asas

asas

sintah

sintah

LA FAMILIA


Hatimaye cookie ameonekana ka msweety sweety,Aunt Ezekiel kwa raha zake hata kama ni mcheza show umempenda mwenyewe na wasikuchoshe cha muhimu ni hapiness wajameni.ama neneee cookie ni baba yake mtupu.

19 comments:

  1. Ata Mbuyu ulianza kama mchicha wasichana wengi tungekuwa Na tamaa ya kuwa Na wanaume matajiri tumesahau anaetoa ni Mungu Na juhudi zetu mnaweza mkaoana kwenye maisha ya kawaida Na baadae mkawa matajiri kwa juhudi zenu big up aunt umri nao unaenda Na tunachokitafuta ni amani ya moyo Na furaha ya maisha unaweza ukawa Na tajiri lkn huna amani huna furaha kuna umuhimu gani raha ya mapenzi kumpata anaethamini Na kuheshimu hisia zako

    ReplyDelete
  2. SINTAH UMEONA LUCY KOMBA ALIVYOKUCHAMBA TUMA BASI NA HUMU TUCOMMENT

    ReplyDelete
  3. MUNGU AMKUZE NA AWE NA AFYA NJEMA. WATOTO WOTE DUNIANI AWAPE AFYA NJEMA NA MAKUZI MEPESI.KAZI NI KAZI BORA HALALI
    KUCHEZA YAMLIPA,INAWALISHA,NA NDO INAEAVISHA
    KUCHEZA NDO KAZI YAKE
    KUCHEZA NDO NAJAALIWA YAKE .

    ReplyDelete
  4. Hongera sanaa ! Nimekuona na mimba nuingine .Mungu akubariki na awabariki wanawake wote wenye kutamani watoto

    ReplyDelete
  5. ka Cokieeee kanakoma duhhh....si kwa hekaheka hizo

    ReplyDelete
  6. HARMONIZE
    TANZANIA UDHALILISHAJI WA MWANAMKE BADO HAUJAPATIWA UFUMBUZI. WEWE UNGEENDA SHULE JAPO KIDOGO USINGEUZA KAHAWA .
    KAMA NI DIAMOND ANAWATUMA MUULIZE ANAUHAKIKA GANI WA MAISHA YA HUYU TIFFAH ? KUZAA SI TIJA BASI TUPO NA MUNGU YUPO MSOTAKE KUONA KUZAA NDO TIJA NA SIE TISOZAA ETI NDO IWE NGAO YENU.WATU WANAANZISHA FOUNDATION KUSAIDIA MAGONJWA YANAYOSABABISHA KUKOSA MTOTO(MAGESA )
    NYIE BADO MNAITA WATU WAGUMBA!!!
    HAKIKA MUNGU HANA HASIRA NA NAAMINI ATAWANYOOSJA HAPA DUNIANI
    MSIPENDE KUPANGIA WATU WAISH VIPI JAMANI!
    NAHAKIKA DUA YA WENGI INAMAJIBU

    MENGI ALIMSHITAKI MTU KWA KUWEKA POCHA ZA FAMILIA YAKE .
    NAAMINI MTAKUTANA NA WAJUZI WA SHERIA NDO MTAACHA KUTAJA MAJINA YA WANAWAKE
    DADA ZENU WANAGAWA KAA PIPI MPO KINYAAA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umeona hee anonymous 12:40. Yao zii ya wenzao midomo juu.

      Delete
  7. umeamua kujipendekeza kwa Aunt. ulijua ukiandika shobo unachambwa Nyampua.

    ReplyDelete
  8. huyo cooke mbona kashupaa kama mbuzi wa hitma. halafu aunt siku hizi karudi kwa yesu. si alisema yeye ni muislam. au ndo kujipendekeza kwa iyobo asiachwe.

    ReplyDelete
  9. MTOTO ALOKUWA IKIFICHWA NDO HUYO! SURA SURAMBI. LOL

    ReplyDelete
  10. WAKO WAPI WALIOSEMA MIMBA YA WAZIRI ! DAAA NAONA MKE WA WAZIRI KAPUMUA SASA

    ReplyDelete
  11. sintah USIMJIBU CHEUSI MANGALA. ANATAFUTA KIKI

    ReplyDelete
  12. mwaka mtoto, mwaka mimba. hongera anty,kimbizana na umri ..lmao

    ReplyDelete
  13. Sintha sijui nitakucontact aje private, pls nite njia ya kukupata naogopa kuacha email yangu hapa wazi,

    ReplyDelete
    Replies
    1. wee naye si ufungue email nyingine feki mbona dakika tuu fungua andika utoe nyongo rohoni.

      Delete
  14. Jana umeweka unachukia wanawake wanao tembea na wanaume wadogo. Leo unasifia la familia. Hiyo family si zao la ulichoponda jana? Nyie bloggers mjitambue. Hizo pesa za matangazo zisiwatoe akili.bora mmoja kafunga.

    ReplyDelete
  15. Halafu aunt kwenye ile video ya birthday anaonekana kumcontrol iyobo. Kumlisha keki anamlisha kama mpita njia na sio mtu walio zaa naye.halafu anamwita uncle moo badala ya my fiancé. Mapenzi ya bongo movie bora nitoe aibu.

    ReplyDelete