asas

asas

sintah

sintah

MAAJABU YA MUJINI DSM

wewe dada acha kujibizana na wehu, tulia umhudumie Mume....


Wajameni kuna akili na tope, sijui mwenzetu yupo katika kundi gani yaani i have failed to understand this poor woman so called Faiza, hivi ni kiki za aina gani ikiwa ni mama na mtoto? halafu huyu dada aliyopo katika pic naye nimemshusha kabisa hivi mke wa Mh tena unaanza kujibizana na vichaa?? kwanini usinyamaze mtu aliyeweza kuandika hio caption in public kweli ana akili? na ni mama wa mtoto mmoja? kwani kuachana na mtu ni kosa? na kwanini Faiza asi move on? mimi niliandika several times watu waliniona sintah mbaya sasa ni muda muafaka watu wazidi kumsoma huyu binti, kama kuna wamama kama wakina Asha Baraka kwanini wasimkalishe huyu binti? jamani Sugu ama Mh Joseph Mbilinyi hebu tafuta ndugu wa Faiza ukae nao chini aiseee kuna kitu hakiendi vizuri katika ubongo wake..

wasalaam

59 comments:

  1. HUYO BIDADA BADO HAJAFUNGA NDO NA SUGU. hiyo picha ni ya ndoa yake ya kwanza ya kanisani ila kaachika,ndo kampata sugu. faiza sio chizii ILA WANAMCHOKOZA TU WENYEWE.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kweli mdau wee unaelewa faiza sio chizi ila alimpenda sana sugu sasa kumtoa moyoni ni tabu muacheni tuu hakuna atakayeweza kusema naye hadi achoke mwenyewe. ndo mana wengine wanakunywa sumu, wengine wanaua kabisaa tukose wote, wengine wanakula unga huko iringa ndo usiseme watu wamejirestisha in pisi mnoo kwa ajili ya mapenzi halafu wee uko hapa na kumponda faiza? hivi umewahi kupenda na kuachwa nenda kwenye page ya mondi kule kuna mdada mtu mzima alituma wimbo huku analia na makamasi juu chezea mapenzi wewe? mie nilikuwa nakunywa pombeee kisha naenda bafuni nakaa naacha maji yananimwajikia naliaaa weeee huku naimba "unbreak my heart" ya toni braxton yani nitakaa bafuni masaa nalia tena si kimya kimya ukiwa mlangoni unasikia wacha kupenda wewe ni uhayawani sasa usiku ndo havilaliki jamani muacheni faiza adate mimi ilinichukua mwaka na ushee kurejea katika hali yangu halisi na nilikonda mnoo. faiza pole sana yote maisha yatapita tuu hiyo hali isikieni tuu kwa wenzenu ni mapito mabaya sanaa…. kumbuka faiza alihaidiwa ndoa hapa ndo uchizi lazima uje.

      Delete
    2. Anonymous 12.20 ngoja nikuambie,Hivi vituko anavyofanya Faiza vinaweza kumkatisha Sugu tamaa hata kama alikuwa anataka kumrudia.
      Niliolewa na miaka 19 nikaacha na chuo kisa kupenda,nikazalishwa (3),mwanaume akanza vituko,nikaja kuachwa bila sababu za maana,wiki 2 baadae akaoa,Niliumia sana,nilikonda,lakini nililea watoto peke yangu na vibiashara vyangu,sikushawishika kuolewa wala kutoka na mwanaume hadharani,sikujali nyumba tuliojenga kwani nilijua ni ya watoto na watakua.nilikubali iwe hivyo japo kuwa nilikuwa naumia sana, miaka 4 baadae mwanaume alinirudia na sasa tuna miaka 2 heshima inatawala ndani.

      Delete
    3. Yani umenichekesha hatari!
      Mi nilikuwa nalia afu najisikia naumwa hoii.nikipelekwa hospitali sigunduliki chochote, tunarudi nyumbani na mama yangu. Chezea kupenda wee waache wamuite chizi hawajawahi kupenda wala kupendwa.

      Delete
  2. We sinta wewe haikuumi ndio maana umeandika utumbo hapo. ingekuwa ni wewe umetelekezwa na mtoto hupewi matumizi halafu unamuona baba watoto wako anakula bata na mtu mwingine ungejiskiaje wewe? Ulishamuona Faiza anaanika picha akiwa na bwana wake mpya? mwache afunguke yaliyo moyoni anaumia sana kutelekezwa, kila mtu ana madhaifu yake na kama sugu alikuwa anampenda kweli angeweza kumrekebisha ila aliona bora kumtelekeza na mtoto juu bila matunzo. Sinta huna huruma kabisa huwezi hata kumtetea mwanamke mwenzio, ndio kwanza unamuita kichaa.

    by the way ni kichaa kutokana na stress alizo nazo na kila mtu analielewa hivyo. Na kama uliona anahitaji ushauri ungeenda kwenye page yake au umtafute muongee na umwamgie wewe single mother unawezaje kuwatunza watoto wako uliozaa na wanaume tofauti yaani kila mtoto na baba yake. Bora hata faiza kazaa na huyo huyo sugu na wala haangaiki na wanaume hata kama anao anafanya siri sara kulinda heshima na sugu na mumewe lakini wewe nyampua iko siku yako. Yaani nisipate file lako utahama jiji.

    na ole wako ubane hii comment, nitakuja kukufanyia surgery ya pua bila operation. mfyuuuuuuuuuuuuuuu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe unaonekana ni muhusika mwenyewe yaani Faiza. Sasa hizo stress kwani ni wewe peke yako ndo unaezipitia? Ukizaa na mwanaume yoyote never relax anything can happen. Ukiachwa na mtoto keep your head up move on kiasi kwamba hata huyo aliekuacha abaki anajiuliza ilikuaje akakuacha. Ukilialia ndo unazidi kumpa bichwa na anakuumiza makusudi. Mwanaume aliekutelekeza hakuonei huruma hata kidogo..Hapo bidada ungejitunzia heshima tu, utulie upate wako wa kukuenzi. Ukimkomalia mzazi mwenzio kutwa nani atakutaka? wanaume hawapendi drama na wanaume wenzao. Unajizibia rizki kwa kumuandama x wako. Naongea kwa experiance hapa. So achana na x na vimada wake move on, mlango mmoja ukifungwa mwingine uko wazi. Jiheshimu tu dadangu utapata wako utatulia na huyo atazeeshwa na hao vimada before you know it..na uwalaza utamshamiri hutamtaka tena. nikikusikia unamfatilia tena nakutandika tutako twako uto ka ndimu..umeskia wewe?

      Delete
    2. We anony wa 12:43 naona hujawahi kutendwa. Iko siku utakuja huku au si ajabu unalia moyoni.

      Delete
    3. Yaani anonymous 12:43 akirudia tena inabidi tuungane tuvichape kweli kweli hivyo vitako vyake kwanza anajizalilisha yeye sio wa kwanza kuachwa nashangaa yeye ataki kukubali matokeo

      Delete
    4. hahahahhaaa. Vitako vyake kama chips mbili. Ushauri mzuri sana bi dada. Wanawake wote wapiti hapa jamani wausome. Thanks a lot.

      Delete
  3. Poor woman so called Sinta. Kwa nini umewataja kina Asha Baraka kwani wewe huwezi kumshauri. Unajishusha na unajionyesha ni jinsi gani una akili tope kama ulivyoandika hapo. wewe ndio kuna kitu hakiendi vizuri kwenye ubongo wako. Mtu kumuonea huruma baba watoto wake ndio kuonekana mwehu? tobaa!! mwenyewe alishasema anampenda sana tena sanaa ndio maana ni kichaa na ni kichaa kwa sugu not for sinta. pyeeeeeeeeee!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  4. HISTORIA YA FAIZA MWEHUUU!
    FAIZA KATOKEA DODOMCKTK FAMILIA YA MWARABU WA MPUNGUZI .HAPO UTAONA BADO YUKO MBALI KIMAISHA.
    FAMILIA YAO NI FAMILIA YA MAISHA YA CHINII NA NI YA WATOTO ZAID YA KUMI .
    NA KINA MAMA WAKO ZAID YA WATANO (UCHU WA KUISH MAISHA KWA MBUNGE UNAMCHANGANYA .
    ELIMU NI ZILE ZILE ZA SHULE YA UHURU SECO BAKWATA (UPEO WAKE MDOGO.
    NAAMINI MAISHA FAIZA ALOTOKA NAYO NDO YAMEMFANYA AWE THE NDI NDU NDI ,MREMBE TU NDO HAJAPATA NAFASI .
    NAMFANANISHA NA GIGY KIMAISHA NA KIAKILI NAMFANANISHA NA WALE WA MIREMBE NDOGO.
    KUACHIKA KUMEMPA WEHU ,ALIISHI MAISHA AMBAYO HAJAWAHI ,NYUMBA NZURI NA KILA KITU KILIVUTIA KWA MBUNGE.
    LEO AKIAMGALIA MAISHA YA AIRPORT NYUMBA RANGI MPAKA SABUNI FORM WAWEKE TANGAZO .ILA SNAWADGHALILISHA NDUGU ZAKE KWANI WANAJIHESHIMU .

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hongera wewe uliyetokea maisha ya kitajiri ha ha ha Faiza ana uchungu na mwanae sugu hatoi matumizi kwani uongo. Watu hamumjui Sugu vizuri mnaropokwa tu, jamaa anavuta msuba kutwa na anazilisha hovyo wanawake huku Mbeya na kusepa, huyu demu hapo anajipotezea muda tu.

      Delete
  5. watukanaji wengi wa insta wanadanganya wanaishi nje ya nchi,KIUHALISIA WAPO NCHINI NA HATA KAma WAPO NJE WANAKUA CHINA KUFUATA MZIGO. MWEZ WA SITA KUWEN MAKIN MSIJE TUJAZIA MAGEREZA NA KUTUONGEZEA MZIGO WA KODI HUKU URAIAN. y mwez wa sita. kwa sababu zikifungwa simu feki zitabaki origino hivyo inakuwa rahisi kuikamata imei.

    ReplyDelete
    Replies
    1. asante yani mie nakatwa kodi akale dogi masta mange kimambi loh

      Delete
    2. I wish kama TCRA wangekuwa na uwezo pia wakufungia account fake.

      Delete
  6. MImi ambacho sikielewi kuhusu huyu faiza na kupagawa na mamboya mahusinao ya sugu, ni kwamba bado anamtaka au vipi? sasa kama bado anampenda kama anvyodai mbona huwa anamtukana mitandaoni na kudai hamsadii chochote sijui anamzibia hata rizki zake, sasa iweje leo kujua kwamba sugu anamtu mwingine apagawe hivyo, shida ni nini? na nyinyi wadada hebu punguzeni kuzaa kabla ya ndoa, hivi unavyozaa kabla ya ndoa unategemea nini? ndo mnaishia kutelekezwa alafu mnalia lia hovyo, wengi wenu mnajidanganya kumzalia bwana ndo atakupenda zaidi au ndo atatangaza ndoa lakini matokeo yake mnabakia kuwa ma single mother na kubaki kulalamika kuuuutwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sasa unataka watu watoe mimba kwani wangapi wameona na wameachwa na watoto wewe chizi nini wangapi Dada zako wamepigwa mimba za nje kabla ya ndoa uyo faidha hata angeolewa angeachwa tu kutokana na tabia yake

      Delete
    2. Sasa unataka watu watoe mimba kwani wangapi wameolewa na wameachwa na watoto wewe chizi nini wangapi Dada zako wamepigwa mimba za nje kabla ya ndoa uyo faidha hata angeolewa angeachwa tu kutokana na tabia yake

      Delete
    3. Faiza anampenda Sugu jamani acha alalamike. Chezea kupenda wewe? hao ana kidonda moyoni hadi kipone kapata bwana mwingine ambaye atampenda kama sugu.

      Delete
    4. Mdau tatizo wanawake wengi hatujitambui,na nina wasiwasi kwa chanzo cha kugombana ni faiza mwenyewe.
      Kama kweli huyu Faiza ana tabia nzuri,baada ya kuachana na sugu angetulia tu na mwanae bila kumkashifu sugu mitandaoni pengine saa hivi tunavyoongea wangekuwa wamesharudiana.Wanaume hujutia maamuzi ya kuacha mama wa watoto baadae.

      Delete
  7. Watajuana wenyewe banaa ila huyo mwanamke wa sasa naye mshari sana, anatumia mashoga zake wakatukane upande wapili, hakajiamini kabisaaa. Ndoa ya kanisani haina talaka (process inachukua miaka mingi na demu kaolewa 2011) hapo sugu yupo na mke wa mtu.

    ReplyDelete
  8. Watajuana wenyewe banaa ila huyo mwanamke wa sasa naye mshari sana, anatumia mashoga zake wakatukane upande wapili, hakajiamini kabisaaa. Ndoa ya kanisani haina talaka (process inachukua miaka mingi na demu kaolewa 2011) hapo sugu yupo na mke wa mtu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hajitambui. Kwa kifupi hamjui Sugu vizuri. Tumpe muda.

      Delete
  9. FAIZA KICHAA NA SHOSTEWAKE NURU THE LIGHT MGUMBA SUGU WOTE STRESS ZINAWAUA
    HUyu kichaa wa dodoma bado anampenda sna sugu ndio maana kutwa kuchokonoa na kutafuta ugomvi, wanawake malooser huwa wanastress sana afu wanajuana pia, ndio maana unaona NUru the Mgumbazz kamweka na kumsifia na kumuita dear, yaani imemfurahisha sana kumtukana Sugu. huyu anatamani Sana angekua anakaa kwa mbunge apewe hela za biashara aende dubai na china kujifanya businezwoman sana anauchungu sana akiangalia kwao walivyomasikini ndio anadata anaona alivyopoteza bahati ya mtende lakini angekua ametulia sugu angemwacha? angkua anajiheshimu angeachwa kutwa kuuza uchi na kutukana watu ovyo mbunge wetu aangaike nae wa nini, ukitaka kujua kiwango cha ukichaa wake amemtukana hadi mange amesahau kuwa mange alimpigania ujue stress ni ugonjwa mbaya sana. Huyu NuRu the mgumbazz naona ameamua kuungaNA na faiza kumtukana sugu bora wenzake ana mtoto yeye na vibabu byake vya kizungu vimeshindwa kuwa dokta mwAKA bado hajiangalii umri umemuacha kutwa kudandia maugomvi yaasiomuhusu utamuita sana faiza dear ila mwenzako ana kumbukumbu duniani hata akifa kesho wewe utaacha nguo tu watu wagawane wewe ruka na vizee vya kisweden ila unaringana nao umri maana kama vimekuzidi ni miaka 5 kwikwikwikwikwikwi. jiangalie soon tutamweka hapa yule mgambia aliekukimbia na vizee vyote unavyoruka navyo hili uache kufatilia maisha ya watu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anon
      weka mambo hadharani mdau patamu huku K na J njooni sasa

      Delete
    2. Umepita kwenye page yake wala hukuandika yote haya? kwanini umekuja kuandika huku kwa sinta? wewe mwenyewe fungu la kukosa, na huwezi kumuita mtu mgumba wakati wewe hujui kesho yako. hata kama una watoto mungu anaweza kuwachukua ndani ya dk. 0 ukabaki huna chochote na ukatafuta ukakosa. Koma kuita watu wagumba, usitukane mamba hujavuka mto pimbi wewe. haya huyo unayemsifia akifa ataacha chata, hiyo chata ilalelewa na nani? ni bora kuzaa mtoto aje kuwa chokoraa au ni bora usizae kabisa? Mungu kampangia kila mtu maisha yake wewe sio mungu, unaowaona wagumba wote ipo siku Mungu atawafungulia. akili zako ni tope kama sinta.

      Delete
    3. Acha upumbavu Nuru si mgumba...halafu una chuki binafsi

      Delete
    4. Kweli mdau 9:28, mgumba na kutoa mimba ni vitu viwili tofauti..

      Delete
    5. sasa mnamshambulia sinta wa nini wanuka mikojo hii blog ya wote ndio maana Anon kaandika kama hamna kazi kalaleni mbele uko

      Delete
    6. kwanini nuru usiache kujiingiza kwenye ugomvi wa watu hakuna ulazima wa kuingilia ugomvi huu post vitu vyako vya maana ukichokoza watu watatfuta weak point yako wakuumize mytake achana na hawa watu hawakusaidii lolote, sinta ningekuomba utoe hii post maana kama fundisho keshapata ajue watu wanajua mambo yake pia so aache kushabikia mabaya yakiwapata wengine

      Delete
    7. mbona yeye anaachia komenti Aziza anatukanwa kwenye blog yake kuwa aziza hamjui babaake hilo ni zuri sana mnafurahi acheni upumbavu nyie na pia haziza anaambiwa hazae wake kama huyu huyu nuru wenu angekua na ubinadamu angeachia komenti kama hii kwahiyo kule kutokuzaa kwa aziza mungu anapenda ila kwa nuru ni shetani hapendi au kuna mtu alilazimisha aziza hasimjue babake hii vita ametaka mwenyewe na soon atajutia. dada wa watu nuru karuhusu atukane vizuri so na nyie mbwa mnaotetea humu nendeni kwa nuru mkamrekebishe ndio mrudi huku acheni uzoba na sinta kafanya kama alivyofanya nuru hakuna kosa hapa katenda haki

      Delete
  10. Greek God Muscle Building Program Review

    As a beginner, it's perfectly normal to be excited about your workout. However, you can't let your excitement get the better of you. You still have to watch out for slipups which can negatively affect your workout. Here are some of the workout mistakes beginners should avoid.

    http://publishvaultreviews.com/greek-god-muscle-building-program-review/

    ReplyDelete
    Replies
    1. NA WEWE SIE HATUJUI KIZUNGU KAJAMBE MBELE MCHWEEEEWWW..SINTAH UMETOA WAPI HUYU...USWAHILINI KWETU HATUNAGA HII LUGHA...WAJUZI WA KIZUNGU TAFADHALI NITAFSIRIE..

      Delete
    2. Ndio una maana gani Bi Candy Heron KS?

      Delete
  11. KUTOKA KATIKA FAMILIA YA KIMASIKINI AKUSABABISHI FAIZA AFANYE IVYO ANAVYOFANYA MANA YAWEZEKANA ATA WEWE ULIYE SEMA IVYO NI MASIKI KUZIDI UYO FAIZA, ILA FAIZA ANAZIENDEKEZA AKILI ZAKE KUPENDA PASIPO PENDEKA KIKUBWA ANACHOTAKIWA AJUE KILA JAMBO LINA WAKATI WAKE MUGU NDIE MPANGAJI NA MAISHA MAZURI UISHI KWA FURAHA NA SIO KILA SIKU KUPIGA KERERE NA UYO SUGU UTASEMA NI MWANUME PEKE YAKE KTK HII DUNIA .FAIZA BADILIKA TUMEKUCHOKA NA KERERE ZAKO UNATUTIA AIBU WANAWAKE WENZIO

    ReplyDelete
  12. wewe mdau hapo JUU USIHUKUMU SANA WENZIO KWA KUITA WAGUMBA.KAMA UMESHAPATA MTOTO AU WATOTO SIO SABABU YA KUKUFURU HUIJUI KESHO YAKO MAMIE,WATCH OUT UR WORDS USIJE JIPATIA LAWAMA.

    ReplyDelete
  13. kila nikimfikiria mtaa a pili na tetesi kua wanae wagonjwa ila anaficha NASEMA KARMA NI MBAYA SANA(huyu alishatukana sana watoto wa wenzie kabla hata kichwapanz hajaibuka) usitukane watoto wa wenzio wakati wewe unao wako. PIA usipende judge UGUMBA WA WENZIO HUJUI TU magumu wanayopitia na MAUMIVU YANAYOWAPATA KWA UNYANYAPAA HUO. WEWE MDAU UNAEMHUKUMU NURU USAMEHEWE TU.

    ReplyDelete
  14. Unajua ktk maisha mitihani ni muhimu kukutana nayo hasa hiyo ya kuachwa na watoto asilimia 90 ya wanawake tumepitia unachotakiwa kufanya shukuru mungu kwa kua upo mzm nenda kapime Ngoma kama upo salama inshaalah omba sana mungu utapata uliyepangiwa unachotakiwa umsahau uyo aliye kuona wewe ufahi basi utapata mwingine tena utajiuliza alikua wapi siku zote na uyo aliyekuacha ukisikia anaoa inabidi ufurahi sana kwani kuna maisha baada ya ndoa na kuna maisha baada ya kuzaa

    ReplyDelete
  15. ubatili mtupu na kujilisha upepo

    ReplyDelete
  16. Mwacheni sintah,mnataka amtetee mwehu?nyie mmeona kabisa kaandika hapo mwehu,wapo wanawake wa kutetewa lakini sio wehu,kutwa kuchwa kumtusi sugu na kumuaibisha mitandaoni alafu mnataka asitelekezwe mwanamme gani anapenda kuaibishwa kwenye kadamnasi?kama alikuwa na madai heri angeenda sehemu husika wakaitwa pande zote mbili wakasuruhishwa,sio anavyofanya,akianza mitusi huko mitandaoni unaweza hata ukapata makengeza unapoyasoma alafu mnataka sintah amtetee,unaambiwa jiheshimu ndipo utaheshimiwa,yani kwa mambo anayoyafanya kila unaekutana nae anampa sugu pole,wakati sugu hakutakiwa kupewa pole kwa kumtelekeza mtoto,lakini kwa uwo uwehu anaousema sintah,basi sugu tena aonekana innocent,basi ndio pole mheshimiwa ulitokaje tokaje kwa yule mwehu hahahhahahaa khaa,yani sugu innocent tena?lakini hata mimi kiwavi jeshi simteteagi sintah uandishi wake lakini kwa huyo mwehu hapana niko upande wa sintah na muheshimiwa,khaaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. umesema kweli Anon huyo mdau hapo juu aliemtukana nuru kakosea ila huyu nae alikosea kumsifia huyu dada hapo ndio anapochokoza watu huyu dada anamfanya sugu ajutie kuzaa nae akiambiwa ni matusi yanaporomoshwa sasa asaidiwe na nani mytake nuru acha kuingilia magomvi ya watu maana anaedhalilishwa anaumia pia na ndugu zake pia wanakwazika jifunze kuanzia leo huu ugomvi mabloger kaeni nao mbali

      Delete
  17. Hahahahaaa Mange kafuta ile picha anayolia jamani!
    Nani alikuambia upost?
    Si umesema sio vibaya kushare huzuni zako kama unavyoshare ukiwa na furaha?
    Wambea tulishanyaka screenshots zamaaaaani,pole!
    Stress zitakuua mama,rudi nyumbani tu.
    Na hili ndilo tatizo linalomfanya Mange awe na hasira na watu, maisha yake kila siku anataka kuuaminisha huma ni ya furaha tu, kwake hakuna maumivu, matokeo yake anakosa wa kumpa ushauri, kumtia faraja anabaki kutukana tu mitandaoni akifikiri anapunguza machungu. Kwani akikiri kaumizw na kitu fulani akaomba ushauri itamgharimu nini wakti hana lolote afanyalo useme atapata hasra?! Huyu atakuwa na hasira za babake, badala ya kutafuta ufumbuzi unajiua. Abadilike.

    ReplyDelete
  18. Mange kazidi jamani sometimes machozi ya watu yanalaani, yani akiamua kum attack mtu anamkomalia kiasi kwamba huyo mtu asipokua strong enough anaweza jiua!! Simfahamu sana lakini kwa kufatilia namna anavyoendesha maisha yake ni kama vile ana trauma..kama anavyowashauri wenzie ni vema hata yeye angetafuta msaada hayupo sawa yule mwanamama jamani

    ReplyDelete
  19. Sifurahii ndoa kuvunjika, ila Mange alizidi jamani kujinadi kha! mume wake ndio mume, mzuri, tajiri anajali, ameelimika, amemzalisha watoto wazuri, loo, ikafika mahali akatukana wabongo waliolewa na wanaume weusi, eti wanaume weusi hawajui kupenda, wanyanyasaji, washenzi wa tabia? Akaja na aIDEA ya kuwasaidia wanawake wa bongo kuolewa na wazungu.. mwe... wenye akili kama zake walitiirika balaa mpaka akasema atawachaji kwa walioshindwa kutumia huo mtandao wa kujiuza, leo MZUNGU ambae kwake ndio MUME kamuacha? balaa hilo ni kubwa ndio maana kazidi kuwa chizi.. pole sana na ajifunze kuwa HUJAFA HUJAUMBIKA.

    ReplyDelete
  20. Tatizo la Faiza nadhani ni kupenda kupitiliza na pia anachokozwa na huyo demu mpya wa sugu. Anaitwa Aziza Yusufu mtoto aliyepatikana bar! Hana malezi mazuri ndo maana ndoa imemshinda. Ni mchokozi sana halafu anajikausha. Faiza pls, wadharau kuna siku utacheka wewe mpaka makamasi yakutoke. Huyo demu ataachwa tu hajatulia.

    ReplyDelete
  21. Tatizo la Faiza nadhani ni kupenda kupitiliza na pia anachokozwa na huyo demu mpya wa sugu. Anaitwa Aziza Yusufu mtoto aliyepatikana bar! Hana malezi mazuri ndo maana ndoa imemshinda. Ni mchokozi sana halafu anajikausha. Faiza pls, wadharau kuna siku utacheka wewe mpaka makamasi yakutoke. Huyo demu ataachwa tu hajatulia.

    ReplyDelete
  22. Kweli wewe ni mzungu Mbongo tena mbea, hadi kwenye Blog ya Sinta? we kiboko. Hebu chukua muindi wa kuchoma hapo naja kukulipia. Mwambie akuwekee pilipili kidogo na ndimu, kwa kizungu sijui vinaitwa ze washawasha and ze lemonvate!!!!

    ReplyDelete
  23. OOT. Jamani naombeni ushauri, nilikuwa natumia kinga ya njiti ile ya kuweka mkononi. Nimeitoa sioni siku zangu na kiuno kinaniuma na nina uhakika sio mjamzito, kuna yeyote anayejua njia za asili za kufanya siku zangu zije haraka? Nimejaribu vidonge vya majira haijanisaidia

    ReplyDelete
    Replies
    1. Relax, itakuja tu yenyewe. Kuwa makini usipate mimba.

      Delete
  24. hebu jamani fikirieni kabla hamjamjaji sugu Faiza aliandika IG kwamba mwanamke wa sugu kapiga picha na Sasha aaache kupiga picha au kuwa karibu na mwanae na hizo picha sidhani kama ni za zamani hivyo basi kama sugu yupo karibu na mwanae anakuwa nae na huyo mwanamke wake wa sasa ni anamuhudumia sasha vizuri sana ila faiza anataka kadamnasi wamuone sugu mbaya ila kwa kuropoka kwake atajiumbua mwenyewe na haya anayoyafanya watayatumia mahakamani kumnyang'anya mtoto atulie alee mwanae kama mtu hakutaki hakutaki tuu

    ReplyDelete
  25. mtasubiri sana mange aachike ha ha ha ha ha ha

    ReplyDelete
  26. Huyu mwanamke wa sugu wala hamlei vizuri mtoto wa Faiza. Lina roho mbaya km nini nimesoma nalo Mafinga. Bonge la malaya linalotafuta umaarufu kwa kutombwa. Azae na sugu ndio apige picha na huyo mtoto wao sio wa Faiza.

    ReplyDelete
  27. Kwaiyo mwanamke wa sugu kupiga PC Na uyo mtoto kuna dhambi gani wewe Na wewe anaongea pumba wangapi wanapiga PC Na watoto wa kambo iyo faiza atasubiri sana kurudiwa Na sugu itabaki ndoto Na asipojiangalia kwa serikali ya magu ataishia segedance mbona ni mzee sana sugu ndio alimtoa ubikra sana anajiaibisha sugu ana maamuzi yoyote juu ya mtoto wake

    ReplyDelete
  28. woii! vingine ni kujiendekeza tuu, mie niliachwa na mimba ya miezi, leo mtoto yupo chuo kikuuu nakomaa na ada na matunzo mengine mwenyewe, bwana alioa mke anawatoto wawili tayari huyu wangu wala hamjali kwa lolote but namshukuru Mungu hajaniacha mpaka leo maisha yanasonga amani tele.

    ReplyDelete
  29. HUYO MALAYA KUPIGA PICHA NA MTOTO WA MWENZIE NI UGOMVI. AKOME!
    HIVI USHAJIULIZA MFANO UNAAMBIWA KUNA MDADA KAWEKA PROFILE PIC WHATSAPP YA MTOTO WAKO, HUMJUI. UKIFANYA UCHUNGUZI KUMBE NI MCHEPUKO WA MUMEO. UTAFURAHI?

    ReplyDelete
  30. Faiza na wewe si utulie jamani huyo ni housegirl anakulelea mwanao. Relax

    ReplyDelete
  31. msimpe moyo huyo faiza.. kauza sana nyapu jolly tena wale wanaojipanga kabisaaa,sugu akamchukua may be atabadilika but kuku wa kienyeji ni wa kienyeji tuuuu!!! so atulie akae kimya alee mwanae! asimchokonoe mwenzie bana, kila mbuzi anakula kwa urefu wa kamba yake

    ReplyDelete
  32. Mmhm huyo dada ni mgomvi. Hata yeye malaya anajiuza. Mbona anajulikana kuwa ni malaya?

    ReplyDelete
  33. Sugu anajulikana anapenda wauza nyapu, faiza ni muuza nyapu 'classic!' Aliuzia jolly. Kuliko huyu mpya anauzia buguruni kwa waswahili wenzie. Afadhali faiza na kuuza nyapu kwake ana mtoto mzuriii.

    ReplyDelete