asas

asas

sintah

sintah

MASINEMAREEEEE

from Shishi baby
makubwaa
from VeePesa

Hebu tuweke OOTD isubiri kwanza halafu tupashane hii habari wajameni kuna anayejua sakata hili limetokea wapi? ama ni PR stunts tuu, daah kila kukicha hakukosi shughuli na mabalaa, haya mwanawani karibu utiririke maana hii inaenda its your boy Shishi Vs Veemoney ngoja nisogeze popcorn na juice baridi tayari kusoma comments zenu...

43 comments:

  1. OOT- Jamani wanawake wenzangu wa Humu Napenda kuwatumia salamu zangu zenye wingi wa Ahsante kwa faraja mliyonipa wiki mbili zilizopita , Hatimaye nimejaaliwa kupata serios Mchumba na keshatangaza NDOA , na miaka yangu 39 sikutegemea kabisa , hamuwezi kuamini comment zenu zilinifanya ninyanyuke na kujiona Mrembo upyaaaa, Mlinipa moyo hakuna hata mmoja wenu aliyonichamba humu , Mbarikiwe sana

    Pia natoa ushauri kwa wanawake wenzangu wa 30+ , 40 , MSIKATE TAMAA JIPENDENI NA MUENDELEE NA MAISHA YENU , KUMBE WANATOKEAGA NA KILA KITU KINAKUWA FASTA

    ReplyDelete
    Replies
    1. mie na 40 nishajikatie tamaa

      Delete
    2. hongera shost zidisha kuomba hadi siku ya matarumbeta na pia umchunguze vizuri ni mtu wa namna gani usikurupuke tuu juu ya umri, angalia tabia zake kama jambazi muuza unga, tapeli la mujini, mwizi, mlevi mbwa, malaya kupindukia.. manake ni ghafla mno humjui vilivyo nadhani wiki mbili 3 hivi ndo tulikutia moyo humu ndani na umefanikiwa kumpata mtu wa kutangaza ndoa fasta hivi inaweza ikawa bahati ila pia uangalie na tabia zake shost usije ukajuta baada ya muda mfupi sawa mama eeh? kila la heri jamani hpe atakuwa ni mtu mwema Mungu akutangulie. AMEN.

      Delete
    3. Mungu akusaidie jamani na ambao hamjapata msikate tamaa najua niwengi,tumuombe yeye atoaye atupe watu wema wenzi wema,isiwe miporipori au veepe?kila la kheri bi dada,hayo ya hao watajijua wenyewe mihayanihusu.

      Delete
    4. Hongera dear. endelea kusali. pia mkapimane mamie maana dunia sasa kdgo lipe umuhimu hili swala.

      Delete
    5. God is always gooodddd😍...Hongera mama na kila la heri.

      Delete
    6. hongera dada mungu yupo na anafanya miujiza.Ombi;mchunguze kwanza usijurupuke dada.wanaume wanaficha kweli tabia zao kuliko sisi.huwezi tuambia ndani ya wiki hiz 2 mmsha
      juana vizuri kiasi cha kutangaza ndoa.taj

      Delete
    7. narudie tena mchunguze wanaume wanasiri sana.unless kama ulishamchunguza miaka hiyo ila alikua mgumu kutangaza ndoa.ukikurupuka ati bora nivae shera utajuta.utasema bora ningeendelea kuwa single.wanaume hasa hawa wa sikuhizi japo sio wote ni wakurupukaji.

      Delete
    8. mzungu au mgambia tena. utamtambulisha rasmi mwezi ujao

      Delete
    9. kuna comment nimesoma topic iliyopita kuhusu NDOA imenichekesha sana , Kuna Dada anashangaa kwa nini tunangangania kuolewa

      Dada ni hivi , sisi ambao hatujaolewa kwa kweli tunanjaa ya kuolewa na kujua what going on there , asikwambie mtu hakuna hata single lady mmoja aseme hataki kuolewa , hakuna , so tuache tu tuingie then yakitushinda tutatoka mdogo mdogo bila kuja huku kusema hahahahaha !

      Mwe Hii Dunia inamambo !

      Delete
    10. wewe umekurupuka, tulia kwanza kuachwa juzi leo unatangatanga... utaendelea kurukiwa tu

      Delete
  2. Duh!!ila zikidundwa sijui nani kati yao atakula kichapo. Mi nahisi Vanessa coz shish keshapraktizi sana kwa Nuhu Mziwanda hihihihii!!Hili sakata ni Bab Kubwa!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahaaaaaa kiruuuuuh, nicheke mchaga mie niongeze maisha🙌

      Delete
  3. wote hawajui kuimba mmoja ni beyonce wannabe mfyuuuu……. ila shi shi ni mzuri kama beyonce sema tu hakusomaga hizo academy school ila yuko bomba mnoo kimbau mbau wee kaa kando, nahisi ugomvi wao labda ni vile shi shi baby alitamba yeye ndo mzuri kuliko wasanii wote wa muziki which is very true he heee… mtajijuuu

    ReplyDelete
  4. Kingejulikana chanzo ndio unakuwa na usahihi wa kumlaumu mtu,lakini kama hujui kisa chao unamlaumu vipi Shishi beibi kama anakosea, labda (v.money) alimzingua kimya kimya kwenye makutano yao unajuaje....... ( wahenga wanasema wakimya ndio wanakuwaga na mtukio ya ajabu sana)

    ReplyDelete
    Replies
    1. Naskia ugomvi kaanzisha Vee, maneno maneno saloon american nails

      Delete
  5. Kabla hamjashika upande inabidi tujue sababu ya shishi kusema hvy COz hata kama Ana shida zake sidhani kama ameamka tu na kusema hayo
    Huwez jua vee kasema nn mpk ukamuudhi

    ReplyDelete
    Replies
    1. TUATANGAZE MAENDELEO SIO UMBEAAAAAA
      wolperstylish#Repost @fezakessy with @repostapp
      ・・・
      Yaani watu wa ajabu sana, inabidi mbadilike. Watu wakifanya mazuri or kazi nzuri hamsemi, hamsupport, lakini umbea comments karibu laki moja dah. It's very sad, bongo we need to change and support our talents Not tear them apart, Ntawacheka sana mkigundua labda hata ma star hawa hawana beef lol
      Ps
      Love you queens.

      Delete
  6. ungesubiri kazi ya kwenye altare uimalize ndio uje kujinadi watu wananyang'anywa tonge mdomoni kila siku omba Mungu sana uyamalize salama kila la kheri na hongera mwayego

    ReplyDelete
  7. KWANI UONGO
    VANESA KIJUSO HAKIFANANI NA SHISHI JAMANI!!!
    VANESA KAKOMAAA


    ReplyDelete
  8. wolperstylish#Repost @fezakessy with @repostapp
    ・・・
    Yaani watu wa ajabu sana, inabidi mbadilike. Watu wakifanya mazuri or kazi nzuri hamsemi, hamsupport, lakini umbea comments karibu laki moja dah. It's very sad, bongo we need to change and support our talents Not tear them apart, Ntawacheka sana mkigundua labda hata ma star hawa hawana beef lol
    Ps
    Love you queens.

    ReplyDelete
  9. wolperstylish#Repost @fezakessy with @repostapp
    ・・・
    Yaani watu wa ajabu sana, inabidi mbadilike. Watu wakifanya mazuri or kazi nzuri hamsemi, hamsupport, lakini umbea comments karibu laki moja dah. It's very sad, bongo we need to change and support our talents Not tear them apart, Ntawacheka sana mkigundua labda hata ma star hawa hawana beef lol
    Ps
    Love you queens.

    ReplyDelete
  10. Unakurupukaga mno mwenzako hawana ugomvi wowote mnapenda watu wagombane

    ReplyDelete
  11. Vee usimjibu huyo takataka. We ni wa thamani mnoooo kwa hiyo takataka. Huna hadhi ya kumjibu huyo. Hata kama ulimuudhi why she didnt reach out to you??
    Achana nae, she will drag you to the mud she is in. Dont reply any upuuz just DONT!! You are way too expensive.. Yaani nimeudhika ulivyomjibu, nimetamani nikuchape. Hio takataka hana hadhi hata ya kuwa housegirl wako. Yaani nyie mko dunia mbili tofauti and no matter what she is doing she will always remain the trash she really is. IloveyouV....

    ReplyDelete
  12. mi nilianza kumsikia shishi babe kabla ya huyo mtumia sembe.kiingereza sio kila kitu ktk maisha.unaweza jua kiingereza halafu kumbe. bwege tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. wew ndo ulianza kumsikia wa igunga coz vya international huvijui veemoney tumemsikia kabla hata ya kuanza kuimba na tutaendelea kumsikia coz anatutangaza kimataifa na mziki wake cyo huyo chuna buzi mfyuuu

      Delete
    2. wee hujielewiii weweee!Veemoneykabla hata ya kufanya mzikii ametuwakilisha tanzania vizuri nje ya nchi kwenye project mbalimbali pole we uliyeanza kumjua kwenye mziki!kingereza sio kila kituu sawaa we unaejua kiswahili umefanya nini?

      Delete
  13. KAMANI BONGO MOVIE AIBU
    LEO PETE KESHO BWANA MPYA . HAWAELEWEKI WAMENING'INIA KAA KAMASIII
    NEY WEWE UKO WAPI NAAWE UNGETUAMBIA MAKAHABA WANAPATIKANA WAPI.WALEVWENYE VIWANGO
    HAYA MTENGENEZEE JINA MTT
    WOLPER MKONGO KENDA WAPI MCHAGA MSHAMBACW

    MSHAMBA WEWE SIJUI MCHAGA WA WAPI ??

    ReplyDelete
  14. Mimi ni basha lao, dume la mbegu lipigalo pumbu wanawake wa kila aina bila ubaguzi as long as they are pretty. As a man, Shilole ni bomba mno tena wala hajakosea kama amejiita yeye ndiyo mzuri Zaidi katika macelebrities hapa Bongo. VMoney wala hasogei kwa Shishi baby kwa namna yeyote ile, any man would tell you this, we are NOT blind. Kuna wachache sana ambao wako bomba kisura na mwili ambao ni hawa: Shilole, Batuli, Lulu, Odama, Hamisa Mobeto, Rose Ndauka, hao waliobakia ni majanga tupu na ndiyo maana hawaishiwi vituko ili wapate kick. Kila kukicha wako kwa waganga kurogana, wanawake why hampendani? Sasa mimi nitapiga pumbu nani mkiwa mnanuniana kihivyo, nitaacha kuwapiga mie, shauri lenu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. na dadaako yuko katika fungu gani? la kupigwa pumbu nawewe kwa sababu ya uzuri wake au kupigwa pumbu na wenzako kwasababu ya umalayer wake??mfyuuu!

      Delete
    2. Naona umepigwa pumbu tayari maana umetokwa na fahamu. Mi dada yangu si celebrity, unataka nikuleweshe tena kwa kukuchapa pumbu?

      Delete
  15. Mtuombee na sisi jaman tuliokwisha telekezewa watoto sasa mtu unakuta umekata tamaa nan akuowe una watoto kutupa watoto huwez kuficha nako shida jaman inauma ila mungu mwema siku zote hongera dada uliye pata mume mungu akutangulie ktk maisha yako na mumeo Amen.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama ni muislam aamka saa 8 usiku muombe mungu aliyemwema inshaalah mungu atakupa mimi nilitelekezwa na mtoto mmoja ila nia yangu nilikua sitaki tena kupata bongo mume nikawa namkisikia mama akiongea kwamba ameambia na ndugu yake amwambie dada yake mama yaani mama angu mimi mkubwa aamke saa 8 aswali atapata mume sasa nikawaza kwa nini na mimi nisiamke saa nane niombe nipate kazi nje yaani nilikua nishaaplay kazi kwenye mahotel ya nje ila muda ulipita nikawa sijapigiwa cm basi nikaanza kazi ya kuamka wala mama ajui siku ya 3 nikapigiwa cm na kufanyiswa interview na kuulizwa ungependa uje lini kwa hasira nilikua naongea uku machozi yananitoka nikatumiwa kila kitu nilivyofika uku nilikaaa nilivyotamani kuolewa nikaanza tena kuomba kweli m/mungu alisikia kilio changu sasa hivi nina miaka 4 ndani ya ndoa nimepata mume haswa mwenye huruma,kunijali na upendo.

      Delete
    2. Asante sana mpenz nitaanza leo lakin nina swali sasa inabidi usizin right pls and God bless u my sss

      Delete
    3. Hiyo kuzini au usiamini mungu ndie anaejua wewe ukimaliza jitawadhe uwe msafi muombe mungu atakusaidia mungu anajua shida zako kuliko mtu mwingine yeyote na anajua nini unaitaji na anajua atakapo kupa mume autaendelea kuzini funga mkanda omba mungu inshaalah utafanikiwa

      Delete
    4. Pia kama unalala peke yako au mwanao akuna shida tia udhu wakati wa kulala ulale nao

      Delete
    5. Nilikua namaanisha kuzini au usizini mungu ndio anaejua

      Delete
    6. Inshallah mwenyez mungu akuzidishie nimeanza leo ila nimeota mambo mengi kabla na baada mungu mwema asante nitarud humu kureta ushuhuda wangu mbalikiwe wote

      Delete
  16. HONGERA DADA ULIYEPATA MWENZAKO MUNGU AKUPIGANIE UTAOLEWA TUU MWAMINI MUNGU!

    NA KUHUSU VANE NA SHISHI TUWAACHIE WAO WENYEWE SIKU WAKIPATANA JE NI VIKWAZO VDG TU WALIPISHANA USEMI TUWAOMBEE

    ReplyDelete
  17. ehhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!
    jaman humu kwa sinta n fulu raha mana nimecheka leo mpk bas
    watu wana maneno
    ila nimepata somo mie ngoja niwe naamka mda huo kuomba

    ReplyDelete
    Replies
    1. Katafute bwana nyoooo malaya wewe labda uombe hiyo utakayo bakwa ubakwe na watu 3 wasikuambukize ukimwi nyooooooo

      Delete
    2. Katafute bwana nyoooo malaya wewe labda uombe hiyo siku utakayo bakwa ubakwe na watu 3 wasikuambukize ukimwi nyooooooo

      Delete