asas

asas

sintah

sintah

Nze NDI NDI NDI. ...BY LADY JAYDEE


Huu mchezo hauhitaji hasira, ni kitu taratibu ila message inakufikia, haaa hata mie nilisahau kwamba chizi huwa haponi daaah nimejivua kikomandooo, jide kwa mashairi, ila jide mimi nataka siku ufanye concert uanze na zile nyimbo zako za album ya binti mbona nitacheza na kuruka ruka....

10 comments:

  1. mimi binafsi huu wimbo nimesikia tu bits ila maneno sijaskia hata neno moja. sijui anatumia lugha gani huyu mtu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nenda ukachekiwe masikio yako yana shida gani

      Delete
  2. Hatari sana ni nze ndi ndi ndi kaujumbe mazuri jide umetisha

    ReplyDelete
  3. Jide anajielewa sio awo Malaya wa vilabuni washakunywa viloba hapo hatari awaelewi kitu

    ReplyDelete
  4. NAMKUBALI SANA JIDE,NYIMBO ZAKE NI NOOMA, KWELI MALKIA WA BONGOFLEVA KARUDI

    ReplyDelete
  5. HII NYIMBO NI DONGO KWA X WAKE HABASH.

    ReplyDelete
  6. ninaupenda sana big up jide.sio chura

    ReplyDelete
  7. Sunura....Hawa ndio wenye hiyo kazi....wacha kujizalilisha, kuimba ujui umebaki
    Kujizalilisha , maana ujazalilisha hao chura wako umezalilisha mwenyewe....
    Snura na Shilole...kuimba sio fani yenu....
    Well done!! Lady jd.

    ReplyDelete