asas

asas

sintah

sintah

GADNER AJIDHALILISHA


Jamani mie nilijua wanaume wana vifua huyu mwenzetu vepeee?? by the way anampa promo ya show yetu 20th itakiki balaa, Gadner ana mtoto wa kike ipo siku na yeye mwanaume aliyemua atasema mbele za kadamnasi anachofanya na mwanao, yaani heshima niliyokuwa nayo imenitoka kwako, khaaa, for God sake huyu hakuwa GF alikuwa mkeo uliyeishi  naye miaka 15 unaweza ukajichoresha kuongea upupu, yaani ngachoka na hizi kikii za ajabu, yaaani angalieni sana hizi pombe mnzokunywa sidhani kama Gadner na akili zake anaweza kusema huu utumbo, asiyejua mlichokuwa mnafanya kwa miaka 15 nani? mpaka sasa ututangazie?? kwani babana mama chumbani wanafanyaga nini mpaka ..... utuambie ungeweka plastic ili akikojoa ulambe.

61 comments:

  1. ILI KUEPUKA U.T.I ZA MARA KWA MARA HAKIKISHA UNAKUNYWA MAJI MENGI ANZIA LITRE MOJA KWA SIKU.kama majieng yatakushinda jaribu kujitengenezea juice.

    ReplyDelete
    Replies
    1. useme na hyo juice isiwekwe sukari maana wadudu wa U.T.I wanapenda sukari mnoo ukijisunda masukari wao ndo unawavuta

      Delete
  2. tisa kumi nashangaa waziri mzima anaacha kujenga nchi hosptali hazina dawa anashobokea kitombororo cha x wa garder.
    na hyo garder hata hajui kukojoza mimi nishampa sana kwanza ana kibamia vha hatare.dakika moja tu keshakojoa kuna mwanamke anakojoa dakika moja tena mbele ya kibamia
    sema uzuri wake anapenda sana kuzama chini anayonya uke sana yaani utzdhani anakunywa supu hadi nililia kama mbuzi wa kigoma

    ReplyDelete
    Replies
    1. Naibu Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto, Hamis Kigwangalla, amemtaka mtangazaji wa Clouds FM, Gardner G Habash kumuomba radhi aliyekuwa mke wake, Lady Jaydee kwa ‘kile alichokiita’ kama udhalilishaji kwake na kwa wanawake wote
      WANAOLIONA HILI SAWA WAJINGA KAMA GARDNAR
      Wikiendi iliyoisha imesambaa video mtandaoni ikimuonesha mtangazaji huyo akiongea kwenye tamasha alilokuwa mshereheshaji: My name is Captain Gardner G Habash all the way from Clouds FM, Jahazi hatari sana. Na sina neno na yule mtoto wa kike. Nimeshamkojoza kwa miaka kama 15 hivi.”
      Video hiyo imesababisha hasira kubwa kwa mashabiki wa Jaydee na watu wengi kwa ujumla.
      “Ndg. Gardner amefanya udhalilishaji mkubwa si tu Kwa @JideJaydee bali ametukana wanawake wote. Mimi #BaloziWaWanawake namtaka aombe radhi,” ameandika mheshimiwa Kigwangalla kwenye Twitter.
      “Natoa rai kwa uongozi wa @cloudsfm kumtaka Ndg. Gardner afute kauli yake na aombe radhi kwa @JideJaydee na kwa umma ili kulinda heshima yao,” ameongeza.
      “Jamani, sijui ugomvi wao wala sina interest ya kujua, sema alichokisema G na nikasikia ni katika tusiyosemaga hadharani kwa heshima ya mama,” amefafanua.
      “Sina maana wamchukulie hatua. Watambue tu kosa lake na wamtake kwa heshima kwa mama aombe radhi. Mimi ni mtumishi namba 2 kwenye Wizara inayosimamia ‘mambo ya wanawake’! I know what I am talking about

      Delete
  3. HIVI Lady jdee anatoka na nani hapa mjini jamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Baba yako. siku niliyowakuta sikuamini. Shoga pole mama yako lazima apauke.

      Delete
    2. ana shefa la kizungu shoga vepe umeshuka leo kutoka sitimbi

      Delete
  4. mbona hajaongea kwa ubaya wadau tena anacheza ndi ndi ndi maskini
    muacheni garder wa watu
    bibi ogaa wa marekani nae keshadandia treni kwa mbele
    mfyuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kweli ila
      Mwanae anakojozwa na Nani???
      Alipozaliwa mamake ........na
      Utu uzima na pombe sawa na mwendawazimu alokataa Dozi
      Hajiamini AU ni bashaaaa

      Delete
  5. Haya mukuje wajuzi wa mambo mtiririke sie tufaidi,nimewakumbuka wana Sinta wa enzi zileeeee,mko wapi jamani,mbona mmepotea,hebu turudi kidogo kutia chachandu blog yetu,Weekend story zilikua zinanifurahisha na kunifundisha na kunipa maujuzi ambayo sikuwa nayo, na kunifanya jumamosi nitulie nyumbani,hebu Sintah fanya utaratibu basi wa kurudisha tena Weekend story,wale wadau wa zamani wa hii Blog nahisi wanakumbuka

    ReplyDelete
  6. Haya mukuje wajuzi wa mambo mtiririke sie tufaidi,nimewakumbuka wana Sinta wa enzi zileeeee,mko wapi jamani,mbona mmepotea,hebu turudi kidogo kutia chachandu blog yetu,Weekend story zilikua zinanifurahisha na kunifundisha na kunipa maujuzi ambayo sikuwa nayo, na kunifanya jumamosi nitulie nyumbani,hebu Sintah fanya utaratibu basi wa kurudisha tena Weekend story,wale wadau wa zamani wa hii Blog nahisi wanakumbuka

    ReplyDelete
    Replies
    1. utaanza kuwainta ndito na nzi wake hapa

      Delete
    2. ndito ya monduliMay 10, 2016 at 12:09 PM

      wajemeni eee nditoz clan mkuje hukuuuu….

      Delete
  7. wanaomuunga mkono lady jay dee
    aka2030 - 1 minute ago
    wanawake wote ambao hawana watoto

    wanawake wote walioachika na wanaume wao

    wanawake wote wenye stress

    wanawake wapenda mipasho

    Wanawake waliozaa wakatelekezwa ambao mjini ndio wengi hasa

    Wanaume wenye wivu wakike

    Wanaume wasiopenda maendeleo

    Wanaume ambao wanatamani wangekuwa wao

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimgekushaur nenda elimu ya watu wazima.
      Mtu mzima hovyooo kaa Garner
      Kuzaa sio pepo huzaa alojaaliwa
      Kuolewa sio lazima huolewa alobarikiwa
      Ulitaka watu wavumilie ndoa zao ,na mateso
      Kisa waonekane wameolewa
      Jide Mungu atakusimamia yy ndo muweza
      Si peke yako WAKO wengi

      Delete
    2. na mamako mmoja wapo ee

      Delete
  8. MWANAUME MPUMBAVU UTAMJUA
    MWANAUME KAMA BINTI NDO HUYUU
    SASA MAMA YAKE ALIFANYWAKE AKAMPATA GADNAR AU MTOTO WAKE ANAKOJOZWA AU ANAKOJOA
    HII SASA IISHE WANAUME KUWADHARAU WANAWAKE MWISHOOOO.
    HAJIHESHIMU UKIMUONA YUKO NDINDI NDI ASUBUHI MCHANA JIONI
    POMBE ITAKUMALIZA WEWEE LOOH
    ALINIUZI MNO .ET ANAONA KAJITANGSZIA UMAARUFU .
    ULITAKA UMKOJOZE DADA YAKO AU ???ISITAKE NTUKANE NIKOSE HESHIMA KTK FAMILI YAKO.
    HAYA KAKOJOZWE NA WANAUME WENZAKO TUSHACHOKA KUDHALILISWA JAMANI

    JIDE ENDELEA KUWAPA VYOA HAWA WANAUME MABINTIIII
    MIREMBE KATOROKA

    ReplyDelete
  9. Jamani mimi nina swali najiulizaga moyoni tu. Hivi madame anaendaje chooni au choo chake kikoje maana sio kwa makalio yale yalivyo makubwa. Na akimaliza haja si inabidi aoge kabisa maana hata kama ni kujitawaza kwa mkono hadi ufike maeneo uoshe vizuri si masaa kadhaa. Ndio maana Kajala anashinda gym nyie mnamuita ajuza keshazeeka, sasa yeye na le madame ni nani mzee? mmh maisha ya bongo raha tupu...sipati picha akivua nguo zote anafananaje...daaaah ningekuwa karibu na shemeji ningemuuliza ila sidhani kama shemeji ni mroporopo kama huyu Gadner

    ReplyDelete
    Replies
    1. Muulize mama yako amezaliwa kabla yako.
      domo lako lokukoseshe utakacho hapa dunian kwa kimkejeli muumba .
      Mola alisikize hili kama si leo basi MBELENI
      Ameen

      Delete
    2. wewe usiongee. mimi nilikuwa mnene na nina mzigo wa maana ila wangu ulikuwa natural. jamani kujisaidia ilikuwa kazi kwanza nikienda choo cha kuchuchumaa nakoma maana nachoka na hata kunawa nilikuwa siwezi, bora hata cha kukaa ila kujiosha utakate ilikuwa ni shughuli pevu. naoga hata mara tatu kwa siku nikiwa nyumbani isitoshe nilikuwa nakaa mkoa wenye baridi. nilikuwa najitahidi nipate haja kubwa asubuhi kabla sijaenda kazini ili nijiogeshe mwili mzima na sio kwa kikopo na kindoo na kisabuni cha kipande, ni shower na shower gel najimwagia kama naloweka nguo vile hapo ndio nitajiskia fresh, sasa nimepungua mno natamani niweke pic hapa before and after ili muamini. jamani unene na mikalio mikubwa sio ishu ni mateso unaweza ukapendeza kwa muonekano wa nje lakini ndani mmh ni majanga. Ngoja sasa wakati wa mashughuli ya kitandani....uwiiiiii sitaki kusema nilivyokuwa napata shida na style moja tu kifo cha mende na nikakutana na Boy friend wangu nae ana kibamia jamani msiombe yawakute.. sitaki kuandika gazeti sana ila wadada tujitahidi miili yetu iwe vizuri sio unene sana wala wembamba sana.
      .
      .
      byeeeeeeee!!

      Delete
    3. yani yule inabidi awe msafi sanaaa sasa jiulize linabandka kucha mikono yote huko kwenye kinyeo anaoshaje maana pale ni maji tena nusu ndoo ndo anajisuuza fresh kabisa

      Delete
  10. Jamani kichwa panzi vipi mbona sikuoni? Unatumia account gani, yaani we kweli kiboko ya mtu fulani, uwiii, nakupendajee? yaani yule mtu sijui ni kichaa, anafikia stage ya kumwita rais mwizi wa muda, khaaa? Kichwa fanya kazi yako, we kweli kichwa.

    ReplyDelete
  11. Wewe ujiitae garden sijui Gadner, Mungu atakulipa tu na huo mdomo wako mchafu kama choo cha shimo. Kumbuka una mtoto wa kike ,, majibu utayaopata tu. Mama yako mwnyewe alikojozwa sana ndio maana ukazaliwa.

    Mkosa maadili wewe,, mtu mzima hovyoooo

    ReplyDelete
  12. Naibu Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto, Hamis Kigwangalla, amemtaka mtangazaji wa Clouds FM, Gardner G Habash kumuomba radhi aliyekuwa mke wake, Lady Jaydee kwa ‘kile alichokiita’ kama udhalilishaji kwake na kwa wanawake wote

    Wikiendi iliyoisha imesambaa video mtandaoni ikimuonesha mtangazaji huyo akiongea kwenye tamasha alilokuwa mshereheshaji: My name is Captain Gardner G Habash all the way from Clouds FM, Jahazi hatari sana. Na sina neno na yule mtoto wa kike. Nimeshamkojoza kwa miaka kama 15 hivi.”
    Video hiyo imesababisha hasira kubwa kwa mashabiki wa Jaydee na watu wengi kwa ujumla.
    “Ndg. Gardner amefanya udhalilishaji mkubwa si tu Kwa @JideJaydee bali ametukana wanawake wote. Mimi #BaloziWaWanawake namtaka aombe radhi,” ameandika mheshimiwa Kigwangalla kwenye Twitter.
    “Natoa rai kwa uongozi wa @cloudsfm kumtaka Ndg. Gardner afute kauli yake na aombe radhi kwa @JideJaydee na kwa umma ili kulinda heshima yao,” ameongeza.
    “Jamani, sijui ugomvi wao wala sina interest ya kujua, sema alichokisema G na nikasikia ni katika tusiyosemaga hadharani kwa heshima ya mama,” amefafanua.
    “Sina maana wamchukulie hatua. Watambue tu kosa lake na wamtake kwa heshima kwa mama aombe radhi. Mimi ni mtumishi namba 2 kwenye Wizara inayosimamia ‘mambo ya wanawake’! I know what I am talking about

    ReplyDelete
  13. Lady jay dee siku zote alikuwa anamtusi jamaa,hadi anamtungia nyimbo,kapigwa tusi moja mnalalamika wanawake wote wamedhalilishwa,captain alipokuwa anatukanwa wanaume hawadhalilishwi?tusi moja kelele Tanzania nzima

    ReplyDelete
    Replies
    1. ndito ya monduliMay 10, 2016 at 12:16 PM

      sikipendi kile kibibi watu wamekuuwa bendea fata upepo tuu yeye anamdhalilisha mwenzie akae kimya tuu acha wapashane. mwanamke ana kiburi kam chui mfyuu zake na wewe sinta kujipendekeza meseji yag ya jana ulibana ili iweje? freedom of speech bib usilazimishe watu wote wawe upande wa jide mie simzimikii so ukome kunbania meseji nyau wahed!

      Delete
  14. Kwani amemwambia nini cha ajabu? mbona Jay Dee miaka yote anamrushia mipasho Gadner kupitia nyimbo na hamjawahi kusema? Binadamu tuna kawaida ya kunyamaza mwanaume 'akionewa' na mwanamke, lakini ni wepesi wa kushambulia tunapohisi mwanamke anaonewa na mwanaume,BRAVO JAMIIFORUMS

    ReplyDelete
    Replies
    1. nashangaa watu wanashobokaa na huyo muimba kwaya kwani gadna ana roho ya palstic yeyey haumiii? kwendeni huko kwani cha ajabu nini?

      Delete
  15. aah wakati mwingine mnakosa hata ya kusema wapendwa mtu unachangia pumba tu km matako si yake tuu mbona mnakua hivvo jamani hakuna aliyejiumba duniani na ww x wa sir nature saa zngn uwe unaweka mada za mada za maendeleo siyo kila kukicha kufatilia mambo ya watu kwani ww huna madhaifu weka na yako bac tuyajadili

    ReplyDelete
    Replies
    1. namshangaa sinta kizabina zabinaa ili na yeyey anekane ati kaunga mkono ungese huu mbona wanaume waliimbwa kam mabinti waziri kani alinyanyua mdomo kuhusu hilo? safi sana gadna da wa kiburi ni kunyoosha tuu...

      Delete
  16. Yani alichokifanya hapa kilitakiwa kifanywe na mvula mwanafunzi wa form two wa miaka ya 70. shemu on yu.

    ReplyDelete
  17. Mbona yeye kamwambia mwenzie kichaa milembe kamshusha? au kumwita mtu kichaa sio tusi?....next!

    ReplyDelete
  18. Gardner ulizoea vya bure...sasa umevikosa unatapa tapa....hehehe na bado subr tarehe 20 may uugulie maumivu mapya...shenz kabisa

    ReplyDelete
  19. Aunty Ezekiel alikuwa anaficha sura ya mwanae...haya cookie huyo hapo ambao bado hawajaona.

    http://clicksomemore.blogspot.com/2016/05/first-glimpse-of-aunty-ezekiels-baby.html

    ReplyDelete
  20. nashanga hajataja mtu bendera fata upepo kibaokwani asisemwe ana nini? mbona kamtungia wimbo mara kaondoka na cd tu kwani mwenzake ana roho a chuma. kuna wanawake wana viburi mnoo ukiachana na mtu angalia mbele na sio kuanza kumsakama mwenzio kwa mafumbo matokeo yake ndo haya, hata gadner kavumilia mengi, mara hatujaachana, mie ndiye niliyemuacha gadner yote haya ya nini? mwenye kiburi always atashushwa hata uwe juu vipi utashushwa tuu amka ulale tena mfyuuuu… mdau umeongea mijitu haitaki kuelewa yeye kutwa kufumbia mafumbo

    ReplyDelete
  21. huyo mgumba lady jayedee mwenyewe pia ana mdomo mchafu ana mafumbo km mtoto wa uswazi safi sana gadna

    ReplyDelete
    Replies
    1. kumbuka hajapenda kuwa mgumba yote mipango ya Mungu kama wewe umejaliwa mshukuru mola

      Delete
  22. Hakuna kuomba radhi tena naomba muongeze lingine

    ReplyDelete
  23. Mwnamke wenyewe hana mvuto kabisa atazani dume bwana bora ulivyompiga chini

    ReplyDelete
  24. Gadna namuelewa sana hanaga matatizo ila lady jaydee amezidi sana mafumbo mafumbo yasiyo na mana mwanaume wenyewe ulimtongoza mwenyewe na ukalazimisha ndoa wewe sasa ngoja akushikishe adabu

    ReplyDelete
  25. kweli muosha kaoshwa leo watu mapovu yanini na yeye bigwa wa mafumbo km anaimba taarabu

    ReplyDelete
  26. fanya kazi kaka matusi hayawezi kukubadua chochote wal kukubadilisha kitu mmm lakini umemshikisha adabu

    ReplyDelete
  27. Huyo waziri kakosa kazi ya kufanya matusi yote watu wanayotukanwa kaona hili la Gadna na akiendelea na domo lake kamkojoleshe na mkewe

    ReplyDelete
  28. Mbongo mwingine kapigwa risasi alhamisi huko Houston ni baada ya yule aliyezikwa wiki iliyopita. kuna nini huko Texas jamani? wabongo watatu chini ya mwezi mmoja?kuweni waangalifu wabongo wa TEXAS

    ReplyDelete
  29. Mbongo mwingine kapigwa risasi alhamisi huko Houston ni baada ya yule aliyezikwa wiki iliyopita. kuna nini huko Texas jamani? wabongo watatu kupigwa shaba chini ya mwezi mmoja?kuweni waangalifu wabongo wa TEXAS

    ReplyDelete
  30. Mbongo mwingine kapigwa risasi alhamisi huko Houston ni baada ya yule aliyezikwa wiki iliyopita. kuna nini huko Texas jamani? wabongo watatu kupigwa shaba chini ya mwezi mmoja?kuweni waangalifu wabongo wa TEXAS

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hizi risas zilitakiwa ziwalenge watu flani flani sijui Hata wanajificha wapi!

      Delete
    2. wanajificha ndani ya chupi la babako mdau 9:42 kkkkk!

      Delete
  31. Jamani kwanza pole kwa Jide. Ila wanawake tujifunze. Mwanaume mstaarabu unamuona mapema sana. Kumng'ang'ania mwanaume hoping that he'll change ni kosa kubwa sana. Haya wadau hivi yule bibi wa mtaa B ndio kachoka vile?!! Kweli dunia mapito. Jamani tuchungege sana midomo yetu.. Mungu huwa anajua kuchapa (fimbo ya Mungu). Sikuwahi kutegemea ataishia vile. Hivi mnakumbuka enzi zake za mashauzi? Ilikuwa hatari. Alitia wadada wengi jambajamba, ila ndio kwisha tena. Tumejifunza. Sasa basi kapata kichaka cha kujifichia, eti amekuwa mwanaharakati!! Baada ya kuachwa na mashosti ndio kaona arukie kwenye uanaharakati. Mbona alipokuwa na kina dada wa mujini alikuwa hatuelezi hayo ya serikali zaidi ya bata za ashuo?!! (UNAFKI WA HALI YA JUU).. Halafu maskini anatia huruma sana, anaonekana mwenye furaha mno akiwa na mashosti wenye jina mjini. Sasa hivi kweli furaha ni tete. Hapo ni anakosa raha maisha yamemuendea kombo, bado anapenda ushosti wa kufatana fatana hasa na watu 'fulani' hivi -- pia vimeharibika. Dada amejua kuharibu maisha yake. Nimkumbushe tu kuwa uanaharakati uendane na tabia. Sio leo uko kwenye vichupi na kujichezesha kama kahaba halafu kesho uko kwenye ukombozi. Tabia mama, kwanzia unavyoongea mpaka vitendo. Otherwise itakuwa ni unafki na kukosa kazi --kutafuta pa kutokea. Utaendelea kuwachukia kina Shamim na Mwam ila wenzio wanaweza kusimama mbele za kadamnasi (hasa wenye heshima zao) wakaongea na watu wakawaskiliza.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Naungana na wewe kuhusu huyo mmama wa kwa obama. Mimi nnachoona ni kwamba yule alifanya kampeni akitegemea kuwa atapewa nafasi ya uongozi, sasa kakosa kaona ni bora awe anamtukana rais kila siku. Na mgomvi wake mwingine ni Nape, kwa nape ni kwasababu alimpa Nacky tenda ya kupamba ukumbi wa ccm wakati wa mkutano mkuu, sasa hapo changanya na kukosa cheo ndo kichaa kimempanda. Wanaharakati siku zote wako fair, yeye kazi yake ni kukosoa tuuu, hivi anadhani Magu ni wa mchezo, mara amwite rais dictator, mara anawaibia wananchi muda, mara bunge live, mara wapinzani wanabanwa yaani hata haeleweki. kwakweli kama alivyosema Linda, anatafuta kazi chadema, na akichukua kadi huko hata mimi natoka chadema. Chama chetu sio cha wendawazimu kama yeye. Na hao ccm sijui kwanini hamfukuzi,yaani hajui afanye lipi, duh!

      Delete
    2. Who told you guys that in order to have a good life or to be successful, you need to have lots of friends?
      And that's why majority of Wabongo ni failure in life because you cram the life certain people life style by hoping you can't be successful until you do the same like them.

      Yes, Mange has her own weaknesses and we all know she had misunderstanding with her friends
      but it doesn't make her unhappy for being alone.

      Wazungu are successful because they don't have lots of friends surrounding them unless it's necessary. People meet either in businesses, work or occasionally.

      You guys want to hang out with your friends all the time and that's why you always fight.

      I believe Mange is better off without friends because now she is free to express her feelings/opinions without any fear of hurting her friends. She's got time to think about her life and sending more time with her family

      Being friends it doesn't mean that people can't not criticise each other, wabongo hamjazoea to be criticised and that's why you don't understand Mange.
      She's just herself

      Delete
  32. Wako wengi na yule clouds112 kawa Mario anawekwa na Mwanamke sweden Mwanamme mzima linaropokwa tu instragram km anamtupia vijembe alokuwa Mkewe maana analishwa na trip zaDubai.hajawajua wasomali

    ReplyDelete
  33. Amejidhalilisha vp? Miaka yote Jide amekuwa akishine kwa kutumia nyimbo zake. hata huo Ndi Ndi Ndi amemwimba Gardner.
    Wangapi wameachwa and they are not bitter kama yeye. Gardner amekuwa vry supportive, amempa ideas nyingi zilizo mfanya akawa tajiri ilp halionekani. ngoja aimbe nyimbo za kawaida bila ya kumwimba gardner tuone kama zitauza. tuwe fair jamani. Na yeye aache kumdhalilisha kaka wa watu enough is enough

    ReplyDelete
  34. Na yeye kachoka kuimbwa kha! Kila wimbo Gadna Gadna...tena aanze kumlipa loyalty...

    ReplyDelete
  35. Kwani gadner kamtaja Jay Dee mbona watu mnaonganisha mambo eti amtake radhi kwani kamtaja mkuki kwa ngurue kwa binadamu mchungu Jay Dee kamuimbia nyimbo ngapi mara mwanaume kama mabinti mara yahaya unaishi wapi mara ndi ndi ndi kwakuwa gadner Hana moyo wala hisia mangapi kayaandika Jay Dee kwenye mitandao kuna anaejua aliyoandika ni ya kweli au kajitungia kawaida MFA maji aachi kutapatapa Leo kajibiwa moja tu kelele zimekuwa nyingi

    ReplyDelete
    Replies
    1. akili yako ni fupi sijui kwanini wazazi wako walipoteza hela kukupeleka shule. 15 yrs amekaa na jaydee, mwishoni akecheza ndindindi ya jaydee, au mpaka akukojoze wewe ndio uelewe ha ha ah ah

      Delete
  36. JAY DEE WAFADHILIKA WAPUNDAKA.......

    ReplyDelete
  37. ALISHAPOTEA ANATAFUTA KIKI YA KURUDIA JIDE

    ReplyDelete
  38. Guys download "gotomeeting" kutoka kwenywe google play au store kwenye simu yako kisha inbox me namba yako fb page clicksomemore. Nitakutumia login ID. kesho saa tatu usiku kuna amazing presentation which is a life changer...it wont take long na tunakaribisha maswali, FREE FREE FREE

    ReplyDelete
  39. Afu na wewe sintah mke mwenzako nuru mwanga amekupiga biti mbona hauachii comment, au kwasababu mlishare dyudyu ya marehemu mtoto wa..... yule dada wa kuvaa pampers na nuru mwanga wameungana kumshambulia mbunge maana walishare dyudyu, wana hasira nae hehehehe

    ReplyDelete