asas

asas

sintah

sintah

SAY NO TO DRUGS...

maskinii alikuwa ameshapata sponsor wake,ila hapa nahisi gari lilianza kuwaka

mtu  aliyekuwa anasukia ma wig ya mil 2 sasa hata lipstick hapaki kweli maisha hayaaa

hali yake ya sasa
jamaniii Ray C ulikuwa msupuuu balaa

serikali ina haki ya kuwafunga na wazeeke huko jela wauzaji wa haya madawa, hebu muoneni mtoto wa watu

dada yenu Ray C kawaje sasa hivyo nyie tumuombe Mungu sana hili ni janga la dunia

Hii dunia hii jamani, kweli kabla hujafa hujaumbika, yaani huyu Jackie wa Blu 3 ndio kawa hivi mtu aliopoa danga lake la kizungu ila cocaine imemletea shida, hivi hawa wanamuziki  nani anawakaribisha huku  kwenye cocaine? ama wanajaribu kujaribu halafu kutoka wanashindwa? maana gari likiwaka limewaka aisee, ona jinsi wadada waliokuwa wanajipenda na maweaving ya bei na sasa wamejikuta wakiwa kama vikaragosi kwasababu ya ujinga wao, jamani ishi maisha yako acha kuiga wapendwa wangu, yaani nikikumbuka Rehema Chalamila aliyekuwa kiuno kama nyigu na wasasa? nina kila sababu za kumshukuru Mungu wangu, huwa nawaona wasichana wengi wa mujinii wanavuta shisha na bangi ili kwenda na wakati but kwa muda mwingi huko ktk cha A town huwa wanachanganyiwa na cocaine ama heroine halafu wengi wao huku wanavuta vumbi tuu, kuweni wangalifu gari likiwaka limewaka halirudi nyumma, hebu fikiria wazazi wa hawa mabinti jinsi wanavyoumia, unadhani watapenda sanaa?





29 comments:

  1. sasa wewe sinta umeandika weeee ila hamna pont hapo. Ray C hajachelewa kusaidiwa, wewe kama mtanzania, blouger uliyeguswa na hali yake umetoa msaada gani?

    ReplyDelete
  2. KUNA SAA NAONA UVIVU KUCOMENT HAPA MAANA HATA NIKICOMENT SINTA UNAZIBANAAU KUCHELEWA KUZITOA

    ReplyDelete
  3. TATIZO STRESS MAANA WASANII WENGI WANAISH MAISHA FEKI.WANAPENDA MAMBO MAKUBWA KUPITA UWEZO WAO MWISHOWE WANAONA DRUGS IS THE BEST SOLUTION KUPOTEZEA MAWAZO.

    ReplyDelete
  4. Inasikitisha, kuna Aina ya drug moja ipo Russia, naona hiyo ndio mbaya kuliko zote,inaitwa crocodile, jamani sijawahi one jinsi inavyoharibu.watu wanatumia kwa sababu ni rahisi, na ina stimu Zilezile,ila matokeo ya huo unga siku za kuishi ni miaka miwili. Ngozi nyama ya ndani ya mwili inaoza, halafu inaoza ya nje.ukiona hizo picha zao,ni kama maiti zilizooza, baadae unajifia

    ReplyDelete
  5. chukulia mfano msanii kamaal aunty,kajala, lulu hawana kaz maalum ya kuwaletea mamilion ila kila leo wanaonyesha maisha wanayiosh ni ya juu.huku kwa mashabiki wao wanakuwa na mategemeo makubwa,mashindano,majigambo kuwa msanii wao yupo juu.sasa huyu msanii siku akifulia tu hata team zake wataanza kumnanga kwa accounts fake tele.

    ReplyDelete
  6. HIZI NDO ZA KUZIONGELEA SIO BLAHABLAHA ZA WATU KILA SIKU.
    MOLA SAIDIA KIZAZI CHETU NA NDUGU ZETU NA PIA WASAIDI WALOATHIRIKA.
    JAMANI KUTOKA KTK MADAWA AU ULEVI WA KIPONDUKIA SIO MCHEZO KAMA TUNAVYOFIKIRIA .WANAHITAJI KUKAA NDANI YA REHAB KAMA WAFUNGWA.
    KUWE NA MASAIKOLOG WAKUONGEA NAO.KUWE NA KOZI ZA KUWARUDISHA KTK HOBBY ZAO . UKIANGALIA KTK NCHI ZILOZOENDELEA NDO WANAFANYA HIVYO.
    MIE NAFANYA KAZI KTK GENERAL PSYCHIATRY EUROPE .TUNAPOKEA WAATHIRIKA WA DAWA,POMBE,DEPRESSION ,WANAOJICHANJA NK .
    WAGONJA WANAPITOA KTK WATAALAMU WENGI MPK WANARUDI KTK HALI ZA KIRIDHISHA . HATA SISI KAMA MARAFIKI ,NDUGU TINATAKIWA TUWASAPORT SIO KUWALAUMU AU KUWASEMA.HUWENDA VISHAWISHI NDO BILIWAINGIZA HUKO .

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe mtu wa Europe unaandikaje?

      Delete
    2. kwani mtu akiwa Europe ana tofauti gani na asiyekuwa Europe? Ulaya ya siku hizi siyo ya zamani. Zamani wengi walikuwa wasomi sikuizi vibaka malaya takataka zote ziko Ulaya. Pesa yako tu na ujanja. Ukisubiri msomi kutoka Ulaya shosti utasubiri saana. Habari ndro hiyo!

      Delete
  7. Daah nimeumia sana kwakweli, maskini RAY C amebaki jicho tu uyu mwingine kawa kama mzee jamani nani anawafanya muingie uko nyie waschana chaaa... na hawawezi kuacha trsut me mwisho wake kama whitney na Babi kristina

    ReplyDelete
  8. Yani RAY C kawa kama mbibi wa miaka arobaini jamani, mungu atunusuru jamani tatizo ataki kukubali ukweli ndio ishakuwa hapa njia ni moja tu aende rehab kama CHID BENZ

    ReplyDelete
  9. Inasikitisha sana. nina ndugu yangu nae ni teja. anasema ile siku ya kwanza unapotumia hayo madawa kuna raha flani ya ajabu unaiskia, na hiyo ni mara ya kwanza tu, baada ya hapo huiskii tena, unaendelea kutumia ukitegemea kuipata ile raha lakini ndo hairudi tena na we unazidi kuzama kwenye uteja. mwenyezi mungu atunusuru sie na vizazi vijavyo

    ReplyDelete
  10. Open kitchen bwana,mwanzo alisema yupo ok na mwili wake,kumbe deep down unene hautaki, aliyokuwa akisemwa, alisema mwenyewe yupo ok kabisa na proud.sasa kipo wapi mazoezi juu ya kupungua,ni vizuri mtu uwe muwazi. By the way hongera esma, siku hizi unapendeza haswa, na confidence juu mama wawili

    ReplyDelete
  11. Jaman mtaa wa pili namhurumia mnoo khaa yaan kafikia hatua ya kuiga mapoz ya esma ya kumung'unya mdomo,kusimama kama esmaplatnumz bravooo YAAN WEWE NDO ROLE MODEL WA MTAA WA PILI(kumbuka alikuwa anawatukana huyu na kujiona wa juu) LOOH. HALAFU WATOTO WAKE WAMSHUKURU KICHWA PANZI MAANA BILA kichwapanzi WASINGENUNULIWA NGUO MPYA NA KUTOLEWA OUT.

    UKISIKIA YALAAA UJUE LIMEMPATA MHUSIKA. OUTA HERE!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. sijui kwa nini hakuna emoji kwenye hii blog ya sinta. ningempigia makofi mdau huyu. anyways papapapapapapapaaa

      Delete
    2. Pole weee shoga Mbona unaka Kazi Kupita kukesha kwenye page za watu kuona wanafanya nini! ata badooo utayachunguza mengi utuletee humu maana si kwa kukosa Kazi huko! " full time job without salary". ukisikia PAAAA ujue limekupata Kweli kweli

      Delete
    3. Mdau wa kupiga makofi nakuunga mkono na miguu, yaani wewe kanini ujipunguzie siku zako za kuishi kwa chukiii, yaani ukikaa, ni mtaa wa pili, ukikaa ni mtaa wa pili, na yawezekana wewe ni mnafik, kwanini huendi kuongea kwenye page yake? Ndo mtaambukiza mabalaa mpaka watoto wenu kwa chuki nyie, khaa.

      Delete
  12. Hii ni Photoshop au Jide nae kaanza kujikoroga? Huo weupe kulikoni! Maskini Ray C kabakia macho pima tu utazani mjusi alobanwa na kabati. Huyo Jacky nae duh! Mola atuepushe na hili janga jamani mh!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Jide hajajikoroga mwangalie vizuri hapo ni makeups imemkaa vizuri...mrembaji wake ana foundation nzuri ndio maana. Ngoja ukimuona kwenye pic nyingine akiwa hana makeup ni mweusi kabisa. huyo jack ni nani tena hapa town? na amefanyaje?

      Delete
  13. mh kweli hali ni mbaya, ili kuuwa mti lazima ukate mizizi yake na sio matawi, sasa hawo tunaowaona hapa ni matawi tu, lakin mizizi ndo hao matajiri wa biashara hii. Kweli mabinti acheni kuvuta shisha coz huwez jua ipi ni salama ipi ni majanga!!!!!!

    ReplyDelete
  14. Roho iliniuma sana nilipoona hz picha za Jackie. Daah
    Ppo tujifunze kuukubali ukweli na kutojaribu ku escape the situation kwa njiaa hatarishi km hz.
    Wengi wanadai ni stress sasa kila mwenye stress angevuta haya sinta angekua wapi kipindi kile ameachwa na nature ??
    huyu nasikia divorce ndio iliompelekea huko though hai justify

    Anyway maji yashamwagika hamna cha zaidi ila kukupa /kuwapa moyo wahanga FIGHT YOU CAN DO IT

    ReplyDelete
  15. Comment leo zitaachiwa usiku wa manane mamaeeee sinta

    ReplyDelete
  16. Ila Ray C akipungua mwili ana jicho matata balaaa. ni mrembo sana huyo dada. Apate tu msaada jamani.

    ReplyDelete
  17. WEWE MDAU APO JUU MTAA WA PILI UNAKUPA HOMA SANA KUTWA KUONGELEA,MSCHEEEW...MUNGU ATUNUSURU JAMANI NA HILI JANGA LA MADAWA YA KULEVYA..TUOMBEE FAMILIA ZETU

    ReplyDelete
  18. hahahaaaa ukisikia yalaaa ujue yamewapata. ndo ukweli huo. mtaa wa pili anmuiga esmaplatnumz.sms sent

    ReplyDelete
  19. wadau hivi yule blogger mwingine nae aliolewa na mzungu, alikua na kablog chake mwanzonimwazoni, dada mmoja kama mhaya hivi, yuko wapi? alikua na jaza blogu na picha zake za ofisini mara magari nyumbani

    ReplyDelete
  20. kwa kweli ni huzuni inabidi mzizi un'golewe waanze kudili na wauzaji wa huo unga...haya mambo yasikie tu kwa mwenzako lakini the moment una ndugu yako ambae ni victim wa drugs ndo utajua how bad it is...Mungu atulindie kizazi chetu

    ReplyDelete
  21. hayo ma weav ya huyo Jackie mbona hayana connection na sura? Yaani ni tafrani, sura na nywele vinaishi kila kimoja dunia yake. hii! picha hiyo nyingine kawa cheusi magala..hapo powder ni mkaa na foundation lami hehehee!

    ReplyDelete
  22. Jamani huu ni ugonjwa wa akili! Wasisingizie bangi, bangi ni dawa sana! Inatibu magonjwa mengi mno! Ni kuwa makini wapi unanunua, lakini wanaovuta bangi bila kuchanganya na chochote wala kilevi huwaoni wanaenda mahospitalini, binafsi navuta mmea huu wa ajabu uliobarikiwa kwa miaka 40 sasa! Sijawahi kuwaza kuvuta maunga hata hujui nani katengeneza wewe unajidunga!! Tuamke akili! Bangi ilikuwepo kabla ya neno! Blessings!

    ReplyDelete
  23. Hahaaaaaaa chaa kweli wewe umeamua kuisifia bange haya kila lakheri na bange yako.

    ReplyDelete