asas

asas

sintah

sintah

DAR ES SALAM CITY MPO TAYARI???


Dada la madada uwiiii siku hiyo itakuwa ni moto wa kuotea mbali maana itapigwa show balaaa, ni tarehe 20th mwezi wa tano pale katika ukumbi wa Mlimani City ukumbi wa kistaarabu kabisa, hata ucheze vipi hutotoka jasho, dada atadondosha masong mazito pale, ila dada Jide utuanzie na zile za zamani banaaa katika album ilee ya binti na hatuhitaji curtain raisers maana wewe tuu kwa album ulizonazo tukimaliza show tutakuwa hoiiii, hii unaambiwa sio ya kukosa,, wale VIP 50K na 20K for General Happiness pachika emoji hapo ya kunitukana.....

17 comments:

  1. MUMGU AKUFUKISHE UNAPATAKA DEAR WANGU .
    WEE MWANAMKE WA SHOKA,UNAJIAMINI,UNASIMAMA,UMEAMKA TENA

    GARDNAR HABASH
    MWANAUME MTU MZIMA ASO JIJUA ANASEMD CLIPNYA WHATSAP ETI ALIMKOJOZA MIAKA 17
    HAYA SASA NDO ANAMTOTO WA KIKE AJIULIZE ???
    WAKE ATAKOJOZWA MIAKA MINGAPI??

    NENDA MANGE KIMAMBI MTAIONA CLIP

    GARDNAR KOTAMBUA HUO UNDI NDI NDI WAKO NDO UNAKUPELEKA MIREMBEEEEZIII
    UNALEWA NDIIIII
    UNAONGEA MANENO YA KINDIIIO
    UTUUZIMA JALALA NA LAKO LISHAJAAA TAKATAKA MPAK KINA GIGY WAMO
    USIDHALILISHE WANAWAKE WAKATI UMEZALIWA NA MWANAMKEE

    JIULIZE ULIMKOJOZA MWANAMKE MIAKA YOTE JE MAMIYO KAKOJOZWA MIAKA MINGAPI ??
    SIJATUKANA ILA SWALI TU
    WANAUME WASITUDHARAU KWA MATUSI
    TUSIMAME TUWAONESHE WAO NI MANDINDI NDIII TU
    WANAKUNYWA MPAKA WANANUKA MAVI
    KANIUZI HUYU KAKA LOOOOI
    JIDEIPO NA MUNGU NA UTAFIKA WEWE NI MWANAMKE WA SHOKA
    ANAKONDAAAAAAAAAA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kaa chini tulia kunywa fanta kushusha presha afu andika vzuri unaandika kama ndo umeona keyboard leo,maandishi yako yanaonyesha kuwa hata in real life ww ni mchafu mchafu no mpangilio mfyuuuuuuu

      Delete
    2. yani ana kihereheree dizain karukia maneno bendera fata upepo uzushi tuu gadner alisema karibia miaka 15 hiyo miwili ulioongeza labda ulikuwa unamsaidia mgegedo.
      mbona bidada naye amekazana kurusha vijembe huko insta? nenda kasikilize ndi ndi ndi…. yani watu hawajui kumove on umemuacha mwanaume vijembe vya nini sasa? kunya anye kuku akinya bata kaharisha! dawa ya kiburi ni kuwa na kiburi zaidi yao .

      Delete
  2. Hii si yakukosaaa.Mungu awe nawe da Jide!
    Mwanamke unayejiamin
    Anakondaaaaaa
    Mwanamke wa shoka, ulietulia,unayejiheshimu
    Nikizoandika sifa zako simaliz
    GARDNER HABASH
    Mwache Gardner habash. Aendelee kulewa na kutukana hapo atapozidiwa na kubebwa
    Anajisifu ktk kipaza sauti eti kakukojoza!!
    Sijui alotaka smkojoze nani ?
    Kama yy kakukojoza na yy kakojozwa ne Nani???
    Wanaume wasojiamini wanaishi KAA kaka poa

    Ndo WALEWALE mwishio.....
    Wamemchamba instag

    Gardner mwanao snakojozwa na Nani??????

    ReplyDelete
    Replies
    1. peleka ushabiki mavi kule mwanaye unamuingiza kwenye ugomvi usiomuhusu ili iweje? jambana wahed mfyuuu….

      Delete
  3. Ticket zinapatikana wapi?

    ReplyDelete
  4. Garder anatakiwa kujipanga upya, kama amepaniki vile. Akiendelea na mwendo huu hata kibarua Clouds kitaota nyasi, hana maneno ya busara muda mwingi akiwa hewani ni kuongea matusi na ulevi.

    ReplyDelete
  5. kwenye clip sijasikia sehemu gadner akimtaja jay dee.mnayakuza tu.piganien basi nawabunge wanawake wa ukawa kuitwa bebi. acheni kupendelea upande mmoja

    ReplyDelete
    Replies
    1. nashanga hajataja mtu bendera fata upepo kibaokwani asisemwe ana nini? mbona kamtungia wimbo mara kaondoka na cd tu kwani mwenzake ana roho a chuma. kuna wanawake wana viburi mnoo ukiachana na mtu angalia mbele na sio kuanza kumsakama mwenzio kwa mafumbo matokeo yake ndo haya, hata gadner kavumilia mengi, mara hatujaachana, mie ndiye niliyemuacha gadner yote haya ya nini? mwenye kiburi always atashushwa hata uwe juu vipi utashushwa tuu amka ulale tena mfyuuuu…..

      Delete
    2. so ni nani kamkojolesha kwa 15yrs...what we know he was married to Jay Dee for 15yrs...it doesn't take a rocket scientist to figure out.

      Delete
  6. nashanga hajataja mtu bendera fata upepo kibaokwani asisemwe ana nini? mbona kamtungia wimbo mara kaondoka na cd tu kwani mwenzake ana roho a chuma. kuna wanawake wana viburi mnoo ukiachana na mtu angalia mbele na sio kuanza kumsakama mwenzio kwa mafumbo matokeo yake ndo haya, hata gadner kavumilia mengi, mara hatujaachana, mie ndiye niliyemuacha gadner yote haya ya nini? mwenye kiburi always atashushwa hata uwe juu vipi utashushwa tuu amka ulale tena mfyuuuu… mdau umeongea mijitu haitaki kuelewa yeye kutwa kufumbia mafumbo

    ReplyDelete
  7. Wee Gadner muombe radhi Jay dee. Utapata laana mbaya.

    Nimekuchukia mnooo. Mtoto wako naye atakojozwa sana na ataanikwa hadharani hivyohivyo, malipo kwani yanachelewa basi!! You idiot ask for forgiveness.

    ReplyDelete
  8. kaisha huyo hana jipya

    ReplyDelete
  9. alimpenda sana mwanaume wanja yamkute

    ReplyDelete
  10. mmmm wapi v. money ati naamka tena wapi mama ushachelewa

    ReplyDelete
  11. Guys download "gotomeeting" kutoka kwenywe google play au store kwenye simu yako kisha inbox me namba yako fb page clicksomemore. Nitakutumia login ID. kesho saa tatu usiku kuna amazing presentation which is a life changer...it wont take long na tunakaribisha maswali, FREE FREE FREE

    ReplyDelete