asas

asas

sintah

sintah

RAY C ARUDI KWENYE SEMBE

na Bf wake wa nguvu kabisaaa
kama chokoraa vile
Huyu dada ni fungu la kukosa, maana kapata kila aina ya msaada kutoka kwa viongozi lakini karudia tabia yake , kwa wanaomfahamu Rehema Chalamila wazamani wote tunalia kwa uchungu jinsi huyu dada anavyodhalilika mbele ya kadamnasi, Mh Rais mstaafu JK alijaribu kuokoa kipaji cha Ray Ckisipotee inaonekana jitihada zake zimeshindwa, Ruge Mutahaba naye kajaribu wapi, kilichobaki ni kumuacha tuu mpaka mwenyewe aamue maana mvuta unga huwezi kumlazimisha aache arosto yake nasikia balaa ndio maana Ray C mkali kama mbongo anatuona tunamkata stimu kwanza, namuonea huruma sana mama yake na kaka yake, sisi wazazi haswa wa kike watoto wanatuendesha balaa, muoneni juu hapo na hizo nywele zake unaweza ukasema hatumii kweli? ndio maana mwananyamala wanamyima dawa maana bora wapewe wengine kuliko yeye, kila wakimpima mkojo kitu kinasema anatumia na anavyofanya watu wajinga eti anakataa kiruuuu.... sasa ni mwende wa kumuachia Mungu tu maana duniani kashindikana ila Lord Eyes alaaniwe mara elfu kwa kumuharibu mwenzie.

28 comments:

  1. Ray c karudia unga kwa sababu maisha yamemuendea mrama hana pesa na alishazoea starehe. hadi alifikia hatua ya kupanda daladala??

    ReplyDelete
    Replies
    1. sasa hana pesa maisha yameenda mrama hiyo pesa ya kununua unga anatoa wapi?? Mungu aingilie kati tu,, nipepo, aombewe litoke then aende rehab akakae huko

      Delete
  2. KICHWAPANZIIII naona unaanza kulewa sifa sasa. ETI UTAANZA UZA UMBEA,Utaununua mwenyewe.umbea mwenyewe wa mtu mmoja tu. leta umbea mchanganyiko kama wa akina baby ake. mrs arsene wenger,malkia wa kuchamba au kama wa dajane wa jamiiforums

    ReplyDelete
    Replies
    1. HAHAHAHA MNAVYOPENDA UMBEA MTANUNUA LAZIMA KAMA MNAVYONUNUA ULE UMBEA WA NGONO! POYEEE YENU WOTE MNAOWASEMA KUTWA YAO YANAWAENDEA UPO NYONYO ! HAHAHAHAHA HEHEHEHEHEHE

      Delete
    2. Alitania wewe wakuja juujuu,walioanza na kichwapanzi toka anaanza wanamuelewa,wewe ni mgeni katika sector yake kaa upite kimyakimya hauzi umbea walahanashida na njaa kama alizonazo mange haya Salam zao kwa dogie nyoko waambie Sisi tunamsapoti kichwapanzi mwanzo mwisho zidi ya mange binti jongo pumbavuu

      Delete
    3. mrs arsene wenger ni hataree yani napataga burdanii hadi nimeacha pombe nachekaje bishost kwa vichambo heko kwako. da jane alinifurahisha zaidi kuweka picha ya yule marioo mume mtarajiwa manake nilichoka kuona vipande vya kiwiliwili chezea wadaku weyee wacha mtu apaniki he he heee wambea wadumu huwa wanapunguza sana stress……
      kichwapanzi hawezi kuuza umbea ununliwe manake kashamyoosha mrs diet kamuanika maushuz yake yootee na always huwa anauchamba ule ukoo wa mkomao tuu baasi na watu tunapenda vitu mix kama mrs ake ila mama mzungu pori kachambwa mnoo na kichwanzigee hadi kaunganisha stress za mchambo na diet chezea mchambo orijino weyee ila huwa anawapata wanafunzi wa vyuo kweli kweli wanamuona mungu mtu kumbee ushuzz mmoja hivi amazing..II

      RAY C ATAJICURRY HATA NGWEA ALIGOMA KUWA HALI HAYO
      MAKITU MAUTI IKAMUUMBUA KULA SANA MAMA SI UMEAMUA UWA NYOKA? bobbi kristina binti miaka 22 tuu kajifia zake aliamua kufata nyayo za mamake endelea tuu jifanye hujui kama whitney houston na mwanaye walikufa kwa overdose siku ukikizidisha tuu nitolee…..

      Delete
  3. Aaachwe tu na asisaidiwe tena kwani hatuna hasara,hana mtoto wala mume,ila mbaya tu kama anashawishi wengine.

    ReplyDelete
  4. hivi wewe sintah unavyoandika 'eti duniani kashindikana ila Lodys Eyes, kweli wewe una uzao kweli?? unajua hili tatizo linaweza kumpata mtoto au mtu yeyote? hata wale waliokuzwa makanisani bado mtoto anaweza kubadilika, yaani temea mate chini, juu yatakurudi. uandishi wako mbaya sana, sijui huko masters ulisomea nini, you are extremely biased, you oust to change including ur writing mxcw!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mwenye akili yake hawezi kufikiria eti huyu pumbu sinta ana masters, ya nini exactly?? ususi?

      Delete
  5. Mbona alishaanza na kupendeza...na NGO kuanzisha? duh

    ReplyDelete
  6. achia basi comment nyampua wewe. Umepost ya nini kama huwezi kuachia maoni ya watu.

    ReplyDelete
  7. huyu anachotaka sasa ni kifo mwacheni afe si ndo anachokitafuta sasa. ana bahati yeye kasaidiwa tena na rais wenzie wanatafuta wakuwasaidia hawawapati RIP ray c. we sintah unamlaani Lord eyes kwa lipi? kwani ray c mwenyewe alikuwa hana akili ku date na mwanaume asojielewa upumbavu wake mwenyewe ndo umemfikisha hapo hakuna wa kumlaumu

    ReplyDelete
  8. Mkataa pema pabaya panamngoja tuwaombee ndugu jamaa Na marafiki ili janga ni letu sote

    ReplyDelete
  9. NAULIZA JAMANI NAULIZA

    1- HIVI MANGE KIMAMBI AKIACHWA SISI WENGINE INATUUMA NINI ? INATUPUNGUZIA NINI ?

    2-HIVI SHAMIM AKITOMBWA NJE YA NDOA INATUUMA NINI K YAKE MWENYEWE

    3- HIVI LINDA AKIUZA BINTI YAKE SISI VINATUUMA NINI

    4- WEMA AKIWA NA MIMATAKO , INATUUDHI NINI , AKIJAMBA UNASIKIA HARUFU ?? HATA KUKUTANA NAE HUTEGEMEOI

    COMEONNNNNNN ! WANAWAKE WA TANZANIA TUNATIA AIBU ! TUBADILIKE SHAME SHAMNE SHAME HAO TCRA NI KWA NINI WAASIFUNGUE HAYO MA INSTA YA DOUGIE, MANGE, KICHA,MRS ARSENAL NA LINDA ??? HIVI WANASHINDWA

    YUKO WAPI KING OF ALL SOCIAL MEDIA KAKA LE MUTUZZZZZZ NAKUAMINIA HILI MNALIACHA TU , TUNAONEKANA WATANZANIA WOOOTE MBURULA ! AMA KWELI MKAPA ALISEMA WAPUMBAVU !

    ReplyDelete
  10. She can only help herself this time, huwezi kupona from drug addiction kwa kukaa tu nyumbani bila shughuli ya kufanya. Hivi Ray C si uliwahi kuwa mtangazaji? Kipaji cha kutangaza unacho leave aside cha kuimba, radio stations kibao zipo kama efm, clouds, east africa hizi zote naamini ukienda ukanyenyekea uombe kipindi utangaze trust me hutanyimwa... Sema sijui mnaonaga nini kunyenyekea especially mkishakuwa na majina.. Hakuna mtu atakufuata akuombe ukatangaze hapana, get in ur feet ukaombe na utapewa. Sasa if u keep denying the truth kwamba hutumii while unatumia haikusaidii, maisha ni yako lazima uitumie pumzi uliopewa kwa manufaa.... U were close to death the last time umepewa another chance unaipoteza tu hivhivi... Hivi husikii wivu wenzio uliokuwa nao kipindi kile kina jide walipo and wewe ulipo? Have mercy on yourself honey and make urself more useful. Tunakuombea

    ReplyDelete
  11. MAMA KILANGO VEPE ! WAPI KICHWAMDUDU HAHAHAHAHAHAHAAHAH HALOOOWWWWWWWW ! CHEO NI DHAMANA UWIIII SHIKAMOOO ANKOR MAGU WANYOOSHEEEE

    ReplyDelete
  12. Poleyake huyo ray c,sintah shoga ako zari amekumbwa na matatizo kama ya mange?minampenda zari Nilikuwa namfollow insta ilahuwa si comment chochote kwake na like tu.nashangaa nimeamka nimejikuta kani block sijawahi mtukana walakumponda nimejiuliza kawa mange?ana block watu hovyo nayeye zari hatakama Hu comment kwaaaa in zulu tone

    ReplyDelete
  13. Le Mutuzzzzzzzzzzzzzzz mama ni aje ! hahahahahahahahahahaha bora tuongelee Siasa kuliko kutombwa kwa kina Mange, sijui Mwamvita , mara shamimu si K zao ama nene ! wanawazima ? ifike Mahali tujione wajinga banaaa

    ReplyDelete
  14. Wadada wa Mujini oyeeee hahahahaha. Hii ya leo kali karibia ifikie ya Nacky na Glammadam kukatwa utumbo India. Hahaha. Mnaikumbuka ile birthday ya Shamim walienda mbuga za wanyama na mashoste zake? Walirudi Dar siku ya jumapili , mpo hapo? Birthday gal kufika nyumbani mumewe hakuwepo karudi usiku saa nane bibie kalala mumewe akadaka simu bwana ndo kukutana na messages za danga lake. Bibie alimwambia mumewe trip ililipiwa na mashosti kumbe danga lililipa kila kitu. Na lilikwenda hadi huko. Weeeeeeeeeeeeeeeee unaambiwa seke seke lake hamjapata kuona basi, Mr. Sembe akatoa bastola kamwekea bidada usoni anataka kumuua anatishia kumuua shamim, na yeye na watoto. Mwanaume alivyo jangili akaenda kuamsha watoto wote kawapanga seating room na mama yao anasema anawaua alafu anajiua na yeye Kisa mama yao analiwa uroda na wanaume wengine ushahidi kwenye message. Shamim ndo kupiga kelele houseboy wao ndo kupiga simu kwa marafiki wa Abdul. ndo kuja kumgombelezea dada yenu. Unaambiwa Mr. Sembe akapiga risasi mbili ukutani na moja mlangoni shamim alijifungia. Dada enu akaulizwa na wapatanishi ni kweli anayosema Abdul? Shamim akakiri ndio ni kweli lakini yeye ndo kanifanya natembea nje, yeye anawawake mia kidogo, haniingilii miezi na miezi hata nikimgusa hataki. Jamani ndoa hizi zioneni kwenye picha tu aisee. Basi unaambiwa seke seke toka saa nane usiku limekwisha saa 12 asubuhi. Wanaume nao Abdul alivyo chupi mkononi mkewe kufanywa kidogo huko kwenye galfriendcation anataka kuuwa familia nzima. Mr. Sembe nae akajitetea kaanza kumuhisi Shamim muda sababu kabadilika sana toka Maisha yabadilike. Habari za ndani ni kwamba Abdul wa Shamim kachoka mbayaaa , biashara imekuwa ngumu polisi wamemkalia kooni.Dada enu kuona mume hela hana na umalaya uliopitiliza na yeye kaanza kuangalia ustaarabu mwingine. Abdul Nsembo na ujanja wote huyo unatombewa mke braza nicheke mie hahaha. Hela ya kula Sasa hivi anatoa shamim tena mpaka akatombwe na Said Lugumi ndo aepewe hela wakale home. WANAWAKE TUPIGE KAZI NA TUKUBALIANE NA HALI ZETU KIMAISHA, NKINKI ADI KUTISHIANA MAISHA??? MTAKUFA KWA KUMANTIAIN STATUS NA BADOOOOOOOOO

    ReplyDelete
    Replies
    1. Heee! hii nayo sasa kali! Heheheee. Wanawake kama huyu Shamimoo huwa siwaonei huruma hata kidogo. Atajinyanyua yeye na familia uchwara yake. mxiu!

      Delete
    2. Sasa mbona na kwa Lugumi kimenuka, mweeh, Shamy vipi shosti?

      Delete
    3. Kaokoke mnafik wewe

      Delete
  15. Huyu ndie anaemuweka mujini Shamim Mwasha kwa sasa. Anaitwa Saidi Lugumi. Huyu jamaa ni hatareeeee anahusishwa na biashara zote za kona kona jamaa ana hela ndefu. Jaribu kumsearch kwenye website ya google.Ndo dada enu anapogawa K hapo na message alizoshika mumewe ndio zilikuwa zimetoka kwake. Huyu ndio aliefadhili ile galfriendcation, Abdul unaambiwa sasa hivi kawa mpole, kawa mdogo kama piriton. Zamani alikuwa akigombana na Shamim anamwambia ondoka Sasa hivi akigombana nae anamwambia huondoki nakuua kwanza 😂 anatoa bastola. umaskini mbaya mwanaume kafyata. Abdul anajua vizuri mkewe anadinywa na Lugumi ndo alete hela nyumbani ila ndo hana cha kufanya. Huyo shogake Monica ndo anajua yote ya Shamim na Lugumi. ILA WADADA WA MUJINI MNAJITAHIDI KUTABASAMU KWENYE PICHA ILHALI MNA MAISHA MAGUMUUUUUUU, mwe mjini hatuhami

    ReplyDelete
    Replies
    1. Lugumi ndio huyu wa finger prints nini?

      Delete
    2. Yeah ndo huyo huyo wa finger print tho nimesoma Mtanzania ya leo katoroka TZ!

      Delete
  16. Na wote wanaohusika na biashara hii haramu walaaniwe wao na vizazi vyao. Naona unaegemewa upande wa watumiaji na kuacha chanzo cha tatizo hili

    ReplyDelete
  17. Mtu anaetaka kusaidia hawa watu anatakiwa amsaidie kwakumpa na kitu chakufanya kwasababu akishamaliza dose na akiwa ido tuu lazima atarudia unga, alitakiwa apewe na kitu chakufanya ili kim keep busy na ajione yupo responsible kabisa bila kufanya hivyo akipewa tuu msaada bila kitu chakufanya lazima atarudia unga, Mungu amsaidie atoke kabisa kwenye janga hili sio vizuri au sio kitu chakufurahisha kuona mwanamke mwenzetu anadhalilika hivi, me nadhani badala yakumcheka au kumkejeli nibora tumuombee tuu kwa Mungu aondokane na janga hili.

    ReplyDelete
  18. We bi njiti koma kumchafua shamimu umejaribu kumchonganisha umeshindwa unakuja na story nyingine tulishakuzoe bibi chaurongo

    ReplyDelete