asas

asas

sintah

sintah

KUTANA NA MODEL MNENE NA ANAKAMATA NO MOJA BONGO....

lazima wakae mwaka huu

ila kibongekisexy hili pose limeniacha hoi ulikuwa unatoa nya ama? dadadeki mujini hunitoi hata kwanini

kibongekisexy
Mujini kuna raha yake jamani kwanini urudi kijijini wakati jiji la Dar ndio hili hebu kwanza niwatambulishe kwenu model munene Tz wakuitwa Kibongekisexy mlifikiri ni nyie tu vyembamba mtakamata chat? kudadadeki kibongekisexy anawatoa nishai mbaya yaaani ana trend kupita maelezo chezeyaaa bhoke wewe mkuria wa kwanza kujitoa fahamu, kila mtu ana lake analilipenda na wa kiutwa Kibongekisexy kachagua kuwa model mumuwache na hamuwezi kuwa mnamkandia nawakati kaamua proffesional yake iwujini e model...... mujini ni kujikubali tu niyingine achia raia zitambue.....

26 comments:

  1. TEAM WEMA MNAJITAFUTIA LAANA MNAPOMTUKANA TIFFA. YAAN HASIRA ZENU BADALA YA KUZIMALIZIA KWA MAMA AKE MNAMALIZIA KWA MTOTO LAANA HIYO. KAMA KOSA LA ZARI KUCHUKUA MWANAUME WA KITANZANIA HAYA KIGUU NA NJIA TWENDENI UGANDA TUKAKAGUE KAMA WANAWAKE WA HUKU HAWAJAWEKWA KINYUMBA HUKO.

    ReplyDelete
  2. Makubwa fanya diet mkubwa mwenzangu kuliko kujianika kaa dagaa
    KINA GIGY money weng

    ReplyDelete
  3. Tatizo la nchi hii ni usanii kila eneo..ni kweli kile alichokisema mbunge ni udhalilishaji,lakini kabla ya hapo palitokea udhalilishaji kutoka kwa kubenea..hatukusikia mbunge yeyote wa upinzani kupaza sauti kukemea hilo..au wakitukanana wenyewe kwa wenyewe ni sawa?wangeanza na kubenea ingeleta mantiki..nakumbuka wabunge wanawake wa ccm waliwahi kumjia juu spika msekwa kwa kusema watu wana wivu wa kike...hii ndio sahihi.sio ukitukanwa na mtu wa upande wako ni sawa ila upande mwingine si sawa!

    ReplyDelete
  4. Kwanza wasilionyeshe tu kabisa watu wenyewe wakijua wapo live tunawaangalia wana drama nyingi mara wapigane,mara lugha chafu za matusi mara wamesusa kuingia bungeni sasa maana yake nni. Mm binafsi nilipiga kura yangu ili mwakilishi wangu akapeleke shida zetu na azitetee kwa hoja za msingi zinazoeleweka sasa anapotukana anaposusa kuingia bungeni hanitendei hakiii.sipingi bunge lisiwe live but binafsi nahisi wabunge wetu bado ni wachanga na hawana ukomavu kwenye suala zima la siasa hii ni kwa wote wa upinzani na chama tawala kwenye siasa hatususi wala kurushiana matusi tunajenga hoja na kuzitetea.

    ReplyDelete
  5. maumbo mabaya. hawao kisexy hata kidogo. yanani hawana mvuto hataaa

    ReplyDelete
  6. Mwenyezi Mungu katuumba size tofauti tofauti mi nashangaa mtu unajiumiza uwe mwembamba ili iweje akuu mi ni mnene najikubali hatari sana nafanya sana mazoezi ili niwe fit Na nisiwe Na kitambi go boke go gl

    ReplyDelete
  7. Huyo mwenye nguo nyekundu paja vipiiiiiiiiiii??

    ReplyDelete
  8. Ushari kwa Sinta. Plz Sinta ukipata post tulia kwanza isome kwanza halafu uandike unachotaka kuandika acha kukurupuka. Yaani maandishi yako hapo yako shabi shabi hayaeleweki wrong spelling, yaani ni kama unachambana na mtu unaandika povu linakutoka au unaandika kama vile una hasira hutaki kuwaza wala kuwazua yaani ni full tafrani chaaaaaaaaaaa mwana diplomacy hebu jifunze kuandika pls unawadhalilisha wasomi wenzio.

    ReplyDelete
  9. Mmh uyu kichaa wa mirembe uko snapchat anavuaga nguo kbisaa uchi wa mnyam anakatika mara achezee jitumbua lake kubwa km katia panyabuku ndani yani kifupi ni malaya mchafu aishi geto mwananyamal na mwenzie ajitaga amberlulu mavi ana sura nzito kam zege iliyo lala, wanashinda kupiga pic za uchi wapat danga wakachetue wapate ela yakutengenez kucha zola nails.. yani nivichafu arf vibaya vimepauka na mibangi inawazeesha sura wenyew wanajion wajanjaaa na geto ilo adi yule bi mkora gigi mchafu makaptula anakujag wanavutaa mibangi umo km jamaica dau lao 30 mbel nyum 50 au ukiwa kidg mshmb uwajui unapigwa 70 adi laki apo lak hawatok chumb cha guest watapig mipich umo balaa yani sijui niwatu wa dunia ipi maan washambaa na wachafu hatarii.. mungu saidia mabint tusome jamani hamnag short cut in life na ukiwa na kielimu kiduchu inakusaidia kujitambua aisee izi njitu za 4m 4 na 4m 2 zinaitaji maombi nakurud shule tuu magu kakaba saivi madanga hayaongi jamanii hamzionei hurum izo k zenu kutumik bureee

    ReplyDelete
  10. mwanafunzi wa nditoMay 13, 2016 at 1:53 AM

    Ilaa jaman nimeimiss ile blog yetu wakina ndito inabidi niwatumiee email wote mukuje tuwafundishe namna ya kublogikaa maana watoto wamekuwa wengi chaaaaaaaaa .....Nditos tunarudi kwa fujo mtanunajeeee

    ReplyDelete
  11. mwanafunzi wa nditoMay 13, 2016 at 1:56 AM

    Oyoooooo all nditos and friends of nditos tumerudi kuna mipango unamaliziaaa mikakati kabambe wataelewaaaa we need ur blog ya enzi zileee yaan ilikuwaa pambe hatari lolzzz siku hizi wamejazanaa wakina type za bhoke tu alafu bhoke naye dada poa sema yy yupo kiveraa zaid umodel ni mwamvuli tu....Pigaa kelelele kwa nditosssssssss

    ReplyDelete
  12. Comment za lengo tugoje hadi J3

    ReplyDelete
  13. Angekuwa na tako tungekoma humu ndani leo

    ReplyDelete
  14. Sintah na wadau wako....join online business presentation leo, its really amazing. download "gotomeeting" kwenye simu yako from google play or store then saa tatu usiku leo kunameeting...you will be inpired then make decion in the end. login ID nitawapa as inatoka few minutes before the meeteting kicks off. ukishadownload tembelea hii fb page nitarusha login ID 10min before the meeting. dont miss out..you will regeret! https://www.facebook.com/Cake-Champion-525590647623692/timeline

    ReplyDelete
  15. ZARI HASSAN
    DIAMOND KUWASHA MOTO DALLAS

    ZARI ULIMTAKA MWANAUME MUUZA UTUMBO NDO USIOGOPE KUNUKA SHOMBOOO
    NDO UJUE BWANA MLEVI MUAMUE KULEWA WOTE AU UMVUMILIE UBAKIZWE NA WANA HOME.
    BWANA MCHEPUKO NDO UVUMILIE AU UUMIE NA ROHOOO
    UTASHAAS MWANANGU ULIWAONAGA KINA MISS FULAN WAKIINGIA NA KUTOKA UKATAKA KUINGIA NAWE
    MUNGU ANIWEKE MIAKA MIE NIKUONE
    UTABAKI IM BLESSED
    SIJUI UNMEBARIKIWA KUPATA WANAUME NA KUZAA NA KUACHWA UZURI SI TIJA SHOGA
    BONGO WAKO WAZURI WENGI NA WANAZALIWAA
    TEAM GARDNER HABASHIIII

    ReplyDelete
  16. JAYDEE INSTAGRAM
    I WILL NEVER LOOKING BACK AND I WILL NEVER GROWING BACK
    YA WAGANDAA UTAITAMANI USIKILIZE TUU
    GARDNER
    NDI NDINDI SORRY NDI
    HE IS GIVING ME A CHANCE TO MAKE
    HE GIVES ME A REASONS TO BELIEVE

    ReplyDelete
    Replies
    1. I will never look back, I will never growing back?.(meaningless - first of all you cannot use "will" followed by never and...ing otherwise you usebe e.g I will be doing my homework, second it was supposed to be "I will never go back")

      He gives me a reason to believe, you cannot say a reasons (refer singular and plural)

      Jamani km English ya kisigino andikeni lugha ya taifa tuu!

      Delete
  17. Tuandikege Kiswahili tu. Maana grammar not reachable.....

    ReplyDelete
  18. Sijui kama umeandika au umeandikwa..sasa kuandika 'alikuwa anatoa nya' inahusu nini??kama huna ugomvi nae hii sentensi hukutakiwa kuiandika wewe kama blogger. What is this?? unatakiwa kutumia lugha nzuri na siyo kumkejeli mtu pasi sababu. Si unasemaga wewe una do the searching sisi tunajaji sasa mbona umesachi na kujaji mwenyewe?? una personal issues na huyu modo ama? siku nyingine uwe unablogua ukiwa sober..otherwise unaharibu mamaaa!

    ReplyDelete
    Replies
    1. tafuta E45 cream au lotion yake na pia ina sabuni yake,insta kwa @norahprocteruk au @us2tz-f-kileo hawa wadada wanauza vitu authentic na watakushauri pia hasa @norahprocteruk

      Delete
  19. OOT:Wadau wa hii blog naombeni msaada wenu ndugu zangu
    .natafuta mafuta au lotion ya mwili isiyo na harufu hata chembe yaani isiyonukisa kabisaa pia na sabuni ya kuogea.napata shider mwenzenu.nimejaribu kuogea zile sabuni za vipande nazo bado nasikia zinaharufu.mkinielekeza jina na duka ntashukur sana.wasalaam ..

    ReplyDelete
  20. Hawa wananifanya niamini asilimia mia kwamba unene sio mzuri. Nilikuwa sina uhakika sana lakini sasa ndo nimeamini kuwa maumbo kama haya ni tafrani..vururu vururu!!Paja kubwa kuliko tako khee!!

    ReplyDelete
  21. Do they (hawa waswazi watatu) use drugs au ni nini? Wakija kutahamaki muda umewatupa mkono, walichoishia kufanya ni kupiga picha za chupi na kujidhalilisha.

    ReplyDelete
  22. AnonymousMay 12, 2016 at 10:18 PM Sasa my dear unasema umemtuma mbunge wako akuwakilishe utajuaje kakuwakilisha bila kumuona.Kinachotokea bungeni ni jambo la kawaida sana kama unafuatilia mambo ya siasa mabunge mengi wanapigana ndani ya bunge name some,juzi turkey,kenya ,south etc.wanapigana maana hakuna maelewanao na makubaliano so huezi ukasema sio democracy watu mle wako wa kila type so usitegemee mambo yakaenda sawa na ndo mana hata ukiwa unasikiliza wabunge wengine wakichangia utaskia kulia so imagine hapo humuon na humsikii si ndo shughuli bora lionyeshwe tujue mbivu na mbichi kupigana ni mambo ya kwaida vikombe lazima vigongane.

    ReplyDelete