asas

asas

sintah

sintah

HELLOW NYERERE BRIDGE......

najivunia kuwa M Tz
Hahaaaaa hii bongo inaanza kuwa super sasa yakiwa madaraja mengi mengi hivi na huku flyovers  mbona watatukoma??? tunashukuru sana Rais mstaafu Jakaya Mrisho ......

4 comments:

  1. wabongo lazima watafute cha kuiba hapo

    ReplyDelete
  2. mdau umenivunja mbavu

    ReplyDelete
  3. mbona washaiba camera mweee

    ReplyDelete
  4. Kamera nne washazibeba mbona, wabongo ni wa kuwekwa mbali na watoto

    ReplyDelete