asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

Hellow, hellow ni siku nyingine tena tunakutana katika OOTD, najua tuna mengi mno ya kuyazungumza katika OOTD story za ma town, story za udaku ofcourse zinatufanya tucheke na tufe na mbavu kabisa, wajameni mujini kuna nini? nasikia story kubwa Uncle Magu kabana mirija ya mitapeli ya jiji na hivyo kufanya wadada wa mujini wanasanda? nasikia sasa hivi ukipata bwana akikupa laki tano eti ukamroge haaaaaaa afadhali uncle Magu urudishe heshima ya mujini tuliosoma tulikuwa tunadharaulika sana kwa hela zao za missio town, peruvian tutatesa nazo watu wachache tu hapa mujini DSM habari ndio hioooo...

55 comments:

  1. ROMMY KAKA CUSIN WA MOND KUBAKA.
    Yaani Watanzania au waafrika bado tuna mapenzi yalee ya kuleweshana kisha unifanye!
    Raha ya mapenz tukukuruke wote.Sasa ukinitilia kitu nikilewa unakukuruka mwenyewe tu.
    Hizi ndo zimeenea Huku sweden za mkaka Romy .kuja kwamwanadada wa kibongo wakakaa na baadae kujikuta hana nguo na Rommy alishaswepa.
    Wakaka tuwage tunafanya makubaliano jamani.
    Basi Diamond akamsafirisha Rony kwa njia ya Paris ndo MAANA picha za mwisho mashauzi ya Romy hujaoni na wala hakuwepo ktk picha.

    Alafu Mond anamwomba huyu dada apoke fezwaaaa yaishe.
    Na mdada nae POLISI snaijua.!
    Wacha movie iendeleeeee ,
    SIO WOTE EANANYEGE ZA KUKU JAMANI.
    AIBU YAO .

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sasa hapa unamuaibisha mwanaume au huyo mwanamke? 'kujikuta hana nguo' mazuri hayo? Mwanaume yuko zake bongo anaendelea kula bata. Nadhani itakuwa ni fundisho kupapatikia wanaume wenye majina matokeo yake mtu anajikuta kaliwa na bwabwa na pesa katoa yeye. Ndo mjifunze kujiheshimu nyie wanawake wa huko Sweden!

      Delete
    2. Hapo pa kuliwa na bwabwa!!!! Nimecheka sina mbavu. Jamani kwa mwanaume gani sasa pale. Hao wadada nao wamezidi. Wanategeaga waimbaji watoke huku nyumbani wawababaikie weeee, matokeo yake ndio hayo. Wakati huku wenzao tunawadharau, wao wanaona wakamatie, lol.

      Delete
  2. Jamani mwenye uwezo wa
    kunisaidia namba ya simu ya jennifer liumba au monalisa liumba anisaidie pliz.nilisoma nao muhimbili primary

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani hujui kuwa wamefiwa na baba yao? nenda msibani utawaona eboh!

      Delete
    2. Any.apri 20.l6.42.
      Bora ukae kimywa kama huna msaada,unamwambia anaetaka namba ya watoto wa Liyumba aende msibani,wee una uhakika anauliza akiwa Dar?

      Delete
    3. Mdau ingia google utapata details za Jack I think niliziona website moja

      Delete
  3. OOT
    MUDDI MASSIVE MWENYE MADUKA YA NGUO PALE SAMORA BADO YUPO?

    ReplyDelete
  4. Kero yangu wadada wa Houston acheni kuwapigia simu Waume za watu.kwani waume zenu hawawatoshi.leo na Anza na Rose.naomba mfikishie taarifa.akiendelea namwandika A to z instagram.

    ReplyDelete
  5. hua najiuliza kwann madada wa mjini wanwapenda mabwabwa?Yani umjini haukamiliki mpaka wawe nao karibu na yule dada wa openkitchen hyo birthday ilijaa mishoga hivi sisi wenyewe tukianza kuwanyanyapaa wataona wanachofanya si sahihi lkn ndo kwanzaaa madada wa mjini kutwaa kuselfika nao no wonder wanazidi kuongezeka wanaichukulia kama fashion na sio wote wamezaliwa eti na hormone za kike wengi kuiga na kufata mteremko wa maisha tukimeeni hili jamani sisi wanawake ndo wazazi kesho na keshokutwa mwanao shoga utajisikiaje na ulikua unaambatana nao kutwaa mpk kwenye mababy shower mnawaita jamani Mungu mkali huyo utakaemzaa akiwa hivyo utaona ni sawa tu?MM wananikera sana huu ustar mavi kunuka wa wadada wa mjini kutwa wako na mishoga au wanawafundisha na nyie mtoege kinyeo?Hebu acheni hizo jamani tuwanyanyapae wajione wanachofanya hakimpendezi Mungu na wanadamu pia mpaka kwenye bible imeandikwa mfiraji na mfwiraji hawataurithi ufalme leo hii vidada vyote vya mjini mpaka viwe karibu na davito basi ndo umjini hii ndo kero yangu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umenena mambo ya maana sana

      Delete
    2. Dada umenena hasa. Wenye akili zao watatilia maanani haya maneno yako. Halafu wadada hao hao watajitia wanamuogopa Mungu. Jamani sisi ndio wazazi wa kesho na kesho kutwa. Leo hii sisi ndio tunashabikia watoto wa wenzetu kuwa mabwabwa. Na kweli Mungu hawezi kutuacha hivi hivi kama hatutakemea. Sasa kukemea huwezi ila kutwa uko nao maana yake nini? Fashion zingine zitupite wapendwa.

      Delete
  6. Hatimae Masogange kampata wake Rammigals sasa utulie nyamitako na huyo mwanaume akuweke uwe decent kidogo hyo mitako tushaichoka kutwaaa kuianika insta nani kakwambia matako dili mwanamke bahati bwana ikutangulie matako yenyewe yakizidi ukubwa yanaficha mavi tu mtu anashindwa kuyasafisha vzr watoto wa kike tafuteni vya kufanya kukaa uchi insta sio dili ingekua dili Masogange angejenga ghorofa sana sana mnapata wakaka wa mjini wanakula tigoooo weeee mwisho wa ujana wenu mtakua mwavuja tu na kunuka badilikeni

    ReplyDelete
  7. OOT hivi yule mume wa openkitchen mbona kama yy tegemezi tu kwa mama nimuonavyo kama kaolewa tu hivi mariooo flani hivi mweee pesa hizi

    ReplyDelete
    Replies
    1. wanapendana jaman adi raha baba wa watu anatabasam tu mda wote yan kisa ajawai kuonyesha anapofanya kaz ndo unaona ni marioo

      Delete
    2. Anafanya kazi tena ni electronic engineer I think ila most of the time anafanya kazi za mikataba tena nyingi za nje ya nchi, so akimaliza anrudi nchini ndio maana unamuoa anakua na mkewe saa zote awapo nchini

      Delete
  8. Since there are many groups that get involved in the league, watch nfl games online free individuals usually seem to go for suits performed by groups they support or which are supposed to be to their town or state.

    ReplyDelete
  9. MAGU KATUKOMESHA,LAKINI NAMSHUKURU SANA MAANA KARUDISHA HESHIMA YA NDOA YANGU.

    ReplyDelete
  10. OOT kwako shamsa acha ushamba unaweka vipic unaenda hotel mara wapigwa picha unashngaa umewekewa maua kitandani jamani hayo mambo ya chumbani muwekage na akiba ya privacy mweee sasa pale si inaonyesha live ulienda kubunjuliwa kweli mastar wa bongo ni ustar mavi mpaka mkiwa mnakunya mtakuja kutuonyesha ilimradi tu muonekane onyesheni na mabiashara onyesheni maendeleo jamani tumewachokaaa ukinywa juice kuonyesha mweeee bora yule rest hua stmes anaongeaga vya msingi na kuinspire vijana kutokata tamaaa na kujiajiri badilikeni mara my tery nakupenda si umwambie hapo unampenda uko nae sasa unawaambia followers ili iweje labda acheni ushamba wekeni vitu vya msingi sio ukienda chooni Ramada picha mweee

    ReplyDelete
  11. Haaaa,wacha kabisa Sintah.Kuna jirani yangu alianza kujenga nyuma yangu,nyumba ilikuwa inaota kama uyoga,ukipotea siku wiki ukirudi unakuta kapiga hatua kubwa wakiwa na lengo kuhamia ndani ya miezi mitano,mimi na hela yangu ya kuunga nabaki kushangaa tu,lakini tangu Magu aanze kubana nyumba imesimama na hata mlinzi halipwi mshahara,nasikia na watoto wamehamishiwa shule zetu wenyewe wanaita za kayumba,hali ni mbaya kwa wale waliokuwa wanafisadi,shwain zao.ASANTE MAGUFULI.

    ReplyDelete
  12. Wadau OOT yangu ni kuhusu VICOBA, mimi binafsi bado sijajiunga ila nimekua nikisikia watu wanavisifia mno. Naomba ambao mpo kwenye VICOBA mnisaidie mimi na wengine ambao wangependa kwa kututajia faida na hasara zake. Ahsanteni.

    ReplyDelete
  13. Natafta mkopo wa millioni mbili, kama kuna mtu anajua mahali ukiachana na benki nnapoweza kupata mkopo huo kwa riba ndogo tafadhani naomba msaada.

    ReplyDelete
  14. I Love this one...ladies read it carefully

    Part 1. I'm telling you this because I know for a fact it works. I wish someone had told me this when I was in my 20's it would have saved me alot of heartbreaks, breaks-ups, and a bunch of names on my list ��( what bunch of names??all women have only slept with 2 guys before meeting their husbands����)Let's ask ourselves mbona zamani mama zetu walikuwa wanaolewa kirahisi? Au jiulize why mpaka leo huko uarabuni wanaume wanaoa wakiwa wadogo na Wanawake wa kiarabu hawachezewi wanaolewa fasta? It's all because of the power of pussy. Wanaume wa kiarabu ataoa hata na 19 years you know why? because hakuna wa kumpa K , the only way for him kupata K ni kuoa...Your pussy has value, it's a commodity.
    .
    .
    Most heartbreaks Wanawake wanazozipata these days ni za kujitakia. Mtu unakutana na jamaa club same night ushaenda kwake , ushafirigiswa asubuhi una mind kuitiwa bajaji urudi kwenu maana GF wake anakaribia kuja. if you had treated your Pussy with a bit of respect usingekutwa na Janga Hilo. Ungepata muda wa kumjua na kujua ana GF wake au ameoa and so forth.
    .
    The moment you sleep with a man you lose all the power. So why not close all the deals, get all the contracts signed, he should agree to what you want before you give it up. No man says YES to WOMAN than a man that wants to fuck you.You might think it's old school and silly but it works like a charm. Date a man without sleeping with him for at least 3 months. I tell you you will get everything you want from him, during that period, Yani you will know Kama Ni mwanaume uliekuwa unamtaka wewe or not, utajua his friends , family, exes, how much he really makes, most importantly you will get what you want from him. There's nothing that excite men more than the chase, the challenge of getting a woman, the more challenging you are the more excited about you he will be. I tell you even sex doesn't excite a man more than the anticipation of sex! The period of anticipation is when you have all the damn power.
    .

    Na usiogope eti nikimnyima or if I'm not easy ataniacha, akikuacha GOOD, it means he only wanted to fuck you anyways. Aren't you glad amekuacha before you gave it up??

    ReplyDelete
  15. I Love this one...ladies read it carefully

    Part 1. I'm telling you this because I know for a fact it works. I wish someone had told me this when I was in my 20's it would have saved me alot of heartbreaks, breaks-ups, and a bunch of names on my list ��( what bunch of names??all women have only slept with 2 guys before meeting their husbands����)Let's ask ourselves mbona zamani mama zetu walikuwa wanaolewa kirahisi? Au jiulize why mpaka leo huko uarabuni wanaume wanaoa wakiwa wadogo na Wanawake wa kiarabu hawachezewi wanaolewa fasta? It's all because of the power of pussy. Wanaume wa kiarabu ataoa hata na 19 years you know why? because hakuna wa kumpa K , the only way for him kupata K ni kuoa...Your pussy has value, it's a commodity.
    .
    .
    Most heartbreaks Wanawake wanazozipata these days ni za kujitakia. Mtu unakutana na jamaa club same night ushaenda kwake , ushafirigiswa asubuhi una mind kuitiwa bajaji urudi kwenu maana GF wake anakaribia kuja. if you had treated your Pussy with a bit of respect usingekutwa na Janga Hilo. Ungepata muda wa kumjua na kujua ana GF wake au ameoa and so forth.
    .
    The moment you sleep with a man you lose all the power. So why not close all the deals, get all the contracts signed, he should agree to what you want before you give it up. No man says YES to WOMAN than a man that wants to fuck you.You might think it's old school and silly but it works like a charm. Date a man without sleeping with him for at least 3 months. I tell you you will get everything you want from him, during that period, Yani you will know Kama Ni mwanaume uliekuwa unamtaka wewe or not, utajua his friends , family, exes, how much he really makes, most importantly you will get what you want from him. There's nothing that excite men more than the chase, the challenge of getting a woman, the more challenging you are the more excited about you he will be. I tell you even sex doesn't excite a man more than the anticipation of sex! The period of anticipation is when you have all the damn power.
    .

    Na usiogope eti nikimnyima or if I'm not easy ataniacha, akikuacha GOOD, it means he only wanted to fuck you anyways. Aren't you glad amekuacha before you gave it up??

    ReplyDelete
  16. Part 2. Most women have it twisted. They think if I sleep with him then he will give me what I want. Wrong, you have a better chance of getting what you want during the chase and when all he wants in this world is to fuck you than after he fucks you ��.Lay the ground rules during this period. Sio ushagawa ndo unataka kujifanya mjanja ooh Mimi Kila mwezi nataka milioni ya kutumia ��.This should have already been established before, the deal should have been made. Wengine hapo basi atawaza okay I won't sleep with him but maybe I will Blow him, oral sex should be a bigger no! And must really be earned. Ask any guy achague btwn oral sex and sex I bet you he will choose oral sex, it's that important to them. Hold out on both till you get what you want. If he can't Achana nae someone else will come along that will work hard for that pussy.
    .
    So my point here is you don't have to sleep with men because you want stuff from them. You can get this stuff even without. Huwa nacheka nikisikia Mwanamke analalamika Yani flani sijui anawapataje wanaume Alafu wanamspoil Alafu wala hatembei nao, Alafu wala sio mzuri Kama Mimi. Well, That woman has mastered the art of using her pussy! Uzuri has nothingto do with this, confidence and knowing your self worth does. Men are going to treat you exactly how you let them.
    .
    Nothing drives a grown man crazier than arelationship ambayo he can only kiss and shika shika matiti, every time you do that and end it there you will drive him crazier and crazier, it's the anticipation of fucking you that makes a man do things for you and not the release he will get from fucking you. He might go to another woman to get the happy ending but trust me you will be the one of his mind,the one he sends flowers to the next day and the one he asks to take out to dinner. He will do anything to fuck you so take your time. It's your pussy and your rules.
    .
    Don't do this only coz unataka mwanaume awe serious na wewe , Au akupe pesa,do it to protect yourself from being used. Yes kuna wanaume ambao you can make him wait that long and he will hit it and leave. After all the work he did to get it and what you already got from him, you won't feel so used ��.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ''There's nothing that excite men more than the chase, the challenge of getting a woman, the more challenging you are the more excited about you he will be.'' This is very true speaking from personal experience

      Delete
    2. Umeongea point sana mdau! I do that, so no heartbreaks for me! Utakuwa wewe ndiyo unaacha huachwi unless awe mwanaume asiyejielewa

      Delete
  17. Jamani naombeni kuuliza ni clinic gani nzuri ya herbal kati ya Mwaka, Sigwa, Fadhaget au mwingine yoyote nataka niende maana nimehangaika kutafuta moto hadi basi. Nisaidieni Please!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nenda kwa mchina tabata aroma ndo suluhisho la mambo yote achana na hao matapeli

      Delete
    2. hao sijawahi kwenda ila nna uncle wangu ana dawa za kienyeji za mizizi. kama uko interested weka email ntakupa namba yake uwasiliane nae. wengi amewasaidia. pole maana nayajua machungu ya kutafuta mtoto pia.

      Delete
    3. This comment has been removed by the author.

      Delete
    4. Anony 4:51 panaitwaje hapo kwa mchina?? Sipajui tabata vizuri lakini nitapajua tu naomba jina la hapo kwa mchina. Asante

      Delete
    5. Anon 06:06 nitumie namba ya mjomba ako kwenye starcy.andrew@gmail.com

      Delete
    6. Any.4.51,hapohapo kituo cha tabata aroma uliza kwa mchina utaonyeshwa,sio mahali pa kupotea.

      Delete
    7. Wewe unaye tafuta mtoto nenda kwenye maombi, nina shuhuda nyingi sana wanawake waliokuwa tasa wamezaa.

      Delete
  18. mwenzenu somo la power of pussy nimelielewa kwelikwel sasahiv amna kugawagawa hovyo

    ReplyDelete
  19. nimekupenda bure mwingereza wewe ila mabinti wa sasa hawajielewi wanatumika bila kuambulia chochote, hofu ya Mungu hawana kama wamejiumba vile, yani tujitume kutafuta vyetu wenyewe huku tukiomba Mungu atupe wenza wema nasi tuwe na familia za kuigwa sio kugawa gawa tu uchi huku tukipost kila boyfriend mpya yani inanichefua hasa kwa wasanii sawa unapata hela lakini laha hizo ni za muda TUACHE UMALAYA

    ReplyDelete
  20. We unayehangaika kutafuta mtoto ulishapima ukaambiwa una tatizo gani ? Achana na huko kwa mwaka sigwa kuna herbal nzuri zinasaidia wamama wengi kuna group la wenye tatizo kama lako hauko peke yako mamii na wamefanikiwa kwa sijui nitakupataje

    ReplyDelete
  21. Hivi jmn millen mageeeeese ni kweli anaumwa that much au kutaka kuonewa huruma yani alivoongea na mama samia si kujidekezaaa kha

    ReplyDelete
    Replies
    1. shaurilo bibi watu wakiwa na pesa shurti mnato.

      Delete
    2. sasa ajidekeze ili iweje...ndio anaumwa na tena sana...stupid people like you sijui mnatokea wapi....she has brought awareness mmeozoea kuona mtu analia period kumbe mgonjwa

      Delete
  22. nyani ngabu wa jf hongera sana kwa kumvisha pete mbuta nanga naona umekuja bongo kuanza mchakato wa arusi $$$$$$...USA BABY!!

    ReplyDelete
  23. Mwenzenu sina kazi jamani eeehhh. Kazi yangu imekuwa instagram. Nikikosa wa kugombana nae au wa kudandia ugomvi natafuta vitopic vya kuiga iga huko navileta instagram kujidai nimevitoa kichwani. Alimradi sina kazi, nashindia simu. Laiti ningekuwa na cha kufanya maishani ningekuwa kama wadada wengine wa age yangu. Kwani niwaulize, mahoteli ya kupiga picha pia nimekosa - walau ningeshindia mahotelini na mabarabarani nikipiga mapicha ya kuwarusha watu roho? Au kwa vile hela pia imekata nakuwa sina la zaidi ya simu ya kiganjani!!! Basi wacha nifikirie kurudi gym kukaza kitumbo cha chini, maana pia niliacha -- kama mjuavyo huwa sina kitu ninachokisimamia mpaka mwisho... nalipukaga na jambo dunia nzima huwa inanikoma halafu ziiiiiiiiiiiiiiii.. as if mimi ndo huwa wa kwanza kulifanya/kulivumbua.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mmh we unapepo akutoke kwa jina la yesu uanze kuwaza positively ufanye kaz na uwaze maendeleo amen

      Delete
    2. aka power of nyapu wakati kafulia power of nyapu hujawahi kwenda vacay hata siku moja muke ya nani huyuuu?

      Delete
    3. uza simu hio upate mtaji uuze hata juice au madera

      Delete
    4. Kwenda vacay ndo mdudu gani? Acheni maisha ya maigizo, we umeenda lini hiyo vacay? No wonder huna kazi kutwa kushinda mtandaoni ku-diss watu.

      Delete
    5. heheiyaaaaaaaaaaaa... powe of what?!!! wakati yako yamekushinda unajishaua kushauri wengine. Kweli kila kitu kina mwisho wake. Na dada ndo mwishowe umefika, kufulia mchezo. Wale aliowasema maskini ndio wanaenjoy maisha sasa hivi. Basi hapo jiroho linamuuma. Hivi mnamuonaga Shamim jamani!! Dada wa watu anakula zake maisha taratiiiiiiiiiiiib. Na mjanja yule, mkisema atakuja kufulia kama shoga kidawa mtasubiri mpaka kiama.

      Delete
  24. off Topic ndani ya out of topic: Wanawake wa kibongo punguzeni kunywa pombe khaa! Yani unakuta mdada anafakakamia pombe ka tembo. Na akishalewa sasa ni aibu hata kumsogelea. Kwanza unakuta kakaa ovyo kajimanua ka yuko Labour, mchupi njee ramani ya k unaiona..hapo ni mishuzi tu ya hapa na pale yamtoka..kuropoka sasa anaongea domo kalilegeza ka mashavu ya k ya farasi ananyeshea wenzake mvua na kutukana ovyo ka mwehu. Punguzeni pombe wanawake haziwafai. Matokeo yake ni mabaya. Kuna kubakwa na kuambukizwa mgonjwa, kuibiwa kupigwa kukwaza wengine na mengine mengi. Je hata Mola wenu hamumkumbuki??Acheni pombe hazina faida yoyote kwenu zaidi ya madhara. Pombe ni iblisi..wanawake wenyewe tayari ni maiblisi ukichanganya na pombe basi ndo unakuwa double iblisi. Aibu mwanamke kufakamia mipombe na kujishusha utu. Kunywa kwa heshima na sio kwa kujivunjia heshima kama pombe huziwezi achana nazo. Inahuu kujiaibisha na kuaibishwa pasipo sababu maalum?

    ReplyDelete
    Replies
    1. i needed this kwakweli ntapunguza

      Delete
  25. sintah umebana meseji yangu ili iweje? mfyuuuuu kwani nilikuchamba weye? unamuogopa huyo fala kwani anakulisha? blood monkey wahed wewe use your brain kiduchu akikushambulia mpe kichwa panzi password ya blog au umwambie akutumie ushuzz woote kuanzia chupi mgando mjumbi fekeroo manake sio kila mtu anapita mule ila humu ni world wide mbona atajinyee? halafu ubane na hii mbweha koko wewe!

    ReplyDelete
  26. Hi mum,anoy 5;14 tafadhal toa hata email yako tukucheck.

    ReplyDelete
  27. jamani any idea kwa aliyefanya biashara ya wedding gowns, process na solo lipo vip.
    natal kufungua duka maeneo ya tabata bima.

    ReplyDelete
  28. Nice Dada Sintah...most of these women makes the rest of look like a joke.
    Now, it's our turn

    ReplyDelete