndio zimekuwa?? eti inasemekana kwamba yule Dr Bingwa wa Wema Sepetu, Idris na baby wake wamepatana sasa hivi ni ma love love na zilizopita zilikuwa shamrashamra tuu,  kama wamepatana tunawatakia kila la kheri na wajue kutunza siri maana wamezungukwa na wabaya wanaotaka wagombane mara kwa mara (pachika emoji ya kichekoooo nafwa....

43 comments:

  1. Tunaposema uandishi wako haunt maadili na ndo maana wengi wanakupuuza hatunaga nia mbaya ila ni kurekebisha! Unapotumia brand ya mtu na kuimilikisha kwa mwingine bila kuonesha kwamba si huyo mlengwa unakosea!! At least ungesema idriss a.k.a dr mwaka! Or 'xxxxx' au vyovyote vile ila unapoandika dr mwaka kidogo kwa mgeni anaweza kuzani ni brand ya dr mwaka ya ukweli!!
    Plz use ethical writings!!
    Mnaweza mkashitakiwa kwa haribu brand!
    Anywayz..kupatana hata mungu anapendaa!

    ReplyDelete
  2. duuh mkewe!!!??? idriss kaoa lini. sema hawara,kimada.bhapo wanazini hakuna ndoa hata ya mkeka

    ReplyDelete
  3. ugonjwa wa ATTENTION SEEKER ni mbaya sana ooh mpaka june my foot. mtu unacreate attention na drama kibao kupitia account za fans wako ili tu uongelewe.

    ReplyDelete
  4. WE NAWE HAYAWANI
    WATU WAKIACHANA UANDIKE (DINAMARIOUS ) ULIANDIKA NA USHAURI JUU
    WATU WAKO WOTE UANDIKE BASI HUELEWEKI UNAISHI NEGATIVE NEGATIVE
    KILA KITU KWAKO HAKINA NURU WALA MWANGAZA
    SIELEWI NIKUWEKE FUNGU GANII??
    HATA MOTONI KUNA MWANGA WA MIALE YA MOTO SASA SIJUI GIZA LAKO NI LA SHIDA YA MAISHA UNAYOPITIA
    ANGALIE JOEL OSTEEN
    AU DR PHILUJIFINZE KUISH POSITIVE MPARE WEE

    ReplyDelete
  5. Tumechoka na drama zao kwa kweli. Hawana jipya ni kujichoresha tu. Mm nilikuwa namshauri wema arudi huko kwa huyo mchina aliyempa dawa ya kuongeza makalio ampe ya kupunguza pia.

    ReplyDelete
  6. yatakushinda yako mbona huyasemi

    ReplyDelete
  7. Daah Mungu awasimamie tunawapenda

    ReplyDelete
  8. kichwapanziii duh habari nyingine

    ReplyDelete
    Replies
    1. Habarai nyingine au upuuzi mwingine , nawashangaa sana Wanawake wa Tanzania Mmekuwa Watumwa wa kufuatilia ya watu na kuwatukana bila sababu nyooooo ! mtatukana wangapi ??? toka umeanza umepata nini ??? kuma kunuka huna kazi wewe

      Delete
  9. WE SINTAH PUMBAVU KAA SOFIA ALLY
    WIVU UTAKUTOA ROHOOO

    ReplyDelete
  10. We mwanamke unamtumikia shetani Walahi, unaamka tuu kuwaza uandike kitu mradi uone fulani anaumia......ogopa Mungu sana we dada! usilipe jicho kwa jicho! you may think you are sarcastic but you ain't actually and God does not like it!

    ReplyDelete
  11. Unamchukia Wema mpaka unatia huruma. It is nit healthy aisee do something nenda hata ukaombewe utue hilo zigo la chuki ulilojibebea

    ReplyDelete
    Replies
    1. Amen mdau, yaani this is so personal for Sintah mbona unaonekana una furaha, kwanini uwe na roho ya giza vile, wema achana nae hana jipya, aandika vyengine, tupe hata tips za kuwa diplomasia, leta hata siri za Zari, trust me hizo zitakupa readers au hata sijui Gigy money but achana na habari za wema hazikujengi bali kukushuhsha aangalia kila mtu keshaacha kumwamdika coz hakuna jipya ila wewe umeshupalia tuu.... Mungu akupe uwezo wa kuona njia ya kumrudia........tizama mbele, wema anakupa tuu pressure ya moyo bure na huwezi kuja kuwa kama yeye, na you she is not even in the circle of your friends... you look like a stupid ass bitch kila ukimuandika wakati you could be better!

      Delete
    2. HACHUKIWI BALI HUYO WEMA WENU NDO ANAPENDAGA AANDIKWE HIVI DAILY

      Delete
  12. Rummy katulia hatari mbwembwe zote kwisha bora arudi kwa neyonce awalee watoto kweli magufuli kiboko mpaka kabadilisha jina la gari kweli maisha haya

    ReplyDelete
  13. Yaani toka ujue zile vikatuni vinaitwa Emoji ni shida mjini!

    ReplyDelete
  14. Ivi nyie watu kwann ampendi Sinta afanye kazi yake? yani akimuandika Wema tu eti ana chuki kwa kipi alichonacho uyo wema au ni ujinga tu wa kumtukuza na kumpa sifa za kijinga ndio mana anajiona yupo juu kumbe walaaaaa acheni upumbavu bwana in faiza ally is voice

    ReplyDelete
    Replies
    1. KWA KAZI IPI ?
      MANGAPI YANATOKEA BONGO HAYAOMI
      SIANGEANZISHA KAMPENI YA KUWASAIDIA WADADA WANAOJIUZA NA WANAOPIGA PICHA ZA UCHI . ATOE ELIMU KWA KUWAPA SOMO
      KABAKI KUSHADADIA YA DINA WEMA
      ALIMWANDIKA MASOGONGE ALIPATA UTAJIRI GANI ?

      Delete
    2. KWA KAZI IPI ?
      MANGAPI YANATOKEA BONGO HAYAOMI
      SIANGEANZISHA KAMPENI YA KUWASAIDIA WADADA WANAOJIUZA NA WANAOPIGA PICHA ZA UCHI . ATOE ELIMU KWA KUWAPA SOMO
      KABAKI KUSHADADIA YA DINA WEMA
      ALIMWANDIKA MASOGONGE ALIPATA UTAJIRI GANI ?

      Delete
    3. Pumvavu mwenyewe na ukoo wako wote

      Delete
    4. Kwani kazi yake ni kumuandika Wema? Agekuwa anafanya kazi yake ipasavyo tusingeona wema wema daily

      Delete
  15. Sasa huyo kichwa panzi kwa kipi haswa anachochamba mi namuona mpayukaji tu na angefanya mpango ajiite mange kimambi fan page

    ReplyDelete
    Replies
    1. pole wee mnyambo unakuingia bara baraa mbona uko bize kwenye account yake kwa jina fake ukienda kuchungulia kakuanika vipi, huku ukichunguza majina ya followers wako walioko kule na kwenda kuwablock kwa hasira nyooo umepatikana sana shaogaa kutwa watukaniwa familia yako hata uwe sugujee lazima huwa unaliaga tuu hasa mchambo wa wanao nyooo ndo ukomeeeee, kubali kataa kichwapanzi kiboko yakoo…. kila leo wanamsema marehemu babako mambo ya aibuu lazima unaumia sanaaa na hilo ni jipyaa kwenye moyo wako forever manake haibanduki hiyooo ishi nayo though haizoeleki so bibi kuwa mpole.

      Delete
    2. Kichwapanzi kiboko ya mange hutaki kunya tikiti,Safisana anavyomkomesha mange tunaofurahi niwengisana natunaosoma kule hatucomment tuko kibwena,ilatunampenda kichwapanzi mange aanikwe tu mpaka atakapoingia kaburini kaumiza Wengi nae aumizwe mara elfu

      Delete
  16. mmmm napita mwaya ya ngoswe tumwachie ngoswe mwenyewe

    ReplyDelete
  17. Hayatuhusu wamepata hawakupata shauri yao hawatusaidii lolote ktk maisha yetu

    ReplyDelete
  18. Mi nahisi wema anapenda mwenyewe kuongelewa ndio mana kila siku anatfuta kitu kipya cha kufanya ili mradi awe midomoni mwa watu

    ReplyDelete
  19. VIPI nasikia eti lile RANGE ROVER liko mnadani, du huyu bindti kiboko kila kitu kwake ni fake fake fake

    ReplyDelete
  20. MDAU HAPO hahahaaa KICHWAPANZII ANAKUBANA PUMZI EE. hao wanawake wengine wakati wanatukanwa tena wengine wametukaniwa hadi wakwe zao achilia mbali watoto na wazazi wao haukuona ni upuuzi eee. UNASEMA WANAWAKE WA TANZANIA HEE MWENZETU WEWE WA WAPI. KAMA SIO WA TZ HAYAKUHUSU BIBIE. hahaa hivi kuna K isiyonuka bibi wee msxxxxiiuuuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. MTU MZIMA HOVYOOO!!MXIUUU!!TIPWATIPWA WAHED!!PEPO MANYONYO MCHAFU, SHEITWAIN WA DUNIA NA KUZEEEM!

      Delete
    2. hata utukanejee umepatwa kama jua shost sio kwa kukaangwa kule tipwa tipwa kwani huoni yale mahippo bin maelefant unowaita dada zako na kaka zako? utadhani baba yao alikuwa pepe kale hayana viuno tena unyamaze huwezi kumsimamisha huyo unyemuita tipwa tipwa na wale ndugu zako wanaofana na mapipa ya mafuta ila kiukwelii umenyambwa hatareee lazima ukonde ujumlishe na diet nyooo kichwa pazii chochea kunii mwagia petrol moto uzidi kuwakaaaa…..

      Delete


  21. Ubuyu unaosambaa kwenye mitandao ya kijamii kwa sasa, ni kuhusu muigizaji wema sepetu na video aliyojirekodi akiwa na mwanaume tata ikiwaonyesha wawili hao wakibusiana kimahaba kitendo kilichomuumiza mpenzi wake idris sultan.

    Ubuyu wa chini ya kapeti unadai kuwa idris na kijana mmoja maarufu hapa mjini aitwaye davtor, walikua na mahusiano yasiofaa kwa muda mrefu, baadae wawili hao wakaja kukorofishana kwa ajil ya mwanamuzik maarufu nchini( jina kapuni) ambapo bifu lao liliendelea kwa muda mrefu huku davtor akiwa na hasira na kuibiwa rafik wake huyo wa kiume, inasemekana baada ya davtor kuzidiwa kete na mwanamuziki huyo akaamua kufanya juu chini hili amuumize rafik yake huyo ambapo aliamua kujipiga video akiwa na wema sepetu na kuisambaza mitandaoni hili jamaa aone wivu....UBUYU UNAENDELEA......

    ReplyDelete
    Replies
    1. Davitor shoga kama mlikuwa hamjui yule mtoto sio riziki bwawa anageuzwaaaaaa

      Delete
    2. Kama huyo mtu ndiyo yupo hivyo Idi ataonaje wivu sasa?

      Delete
    3. Makubwa sasa kwa hiyo idrissa alikua anakula huyo davitor au yeye idrissa ndio analiwa?

      Delete
  22. Idrisa kaingia choo cha kike kwakweli, km anatafuta nyota kutoka kwa wema basi akubali kunywa shubiri, na bado iko siku atamkuta kwenye kwichi kwichi ndio atamjua wema vizuri

    ReplyDelete
  23. We tizama msichana mzuri km yeye wema mpk leo hajaolewa,

    ReplyDelete
  24. Inaonekana unamtaka iddris, Kwan Iddi ni mgeni hapa TZ? Unataka kutuambia alikuwa hamjui Wema Kabla? Lakini bado akampenda hvo hvo. Achane midomo binaadam ukute nyie ndio wachafuu Wema yuko nyuma

    ReplyDelete
  25. Kama hayo ni ya ukweli wote wawili ni matatizo.

    ReplyDelete
  26. Tuseme ukweli Wema alivyokuwa na CK alikuwa very class Lady.lkn Sasa hivi kawa mchafu sanaaaa sura yake imekuwa ya kilevi very sad

    ReplyDelete
  27. WALE WANAOJIITA TIMU WEMA ACHENI KUMPA KICHWA HUYO MJINGA WENU ,MSHAULINI AFANYE MAISHA KAMA WENZAKE WANAVYOHANGAIKA SIO KUJIUZA KILA SIKU ALAFU MNAMPA KICHWA ETI MADAME, MATAKO YA MCHINA YANAZIDI KUSHUKA UZEE NDIO HUO UNAMKARIBIA AACHE KUFAKE KILA KITU FAKE,BORA YAKE DIAMOND ALIKIMBIA MAPEMA SASA HIVI MAISHA YAKE SAFII NA MARKIA WAKE WA NGUVU ZRI ZE BOSS LADY, IDDRISSA NAKUSHAURI KIMBIA MAPEMA HILO NI PEPO TAFUTA BINTI NZURI MNAEENDANA UOE ACHANA NA HILO SHAMBA LA BIBI KILA MTU ANALIMA TU.

    ReplyDelete
  28. wale mnaojiita team Wema acheni kumpa kichwa huyo madame fake kila kitu kwake fake ,umri unaenda na matako fake ya mchina yanazidi kushuka kwenye magoti,mshaurini afanye maisha kama wanawake wengine kama Markia wa Nguvu ZARI ZE BOSS LADY,Idrisa nakushauri uachane na hilo shamba la Bibi litakutia umaskini bure vigogo wa serikali wamebanwa hawawezi kulionga tena wamebanwa,sasa limekuganda,piga chini tafuta binti mdogo wa size yako.

    ReplyDelete