asas

asas

sintah

sintah

MUJINI MASINEMARE .......


Eeeeeh Harmonize weee haya mambo alikuwa anayaona Mtwara akiwa anaangalia korosho zisiibiwe sasa hivi haangalii tena kwenye Tv anapata kitu live bila chenga nyie mapenzi ni kitu kibaya acheni tuu,so le mucongo amesepa na amefanya wolper auze vitu?uwiiii hawa wacongo ni balaa mujini,ni ma Tp walioshindikana wanaitwa gusa inasee,oooh baby uza kila kitu twende tukaishi SA kudadadeki SA iligeuka Mbezi beach,ila Jackie sometimes tuwe tunasikiliza watu tulikwambia yule ni mume wa mtu na tapeli la kimapenzi ungesikiliza.....laana ya muke no mbaya munooo usikute ni Mungu tu kawakosanisha kutokana na mke wake akilia kwa uchungu mlivyokuwa mnsrushana roho..... wacongo na wa Nigeria uki deal nao ktk mapenzi unatakiwa uwe awilo sharp sharp wasikuchezee akili lasivyo utaangukia pua...

Watu wanasema kwa history aliyotoa Harmonize kuhusu life yake anakosea sana kufanya haya mambo anayojitoa  nayo fahamu
Je wolper alivyofanyiwa na le mucongo kumuacha kweupe peeee ni sawa ama?
Toa maoni yako!

31 comments:

  1. SASA LEO NDO NAWAPA UKWELI WA MAMBO.... MSIFIKIRI SIMPENDI WEMA HAPANA BALI MM NAMCHUKIA WEMA KUTOKANA NA TEAM YAKE, WEMA KAMA WEMA ANA UWEZO WA KUTANGAZA KUPITIA KWENYE PAGE YAKE KUWA TEAM WEMA ACHENI KUTUKANA WATU,, MNAKUMBUKA WAKATI WA KAMPENI??? WEMA ALITANGAZA HATAKI KUONA TEAM WEMA YOYOTE ANAMPOST LOWASSA NA TEAM WEMA WAKATII AMRI YA BOSS WAO, SASA ANA UWEZO PIA WA KUIKATAZA TEAM YAKE IACHE KUTUKANA WATU,, LAKINI HIVI SASA KWENYE MITANDAO YA KIJAMII IMESHAJENGEKA DHANA KUWA TEAM WEMA NI WATU WENYE MATUSI SANA, NI WATU AMBAO TUNAPASWA KUWAOGOPA SANAAA,

    ReplyDelete
    Replies
    1. WE NAWE KAA UMEKOJOA UGENINI .
      UNAONA USIKU MFUPI .
      WATU WAACHE KUTUKANA TUU USISEME TEARM WEMA WALA SINTAH,
      UNAHANGAIKA NINI KUSOMA COMMENTS ZA WATU ??
      LALA MBELE WEEEE

      Delete
    2. Duller Square mpaka huku sasa ukimchukia Wema inamsaidia nini kwa mfano. Unajichosha kwa vipesa unavyolipwa na bibi kumtukana Wema

      Delete
    3. una yakoo na chuki zako binafsi kwa wema mbona team diamond usemi kasage kisimi ulale

      Delete
  2. Jana mshahara umeingia, nikadraw hela kiasi kununua vitu vya ndani (vyakula).. to my surprise: kihela kidogo tu cha 150,000 niliweza beba mafuko kwa mafuko. Nilicheka mnooooo. Nilitamanije nichukue video nirushe insta na mie niringishie... vitu tele kwa 150.000 yani zaidi ya vile tulivyoringishiwa juzi na mwafulani. Jamani nimeamini tumefulia kule, hali mbayaaaaaaaa. Hata mie ni wa kumzidi mdada nilikuwa namuona superstar wa bongo. NIlikuwa namuona Kim K kabisaaaa. Halafu alivyoumbuka na video yake mwenyewe eti vitu vya kutumia mwezi mzima. Na bwana anafanya kumkumbusha kuwa ni vya kutumia nyie sio sisi (YOU HAVE ENOUGH FOR THE WHOLE MONTH - hapo amejiexclude bibi weeee).. Mfyuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. yani vitu vingine anajitega mwenyewe full kujiaibisha utadhani anaweka hayo mapicha wakati kalewa hivi unakumbuka zile picha za christmas wako mezani? duuh hadi nilimsaidia kuona aibu yani mashauzi kwishnei ila kulazimisha mambo tuu timu yake inayomlamba sasa ni wachovu haswaaa basi wanarushwa roho wanamuona bonge la boss kumbe ushuzz tuu! ati vyakula vile ni vya mwezi mzima ndo yale yale ya kuhesabiwa chips watu wakagoma sasa tumesikia live he he heeee kubali yaisheee wapiii zariii mjumba msafi unang'aaaaa hadi chumbani tumepaona live weye sasa kelele mingii chumba kama shimo la fuko.

      Delete
    2. mna yenu sasa shoping ya 150,000 si karambo tu ahahhahahah labda ulifanya shopping ya nyanya na vitunguuu basiiii khaa unajisifu mtandaoni shopping ya 150000 khaaa wewee wa tandale na hutofanikiwa kwa chuki kwa mwana wa mwenzio ngojeni suprise yenu sasa. mungu atawalaani na husda zenu huyo zari hata pua hawajui

      Delete
  3. Wolper mstaarabu sana anajielewa sana tufike mahala wote tuwaweke kwenye samaki wabovu tuache kuwapa mabichwa age hiyo unatapeliwa na mwanaume ndani ya nyumba tu siuzi kitu changu kizembe zembe hana uninyonye mkundu

    ReplyDelete
  4. Wacongo ni matapeli hawapendi kazi halafu wabahili.pia hawaachi wake zao nasema hivyo nishawahi kudate nao kichefuchefu

    ReplyDelete
  5. Wacongo ni matapeli hawapendi kazi halafu wabahili.pia hawaachi wake zao nasema hivyo nishawahi kudate nao kichefuchefu

    ReplyDelete
  6. Muacheni harmonize ale raha jamani kwa toto la ki halfcast. Wolper mzurijee..hilo jicho akilizungusha zipu ya suruali inafunguka yenyewe bila kufunguliwa na wanawake mkimuona karibu na waume wenu si minuno hiyo. Kajipatia wake mwamuandama sasa mnataka akae pekeyake na uzuri wote huo??em mwacheni ale raha. Na huyo harmonize yuko katika dunia nyingine saizi. Sasa mlitaka aishi dar kama yuko mtwara?? Khee raha mnataka mle nyinyi wakila wenzenu roho zinawauma. Wawacheni hao watu mradi hawawaingilii ya kwenu. pili pili iko shamba yawawashia nini??mind your own business ppl..khee!

    ReplyDelete
  7. Historia ya maisha ya chinga na ya wolper wote nisawa coz chinga alikuwa dereva wa bodaboda na wolper alikuwa akiuza sabuni maofisini na mitaani so wote level moja tatizo umri tu,ke mcongo kumtapelI wolper ni safi sana coz tuache kuamini fasta na ukiambiwa kuwa mtu hafai au anamkewe kinachotakiwa kwanza uchunguzi ukishajua sepa zako lkn wadada wa sasa mna tamaa sana mnapenda life ya kifahari,Nimemcheka kwa dharau alipokuwa akijiliza.Kubwa jinga

    ReplyDelete
  8. Kujiaibisha tuu. Wolper ni jamvi la wage ni, we ukiwa na nyege tuu nenda kingine kwenye shimo la wolper. Tena unaruhusiwa kuingiza na miguu iliyovaa viatu

    ReplyDelete
  9. huyu kijana ni mshamba tena namuone huruma sana. mimi natoka kusini kwa ninavyomuona tu najua ametoka kwenye maisha gani. hivi anakumbuka baba yake, mama yake na ndugu zake walivyo maskini kule nyumbani na kwamba ni wakati wake wa kuhakikisha familia inainuka????? kuanza kubebe hayo yaliyokubuhu yanayoishi maisha ya kuigiza huku duniani na wameshakata tamaa ya maisha ni kulogwa au nini??? kama kuna watu wanaomfahamu kwa karibu huyu kijana jamani ebu wamshauri aangalie maisha yake miaka miwili tu nyuma yalikuwaje asilewe sifa. anaangamia hivyo. na kama ni kweli dimond ndio kakuadia basi hajue hana nia nzuri na maisha yeke.

    ReplyDelete
  10. sinta kutukanwa na black beauty instagram vepee miguu kama umebemendwa loooh!

    ReplyDelete
  11. Unakubalije kwenda kuishi nje,uache carrier yako,mtu hajakuoa?mkivishwa Pete tu tayar mmeshajiaminisha,Haya sasa poleyake,halafu katika maisha yasasa unapendaje kifala hivyo,kwanini humshirikishi mungu akakuonyesha,mbona mungu ukimuomba serious nataka kujua kama huyu anafaa au hafai anakujibu tu.mnakurupukagasana mungu yupo kwa ajiligani,mnafikiri kwa mawazo yenu yakibinadamu mtaweza mtatendwa tu,ukipata mtu mungu kwanza Omba akuonyeshe,siomnaenda tu kama wajinga katika mapenzi unatapeliwa nakulaghaiwa hujui sababu hukumshirikisha mungu.kingine wolper anachokosea huwezi kutoka kwamtu ukaingia kwa mtu hapohapo,hilo nikosa la jinai,tupo hapa kilio chapili kinakuja utalia tena.usiekaa ukatuliza kichwa huo upaka mapepe wako utaku cost,hata harmonize hutodumu nae unapoteza mda,ukihisi kwamba stress zako zitapoa.no shortcut in this life.km hutaki kutulia naukaomba mungu basi utaishia kwa ma wrong person sikuzote.utaumia sana.kila lakheri mtoto akililia wembe mpe umchane chane vizuri.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Next time jifunze kuandika neno Mungu kwa kuanza na Capital M

      Delete
  12. MUME WA MTU SUMU
    TUSUBIRI PICHA ZA UCHI TOKA KWA BABY MKONGOMANI
    NDO MTALIJUA JIJI NA WATU WAKE .

    DIAMOND WITH WOLPER
    HARMONIZE WITH WOLPER
    LIKE I SEE HER IS DIAMOND ANOTHER SIDE MKE MDOGO ZARI
    RAJI AND WOLPER
    HAAAAA ZARI POLE
    MKWEEEEEE

    ReplyDelete
  13. NILIANDIKA BONGO MOVIE WENGI MAMA ZAO NAO BONGO.MOVIE .
    WANAISH KUTEGEMEA WATOTO WASAKE MIKEANJA
    MKONGO HUYOOO NA VIDEO YAKO KISHA UKAMSAMEHE MKENDA SHULE SOUTH A .
    PATAMUJEE
    ALIANDIKAGA SINTAH
    MKONGO
    MNIGERIA MHHHHH
    HAYA WOLPER UTALALA NA BABA MPK WATOTO WA BABA NDO MUJINI
    MTENGEZEE JONA MUTOTO RAJI . MWANAUME HASIFIWI ETI ALIPOTOKA NA ANAIJUA DINI RAJI .
    ANGEJUA DINI ASONGEKULA DENDA HADHARANI .
    WOTE BABA MMOJA HAO.
    MTACHEZEWA KAA MPIRA WA KPNA MANY
    KUJITANGAZA PETE HAYA PETE ZITAIDHIA
    TAKE ONE AND ACTION
    MKONGO SHOKAMOOO

    ReplyDelete
  14. Mume wa mtu sumu.
    Akinyolewa wee tia maji
    Unalia unafiki wolper
    Mama alimpenda !!Mama yako nae masinema matupuuu
    Stress za kukojozwa na picha ukapigws na video kaa za muke mwenzio ZARI ukatengenezewa
    Chezea mkongo wewee
    Mjini chuo kikuu
    Instagram ni zaid ya chuo kikuu
    Utabadili profilen na picha za wanaume
    SIJUI MAMA NA BABA ZENU HAWSNA HATA MOBIL ZENYE INTERNET WAWAONE LOOO
    MCHAGA GANIII WEER
    MBUTAAAAA

    ReplyDelete
  15. Mume wa mtu sumu.
    Akinyolewa wee tia maji
    Unalia unafiki wolper
    Mama alimpenda !!Mama yako nae masinema matupuuu
    Stress za kukojozwa na picha ukapigws na video kaa za muke mwenzio ZARI ukatengenezewa
    Chezea mkongo wewee
    Mjini chuo kikuu
    Instagram ni zaid ya chuo kikuu
    Utabadili profilen na picha za wanaume
    SIJUI MAMA NA BABA ZENU HAWSNA HATA MOBIL ZENYE INTERNET WAWAONE LOOO
    MCHAGA GANIII WEER
    MBUTAAAAA

    ReplyDelete
  16. EE MUNGU BABA!
    USIENDELEE KUWABEBESHA MIZIGOMIZITO YA DHAMBI HAWA BONGO MOVIE
    NA HAWA BONGO MUSIC.

    MAANA WANATAABIKA NA KUSHIRIKI NA NGURUWE .CHAKULA KISICHO FAA YAWAPASA KURUDII

    DIAMOND SUKAR YA WENGI ALIMLA WOLPER ETI LEO MKWE
    ZARI CHEZEA TANZANIA
    MTACHEZA GROUP GROUP
    MKILEWA MNABADILISHANA TUU KAA POMBE KALI LAZIMA MSHAREEEEE SHARE

    ReplyDelete
  17. JAMAN SINTAH POLE KWA KUYAKOGA MATUS YA LUCY KOMBA KISA COMMENTS ZA HUMU ZA ANONYMOUS

    ReplyDelete
    Replies
    1. hilo limbea ziwa kama mfuko wa pipi looh

      Delete
  18. me naona ni sawa mana wadada wa mjini wakipata bwana ana visenti kidogo basi matangazo na kujiona yeye ni mzuri dunia nzima wakati akuna lolote, waswahili wanasema omba bahati usiombe uzuri wazuri wote waniishia kuchezewa tu .Alafu me naisi kama uyo amefanya maamuzi ya araka kuwa na Amo angetuliza akili kidogo .Ni mtazamo tuuuuuuuu

    ReplyDelete
  19. KINACHOWAPOZA DADA ZETU WA BONGO MUVI NI TAMAA YA MAISHA NA FEDHA SASA MATOKEO YAKE NDIO HAYO, ANAMLILIA NANI NA TAMAA NDIO IMEMPONZA; TUNANGOJA MKANDA WETU TU WA X UTOKE

    ReplyDelete
  20. sasa huyo mtoto wa nini ndio kuchanganyikiwa huko jamani kweli simba akikosa nyama hata majani atakula

    ReplyDelete
  21. Wasanii kuweni makini as you may call yourselves Celebrities. Hizi fake accounts zinafunguliwa kwa majina yenu mnadhani wanawapenda. Kama ni mashabiki kweli why not reveal their true faces. Instead wanatukana watu na kuwaudhi kwa majina yenu baada ya muda eti accoubt zao ni za biashara...mara matangazo ya bishara etc... chunguza hizi fake account zote sikuhizi ni za matangazo ya biashara. Nadhani kuna watu wanatukanwa leo as a result of teams ambazo zina unknown people wakiwaudhi wengine behind their identities. Nilipenda Teddy Kalonga alifunguliwa fake account named teddykalongadaliy kama sikosei...akamkataza whoever that created the account kwamba haitaji team nor anyone using her name mbona yule mtu aliacha me nawashauri msitajirishe watu na njaa zao wajifaidishe kwa majina yenu na kuharibu hadhi zenu hizi teams muanze kuzikataa mapema. Kun celebrities wana bifu leo hii si kwamba waliwahi kugombana ila ni teams wanaojiita fans wakati accounts zao ni za kugain followers na kufanya matangazo. Kuweni makini maisha ni maendelevu.

    ReplyDelete
  22. EE MUNGU TUNUSURU

    ReplyDelete
  23. Ebu niongeze kitu kuhis harmoniz na wema clip.. unajua tuwe wa kweli tuu wema ali mess up kipind kile alivyosema kuwa alitoa mimba na kwa jamii yetu kutoa mimba si sifa ni dhambi na kosa kisheria sasa wew ukiona kawaida watu wanaokuzunguk pia watachukulia poa poa tu so msijifanye nyie ndio watetez mno mnamtukan mtt wa watu bure wakat wema mwenyew alishasem
    nimetoa mimba, mwambie wema ajifunze kipi cha kuongea na wakati upi aongee asile unga wake umtie stimu ajikute yupo america anaropokwa vitu badae atake public sympth..na yule bib
    chikonda wa La anawashwa nin kasahau bunge live kahamia kwa raynav na zari wali kimamavi anawehuka ajui anzisha kitu kikaisha anadandia tu treni kwa mbele. Arf pole shost sint kwa mitus ya lucy sura mbaya. Yule bwan kweli mbaya amekaa ka ngariba asijitie sijui black beuti mavi tuuu sura ngumu ile km zege iliokosa wajenzi.

    ReplyDelete
  24. Huyu kijana anayeitwa Harmonize anjitambua sana, na hiki anachokifanya anajua anataka nini, nikwaba anataka jina lake likue kwa haraka.(kiki) na Wolper yupo kibiashara zaidi yaani hapo nihalf half alafu akamkuta Wolper ana stress. jamani stress ni mbaya sana. Wolper atakuja kushtuka baadaye wakati Harmonize jina limeshakuwa kubwa sana. na Manager wake anajua anachokifanya

    ReplyDelete