asas

asas

sintah

sintah

DUUZ AKAMATWA CHINA NA SEMBE YA KUPENGA.......



Wajameni kweli sikio la kufa halisikii dawa wala asali kudadekiii hivi ninavyoijua China ukiingia ule msearcho wa nguvu tu kama una kitu lazima uhareee Airport ila  wakina dada wana moyo wa ziada, kubeba mizigo hii, sasa duu mwingine kajitosa kwenda huko Guangzhou mamaaa wewee ndugu zake mumsahau tena kama inawezekana mumuwekee matanga kabisa, kwanini nasema hivi urafiki uliopo wa Tz na China wa Tz huwa hawanyongwi kama mataifa mengine na mumshukuru sana JK popote alipo kwakuweka International Relations vizuri , ila ndio hutoki n'goooo, ndio maana nawaambia ndugu zake waweke matanga kwani harudi tena..... hakuna Nchi mbaya kupeleka hayo mdude kama China tena Mainland haaaa tunakusahau mazima, hivi wanawake ugumu wa maisha ndio ukufanye ujitoe fahamu kiasi hiki? mbona wenzenu tunakaza tu na mpola mpola mambo yatakuwa shegaaa tu , halafu nasikia huyo duu hapo pichani ni mkazi wa Sinza haya kama mnafahamu ambia ndugu zake kwamba waweke matanga kabisa maana shughuli imeisha.... hata ukikamatwa Nchi nyingine miaka 8-10 watakayokufunga sio kidogo ukirudi huku umekuwa babu ama bibi tayari hamuogopi hebu subirini Jackie Ckiff akitoka mtamsahau nawaambia....

ONYO: kwa wale maduuz n broz nawasihi ndugu zangu acheni acheni kubebeshwa hii mizigo nyie sio mapunda kiasi hiki mambo yamebadilika na msisikilize waganga wa kienyeji wanawachuuza, oooh hukamatwi haaa mchina harogeki dadadeki tena mkitaka tuwawekee matanga kabisa mmpeleke China.... kwanza mnatuharibia raia wema kama sie na passport zetu za Tz tukipita tunapigwa msacho balaa wakidhani na sie punda, khaaa vipngozi wannaweka mambo vizuri tuwe tunapita bila VISA nchi nyingine nyie ndio mnaona root zenu za kirahisi kubeba sembe pumbavuuu....


haya ndugu wa sinza na vitongoji vingine dada huyo muwekeni matanga ndio byebye....

source Issa Michuzi &DJ Choka....

31 comments:

  1. Sintah naomba nikuambie sio mahusiano mazuri aliyoweka JK na asibarikiwe popote alipo yy aliuza nchi kumtoa mwanae so China ipo indebted kwetu sana tu,hao watu hawastahili hata wangenyongwa tuuuu.Madawa yameharibu sana ndugu zetu yaan na mavitu yote fake wanayotengeneza ila sheria yao ya kunyonga watu wa madawa is the best!!! Tanzania kina Shkuba mpaka leo hatuelewi wameenda wapi ,Huyo Nsembo na Kanyau bado wanauza ngede live live,Wekeni ndani kama vp nyongeni kabisaaa,Huyo Jackie cliff asirudi tena.
    Na Mapunda wa sasa hv hao kina Dida yes Dida waache kuuza unga mnaua vijana....

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hivi kala ka-Nsembo si ndicho kalichomuoa yule demu wannabe (Shamim)? Kumbe story za huyu jamaa ni kweli, maana kila mtu anajuwa habari zake na hata alivyo anza. Yaani wanawake kwa tamaa, kweli mtu unakubali kuzaa na muuza madawa ili ujitoe kimaisha, mna roho ngumu kweli. Nsembo ni noma kwa pipii, jamaa anaua ndugu zetu.

      Delete
  2. ooot hivi kuolewa na mtu wa miaka 43 ni sawa ?naona kama age mpishano ni mkubwaMm nina 3O sasa nilikua na huyo wa 43 kama company tu lakini sasa mwisho wa siku yeye anakua very serious anataka tuoane na anataka kunitambulisha ila napoteza naona hapanana lkn alishawahi kuoa ndoa ya kanisani bahati mbaya wakashindwana na mkewe .Nimejaribu kufuatilia kwa watu wengine wanadai mke alikua mkorofi na kwasbabu ana kazi nzuri kwahyo na ujeuri wa pesa ingawa siwezi jua ya ndani sasa tukaanza mm nikiwa na mchumba ila ana gubu la kufa mtu kwahyo huyu akawa kama faraja kwangu maelewano na mchumba hayapo on top mchumba anasema tuachane kwakua simsikilizi of which sio kweli najitahidi kumuheshimu na sijwahi kumdharau na wala hajawahi kuhisi nina mtu anayenifariji sasa Im confused kwakweli mm malengo yangu yalikua kufunga ndoa na mchumba wangu huyu niachane nae kabisaaa hilo gubu tutaendelea nalo hivyo hivyo huko ndoani tatizo yeye mchumba kama vile hanitaki ananivunja moyo sana na alishatoaga posa kwetu ila nimehisi amepata msichana mwingine ananiletea gubu ili tuachane na huyu mwingine yeye anasema yuko tayari nikiamua mimi yy hana tatizo pia nikiolewa hana tatizo ataheshimu maamuzi yangu .Sory kwa gazeti ila niko njia panda

    ReplyDelete
    Replies
    1. we dada unataka nini? Amani au kupenda usipo pendwa?? umepata wa kukuoa na anakuheshimu yet unataka msumbufu mwenye gubu utakapo ingia kwenye ndoa its when utajuta na kusema laiti ningejua,age its just a number,shikamana unaposhikwa atakusumbua na hatokuoa enda kwa huyo anayetaka kukutambulisha,mie wangu kanizidi umri haki sijawahi juta ananitunza kama mtoto hana vurugu na wivu wa kijinga,we angalia shosti zako halafu utakapo ingia kweney ndoa segere ulicheze mwenyewe na huku utakuta jama kasha beba kinyuli....akili kichwani wewe

      Delete
    2. Hakuna tatizo mdau,umri ni namba tu kikubwa mapenzi,tena kupisha miaka 13 tu sio mbaya,na inategemea jinsi mtakavyojitunza ,na si kazi siku si nyingi ukaonekana mnalingana.Mimi nina 31,mume wangu ana 47,maisha ni murua na tuna watoto 4,mmoja nimemkuta nae,na 3 nimezaa nae.We panga tu ndoa sijui ni msikitini au bomani?ALL DA BEST

      Delete
    3. Mi kama naona u will be happy na huyo wa 43..age is nothing but a number. tena with his experience of life atakudekeza, utapetipetiwa... anyway fata kitu roho inapenda..mimi ningemfata wa 43

      Delete
    4. olewa mama mbona kylin kaolewa na mengi na amaemzidi miaka 30? ebo wa wawapi weyee tena huyo mkubwa ndiyo poa mambo ya kurukaruka kama vitineja atakua kapunguza kabisaa au hana. tena si ndo vizuri unadekezwaa shost tukishazaa huwa miili yetu inabadilika fasta by the tiMe ukifika 35 ndo hutojutia maamuzi yako ya kuolewa na huyo mtu mzima mwenzangu kwa raha zako bibi kama humtaki nipe contact zake..

      NA KWA WALE WANAOSAKA WATOTO WAJAMENI HAJACHELEWAA BIBIE JANETH JACKSON ANA MIMBA NA ANA MIAKA 49 ATAJIFUNGUA AKIWA 50 YAANI MSIKATE TAMAAA HATA KAMA UNA MIAKA 45 HUNA MTOTO KAZANA KABISAAA KWENDA KWA MADOKTA YANI HANGAIKA UTAZAA TUUU...

      Delete
    5. Mimi nina wangu hatakagi kuniambia umri wake ila anaonekana ana karibu 50 na mimi nina 29 ila hayo matunzo hadi najiogopa. Ila kwenda nae out shughuli jamani anaonekana kama baba yangu, ila ndio hivyo mwenzangu ndio nimefika maana napata kila kitu ninachotaka na maisha yalivyo magumu sitoki kwange ng'o.

      Delete
    6. ndoa ukishaitilia mashaka jua kwamba kuna tatizo. tuliza kichwa hiyo jianze upya. Kama hauko tayari kuolewa usilazimishe just bikozi huyo mwingine anataka kukuoa. Fuata moyo wako. Ungekuwa unampenda kweli wala usingejiuliza umri wake. Ungefurahi mkaambatana kwa ndugu. lakini ushaanza kujiuliza basi ujue penzi lako haliko imara kwa huyo baba. Umemuweka wa kukufariji tu lakini moyo wako uko kwa huyo wa mwanzo. Biggest problem dear! make up your mind!

      Delete
    7. Umri sio sababu dear, mimi nimepishana na mume wangu miaka 15 sijawahi kujuta kumpenda kabisaa, ananijali ananitunza. Usiombe kuolewa na mwanaume mwenye gubu utajuta kuolewa, ila sikiliza moyo wako kama unampenda wa 43 go on tena changamka fasta dear. Kila la kheri

      Delete
  3. mh zigo loote hilo kalinya huyu dada, kweli huyu ni pro aisee ,ila dada zetu mbona hamsikiii yaani mnajipeleka kwenye mdomo wa mamba hata mpigiwe tarumbeta jamani bado mnabeba khaaa,mkikamatwa manatia huruma kama kanga alotolewa manyoya halafu mnasema shetani alikupitia basi na huyo shetani umwonyeshe anapokaa akamatwe

    ReplyDelete
    Replies
    1. NURUTHELIGHT
      UTABAKI KUZIBAMBA ZA MASTAR NA MARAFIKI WALOFANIKIWA .
      WAO HATA INSTA ZAO HAWAKUWEKI MMOJA WAPO MIMI.
      UKO VIZURI ACHA KUSHOBPLEA WALOFANIKIWA NA KUKAALIWA KUOLEWA NA LUJAALIWA KUZAA
      MUNGU BLESS ALL WOMAN ....

      Delete
    2. Hivi mbona mnapenda kuwatengenezea watu maadui? kwani Nuru si anablog yake na page yake Insta kwanini usimpelekee huko ujumbe wake mpaka uje kuusemea kwa Sintah, acheni unafiki na uchonganishi.

      Delete
    3. hata kuandika halijui...ovyoo. we wa kujifananisha na Nuru? mzungu yule hana mambo ya kiswahili wala fake life...free spirit. wewe tu na roho yako

      Delete
  4. Acha ushamba nihaki uolewe nae kukuzidi miaka13siombaya nivizuri tu kwanza labda kama umzuri wauhakika ujue kunauzazi mwanamke akizaa tu kama huji mantain utaonekana una40,mkiendekeza miili.nawanaumewao hawazeeki kivile,sasa jishaue ooh kakuzidi miaka 13 kumbe ukizaa utakuwa bongenya uonekane umezaa dunia.kwa age mliopishana Ninzuri kwanza unaonyesha una akili zakitoto sana.unajiona mdogosana hunaudogo wowote.olewa huko kama hutaki Subiri uoe watoto wakuwazaa mbaringaga halafu badae mnakuwa manungayembe,ooh sizai ooh sipati wakunioa,kumbe mnajishaua kuchagua.kalagabaho usiolewe eeh Subiri aliekuzidi miaka2tu aje akuoe aje akusuyze roho nandoa uione chungu Kwendahuko.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kweli wee mtambo.. ila aolewe na huyo huyo mkaka wala si mtu mzima kivile miaka 30 kitu gani weyee vibinti vya 25 vimeolewa na 40s na wako poa kwenye ndoa zao wanadekezwajee? shost hupendi kudeka weyee? halafu huyo ex wako kumbe ana gubu yani kimbia fasta wanaume wenye gubu ni laana mbwa utajuuta manake akishakuoa huwa gubu linaongezeka mara dufu siku mkikwaruzana hutoamini atakavyofunguka upupu wa miaka yootee yani hao huwa wana laana kabisa hata usijaribu kurudi kwa mr gubu shikilia hapo kwa 43 hapo ndo penyewe!

      Delete
  5. angeupitisha huo mzigo looh mujini kusingekalika kwa show off za kijinga mara OOH MY MONEY AM SUPER WOMAN BLA BLA BLA KIBAO KUMBE PUNDA TUUU. KUTUHARIBIA TU NGUVU KAZI

    ReplyDelete
    Replies
    1. ZARI BOSI FOR MEN
      MY MONEY ,MY SUPER WOMAN.....
      JAMANI HATA KUMUEISH AJIII MALKIA WA ESMA LOOOH.
      YUKO RADHI AMWOSH HALIMA MAPENGO AU QUEEND
      NA HALIMA MAPENGO NDO MAANA DIET INAMKATAA KUMWISH MALAIK WA MUNGU KASHINDWA ET ANAWISHI WATT WA ZARI
      LOOOH MUNGU ATAMWEKA ALIPO .
      CREAM TU NDO ITAMKUBAL
      HUYO ZARI AKESJE AKIPMBAVMAMA NA WIFI WATANGULIE MAPEMA BILA HIVYOOO MAPENZI ATAYAPATA SAFARINI.
      MIE NIMGEKUWASIJAPLEWA NINGEENDELEZA MSIMAMO WANGU NA VIGEZO.
      MUME ATOKE KATIKA UTAJIRI NA AJUE KUTAFUTA.
      ATOKE KATIKA UMASIKINI WAJUE KUTAFUTA NA SHULE MUHIMU SIO MUME ANAZO FAMOLIA MPK VITUKUU VINAMWONA YY KAMA MWANGA WA TAA.
      ZARI NA MAISHA YA JUU ALONAYO PENZI LITAMNYOKOA
      HAPPY B QUEEN WA ESMA MUNGU AKUPE MAISHA NA AFYA
      ELIM UJE IWE WAZIRI WA WANETU
      UJE UJITEGEMEE

      Delete
    2. My dear hivi ungekaa kitako ukatulia ukaandika kitu kinachoeleweka ungepungukiwa nini??? hebu jaribu kusoma ulichokiandika kama wewe mwenyewe utakielewa. Why dont you preview your comment kabla hujaipublish???

      Delete
    3. Was about to say the same thing...dumb dumb!....jifunze kuandika...umeishia darasa la ngapi if you don't mind?

      Delete
  6. MMMMH WATU WAMEENDA OUT OF TOPIC KABISA. BLOG YA SINTA KIBOKO.

    ReplyDelete
  7. Jamani wadau Mlioko houston hivi aliyemuua andrew sanga hajapatikana? kaka ameumiza watu huyu acheni tu

    ReplyDelete
  8. shost olewa huko kwa 43 acha kujiuliza maswali.. hutaki kudekezwa etiii??? nna shost yangu ana 23 kaolewa na 45s mwee anadekaje hadi maji bafun anapelekewa na huyo mumewe

    ReplyDelete
  9. oot; Hivi yule kaka alieuliwa Houston alikuwa ni nani haswa? mbona naona umati wa watu umehudhuria mazishi yake..Alikuwa mtoto wa mkubwa fulani au alikuwa anajulikana tu? Halafu uko Marekani mmh msibani watu wanavaa na kujipodoa utadhani wako ktk mashindano ya umisi.Yani mtu hata msibani inabidi ununue viatu gauni na make up zitulie usoni ndo utoke kwenda msibani..na mikucha ya bandia juu bila kuacha nywele..mmh. Dunia kweli imebadilika..tena sana! its kind of scary! Bora hata waislamu wanavovaaga ushungi ingawa nao makeup zinakomaga, lakini wanajicover. ila huu mfumo wa kuvaa kimisi msibani mie sijaupenda kabisaa! sijui wenzangu mnalionaje hili!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tatizo la watanzania wengi waishio nje hawana cha kufanya na party ama misiba kwao inakuwa ndiyo mtoko wa nguvu. Utashngaa birthday tu ya mtoto watu wanavaa kama hawajawahi nguo maishani mwao ili tu wakaonekane na kushindana. Wengi wao wanafanya vile kushindana kwa kuibiana wanaume na kujionyeshha kwa ndugu zao huku Bongo. Mademu wengi almost 90% ni obese na sura mgogoro ila wanajiona wako bomba. Wabongo wa majuu mna issues.

      Delete
    2. Umeshasema ni Marekani sasa tatizo liko WAPI? Wenzio tushazoea hamna cha ajabu. Uvae hovyo au usivae keshakufa basi. Na utamaduni uko tofauti sana

      Delete
    3. na miboobs up na nje km prostitutes kwenye msiba wa mwenzao...mcheew

      Delete
    4. Tatizo hata muwe mwezini still nyie ni watanzania, weusi. Au hiyo mikorogo inawasahaulisha rangi zenu asilia na mahali mlikotoka?? Hao wazungu wenyewe hawa exaggerate kama mnavofanya nyie. Nywele zao ni asilia, rangi zao asilia na wanapendeza na mavazi yao. Nyie mnaonekana wa ajabu sana na vijunju vyenu ka viota vya ndege utosini..mikucha ka mijini ya chooni..mxiuuu!!@11:31.

      Delete
  10. Kipunda kimoja ki teargermamumontana huko insta mbona tunakoma??[shoga zake kina dida, yule shoga mtoto wa mama etc. We mariam unauza pioi maana umekaa kama mcheza shoo mchinga soundi. Alafu spidi ya ujenzi wako hata manager haifikii, mara furnitures unashop royal furniture mpaka unapewa zawadi. Hizo gari sasaa duuu Haya tupo hapaa, tutakusoma humuhumu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kila mtu na ridhiki yake aliyopangiwa na mwenyezi. Kilicho ridhiki hakiliki. Mume/mke umri si jambo kubwa saana kama wenyewe hamjali.Ila kuhusu uzazi wa baada ya miaka 40, kwa wote wanaume na wanawake,kuna medical findings related to difficulties/risks in late pregrancies, to both mother and child.

      Delete
  11. Jamani embu acheni uzushi...huyo dada si mtanzania ni Mnigeria tena amekamatiwa Mohamed int aiport Nigeria akitokea Dubai khaa kila mbeba unga ni mtz? tafuteni reliable sources kabla hamjapost habari

    ReplyDelete