asas

asas

sintah

sintah

PICK OF THE DAY

mwanamukeee upaja na u leg uonyeshe watu wauone

23 comments:

  1. SINTA BADILIKA KA VIPI ACHIA COMMENTS ZIWE FREE BILA YOUR APROVAL AAH NDO NN KUBANIA COMMENT

    ReplyDelete
  2. NIKIIANGALIA TANZANIA NA INAPOELEKEA!!
    NAHISI MIAKA IJAYO WANAWAKE NDO TUTAANDIKA KATIBA ISIYOPINGWA.
    KWANI WATEMBEA UCHI ,WAPIGA PICHA ZA UCHI "GIGY MONEY'"UTADHANI HAKUNA SHERIA.
    NCHI ZILOENDELA WATU WANAVAA MIN ILA
    WANAENDA SHULE
    WANAUHAKIKA WA MAISHA
    WANAISHI NCHI TAJIRI
    WANASAIDIWA NA SEREKALI HATA UWE HUNA KAZI.HAWAAMBUKIZANI MAGONJWA
    SASA TZ UMASIKINI
    MARADHI YA KIAMBUKIZA .MWANAUME AKIONA PAJA KASIMAMISHA
    MUNGU WALINDE WATOTO WETU,

    ReplyDelete
  3. We andunje ni nani huyo kwanza?

    ReplyDelete
  4. Sijaona upaja wala uleg wa kuonyesha kiasi hicho ni kawaida saaaaaana

    ReplyDelete
    Replies
    1. umeona ee mdau. Especially Afrika ya mashariki. Hata we mwenzangu najua utakuwa na ulegi na upaja wa haja. Mie nimebambikiwa mtako huo na kakiuno ulegi kawaida tu but heey! Tanzania utamtambia nani shepu, katika wanawake watano wanne wana shepu za kukata na shoka. Kila anaepita kamzidi mwenzake kwa hili au lile. Huyo hapo juu akapige tu mswaki alale zake. Anajichosha bure na kutunukishia msamba tu sie aah! Sintah bora ungetuwekea picha umevaa ile timberland yako hihihi..nimeimisije sasa hehehe!!

      Delete
  5. Hivi wewe mwanamke uwa unajielewa kweli? nakuambia kila siku jifunze kublog. Iga hata kwa wenzio. Hiyo elimu uliyopata sijui inakusaidia nini.

    ReplyDelete
  6. upaje upo wapi hapo? uvungu wa matako mweusi ivo ebu tutue sisi na huo uchafu

    ReplyDelete
  7. Huyu nani? Mbona mchafu mchafu hivi? Hana hata class!!! Mxiuuuuuu.. Huyu wa mitaa gani ya uswahilini? Sinta usituletee tena upuuzi huu. Unachafua blog yako.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Asante mdau. unatumia kinywaji gani kulingana na hali ya hewa?

      Delete
  8. Hapa hakuna mguu ila landscape sawa.

    ReplyDelete
  9. Happy birthday Mtoto wa Hamisa mobeto.
    Mungu akukuzie kwa kila la kheri.
    MASHAALLAH KUZURI !

    ReplyDelete
  10. Kiumbe gani hiki kisichoonekana mchana wala usiku? Upaja na ulegi my ass. Mbona wanawake wengi sana Tanzania wana mapaja na miguu mizuri tu na vinajitangaza vyenyewe bila kuvaa mashati ya wajomba zao. Mie mwenyewe nashukuru Mungu alhamdullilah kanipa shepu ingawa mguu nimezidiwa na wengi but sina hofu wala shaka naonekana vizuri tu bila kuvaa mashati ya babangu. Picha giza hizo, mipaja giza angeanika na k nje kabisa si ni gizani hapo..mxiuuuu! Em tuondelee hiki kioja Sintah unatuumiza macho na ubongo jamani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ha ha ha mdau umenichekesha eti kiumbe gani hiki kisichoonekana mchana wala usiku tobaaa

      Delete
  11. Naskia harufu ya Vuzi tu hapa. What is this?

    ReplyDelete
  12. Nyampua toa story ya Dai na rommy walivyobaka sweden. ndo maana kila mtu karudi kivyake kumbe kuna majanga. bibi vuzi kaufyata nduki mpaka us nyooo. mungu hamfichi mnafiki

    ReplyDelete
  13. Jamani wadau wa Sintah blog naombeni ushauri. Naombeni msaada wa the best rehab in Dar es salaam. Mwenzenu kaka yangu anakaribia kuwehuka kwa uteja. Tumemfanyia counseling ya kutosha ila wapi.. Sasa tunataka tu aende rehab. Rehab gani nzuri wadau. Sijui rehab itasaidia?? Naombeni sana ushauri ndugu zangu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwa hapa dar rehab nzuri ipo bagamoyo

      Delete
  14. UBUYUUUUUUUUUU. ROMMY NA DAI WAMEBAKA SWEDEN. DAI KAINGIA MITINI NA AJUZA WAKE ROMMY KADAKWA. UPO NYONYI.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Khee hii nayo sasa ni kali ya mwaka 2016. Em funguka vizuri basi mdau. Usibanie chochote. Huko Sweden nako inaonekana K nje nje! ka kubakwa wamejitakia wenyewe kupapatikia ma artist wa bongo flava. Demu gani huyo alobakwa? Alishikiwa bunduki?

      Delete
  15. Kwani ni nani huyo?

    ReplyDelete
  16. Shameless bitch in town....TID,na takataka zote zimepita hapo no class at all,I wish you guys mngemjua huyo shetwaini hapo juu she is soooo bad evil bitch...yaan had sasa sinta nimekudown grade aiseee what is this trash who cause my very best friend almost go insane because of her witchcraft....now she has no body yaan uwiii guys she is no body only prostitute cheapest one..she need rehabilitation also...I have all ubuyu from a to z bad lucky I won't say because she is no body now..naona Mamaa jnature anataka kumpa kikiiii poor you..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau funguka Basiii Mbona unabania ubuyu??
      Ni nanii huyo paka Hapo juu? Yvonne nn? Yule Demu
      Wake Na petit man wa zamani?

      Delete
  17. Kigamboni kuna rehab nzuri tu ila sijui jina,kuna mtu alipelekwa ndugu yao ss hv mzima kabisa ni Laki 3 kwa mwezi na lazima akae miezi 6 hadi mwaka. Hamtajutia mpelekeni.

    ReplyDelete