asas

asas

sintah

sintah

JASMINE WA SAID TULY (HUU MCHEZO HAUHITAJI HASIRA)

stunning

kaka anafaidi shepu shepureeee

mamaaaaa weeeee harikaaa

Mungu awasimamie katika ndoa yenu


kwa mahaba bwana kachukua cm na kukanga photo na mukewe wa halali, vigelegeleee tafadhali...


aaaah wapo walitamani hiki kitu ila Mungu alisema NO, mshukuru Mungu Jasmine huyo ni wako.....
kiuno nyiguuuu aiiiii, nguo nyeupe nayo ina raha japo si kwa watu wote

hii inaitwa Morning after, haaaa nyie mnaita honeymoon, white ni muhimu kwa honeymoon, unaonekana musafiii balaa


Hatimaye yametia, yalisemwa mengi, tuliandika mengi ila leo tunabwaga manyanga aisee wanaopendana ni wanapendana tu, hivi mwanamke mwenzangu unajua kama ni wako atazunguka Dar nzima na atarudi kwako tuu? haaa watu walijaribu kumsafirisha kaka wa watu ma ticket ya kila sehemu mara hivi mara vile jamani kumbe moyo wake upo sehemu ana wachora tuu, Said ameoa na mkewe wanaishi kwa amani ya Mungu aisee, safari hii said atafuturu futari ya halali kabisa, nyie nilichogundua mwanaume kama hakupendi ni hakupendi tuu, daah naonea watu huruma wanaojitutumua na  kuhonga wanaume, kuwapetipeti kumbe wapo kibiashara zaidi(labda anataka kitu kwako tu)na kuna watu huwa hawafanikiwi kwakuwa wanauso za plastic, ile leo niwape somo ma duzz n the city usimn'ga'ganie mwanaume kwakum spoil,kama na yeye hakupi ushirikiano wajameni mbona hamuelewi? hizo hela mnazojipeleka nazo bora mkatoe sadaka ama muwape ndugu zenu maana watakuwa wana shida mob, usijisexishe kwa mwanaume kwa kupitiaa pesa, mimi shetani hilo sina nahisi mie mwanaume nikimuhonga ni socks tuu na upare huu damuni muniache nijipendezeshe mie not a man aiseee neda 

Jasmine sasa hivi anaitwa Jassy wa Tully heeee waajmeni kweli Mungu akipanga lake binaadamu ni chokoraa tu hawezi kulizuia ila anaweza kulichelewesha, hatimaye bibi na bwana wanaishi kwa amani mapapa ya muji huu kunyakuwa waume za watu mshindwe/mkome na mulegeee he is already taken wanapendezea balaaa... somebody say AMEN.....

onyo la leo kutoka kwa CEO tusilazimishe ndoa wadada wa mujini Mungu ndiye anayepanga, sio lazima wote tuolewe acha wengine wabaki manungaembe, wakiolewa wadada wote wa mujini itakuwa shida, na jikubali wewe ni nyakua nyakua style and one more thing kwa wale mnaomegwa na vibabu then unawapa vijana pesa ambazo unatoa kwa vibabu ni dhambi kubwa na Mungu anaona arifeee, ndio maana hao mnaowapenda nyie wanawatenda balaa hakuna mwanaume atakayekubali unatoa hela kwa mwanaume mwingine unampa yeye anajiuliza hivi nikimuoa atafanya kama anavyomfanyia mwanaume mwenzangu maana kunguru huwa hajawahi kufungwa,.... stuka sasa mwanawane uwe na danga ama baby mwenye hela za wastani tuu, halafu msikechi nimetoa haka ka story tuu kwa my fellow ladies.

37 comments:

  1. Kwa kweli umenigusaaaaa , naingia 38 mwaka huu hata wa kunitania nitakuoa sinaaaaa, Mwanaume wa kumuhonga nilishakataaaa long time , Mume wa mtu sina time naye , kuzaa tu hapana , Eheee Mungu labda uliniumba nife hivi hivi


    Nawatakia kila la kheri Maarusi na Mungu akaisimamie NDOA Yenu , Inshallah

    ReplyDelete
    Replies
    1. usijali dear yupo wa kwako ni mda tuu wa kukutana nae haujafika. Mungu ni mwema soon atakukutanisha nae mana hajakuumba ufe hivyo hivyo. katika maisha kuna mda unajikuta umekata tamaa kabisa lakini pale unapohisi huwezi tena ndipo Mungu nae anafanya. nakuelewa sana mana na mimi nilishapitia hiyo hali

      Delete
    2. USI GIVE UP MDAU.... WATU WANAOLEWA MPAKA NA 50S NDIO HIO YAKO TU ??

      Delete
    3. no honey usiseme hivyo u will get your husband have have faith and change your attitude be good do good stay humble toka tembea sehemu za kistaarabu age aint nothing but a number

      Delete
    4. jaribu kutofikiria kuhusu kuolewa na ishi maisha ya kumshukuru mungu na kufahia uhai,life is too short kama umepangiwa kuolewa utaolewa tuu na kama haujapangiwa mungu atakuondolea manunguniko ya moyo,fanya maombi kila mara,udhuria mikutano ya maombi ipo siku mungu atakufunulia dada angu,mie pia nina 30 sijaolewa wala sina mchumba naishia kutongozwa na wanaume za watu tuu japo siwakubalii maana najua mungu hakunipangia kutembea na wanaume za watu,naimani ipo siku ntapata wangu,very soon.mungu ni mwema siku zote.

      Delete
    5. du pole sana mamy...ila huwezi jua nini kusudi la Mungu maana njia zake hazichunguziki

      Delete
    6. Mungu ni mwema ipo siku atakupa wa kwako hata iweje dia. Keep on praying.

      Delete
    7. Kuna walioolewa ila ndoa imekuwa ndoano, wewe huwezi kujua Mungu amekupangia nini, hivyo usijute wala kulaumu kila kitu kina wakati wake. Mungu si Athumani wala Ramadhani atakupa tu wako. Mungu angekuwa mwanadamu wengine tungekosa kila kitu.

      Delete
    8. Usikate tamaa. Nikiwa na miaka 50 nilivalishwa pete ya uchumba na sasa nina 51 tunategemea kufunga ndoa. bahati nzuri wote tuna mtoto mmoja tuliowapata ujanani. na sasa wanajitegemea na maisha yao. Kwa Mungu kila kitu kinawezekana ni kuendelea kumwomba tu naye atatenda muujiza wake.

      Delete
    9. hapa mnampa moyo na pole mdau. Ila siku akirudi tena akasema kapata kijana wa miaka 25 na yeye ana 38 mtamgeukaje sasa. Ndoa kwa miaka hii sio lazima mdau. Lakini ukimpata unaempenda nae anakupenda olewa. Otherwise tulia tu utumikie kanisa au msikiti. Goodluck!

      Delete
    10. Mimi Nina 33 ila ninajua ipo siku Mungu atanipatia wa kufanana nami. Kwakuwa yupo aliyeniumba ninajua ameniandalia Mengi mazuri. Kwasasa ninamshukuru kwa aliponifikisha na Niko busy kuwaza namna ya kuongeza kipato changu na maisha yangu Yako ya furaha mno.
      Kikubwa tusichoke kuja miguuni kwake kuomba rehema zake.

      Delete
    11. Jamani wewe dada Pokea mume wako sasa kwa imani kwajina la yesu.Amen.

      Delete
    12. mpendwa usikate tamaa sikujui ila namuomba mungu akutie nguvu...akuamshie Adam wako na akupe matamanio ya moyo wako. hujaumbwa ufe hivo.... hautakufa hivo, maamuzi yote uliyoyafanya ni ya kumpendeza mungu don't worry atakubariki mbaka ushangae.

      Delete
  2. Huyo Said tully ndio nani na aliibiwa kwenda wapi na kina nani? Muji una matukio huo mmh!!siko mujini ndomana nauliza. Vizuri kuleni na wenziwenu ati!

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahaaa ndo na mie nashangaa Sinta anatokwa mapoovuu wakati huyo Said hatujui ni mdudu gani ... haya hongera zake Jasmine kistic kimejibuuu

      Delete
    2. Njoo daslam

      Delete
    3. Wambea wenzangu mwenye kujua story ya maharusi tushushie khaa vizuri kuleni na wenzenu atii

      Delete
    4. mwenzangu..tunaambiwa bwana harusi aliibiwa akarudishwa. Ndo twataka kujua aliibiwa ibiwaje na kina nani na akarudi kivipi. Story imeandikwa nusu yani Sintah ana assume kwamba sisi tuta fill in the blanks khee!! story kama hizi zinaweza kumpa mtu uchizi hasa sie tunaopenda kuanikiwa mambo wazi. Saidi tully sie tutamjulia wapi sasa khaa!!

      Delete
  3. sintah nakuomba upost hii...nina shida ya kuonana na single mothers waliopo mbeya na iringa. nahitaji kuongea nao juu ya fursa mbalimbali...naomba aliye tayari awasiliane na mimi kupitia e-mail tukupasyas@gmail.com.nashukuru sana na ubarikiwe.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mungu awabarkiiii!
      Ila mwanaume alokusumbua kwenye uhawara mara huku mara kule ! Ujue utateseka na kwenye ndoa.
      Itabidi ubumilieeee kwa kuwa ndo umeolewa.
      Wanaume WOTEE especially weusi wanafanyaga nje ,ila akahama kaa huyuu na uvumilivu ulikuwepo basi subiri neno.
      MIE MWISLAM NARUHUSIWA NDOA NNEEE
      KWA MCHEZO HUU HAUHITAJI HASIRA INAKUWAGA KAA KARDASHIA FAMILY

      Delete
    2. Jamani uje na Arusha basi.

      Delete
    3. arusha ntafika dia,its a matter of time. Mungu akubariki

      Delete
    4. uje na morogoro. single mothers tupo wengi

      Delete
  4. Sintah umeongea point kama hukupangiwa kuwa Na mume hukupangiwa tu ata uwende kwa sangoma mwisho wa cku utabaki ivyo ivyo wanawake wa siku izi utamkuta kamganda mwanaume Na kaahamia kwa mwanaume kwa nguvu ilimradi naye aonekane kaolewa matokeo ya APO bwana utamuona kutwa anachepuka wanawake hakuna kitu kinamfanya mwanamke kuwa proud kama kuolewa kihali mwanaume kufwata prices zote za kukuoa ni raha sana aya ya kujiolelesha Na kuamia kwa mwanaume kwa nguvu ni kujishushia heshima Na kutojiamini

    ReplyDelete
  5. Maneno mengi sintah,mtujuze Huyo mwanamme alichukuliwa na nani? Maana mafumbo mafumbo tu,ila wamependeza

    ReplyDelete
  6. sintah mbona limekugusa sana hili la said tully , loh nawasiwasi

    ReplyDelete
    Replies
    1. yani kama ulikuwa kichwani mwangu. Yani ameishupalia weeee.. article ndefuuuuuu. Itakuwa imemgusa yeye mwenyewe. Naskia harufu ya kawivu flani hivi amaizing. Lol, ndio kishavuta jiko hivyo. Kama alikupitia pole yako.

      Delete
    2. bora umesema wewe maana si kwa barua hiyo kama unamsema mtu si umtaje maana kha

      Delete
  7. Naombeni kuuliza hawa maharusi ndio akina nani hapa mjini?

    ReplyDelete
    Replies
    1. hawa wanaonekana ni unknown hapa mjini!!sintah ana issue nao kibinafsi. Sijui ni kina nani hawa!!tumezodoka zodoo. mi nimebakia kuwashangaa tu!

      Delete
  8. jamani wizi mpya umeingia ama labda mi nimejua jana kuweni waangalifu haswa hotelier, unaweza ambiwa kuna kazi serengeti safari with good salary usije ingia kichwa kichwa ni matapeli they even have official email adress hrmigrationsafarilodge@gmail.com, mwisho wa suku wanajifanya kazi tayari tayari rusha hela ya ticket ya ndege tunakuunganisha na rubani!!!

    ReplyDelete
  9. Huyo said tuly ni Kiongoz wa simba sijui na issue gan mjin anafanya ila ni sukar ya warembo na ukiwa naye huyo kuachana nae labd unywe kombe ndio umsahau nahis Huwa ana kitu mke wa mzungu jaman siamin km kaachwa na Yale matashtiti ya instagram Yale wapi JD jona nymbo alitungiwa bwana hahahahah mjini patamu

    ReplyDelete
  10. Mmenipa Moyo mpaka nimejisikia Uhai upyaaa, Ahsanteni sana Wanawake Wenzangu ...Mungu awabariki

    ReplyDelete
  11. Msaada tutani wadau wenzangu wa sintah blog. Mwenzenu nin ngozi ya mafuta, napaka quuen Elizabeth angalau kidogo chunusi zimepungua ila sasa nasumbuliwa na madoa na ngozi haiwi nyororo, sitaki kujichubua ninachohitaji mimi ni kuwa hivi hivi na ngozi yangu lakini niwe nyororo na ning'ae pia madoa yatoke. Je hiyo quuen Elizabeth nichanganye na nini mwenzenu au nipake nini badala ya hiyo queen Elizabeth?

    ReplyDelete
  12. Siyo kila mtu anapenda ndoa....maisha ya single life Ni rahaaa

    ReplyDelete
  13. Wimbo gani huo mdau jide alimtungia?mjini sihami huyo ndio alivunja ndoa yao?

    ReplyDelete
  14. Ndoa za siku hiz jaman mwaka tu washaachana wala haitutishi mwanaume mwenyewe huyo wa mjini huyo dada namuhurumia sana polee zake

    ReplyDelete