asas

asas

sintah

sintah

SIWEMA WA NAY WA MITEGO ASWEKWA MIAKA 2 GEREZANI




Hata kama unamchukia mtu kiasi gani ukisikia katupwa rumande roho ya huruma itakuvaa unless moyo waako uwe wa chuma, eti wajameni tuambieane nini haswa kilimkuta huyu dada,nasiikia tu makosa ya mtandaoni ila sina uhakika mwenye uhakika atuambie, daaah kama ni makosa ya mtandaoni TCRA itawanyoosha wengi, hivi kwanini mtu anafungua fake account na kumtukana mtu?  mbona sisi tuna blog live na majina yetu mnayajua yaani mie mtu ukijificha nyuma ya pazia nafahamu unaniogopa kama kweli unataka kunisuta/kuniambia ukweli ni face mie mwenyewe sio kufungua acc fake

all in all please kwa anayefahamu yamemkuta yapi dada Siwema atuambie.

40 comments:

  1. Ndio umwambie shoga yako Kichwapanzii hahahahaha Halooow juzi kajifanya kukutetea inahusu ! akwendreeeee anaboa hana maisha , kutwa kumfuatailia Mama mzungu anachopost yeye akizoom na kuandika yake , ndio maisha gani hayo Wadada ! hahahahha halllow anajielewa kweli huyo Bibi ?? jitoe hadharani tukuone Bbibi wewe mtumbua majipu ya Mange hahahahahah halllowwwwww ! mfyuuuuuuu unaboa bibi wewe jipange , unaonekana kabisa unastresssss za maisha si bure !

    ReplyDelete
    Replies
    1. he he heee mwenye stress ni huyo anayelala saa tisa za usiku. aliachika princess diana sembuse weyee kajamba nani kwani utakuwa wa kwanza au unaona aibu manake ngoma ililia ile duuu… sasa kwisha habari . tena kichwa panzi muanike kila siku mbona yeye anawaanika watu wasiomuhusu? nyie timu mavi mnaumwa mahali hamjui. kutwa kujishebedua kuwa hujaachwa weee dunia ndogo hii mnaishi kiben afleck na kijeniffer garner chaooo mrs stress ulalege weyeee insta itakutoa mavi.

      Delete
    2. Kichwapanzi hoyeeeeeeeee. Mtumbue ajuza yule alijidai sana. mfyuuuuuuuuuuuuu hii ni dunia na ni kama maji usipoyaoga utayanywa.

      Delete
    3. Jasho linakutoka kwenye vidole nungayembe wewe ! hujawahi kuolewa hata hujui utamu na uchachu wa Ndoa kwendeni zenuuu mwanamke mwenye pesa zake hawezi shinda mtandaoni anachambua maisha ya wengine mfyuuuuu ! wote mnanuka Anus hamna lolote Bibi we !

      Delete
    4. LIMEKUGANFA BIBI AU UMESAHAU CHUPI ZAKOZA UTOKO ANUS WANUKA WEYE MAMAA NDO MANA TALA NGINJA NGINJA. STRESS HADI KUKREMISHA WATOTO MANENO YA UONGO NA KWENDA KUANIKA INSTAGRAM HIYI NDO TUNAITA STRESS. NDOA ZETU TUNAZO BIBI HATUNA TALA SIYEEE HE HEHEEEIYAA UTAJINYE MWAKA HUU MASHAUZI YANATAKA FWEZAAAA NA SIO KUISHI KWENYE GOFU MFYUUUUU….

      Delete
    5. Kwani kupewa talaka kunatatizo gani kichwapazii mbona hajiamini aweke sura yake kama mange basi na kwa nini akielezwa ukweli anblock watu sasa ingia kwa peg yake picha anayomdisi mange ina like kibao agalia comment zikizidi ni 10

      Delete
    6. Kuandika hujui ila kutwa mitandaoni. Tafuta shule dada ya watu wazima ujifunze kuandika. Sasa hapo umeandika nini, havieleweki. Umetia na kutumia miandishi mikubwa. Mnaidharaulisha Sintah blog, inaonekana ya wasiojielewa.

      Delete
    7. Wewe unatakaje tunaosoma kwake tuko kibao nahatumpendi huyo vuzi situ mange natunamsapoti kwakusoma inatosha,ntombenile wafuasi wa mange watoto wa vidudu mpo??huyo mange akitukana watu sawa akichambwa yeye hamtaki kwakuwa??washenzi nyie kwendeni huko mkawinde mabwana match.com ziro brain wote mnaomtetea mange hamli mpaka mpigwe miti,nausawa huu wa magu mtashaa.

      Delete
  2. MARA NYINGI UNAMTUKANA MTU HATA HUMJUI UNAJIPA MOYOOO MWENYEWE MFYUUUUU HOVYOOOOOO

    ReplyDelete
  3. JANA NILIKUWA KWENYE KITCHEN PARTI GALA YA DINNA , MCHUNGAJI DEBORAH KAWASEMA HIVI , MUWE WANAWAKE WANAOKWENDA NA WAKATI , WAKATI HUU NI WA KUTAFUTA PESA , SIO KUSHINDA MITANDAONI KUTUKANA WANAWAKE WENGINE , WANAWAKE MJITAMBUE , MUWE WAZALISHAJI SIO TEGEMEZI KUTWAAA KUWAZA KUOMBA HELA MNAWAFANYA WANAUME WASHINDWE KUDINDISHA , KILA AKIKUONA ANAWAZA UTAMUOMBA PESA , WEWE MITANDAONI KUSHINDANA NA WATU ! NI NINI ? PIKENI HATA MAANDAZI MPATE KIPATO CHA ZIADA , KUMTUKANA MWANAMKE MWINGINE KWENYE MITANDAO WALA HAKUKUSAIDIIII KITU , HOVYOOOOO


    TCHAO

    DINNA MARIOSI AHSANTE SANA ,DINNA NA VIDA HOYEEEEEEEEEEE WANAWAKE WA SHOKA
    IKIWEZEKANA UANDAE NYINGINE KABLA MWAKA HAIJAISHA , SIPO INSTAGRAM NASUBIRI UTOE KWENYE BLOG NIKWAMBIE , NDIO MAANA NAKWAMBIA HAPA KWA BI SINTA

    ReplyDelete
  4. OOT

    HA HA HAAAAA NICHEKE MIE. SINTA MBONA HUMUONGELEI YULE BINTI MREMBO SECOND WIFE WA MOND VIDEO QUEEN IRENE WA WIMBO WA RAYMOND WA KWETU. KATOTO KAZURI BADO KABICHIII MOND KWA KUCHAGUA BWANA HAJAMBO.NAMUHURUMIA ZARI ALIVYOKAZANA KUMZALIA MOND MWEEE. ANGESOMA KWANZA ALAMA ZA NYAKATI. NAONA TEAM MWAFULANI WANACHEKELEA HATAREEE WANAJUA MWISHO WA ZARI UMEFIKA.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Aah wapi mahusiano ya zari ya mondi yako pale pale huyo Irene si lolote si chochote.

      Delete
    2. ha ha ha ha team mikojo banaa hujui hata baba yako anakojoleshwa inje ya ndoa ila bado yuko na mama yako? Hakuna mwanaume rijali asiyekojoleshwa inje.

      Delete
    3. Hata kama akiachika hajapungukiwa kitu zaidi kajipatia ka baby girl kake

      Delete
  5. Mmmh me hata sijui. hebu wajuzi njooni huku

    ReplyDelete
  6. Pole siwema. Mimi nina ushauri tu kwa mdada aliyecomment kwenye topic iliyopita eti yeye hataki kuchambi maji anaona kinyaa kushika mavi yake loooooooooh bi shosti nikuambie sasa mwanamke shurti kuchambia maji shoga hata ukikojoa tu lazma upitishe vimaji kidogo then ndio ufute na hiyo toilet paper yako uwe mkavu ndio usafi kwa mwanamke bila hivyo papuchi litakuwa linatema 24/7 ni kama kula ugali then ufute mikono na karatasi byeeeeeeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. tena maji na sabuni juu siyo maji tu! ila heri aanze na tishu kwanza then maji na sabuni then tishu kukaushia.

      Delete
  7. Huyu dada aliendelea kumtumia yule babu aliyemvishaga pete kama kitega uchumi wake. Wazungu wanasema kublack mail. Bi dada alimpiga picha yule mzee wakiwa wanafanya majamboz.. ndio ikawa nongwa. Kila leo anamtisha kuwa atazisambaza kumuadhiri babu wa watu. In short ni ile kesi yake ilikuwa bado haijaiisha. Babu alipewa masharti amfungulie duka, mara anunuliwe gari. Vyote alifanya ila hali bado ikawa mbaya. Bi dada kila akitaka hela anatumia janja ile ile ya kurelease picha. Sasa kesi bado inaendelea, huku Siwema bado anaendeleza michezo yake ile ile. Ndo babu kuona isiwe tabu. Akapush kesi isikilizwe vizuri na mapema ili aepukane na utapeli wa dada yetu huyu. Wasichana tuna tamaa sana hadi kinyaa. Tamaa basi tungezielekeza kwenye njia sahihi (tuwe na tamaa ya kimaendeleo - wenye kukimbilia shule wakimbilie, wenye kufanya biashara wafanye)... sie tunawaza mabuzi tu na kuchambana mitandaoni. Wengine ndio hivi wakaona utapeli ndio suluhisho ili waendelee kutupia mapicha instagram. Sasa anasumbua wazazi na ndugu kwa ujinga.

    ReplyDelete
  8. mmh sintah kujifanya hujui eeh unataka tufunguke poa, bi shost huyu ni tapeli mujini mwanza hukoo alipata lipedezhee kipindi bado anadate ney wa mitego. pedezhee huyo alifiwaga na mkewe hivyo alikuwa single akaamua amvishe bishost pete kiruuu magazeti ya udaku wakanyaka na kwenda kuanika picha kwenye magazeti yao ya udaku

    si ndo ney wa mitego kuona duuh sebene ndo likaanzia hapoo ikabidi pedezhee ammwage siwema manake ney alikuwa naye tight. basi bidada akaachwa na lipedezhee lililokuwa liamuwezesha ila kipindi cha malovee na pedezhee kuna kipindi alimrekodi jamaa kwa siri akiwa mtupu akasave zile picha basi jamaa akajaoa mdada mwigine ndo hapoo siwemaa akaanza vitimbi na kumtisha jamaa kuwa ana picha zake za uchi amnunulie gari au asisambaze mtandaoni.
    baba wa watu akamweleza mkewe kila kitu basi wakabaliana wamnunulie hiyo gari na pesa juu ila akaambiwa afute hizo picha.
    mdada akapewa honda crv akajidai amejinunulia peke yake kumbe tapelii.

    alivyoona mteremko akarudi tena safari hii akawa anataka pesa nyingiii ili afanye biashara mmh jamaa akaona acha iwe mbwai huyooo polisi kwenda kushtaki kuwa ex wake anamblackmail si ndo polisi kwenda kumzoa siwema na kumuweka ndani siku mbili baada ya hapo kesi ndo ikaanza hiyo ilikuwa ni mwaka jana mwezi wa 5 hukumu ndo imetoka juzi mwaka huu.

    hili nifundisho kwa wote wanaopenda maisha ya maigizo na mteremko ili wakajionyeshe huko instagram kuwa wapo juu kumbe mavi tuu simuonei huruma muache akajifuze adabu instagram inazuzua watu sana watu wameamua kuwa na feki laifu hadi inakera.

    ReplyDelete
  9. udu dada aliuingia umjini kwa pupa na kutolewa kwenye magazeti akajikuta super star tayali, ndio na nyie visabengo wengine mjifunze hivi why nyie wadogo zetu mnapendea sana shortcut but whyyyyyyyy, kazi hamtaki mnataka kusukuma ma range rover muishi kama kina beyonce nyambafuuu

    ReplyDelete
  10. Aka katoto kalikuja vizuir tu kakawa na maisha yake mazuri gari biashara kakajikuta ka wema sepetu na kenyewe drama kutwa kucha, ila NEY kasema atamsaidia haya mtoto mdogo unaend akufungea 2 years ukishatoka uko umeshahaaribu future yako. s.imcheck ila nawashauri wasichana wenzangu tujaribu kuishi low profile na tuache tamaa jamani

    ReplyDelete
  11. Kichwapanziii umemsikia sintah uache kutukana nyuma ya pazia jitokeze km ni mwanamke kweli na unajiamini kisawasawa jitokeze jionyeshe km uko imara.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Halafu mie namshangaa unatafuta vita halafu unapigana ukiwa umejificha unamsubiri mpinzani wako arushe silaha na wewe ndio unaokota unamrudishia sasa ndio vita gain hio! Amekazania kaachwa tuonyesheni basi ushahidi tuamini Kama anavyofanya yeye vichambo na ushahidi juu. Wanawake tuache ujinga kuendeleza upuuzi Kushinda kwenye social network kutukanana na kudhalilisha

      Delete
    2. NENO HILO MPE HALOOOOWWWWWWW ! JITOKEZE BIBI WEWE MWENYE SURA KAMA M*****NDU

      Delete
    3. ajionyeshe ili iwejee? mwambieni na dogmaster ajionyeshe au kwa vile ni timu mavi yenu? boss wenu anachambwa vya ukweli hadi wafuasi wake mnapata homa ya dengue .. kichwa panzi endelea kufukunyua uongo wa mkomao amewashika wanafunzi wa vyuo vya uchochoroni hawajitambui manake hawapati elimu bora. yaani nikikumbuka ule mjumba fekeroo nachekaga hadi naumwa duh! alijua kutuvuta masikio juu kweli kweli kichwa panzi adumu miaka miaa tumegundua ushuzz mwingi mnoo wapi laifu fekerooooo……. summer ndo hiyoo yanukia tunataka tuone lafamilia ikienda vacay huko eifel tower pariii he he heee aluuuuu!!!

      Delete
    4. Kwani wewe unamtukana dogmaster? We si unamtukana mange? Na mange tunamjua, basi na wewe tukujue.

      Delete
    5. ya dong yamefikaje kwa kichwamdudu yaani bila mange kupost kitu hana cha kusema comment 10 za wtu wa tat tu cheki like sasa utakoma kwani kuachika ndo kufa kha dog anapost vitu tofauti na michambo ya watu tofauti sasa kichwa mdudu yeye na mange tuuuuuuu

      Delete
    6. ya dong yamefikaje kwa kichwamdudu yaani bila mange kupost kitu hana cha kusema comment 10 za wtu wa tat tu cheki like sasa utakoma kwani kuachika ndo kufa kha dog anapost vitu tofauti na michambo ya watu tofauti sasa kichwa mdudu yeye na mange tuuuuuuu

      Delete
    7. Nyie kichwapanzi anawanyima usingizi team nyumbu pwahaaaa

      Delete
  12. Daah! Njaa mbayaa na kutaka umaarufu

    ReplyDelete
  13. Pole yake maskini akitoka ajifunze nimependa nay wa mitego kaonesha uanaume angekuwa mwanaume mwingine angefanya sherehe siwema jifunze nay alikuwa anakupenda Cjui ulifwata nini kwa ilo gume gume mbona nay pesa anazo Wanawake mnaangaika cvr ndio gari la kukuchanganya ukamzarau nay saivi ungekuwa unasukuma range tatizo letu Wanawake tamaa mbele MTU hujifikirii pesa inatafutwa basi ukiona mwanaume haeleweki tayari ulishageuka tuweni wavumilivu tusitamani maisha ya watu kwanza ni dhambi ata kwenye biblia imeandikwa tusitamani Mali ya MTU mwingine turizike Na tulivyonavyo tutabarikiwa sana

    ReplyDelete
  14. Embu tuletee story ya mama Dai kufuta picha za Zari

    ReplyDelete
    Replies
    1. ZARI ALIINGIA KAA WANAWAKE WADAKA TONGE,SIO MJASILIMALI.
      ATATESEKA TENA SIO KWA PESA ILA KWA MBO

      Delete
    2. Kajifunze kuandika. Elimu siku hizi bureeee... Sio kutwa kushinda mitandaoni. Ukitoka hapa unarudi instagram, ili mradi shida tupu Tanzania ya leo.

      Delete
    3. ukipata mkwe kama huyo unamuachia nyumba aolewe yeye maana sasa imeshakuwa nuksi. Ye mwenyewe anasumbuka na vijana wadogo.

      Delete
  15. Ney aache uongo eti anamsaidia wakati yeye ni MARIO, na hata Siwema kuwa na lile libaba Ney alikuwemo kwenye dili na walikuwa wanalichuna wote, na hivi ney anapenda mteremko.

    ReplyDelete
  16. Mpenzi mpya ana mipesa anaitwa Maduka John, atatoka tu.

    ReplyDelete
  17. mnasema huyo kichwa korodani ajitokeze kwani hajui kufa??atokezee akione kilichomninginiza tembo mashavu ya k!!kichwa kimemvurugika si mzima tena!!

    ReplyDelete
  18. Mwanasheria wa mshitaki kahojiwa Na milardy amehukumiwa kwa kosa la kutaka kujimilikisha Mali isiyoyake kwa nguvu

    ReplyDelete
  19. Kaumbukaje shost duuu pole ndio maisha I hope utakua umejifunza sio wewe tu nawengine pia

    ReplyDelete