asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

jamani mwenzetu anaomba msaada huyuuu

Tuwe serious kidogo wajameni haaaaa mwenzetu anaomba msaada, unamshauri nini?? ila hii dunia inavichekesho aiseee asiyekuwa ana hili basi ana lile hebu nicheke mie.....

34 comments:

  1. POLE MWANAUME AKAMWONE DAKTAR SIO NORMAL KIBINADAMU
    ATAKUWA AMEREGEA MASOZ ZAKE ZA NJIA YA HAJA .

    AU AWE ANAENDA KUNYA KABLA YA TENDO KWANI SIDHANI KAA KUNA BINADAMU ANAMAVI MASAA 24 NA YAKO TAYARI KUTOKA .
    LABDA KAMA NDO FANTASI YAKE KWANI KUNAWANAO FILA KILELENI AKUKOJOKEE MKOJO ULOWE AU ANASEMAKULA MAUCHAFU YALE MASHAHAWA
    LOO MUNGU NIEPUSHIE WATU WANAOISHI NA FANTASII
    MIE SOSHI MAVI ,SIJIPAKAI SHAHAWA AU KUZITIA MDONON
    BIRA NIISH SINGEL MAMA KAA FAIZA ALLY

    ReplyDelete
    Replies
    1. Lazima wewe ni mmakonde kwa uandishi wako huo.....

      Delete
    2. shoga uandishi gani huo, "soshi", "anasemakula" huna space wala comma....kamuone rasi simba shoga upate kujifunza utaibika huko mbeleni.....khaaa!

      Delete
    3. "BIRA NIISH SINGEL MAMA KAA FAIZA ALLY" huyu sijui ni kabila gani au ni uandishi gani jamani au kakurupuka? Tupeleke watoto shule sasa hivi elimu ni bure, angalao wajue kusoma na kuandika. Tutaumbuka baadae.

      Delete
    4. Mtu hujui kuandika unakimbilia kuwa wa kwanza kucomment. What is this? Mi nachukiaga kweli comments za hivi..unataka kutupasua vichwa ama?khaaa!Rudi shuleni haraka sana, elimu ni bure sasa usisingizie kwamba huna uwezo. Na muda unao vile vile. Hayaa darasani noow!!

      Delete
    5. kunawanao fila kileleni ndo nini sasa!!pombe mbaya jamani hee! asubuhi subuhi mtu chakari!

      Delete
    6. Aligopa harufu ya mavi mkono ukaziba pua na mwingine .
      Na nyie basi kusoma comments zoteee utadhani mmeajiriwa !!!!

      Delete
  2. Iyo kali mmmm pole yake maskini labda furaha inazid ad inakuwa ivyo

    ReplyDelete
  3. Out of Tropic ...jamani hivi Miss Temeke Vepe ? hahahahahahahahahahahaha

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe ndio uje na story sasa maana hapa wote hatuna habari.

      Delete
  4. Mapenzi ni kuvumiliana wakati wa shida na Raha , amvumilie tu then wakishaoana atakuwa anamuwahi ili ajisaidie kabla hawajaanza shughuli , Binafsi wala isingekuwa kasoro , kuliko kuwa na Jinamwaume wala halijui kupenda !

    ReplyDelete
    Replies
    1. akinya kabla atafanya tendo na njaa na itapunguza ufanisi yeye akubali huo ndo mtihani wake

      Delete
  5. mmh mwenzangu kwenye kunya tena? nilivyo na kinyaa wala nisingerudi tena mwa huyo mwanaume duuu. Kukojolewa mishahawa yenyewe kwangu ni kinyaa ni hayo mavi? ningetapika hadi utumbo utoke. Akamuome dokta au awe anajisaidia kabla ya kuanza mishughuli

    ReplyDelete
  6. mimi nimeumizwa sana na mapenzi...mungu angenisaidia nipate mwanaume kama huyo hamna shida...uyo n vgumu kuchepuka ..bora io aibu ya chumbani kuliko l mwanamme kutwa kutembeza mtalimbobkunletea magonjwa ndani

    ReplyDelete
  7. km kna mtu ana mtaalam wa kutengeza dawa ya kumdhibiti mume, naomba hy namba yake ya cm. Mie naishi dar. Nahitaji kumtuliza mume wangu. Nampenda sana, lakini ye ameamua kunitelekeza na watoto anakula starehe na wanawake wengine. Nahitaji walau ajue kuhudumia wanae.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Njoo arusha kuna mtaalam mwanaume atatulia tuliiii

      Delete
  8. Ndio wakome kuwapa papuchi mashoga. Wanaume wamejaa kibao wao kutwa wanazunguka na mashoga

    ReplyDelete
  9. ha hahaha si kitu cha kucheka lakini..... itakuwa jamaa wakati anakojoa anajikamua mno na misuli yote ya mwili inakuwa inalegea so mzigo unatoka... mmh au jamaa walikuwa wanamkula zamani ? ...

    mshauri aende hospitali ..

    ila huko faragha kunavituko ha haha wengine wanatoa macho unaweza hisi jicho linadondoka ha haha......... ila wanaume wanatoaga vituko wakati wanakojoa basi tu hawajui..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Haàaaaaaaaaah😂😂😂😂😂😂😂😂

      Delete
  10. AHAHAHAHAHAHAHAHA N U MADE MY DAY DUDE

    ReplyDelete
  11. Wewe ni Wadare es salaam, maana ndio mna tabia ya kufoward msg. Hii text ipo kwenye mitando ya WhatsApp toka 1st April 2016, wewe unaleta huku kwenye JF. Watumie wenzio kwenye magroup yenu.. not here

    ReplyDelete
  12. Unatoa story Insta unaleta huku.

    ReplyDelete
  13. Topic zingine mxiiiiiiiiiiuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
  14. Amvumilie, kama anampenda, alafu amshauri waende hoospital akapatiwe msaada wa kimatibabu, mvumilie huko mbele atakuthamini, sana, kwa kuwa anajua ulimvumilia wakati wa shida,

    ReplyDelete
  15. Ana kila dalili za upinga huyo,amchunguze tu kuna siku ataamini,hiyo sio kawaida kabisa.

    ReplyDelete
  16. Huyo mwanaume kuna uwezekano aliharibiwa huko nyuma au ni bisexual kwahiyo panakua pamelegea. Otherwise si rahisi mtu kutoa tu mavi kwasababu kuna muscles. Akamuone daktari.

    ReplyDelete
  17. Mweeeee..... mavi tena? au choko hilo? kwa kweli no thank 😂😂😂😂😂😂😂

    ReplyDelete
  18. HII NI SERIAS WALA SIO MASIKHARA MWAMBIE AACHE KULA VIPORO HATA MJAMZITO AKILA VIPORO ATAZAA ANAKUNYA

    ReplyDelete
  19. jamani kha nimecheka hadi basi eti nenda shule elimu bure

    ReplyDelete
  20. Aende kuombewa huyo kama hana tabia ya kuliwa tigo atafunguliwa tu

    ReplyDelete
  21. AnonymousApril 5, 2016 at 10:44 PM

    mmh mwenzangu kwenye kunya tena? nilivyo na kinyaa wala nisingerudi tena mwa huyo mwanaume duuu. Kukojolewa mishahawa yenyewe kwangu ni kinyaa ni hayo mavi? ningetapika hadi utumbo utoke. Akamuome dokta au awe anajisaidia kabla ya kuanza mishughuli
    Reply...................wewe naomba unitafute!!! nakuhitaji mie kama hujaolewa...002674924687

    ReplyDelete