asas

asas

sintah

sintah

MAHABA YAMEZAMAAA NANI WA KUYAOKOA


Mahaba niuwe niponde ponde kama nyanyaaaa eeeeh,wache wanaopendana waendelee kupendana bana,tusiwaonee donge,kuna wengine hata DP hamjawahi kuwekwa ishiiiii

34 comments:

  1. Acha watu wapendane banaa.

    ReplyDelete
  2. hv kipya nin frm that caption kwamba wengn hawajui kupenda au dai ndo hawajawah kupenda, we all knw wanapendana kwahyo mambo km hayo kuandikiwa sio ajab

    ReplyDelete
  3. Insta kumenichosha jamani. Kick za kipuuzi, fake life kwa sana, vijembe kwa sana, kudhalilishana kwa sana na yote haya yanatoka kwa mastar. Jamani hebu tuwe watu wazima kidogo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. jileftishe huko mamaangu...

      Delete
  4. ANATEFENEZA JINA VIZURI LA BIASHARA KWA KUJIFANYA I LOVE SO MUCH.
    ZARI S.A MOND TZ PENZI LIKO WAPI???
    NI SAWA NA HARMONIZE KUMTANGAZA WOLPER WANAJUAGA PA KUWATENGENEZEA MAJINA

    ReplyDelete
  5. Mhhh kwani kuwekwa DP ndio kipimo ?? tena mimi sitaki kabisa kuwekwa wekwa , amuweke MAMAKE mZAZI INATOSHA !

    ReplyDelete
    Replies
    1. hujawahi kuwekwa weweee? kuna raha yake banaaa..

      Delete
  6. Mapenzi ya hivi ni ya kitoto , sio siri , Mapenzi yanahitaji stara si Matangazo , Mapenzi yanahitaji kusemezana nyoyo sio na walimwengu , Hiyo Mitandao yenu ya Kijamii na Mapenzi walaaaaaaa hayo ni Maigizo bin Filamu

    NIMEMALIZAAA

    ReplyDelete
    Replies
    1. kupendwa public raha asikwambie mtu... wewe kama hauna wa kukupenda poyeeeeeeeeeee

      Delete
    2. kupendwa public raha na kuachwa public pia raha ahahahahahah hakuna penzi la public wala nn ni utotot kweli

      Delete
  7. MSAADA

    WANAWAKE WENZANGU , NIMEMUULIZA MWANAUME WANGU UNAMPANGO WA KUNIOA LINI , AKANISHANGAA AKANYAMAZA KIMYAAAA, KWANI KUNA CHA AJABU HAPO ! TUSHEE EXPERIENCE MAANA NAONA MUDA UNAKWENDA TU SITAKI KUPOTEZEWA MUDA KABISA

    ReplyDelete
    Replies
    1. huna chako hapo mama.. sepa haraka alafu raha ya ndoa mwanaume akuulize sio kujipendekeza eti utanioa lini? utajuta ukishaingia kwenye ndoa, mwache akwambie mwenyewe labda hajajipanga,, usijeitaka harusi ukarudi na talaka

      Delete
  8. Hahahaha wabula olina eddalu.

    ReplyDelete
  9. Hakuna mwenye kuona wivu na kuwekwa kwenye DP hakumaanishi kuwa unapendwa saaaaana.Waendelee kupendana

    ReplyDelete
  10. Kwani kashindwa kumwambia mwenyewe ishii!

    ReplyDelete
  11. meza ya ikitoboka hata ukiiziba kwa mniga bd shebu haitakuwa kam mwanzao by kikiakee

    ReplyDelete
  12. Hatari sana raha kupendana uwiii mi nawaonea wivu

    ReplyDelete
    Replies
    1. bora wewe umesema ukweli,

      Delete
  13. wanalazimisha watu waonekane bado wamo. ukweli yameisha ila wanafanya siri ili wamlee tifaa.

    ReplyDelete
  14. HAKUNA KITU HAPO NYAMPUA ULIZA UAMBIWE. KUNA SIRI KUBWA BIBIE.

    ReplyDelete
  15. wameishaaaaaaaa. Domo anajaribu kulifufua tena, ila bi kizee kashachoka nae. kama huji muulize bi sandra hakuna kitu hapo. ni kiki zza tandale tuu.

    ReplyDelete
  16. muna cha kujikomba fupi nyundo wewe naona unautafra u celebrity kinguvu na ulivo libaya sasa shepu isotingishika kama jipipa la lami uso haya kutwa kujikomba kwa lulu na mwenzio anasemaga unamchosha kujitia ndugu yake kwa taarifa yako hamisa anakutekeenya ee na bado mtasanda uyo fupilo mwenye nyota ya kuua tunajiandaa kulia maana mtoto farmata mrusha simbi usiku kucha kupaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yan hata mm nuna wasiwasi huyu majizzo soon atakufa chezwa lulu wewe

      Delete
  17. ''MAHABA YAMEZAMAAA NANI WA KUYAOKOA'' Kuna unalolijua ila utaanzaje kusema sasa

    ReplyDelete
  18. Huyu mama ana akili sawa na ya kuku. Sijui akili ya Diamond ikoje ila kitendo cha huyu mama kubeba mimba akidai ni ya Diamdon wakati hana uhakika inaonyesha tatizo. Nadhani ndugu wa Diamond walishaliona hilo kwa uwazi wakati Diamond bado yuko kwenye blangeti la mapenzi. Kadri mtoto yule anavyokuwa ndiyo anavyooenekana kuwa tofauti kabisa na Diamond, na inawezekana mama wa watu hata hamjui baba wa mtoto huyo kwa sababu akiwa Zimbabwe, kabla ya kuja Tanzania alipokutana na Diamond, alilala na wanaume wawili tofauti ambao huenda hawajui tena. Nadhani ndiyo maana siku kadhaa zilizopita alikwenda tena Zimbabwe labda kuwatafua tena wale wanaume aliolala nao kule ili athibitishe nani baba wa mtoto kwa vile anajua huenda ataumbuka siku siyo nyingi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. huna lolote mbwa wewe, huoni nyuma, hata mbele huoni pumba kabisa

      Delete
    2. Mbona povu limekutoka sana mzee, umeguswa?. Unaonekana kuwa wewe ni nguruwe kabisa anayekula na kulala kwenye uchafu, na akikroma huwa anakoroma uchafu tu.

      Delete
  19. Mbona meza imetoboka wifiiii

    ReplyDelete
  20. hakuna mapenzi hapo

    ReplyDelete
  21. Hiyo picha tells a lot! Ya kuvuma mara nyingi huwa hayadumu ndiyo maana tunashauriwa katika maandiko kuficha neema zetu maana the evil eye is real

    ReplyDelete
  22. Jamani zari anatuletea baby mwingine

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ni kweli, mama huyu kwa kubeba mimba hajambo kabisa. Alimdai mume wake wa zamani 75% ya mali zake kwa ajili ya watoto watatu, ngoja tuone Diamond atadaiwa asilimia ngapi akishazaa huyo wa pili.

      Delete
  23. Kwanini hawafungi ndoa? Au ni mapenzi ya ista tu?

    ReplyDelete