asas

asas

sintah

sintah

DUNIA IMEFIKA MWISHO?


Huyu binti ndie aliyetoka na dadie yake wa mlezi na mume wa mama yake,daaah wananchi sasa msitake kuhumu vituko vya mastaa wenu kutembea na viserengeti na huku katika jamii kumeoza namna hii Mungu wangu hiki ni nini haswa?alidanganyika na pesa ama nini?daaah yaaani wote ni wakulaumiwa si baba mtu na si mwanae kwa utamu gani sasa mpaka mfikie hapo kulala wote ama ndio mambo ya ushirikina, namuonea sana huruma huyo mama, kweli dunia ni chungu unasema mie nina matatizo kumbe wengine wanazaidi yako.....

14 comments:

  1. Wewe sintah hiyo picha wala sio uyo bint...why unakurupuka na picha za mitaani ...uyo dada anaitwa mary mapepe flani hivi mjini... Acha kuwapotosha wt kwani kila liingialo mjini nawe uwepo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Si ndio na mimi nashangaa. Naijuwa hii pic siku nyingi, leo wameitoa tenaa

      Delete
  2. Mtoto mvuto mhhh.
    Makosa wazazi nao wanamakosa unaweza kurs umbo hilo mtoto anavaa kiajabu .
    Mtt akawa kachetuka gigy maana muonekano tuuu unaweza unapata kasoro nyingi.
    Mama sijui kafaidika nini kumrekodi?? Waweza kuta wakaendelea au wamezaaa pamoja.
    Wanawake tutafute vya kuwaaibisha watu wa karibu yetu.
    Huyo baba ahukumiwee

    Ila msichana ni gigy tabia

    ReplyDelete
    Replies
    1. faida aliyopata ni kuwa kamtumbua jibu na wengine waliokuwa na niya ya kufanya aibu hiyo watajifunza hapo mana ni aibuuu, haiwezekani kumtamani bint wa mke wako, dada ako, ndugu yako ama wa mume wako yani watu wa ivo hawafai katika jamii mbona hamuoni nyie!! uyo bint uyo bwana faki ni haramu yake kabisaaaa hamuoni thamani yake imeshuka uyo bwana nani amtake sasa ama uyo binti nani amtake kama ametembea na mume wa mama mzazi atamuacha baba wa mume wake ama shemeji akiolewa akuuu msoona faida ya kuumbuliwa kwa hao ni nyie kosa limetendeka mnaficha kwa kupeana fidia sijui chinja mbuzi tutoe mabalaa upuuzii mtupu

      Delete
  3. binti mashallah dingi kaingia mkenge. sio baba huyu tuu wapo wa baba kibao wanakula watoto wao wa kambo ole wako nigundue unakula mwanangu ntahakikisha dudu inakatwa kama yule mama aliyekata dudu ya mume wake kisa alikuwa analala naye kwa nguvu apende asipende yeye anamlala tuu kisa ati mkewe.. hivi nyinyi wanaume hamjui kumuingilia mwanamke kinguvu ni kumbaka? hata kama ni mkeo, ndo maana mwanamama akaikata dudu ya mumewe akaitupa.. dawa ni hiyo tuu kata mpe mbwa ale hamna haja ya kuwafanyizia kupiga mipicha huku wakiwa wanaliwa tigo nop! kata dudu mpe mbwa ajichane ukiitupa inaweza kuunganishwa.. mie ningeirost nimpe ale blood fool.. na nyie mabinti kwa nini mtembee na waume wa mama zenu lakini? huyu naye anaonekana waruwaru tuuu ukute ana kiboifrend bado mume wa mamake duh aibu gani hii….??????

    ReplyDelete
  4. UWIII MUMGU NISITIRI JA UTISITIRII
    MTOTO HUYU KIWEMBE LÄS PICHA TUU.
    MAMA MWEHUU UMREKODI MWANAUME ALOLALA NA MWANAO.HAYA MTOTO NDO HUYO
    AIBU YA NANI?,

    ReplyDelete
  5. huyu demu alikuwa na tamaa ya pesa pia babae ni mlafi thus why wakafikia huko na maandiko yana kataza kuwa "na alaaniwe alalae na babae"

    ReplyDelete
  6. Mwanaume ni dhaifu kwa kawaida, kosa ni la bint kwa muonekano alivyo alikuwa anajirengesha kwa babake. hata kama babake alimuanza kumtongoza na yeye bint hakutaka kuharibu mahusiano kati ya familia (baba, Mama na bint) basi bint angemshirikisha mama yake au la angekaa kimya tu na jibu nooo na kama baba angakuwa king´angánizi basi angemtishia kumshtaki au kuongea na mamake kwa busara. mama mtu anadai alishamuuliza bint siku za nyuma juu ya kuhisi kuna kitu kinaendelea kati ya huyu bint na baba, bint alikana katu katu. Sasa basi bint ndiye mkosaji. juu ya umri wake ni mtu aliamua kufanya maamuzi na kunogewa na penzi la babake.
    Hatukatai unaweza shawishiwa na ukaingia line mara moja theni ukakaa na kujuta kwanini baba anifanyie hivi, wengi hutafuta solution ya labda kuomba kuondoka nyumbani au la kumshirikisha mtu ambaye angweza msaidia kuepuka na hili na siri inabaki ndani ya familia bila kutoka nje kama ni kitendo cha bahati mbaya au mara moja.

    ReplyDelete
  7. sawa makosa yamefanyika kwa wote wawili lakini sjaona point YA KUWEKA PICHA HAPA

    ReplyDelete
  8. kwa kweli kitendo alichokifanya huyo faki na uyo msichana ni cha kishenzi kimeenda mbali sana ambacho kitaleta mfarakano wa milele asikwambie mtu apo hawakutazama watokeo yake wameleta fitna na chuki kwa familia, huyu baba watoto zake watamtazamaje bila shaka amezaa na yule mama hao watoto watamuangaliaje baba yao na dada yao kwa kitendo icho kweli! na alianza lini kumuhadaa kama ni msichana yupo na mama ake tokea mdogo na wapo ndoani miaka 15 huenda alimuanza yeye uyo fisadi wa kiume na huenda alimuhadaa mda mrefu tu tokea kapo kinda. yani kitendo chao icho kinapelekea uhasama tu na kuvunja ukoo, ona vile mtoto wa uyo bwana alivomkana baba ake akamuambia toka leo si baba angu! hata kama kisheria za kidunia hana kosa ila ana kosa kubwa mbele za mungu kwa kufarakanisha koo kwa vitendo vyao vya kipuuzi

    ReplyDelete
  9. Yupo mmoja anaishi Italy anaitwa JABU mtoto wake wa kumzaa mwenyewe miaka 13 kamfanya na mimba juu mkewe anaitwa ESTHER alikuwa yupo sitting-room analewa tu huku baba anajilia vyake lkn sasahivi huyo jabu kafungwa tayari ulaya sheria mkononi

    ReplyDelete
  10. Yupo mmoja anaishi Italy anaitwa JABU mtoto wake wa kumzaa mwenyewe miaka 13 kamfanya na mimba juu mkewe anaitwa ESTHER alikuwa yupo sitting-room analewa tu huku baba anajilia vyake lkn sasahivi huyo jabu kafungwa tayari ulaya sheria mkononi

    ReplyDelete
  11. Kama Binti Mwenyewe ndo huyo itakua dhambi kumuhukumu au kumsengenya baba wa watu.. Ujue vijana sie tunajikaza mengi, tunavumilia mengi sasa mtu mzima ubongo ushajichokea kuhimili uvumilivu inakua ngumu.

    ReplyDelete
  12. Niliisikia hii story mtoto wao anaitwa Sharon shame on him

    ReplyDelete