asas

asas

sintah

sintah

R.I.P AMATUS LYUMBA


Duniani tunapita wajameni, hebu tumuombeni Mungu wetu sana, tusiwekeeane visasi, haya tumempoteza ndugu yetu Lyumba, huu ni msiba wa wengi jamani,  mliosaidiwa na huyu baba mjitokeze kwa wingi kumzika, umetangulia Lyumbana sisi tupo nyuma, pumzika kwa amani baba...

52 comments:

  1. Ni nani hapa mjini kwani? uwe unaelezea kidogo sio wote wanaoju watu hapa town. R.I.P

    ReplyDelete
    Replies
    1. Bora sikuwahi kuja dar maana waliowahi ndio hao wameachiwa magari mekundu na taa nyekundu mwilini.fireeeeeeeeeee

      Delete
  2. HUKUJUA HAYO !RIP
    Uko kimya hukusikia ya Rommy Kaka wa Diamond au kusin yake eeee?
    Alifikir ndo wale wa Dar anamnyeshaaa kisha anamlala!!
    Huku mpk mume mkubaliane kwanza .

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ndio umeandika nini?

      Delete
    2. Tukusaidije sasa ndo kasihalalwa ROMY yupo zake dar bata linaendelea hebu tupishe uko kenge wewe na wewe kama uantaka nenda akakulale u heard

      Delete
  3. duh sintah wee ni bonge la mdukuz ati mliosaidiwa na huyu baba bla bla si useme tuu mliopitiwa na huyu baba mjitokeze kwa wingi acha kuzunguka mbuyu.. wengine wapo jela huko makao pole zake jackline beach baby hataweza kuhudhuria msiba huu mkubwa. pumzika kwa amani Lyumba

    ReplyDelete
  4. ni msiba wa mtaa wa pili pia kiruuuuuuuuuuuuuuuuuuu

    (R.I.P Baba) "kifo ni njia yetu sotee jamani em nisaidieni jamani nimekuwa muoga mno wa kifo mpaka mawazo yangu si
    mazuri sometimes,si kwamba naogopa kifo noo the fact that
    kuna maandiko ya kila aina juu ya kifo mara sijui ukifa malipo kaburini kwako mara sijui unajikuta baharini...jamani hivi mtu anaingia kule kwenye shimo na kufukiwa akiwa mzima sema tu hawezi kuongea au kujitingisha! na je hivi ni kweli mtu mtu sijui unajikuta wapi huko inamaana tunakuwa kama tulivyo na miili yetu au? pia je waliotutangulia kwamba tutaonana je wanakuwa kama walivyokufa au na wenyewe huko waliko miaka inavyoendelea miili inabadilika na kuzeeka..?

    mdau 2014

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwenzangu dah

      Delete
    2. hebu jaribu kwenda huko siku moja then urudi hapa kutuhadithia maana wote humu hatujawahi kwenda so hatuwezi kukusaidia kwa saa. byeeeeeee

      Delete
  5. Kweli ni ubatili mtupu vyote hapa duniani kha mipesa yooote kaiacha hapana ulikuja uchi utarudi uchi apumzike panapostahili

    ReplyDelete
  6. Sinta wewe ni mnafik jamani kwahyo waliosaidiwa magari mekundu watokee na magari yao au wamaanisha nn

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ahaaaaaaaaaaaaaaa hivi ni huyu aliyekuwa anawalala wadada wa mujini na kuwaachia lile gonjwa hatari na gari jekundu????mtumeeee sikujuaga. Basi Return if possible na mimi naweza kutoka na IST nyekundu.

      Delete
    2. Ndo huyo huyo, list ilivotoka nahisi walizimia huko waliko lkn by now watakua wameshajua status zao

      Delete
  7. KWA VITUKO ALIVOTUFANYIA WA TZ REST IN HELL

    ReplyDelete
    Replies
    1. JAMANI NASIKIA ANDREW SANGA MZEE WATOTOS KAPIGWA RISASI HOUSTON .HIVI EVA MARIA MPAKA SASA ANASAKA WANAUME WAWATU .TUAMBIENI HALI TETE HOUSTON BUZI KAPIGWA RISASI .MBUZI NYAMA MPAKA HOUSTON .

      Delete
    2. HIVI Sintah huku houston watanzania wanapigwa na risasi.mbona huripoti

      Delete
  8. R.l.P. baba

    Oot: KICHWA PANZI UNABOA SANA YANI KAMA KUMCHAMBA MAGE UJATOSHEKA UNAWEKA NA WENGINE WASIO USIKA NA MAGE...KIFUPI UNAKERA SANA MPAKA PYeeeee jirekebise tabia umekuwa kungwi

    ReplyDelete
    Replies
    1. hebu kajambe mbele uyo KUMA KAVU ALIVyokuwa anawadhalilisha wenzie ni sawa, kama anakuboa kwenye page yake unatafuta nini... kwenddraaaa kule hapa ni michambo tuuu,.. KICHWA PANZI MWAGA MWAGA MAMA SIJUI BABA

      Delete
    2. Nenda kwenye account yake. Hapa tuko msibani tafadhali.

      Delete
    3. nyoo msibani ndo pahala pa umbea haswaa manak watu wanatinga madera na miwani mikubwaa basi wakifika ni macho juu juu na umbea tuu so hapa ni umbea tuuu tunacelebrate the life ya mr lyumba….. ehee kwani huyo kimavi alivyokuwa anachamba wenzie kwenye blog mlikuwa wapi?
      acha achambweee huku jamii forum huku kichwapanzi yani kama isis wanavyotwangwa kotekote. alijiona untouchable kumbe watu walikuwa wanakuchora tuu leo hii linachambwa kama jibwa koko mla majalalani hadi kimezidi kukondeana diet uharoo nyooo… ulizalilisha wenzio mnoo ukawa unaona rahaa na wewe zamu yako bibi unajikausha huumii nyoo kumbe umepata hadi msongo wa deep mawazuuu kila siku utukaniwe watoto hata kama una roho ya chuma itauma tuu mie ningezimia kabisa. no wonder umekondeana una mix na diet na badooo malipo ndo hayooo. sipendi wanao watukanwee naumia mno. nataka uchambwe wewe kidudu mavii hadi nywele zikunyonyoke blod makimba wahed.… ulishamuaniaka hadi mamake sintah mama wa watu akatukanwa weee manina leo zamu yako hadi marehemu wazazi wako wanatukanwa bila aibu HAKIKA MUOSHA HUOSHWAA…
      atakayeuuswa kuchambiwa boss mautoko akafirane na babake apunguze machungu kimavi pyeeee talaka vepeeeee? hata ben afleck na mkewe jennfer garner wameachana ila bado wanaishi nyumba moja kwa ajili ya watoto na wapo kwenye mchakato wa divorce wadanganye haoo mamburulaa wenzio mfyuuuuuuuu….

      Delete
    4. khe mi nilijua kuna jipya. Mbona hajaanza leo kutukaniwa wazazi? mbarua wote huo point zero. Poor woman! mjaalaana wahed!!
      made in norway!

      Delete
  9. Jamani Mwisho wa ufisadi ni kufa masikini tu ....RIP Lyumba

    ReplyDelete
  10. REST IN PEACE AMATUS...aya aya wale wadada wa mjini waliokua wanasema heri maisha mafupi ya raha kuliko marefu ya shidaa..mje kumzika basi sponsor wenu najua mnajijua sana nyie malaya wa mikorogo ya kino mje mje pale kweny gorofa lenu oppzt 777 na msisahau kujua afya zenu maana maisha aya bwana...aya poleni Jenny na muna wa gerezan kumpoteza baba.

    ReplyDelete
    Replies
    1. JOAN ndio alikuwa akisema hivyo na kweli alimla katika wadada wote JOAN ndio katumbua hela ya LIUMBA chezeiya MJERUMANI na MSUKUMA wewe, jumba la maana lingine mbezi beach ata akifa leo hana hasara na kaishajijua anajilia dozi na afanyi zinaa pole yenu

      Delete
    2. nyoo kuishi kwa matumaini yataka moyo no wonder alikuwa anawakuwadia kwa mabazazi ili na nyie mnase kwenye grid ya taifa muwe wengi mbona akilewa huwa analiaga kama kweli hakimuumi? maisha mafupi ya msongo wa mawazo kujipa moyo tuu kumbe unaumia ndani kwa ndani… asikwambie mtu wewe ukimwi unatisha !

      Delete
  11. Amemsaidi JONA na KYLN ndio wajitokeze

    ReplyDelete
    Replies
    1. muone kudandia treni kwa mbele na wewe uonekane unajua ya mujini klyn hakutoka na liumba ni jackline patrick beach baby yule aliyekamatwa na sembe kule makao na alinunuliwa rav4 2door ya kijani kipindi kilee yuko kwenye mambo ya umiss na sio mademu wote walikuwa wakinunuliwa magari mekundu.
      wengine walijuafika ana ngoma ila ndo walikuwa wakijiliengesha na kujipeleka laivu pale BOT na mwenye gorofa ni aliyekuwa mke wa masud kipanya ndo alipewa mjengo tena hadi alitaka kunyang'anywa mjengo na mzee sababu aliolewa na kipanya he hee mujini daresalame wanawake wanapenda pesa hawajali ukimwi yani walivyokuwa wanamfata huyo dingi ofisini bila kujali kuwa ana soo watu walipaka hadi mikorogo wawe weupee na kwenda kujilengesha manake mdingi alipenda vichuna weupe wallah wanawake wa bongo ni hatareeeee…..

      Delete
  12. Hivi huyu marehemu alizaa na directorjoan mana yule mwanae kafanana na yule mwanae Sarah

    ReplyDelete
    Replies
    1. we nawe una jicho kengeza nini? siku hizi kengeza linatibika nenda kaanze clinic.

      Delete
    2. Hi guys!

      Yule fisadi wa BOT aliekuwa akigawa gari nyekundu kwa ma miss na madazetu na kufanya wengine kuogopa hata kwenda kupima kutokanan na mawzo hivi jana alianguka akiwa kazini akisuburi kupangiwa nafasi nyingine...

      Kwa wale wenye ndugu BOT mnaweza nyonya data zaidi tumwagie. Ninachofahamu alielekea hospital ya Aghakhan na baadae kuruhusiwa, kutokana na pressure na kisukari.

      Mie "chichemi"
      Mmepima wote

      Delete
    3. sio baba yake uyo alikuwa baba mlezi joan kabebeshwa mimba na wmanaume alipomaliza darasa la saba na uyo mwanaume akaenda marekani kipindi kile cha bf wangu yupo MAREKANI uyo kaka akuwahi kumsaidia chochote ashukuru mungu ujanja wake na rangi vikamsaidia akapata kazi chanel ten, uyo baba saraha karudi hana mbele wala nyuma yupo kinondoni. kuna watu wana mafaili ya watu ya ukweli msiwe mnashabikia msivyovijua. PUMBAF in nyumbu voice

      Delete
    4. hahahaa shosti wa 3:49, umenikumbusha enzi za bf wangu yuko Marekani. Au penpal wa Oman heheheee. Huyo bf akishuka sasa kutoka Marekani mbegi wa mgongoni una rangi kalii. Chini ana lakuchumpa aka ndaba, panki ka jogoo, tisheti ya ming'aro au kijustbecause, suruali pana ka trubai. Akitembea sasa hiyo miondoko utasema anataka kukamata kunguru hewani na kijasti chake, kisigino hakigusi chini anadundika tu..yeye ndio yeye mtamwambia nini blazamen mzungu wa unga hahaaa! Ukimchunguza kiundani hana hata senti mfukoni hihihi!

      Delete
    5. ha ha haa kweli uliramba garasha duh! hilo pank linaitwa upanga wa jogoo!

      Delete
  13. ndyo ndo babake

    ReplyDelete
  14. ndyo ndo babake

    ReplyDelete
  15. Hivi mtu ukiota unakumbatiana na marehemu mama yako mzazi ina maanisha nini? wajuzi wa ndoto mnijuze mwenzenu, manake huwa naskia eti ukimuota mtu aliyekufa akakugusa basi nawewe Israeli hakuchezei mbali. Ni kweli au ni story tu? Sijui ndo nijiandae vipi mie..RIP baba wa watu! Huyu ndo yule wa magari mekundu..alifaidi wadada enzi zile mh! Ee Mola tuvute kwako tuwe wako milele. Moto wa jehanam upo..watu wamejisahau kuendekeza ngono mithili ya Sodoma na Gomorra.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau sali sana ukatae hiyo hali na hizo ndoto, kuota marehemu ni dalili ya kufatiliwa na roho ya mauti

      Delete
    2. Wanafaidi kuharisha pia usisahau kumuombea dua mama huyo anakukumbusha kutwa kwa sinta unasahau marehemu na akija nextime akupe vitasa utie akili

      Delete
    3. Asanteni wadau yani hamjakosea hata kidogo. Sala kwa sasa zimenipita kando. Nasali kwa nadra sana. Kila nikijaribu kupiga goti nikakumbuka kwa Sintah na kule kwa dougiemaster nainuka naikurupukia simu ka paka mwizi. Yani moyo umezongwa na ya ulimwengu hadi sielewi nianzie wapi kujipunguzia huu mzigo. Kwa hali hii lazima nirudi kundini piga ua..kazi ipo!

      Delete
    4. Mpenzi wala hauko peke yako, na Mimi nilikua hivyo hivyo social media ziliniteka akili na.muda wangu wotee ni kwenye IG na kwa dougie masta basi hata bibilia kusoma ikawa mzigo yaani kila nikisema nisali au nifungue bible nakua kama mzito was ajabu. Well ikaisha nilipofunga IG kabisaaa na nikawa kila napoamka najiforce kusoma biblia yaani ile hali iliniisha within 1month.ni Shetani ndo anatufanya tuwe busy na mambo yasio na kichwa wala mguu. Kataa ibilisi kwa nguvu zote na ondoka social media

      Delete
  16. Uwiiii!
    Lala Salama ulikuwa na Roho safiii.
    Nimeangalia ile FURNITURE ulomnunulia cusin yangu MHHH.Ulijanza kila kitu ndani ,vizuri havidumu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huyo cousin keshaanza dozi??

      Delete
  17. Jamni rip liumba tuu ulitingisha jiji LA makamba enzi zako maan.Joan nilikua namwona pale hotelini mikocheni kwa daddy ray usiku kazungukwa na kundi ni mambo ya kuajizia johni walker tuu. joani alitingisha muji aisee na magari yaliyaendesha kama baiskeli.... Hayaaaa sasa usiache kwenda kumzika swahiba wako

    ReplyDelete
  18. Jmni kama kuna mdau anayeweza kunisaidia kuwasiliana na Jennifer Lyiumba please. Asanteni

    ReplyDelete
  19. EMMY MATAFU BARUA YA WAZI HUYO ANDREW SANGA UNAEMLILI ICU ALIKUWA KWENYE UMALAYA WAKUNYWA SUPU HOUSTON NDIO AKAPIGWA RISASI .EVA MARIA UKOME KUNYWA SUPU NAWANAUME WA WA WATU .

    ReplyDelete
    Replies
    1. Houston balaaa.niliona kule vijimambo wameandika eti yupo na emmy matafu mke wake .Emmy kaolewa lini na Andrew ?kwa Sababu kazaa nae ?Na wewe emmy umejirudisha kwa Sababu Andew yupo mahututi .

      Delete
    2. Alikuwa anafanya kazi gani marehemu

      Delete
    3. Alikuwa registered nurse kama mzazi mwenzie.

      Delete
  20. Kuna watu ni corrupt kabisa yaani kama ndio mambo yake yalikuwa ni hivyo basi ni shidaaa kutwa kuwaonga kina dada wa mujini magari ili awape magonjwa hivi kweli watu wengine wana akili zote, kweli alafu na hela zenyewe ni za wizi na ufisadi kulifirisi Taifa. Michoshosho tu, watu kama hawa hamna tofauti na majambazi au wezi, mbona hamna anaemtakia kheli jambazi? Kwani kuna tofauti Gani? Na hili swala la kuwarubuni wanawake na kiwapa hayo magari mekundu hmmm ni shidaaa alikuwa huyu mtu

    ReplyDelete