asas

asas

sintah

sintah

MAPENZI MAPYA MUJINI......


Mie nilijiua ni kikiii ya kitu fulani ndio maana nikapuuza na nikasema sikurupuki kumbee watu wapo kwenye ma lovie davy watu wamezama dimbwini....mie sitii neno mahabaa jackie weye...haki wenye watoto wa kiume sasa mioyo inadunda mara paap namuona APM yupo na Shamsa nitalia mpaka niumwee kichwa... mucongo vepeeee mswaki kwenye begi fasta katimuliwa?dada Jackie hapo basi ushikamane...hii dunia acha niendelee kutafuta hela maana ina raha ya ajabu....
 Ila Jackie na shemejii mbona mnatuumiza wenzenu?sio kwa mahaba haya ya Tshirt khaaa mie najiona sipendwi kabisa.

73 comments:

  1. Mh kweli ukiwa maarufu bongo utajibebea zigo lolote unalotaka. Sasa huyo harmonize na Wolper wapi na wapi? Angekuwa haimbi angempenda kweli huyo? Afu Jackie maskini sijui nae nyota yake haing'aagi ktk mapenzi yani anatembea na watu wa ajabu ajabu. Kweli lilia bahati na si uzuri, uzuri hata pundamilia anao. Nawewe sintah sasa utalia nini? mbona hata wewe ni dizain Jackie n Shilole!!

    ReplyDelete
  2. hebu tuwaacheni watu na maisha yao kwani kuna chaajabu gani hapo au kwa kuwa kafanya wolper mbona wema na idrisa ni hadithi km hiyo na hampigi kelele.

    ReplyDelete
  3. Bongo movi wameamua kweli na wamethubutu kuwakaba koo vitoto vya watu yaani nikitizama sipati picha wala jibu; mna mapenzi ya kweli kutoka moyoni kwa hawa watoto?
    1. Wema idrisa
    2. Auntyzekiel Moseiyobo
    3. Wolper Harmonize

    ReplyDelete
    Replies
    1. umesahau riyama sijui bongo flava

      Delete
  4. Hivi Idrisa ana miaka mingapi vile na Wema mingapi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Idris ana miaka 23

      Delete
  5. Chezea mmakonde wewe,ana stamina za kutosha Huyo,hashindii chips mayai, na wolper kwa kuweka basi, ila mapenzi ya showing off za mitandaoni huwa ni feki tu,enzi za nuhu na shishi yalikuwa hayohayo, Ali kina na kidoti, she's na ney, kidogo ya aunt na mose nayaona ya ukweli, Huyo diamond haaminiki

    ReplyDelete
  6. Km wamependana tuwaache mapenzi ya sasa hivi hayachagui umri

    ReplyDelete
  7. km wema na idrisa wameweza hata yeye wolpel na Harmonize wataweza pia kwa vile umri wa hao vijana unalingana

    ReplyDelete
  8. MABWAKU MIE , HAWA WANAACT TU YAANI JACKIE NA HUYO MTOTO MHHH SIJUI ....JAMANI MAPENZI KUPISHANA MWISHO MIAKA 3-4 TU IKIZIDI HAPO MNAWABEMEEENDA

    ReplyDelete
  9. kweli bongo move kiboko

    ReplyDelete
  10. Mucongo si mume wa mtu ??? Jamani Wanawake wenzangu achaneni kabisaaa na Mapenzi ya Waume za Watu au watu waliowahi kuoa hasa Kanisani ...nimeona , nashuhudia , huwa ya mpito tu , nyie chuneni pesa , fanyeni vya maana , waacheni waende zao kwa wake zao tafuteni vijana wenu

    By the way Mapenzi ya Free yanaraha zake sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Alivyoelezwa Mcongo ana mke wake akajishaua ooh najua ninachokifanya yaani hawa Bongo Movie ni wachafu wasio hata na kinyaa. Yani huyo Harmonize hata ukurutu haujamtoka mchafuuu yote hii ni shida ya kupendwa kuwa on highlights ukatembee na mtu mchafu hana status kisa unajua tu utakuwa kwenye mitandao. Hakuna mwanaume mwenye status yake atakayekubali kudate na hawa bongo movie kwa tabia zao za ajabu. Wolper ushazeeka ni wakati sasa mtafute wanaume wa kusettle nao. Huyo Hamornize hata akitaka kukuona pamoja na kumbemenda atakuoa kwa dini gani na uislam uliingia ukatoka au ndiyo kama shoga Zari mara muislam mara mkristo mara muislam nyinyi kwelie mnachezea Mungu.

      Delete
  11. HONGERA WOLPER KWA KUBADILI WANAUME NA PETU ZA NDOA KAA NYWELE!
    NAHISI BONGO MOVIE WENGI WAZAZI WAO WANAWATEGEMEA WATOTO .KWANI MZAZI MWENYE HEKIMA HAIJALISHA ANAISHI VIPI HAWEZI KUONA MWANAE ANAISHI KAA HAWA WABONGO MOVIE
    ULALWE NA BOSI ULALWE NA VIBARAKA WA BOSI
    ULALWE NA MABAUNSA WA BOSI
    ULALWE NA WAKATAKA NYONGA WA BOSI .
    MUNGU NISIMAMIE WANANGUU MIE NISIJE CHEKWA KAMA HAWA .
    MCHAGA MSHAMBA MWENYE VITEGAUCHUMI WANAUME .
    UNABAKI KUJIREKODI NA KUWEKA INSTAG .
    TUPO UKIMAMALIZA NA HUYO RUDI KWA BOSI TENA

    ReplyDelete
    Replies
    1. You are 100% percent right mdau. Hakuna mzazi anayejielewa anaweza kukubali mtoto wake amdhalilishe kiasi hiki. Huu ni uchafu uliopitiliza. Mcu mzima ovyo kabisa huyu. Ushamba kweli mzigo.

      Delete
  12. Papaa APM ni nani???
    Hii ndo bongo movie kila kitu movie.
    Wale mamala..,,mamalia.,, wenye viwango wako huko.
    Mara wakongo mani.
    Waache wapeane umaarufu

    ReplyDelete
  13. mmmmhh yetu macho tu,,,

    ReplyDelete
  14. jack anaonekana kizeee na hako kavulana sura imekakomaa kweli

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yaani naona aibu kama mm vile jamani kwanini mnashindwa kujiheshimu kiasi hiki.

      Delete
  15. Woyooo mjini raha nasikia mukongo kumwambia jack uza vitu vyako tukaishi south mdada kauza gari hela akampa mucongo wakaenda south kufika hukowakatanua kidogo mucongo kamkimbia alivyorudi bongo akaona bora awe nakaserengeti hakatampa pressure.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anajaribu kuua soo la kuachwa na Mcongo. Hivi hawa hawajielewi kabisa. Hivi Mcongo akakuoe wewe Jack shape hiyo lol

      Delete
  16. hiki kivulana kimekomaa sura mno kigumuuu ote mai nkikii? imagine sasa hivi kinajisop sop bado mkomao kabla ya hapo sijui alikuwaje aah endeleeni kubmendana mtajijuu na lenyewe linashoboka tuu na migumegume ya mujini kwa nini usitafute mdada alotulia ambaye sio wa mujini? au ndo misifa ya kutaka kujulikana kinguvuu kwa kuandikwa udakuni deile mfyuuuuuu misifa itawatoa roho ohoooo.. muconco naye sijui kajifialia wapi ndoa bongo movie?

    ReplyDelete
  17. kuna comment nimesoma topic iliyopita kuhusu NDOA imenichekesha sana , Kuna Dada anashangaa kwa nini tunangangania kuolewa

    Dada ni hivi , sisi ambao hatujaolewa kwa kweli tunanjaa ya kuolewa na kujua what going on there , asikwambie mtu hakuna hata single lady mmoja aseme hataki kuolewa , hakuna , so tuache tu tuingie then yakitushinda tutatoka mdogo mdogo bila kuja huku kusema hahahahaha !

    Mwe Hii Dunia inamambo !

    ReplyDelete
    Replies
    1. karibuni sanaa kwenye chama sio kila ndoa ina migogoro kama watu wengine wanavyofikilia...wengine tunaishi kwa amani sanaa, muombe mungu akupe mme mwema hakika hutotamani kutoka kila siku utakuwa unaona dunia yako, ndoa ni kuiombea kila siku na Mungu sio kiziwi anajibu maombi

      Delete
    2. ee bwana eeh kanichekesha kweli ndoa imemfika hapaa.. ila kiukweli ndoa asilimia 99 ni majanga hasa! mie nilikulia nyumba za nhc si unajua zimepangana kama kijiji flani basi nyumba moja hadi 20 zoote hakuna ndoa yenye nafuu yani ni sheeda. nyumba namba 5 mume kamnyoa mkewe nywele mbele ya watoto na kichapo juu ati zinampa kibri. namba 3 dingi kamrushia mkewe sahani ya ugali kisa hataki ugali na matusi juu.. namba 10 anatongoza vibinti mtaani, namba 2 mlevi kupindukia kwetu mh mhhh mama kila siku wimbo wa taifa nasubiri mwanangu wa mwisho aende secondary nisepe yaani ni majanga mwanzo mwisho nimekuwa naona drama kwenye familia zoote za mtaani kwetu, imagine huo ni mtaa mmoja tuu je na huko kwinginekoo?
      watu wanajisheua ooh kumbatieni mito wapii bla blaa tuu furahisha genge mumeo unamkumbatia siku ya honeymoon miezi ya mwanzoni baada ya hapo kila mtu anajikunyata kivyake. limtu linakoroma kama simba naanzaje kulikumbatia? linanuka pombe na sigara unalikumbatia vepeee zaidi ya kerooo? uuwii hapana mwanaume ana gubuu utakuta mdada anamuogopa mumewe kama headmaster lol! mnabakia kuwaita dady. darling, honey imekufa longiii kwanza unaanzaje kumuita honey?! darling?? utakatwa jicho la dhereu hadi uumwe na tumbo la kuhara.
      ndoa zioneni instagram na facebook hubby mwisho insta nyumbani mnunoo kucheka kwa meno tu kinafiki moyoni majanga. ndoa yangu ya 5 years sitaimisi never.. neve..r never.. miaka miwili ilikuwa mizuri baada ya hapo ni ugomvi mnuno kuchukianaaa mwanaume anakuangalia vibayaa hadi unahisi kutoboka yani upo upo tu bora liende aah nikaja zangu majuu na ndoa ikapita kulee wala sitaki tenaaaa poleni wavumilivu mnaolinda ndoa za mateso wanaume hawana shukrani mnanyanyasikaa ila mnavumilia ujinga mie confidence ya kulimwaga punda langu niliipatia huku majuu yani huku wanawake ni mabedui hataree unamwaga mtu mali pasu kwa pasu mkitibuana na mume yeye ndo anatakiwa asepe ndani ya nyumba asipotoka piga 911 polisi wanakuja kumchukua anaenda lala jela akitoka hatakiwi kurusha mguu home for 2 weeks rahajee?

      Delete
    3. Ushasema majuu ndiokunahizo raha sheria hazipindishwi.huku Tanzania Acha tuvae Pete tu za ndoa tuonekane wake wema,ila ndoa za Tanzania asilimia97 wana p.o.p za ndoa,3tu ndio wanaweza wakawa wana enjoy ndoa zao.sasa sijui tuamie nchi zawatu iliwakitukera kidedea Mali pasu kwapasu kilamtu kivyake?au tuendelee kuvimilia kuvaa Pete zandoa nakuoga nakupaka mafuta tuwe wake wema.ilihali nyumba zinawaka moto,wake wema wenzangu mpo?yanatukutaga ila ndio ile nang'ang'ania baraka za bwana.naomba kuuliza hivi kwani ukishajijua nyota yako ni yazimamoto,kunahajagani yakujishaua mitandaoni,Leo mcongo,kesho hamis nyalo,hikininini,Haya jishaueni tu.mwisho wasiku mtatuliza mabapa sijui matako chini.

      Delete
    4. we shost utakuwa wa zamani wewee tena wa arusha manake huyu kichaa hamis nyaloo ni hataree alikuwa ana speed huyo na kata ya naura primary, meru na kaloleni primary. siku akiibukia shuleni ni habari nyingine ni vilio na speed kama vile mmeona jini. hivi nyaloo aliishiaga wapi?

      Delete
  18. Kipindi cha video ya wanjera ilikuwa wema na dimpo km kumbikumbi tukadhani ni wapenzi kumbe ni video ya wanjera,Sasa naona km hawa nao ni km vile
    Lkn km ni wapenzi kweli mmmmh
    KWELI UNAWEZA UKAWA MZURI LKN HUNA BAHATI

    ReplyDelete
  19. Kwani si juzi tu tulionyeshwa ana mimba ameshazaaa au ile ilikua movie

    ReplyDelete
  20. Wewe uliyokua na hamu ya kuolewa kwanza jifunze kuwavulia mawifi maana awana shukuran chochote utakacho wafanyia labda upate mawifi wasomi na waelewa

    ReplyDelete
  21. Watanzania wenzangu ninaomba mniweke katika maombi yenu mwaka huu usiishe na mimi nipate mume wa halali anayemjua Mungu. Hapa nina 33 inaelekea 34 sina hata mchumba wala wa kunisalimia. Waliokuwa wanataka kunioa wote walipeperushwa na watu. Mahusiano yalipopamba moto alitokea wa kutokea na kutuvurugia either kawa maneno ya uongo au vinginevyo. Sasa Niko serious ninahitaji mume wangu sasa ila yuko wapi ndio tatizo. Niombeeni wapenzi na nina imani Mungu atasikia maombi ye wengi.
    Na wengine wenye shida kama yangu msisite kuomba na kuniombea. kwa imani Siku moja nitakuja kuwashuhudia hapa namna Mungu alivyonifanikisha.

    ReplyDelete
    Replies
    1. endelea kuwa mvumilivu na muaminifu hakika Mungu sio kiziwi hata asisikie kilio na maombi yako!!! ntakuombea pia mpnz...

      Delete
    2. endelea kuwa mvumilivu na muaminifu hakika Mungu sio kiziwi hata asisikie kilio na maombi yako!!! ntakuombea pia mpnz...

      Delete
    3. endelea kuwa mvumilivu na muaminifu hakika Mungu sio kiziwi hata asisikie kilio na maombi yako!!! ntakuombea pia mpnz...

      Delete
    4. Nakuombea shoga webado mdogo,miminina36,naomba mungu mchana nausiku sijapata ila naamua mungu atanipa tu tusikate tamaa,naukiomba uombe yule umtakae,tajavigezo,usiombe ilimradi tu,Omba package nzima utakayo yahuyo mume.ilitusiishie kupata bora mume zikawa ndoa ndoano,nasisi tuwe wake wema tusigeuke vichomi tupatapo.

      Delete
  22. kumbe Davina na Lucy wameachika nao,haya mamovie ya mbongo movie yanaendela kama kawa kila sehemu wao ni usanii tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. lete ubuyu kamili

      Delete
    2. mmh yule lucy komba naye sura ngumu kama komba anavyojidai mama africa ndo kabisaa utadhani ngariba .

      Delete
    3. Maskini wee! Siku hizi na TBT kwa kwenda mbele, yaani hadi huruma, naona alivyokuwaga TZ angalau alikuwa babukubwa, huko kaenda kujichokea tu black beauty wa watu. Davina yeye bado order tena uzuri wake mtoto wa kiislam talaka leo kesho ndoa mpya,

      Delete
  23. HEEEEEEEEEE YA MJINI NI MENGI. wimbo wa Ndindindi wa JIDE ni COPY N PASTE sauti, bits kila kitu kasoro lugha aliyotumia JIDE ni kiswahili ila OG yake imeimbwa kwa Kingereza. Sinta turushie OG ya wimbo wa Ndindiii najua utakuwa nayo ila unaogopa michambo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. peleka umbea wako zile ni cover version kuna ya namibia, kenya na uganda but ndi ndi ndi ni maliya jide mfyuuu ukiwa unawashwa na umbea jitahidi kutuma wa ukweli kilaza wewe

      Delete
  24. nasikia kuna harusi from sweden to zanzibar kwikwikwi. miaka 40 imekamata ndoa ya kushtukiza sijui ni nani kashikwa huko. tunamsikitikia yule mwanamuke ni pasua kichwa aka asha ngedere. itakuwa harusi ya siri kashindwa kufanyia sweden siri zake zikivuja ndoa itaota mabawa kwikwikwi maskendoreee ni mengi sinema nzima mwezi ujao mimi repota wenu toka mitaa ya kista hapa swedenn nitawaletea mkanda mzima kwikwikwi mmbea utadhani nalipwa. sintah wachia hii

    ReplyDelete
    Replies
    1. unaona gereee ebu funguka vyema miaka 40 kitu gani aliolewa mama monalisa na 45 kwa raha zake . kuna wengine huwa wanabadilikaga wanatulia mwacheni mwenzenu wee sema gubu linakusumbuaaa. kuna mzungu mmoja alikuwa handsome balaa halafu kijana alikuwa na hela ndefuu ila malaya. akatiatia mademu kibao basi akamtokea shose sinare former miss tz aliyeko selo. watu tukamchekaaa tukamwambia huyo jamaa ni malaya mbwa hafaiii aah wapii shose ndo akazidi kuringa naye hakusikia la mtu, akaja akamuoa shose bonge la arusi na jamaa ametuliaaa hadi leo mwaka wa10 wapo wote najutajee? mario alinitaka nikawa namuogopa umalaya wa kupindukia alokuwa nao na alisema nikikupata nitatulia mie nikawasikiliza mashost zaidi basi akabeba shose na ndoa juu!! ni hayo tuu…. uache kizabina zabina watu huwa wanachange wakiamua kutulia na wawapendao sawa eeh?

      Delete
    2. Unataka ndoa Upate heshima,umemegwamegwa wee mjini,hatimae ukampata mtu akaamua kukuoa mtu tu anajiheshimu akaacha yote akaona wewe unamfaa kuwamke,umeolewa na matashtiti Leo ushatengana,mnajifanya matop masupa star mpaka kwenye ndoa,mnataka mambo Makubwa msionauwezo nayo,Mtafanya wanaume wafungwe bure kisa tamaa zenu,mashauzi kujiona wazuri mko juu,sasa ilikuwaje ukakazania ukaolewanae kama wewe mzurisana top kuliko yeye mumeo.matusi dharau inahusu nini,wanawake wenye tabia hizi mbadilike halafu mnajidai mmeshika dini,Kumbe mapepo tu.kama nikutaje maana uma magroup mjini yakishenzi shenzi usiekua Ukabadilika.nanyie wanaume muwe mnamuombaga mungu Wengine ni nikina delila hawafai kuwa wake.

      Delete
  25. Wasanii Bongo movie Tanzania, Kwa masinema mmezidi aisee hamuishiwi vituko, mbaya zaidi vituko vyenu vingi si vya faida ni kujidhalilisha tu, sasa kwanini mahusiano yenu huwaga mnanzaga huwa mnaanza kwa vishindo kweli, yakiwa chali mnanyauka kama ukuni. Yaani Ney hakukosea kabisa kuwaimba nyie, mnatuaibisha tu

    ReplyDelete
  26. kWAKWELI BONGO MUVI NI KICHWA CHA MWENDAWAZIMU HAWANA HAYA HATA KIDOGO SI KWA KUJICHORA HUKO; EE MUNGU TUSAIDIE NA VIZAZI VYETU VYA SASA MANAKE HAWA KINA DADA NI SHIDA HAPA MJINI

    ReplyDelete
    Replies
    1. Unajua nini wengi wao hawana shule, hata mambo yao hufanya kwa kuwaza leo, hawajiwazii kesho au miaka ya mbele, Wao hupenda maonyesho, mashindano, yaani kisemacho Aunti kuwa wengi wao katika tasnia ya movie muda wote wapo location, kila aina ya life yao ni maigizo tu, kama wangekuwa wanaona mbele wangefanya mambo makubwa kama wasanii wa nchi za wengine,na haya ma red carpet, ndiyo yamechangia mno kuwaharibu hawa watu. Big up Sabrina (Cath) yaani huyu aliiingia kwa kumaanisha, Mange huyu kachangia saa kuharibu watoto wa mjini, misifa yake ya alipoanzisha blog yake akaanza kuwapa kik wadada wa mjini, hapo sasa kila mtu aitaka kujulikana nitoke vipi ....? niye igeni mfe, kuiga iga kubaya aisee.

      Delete
  27. ndio mana wanazeeka bila kuolewa nani aowe huu uchafu wataishia hivyo hivyo kuvuliwa chupi na kila mtu; uitaka kutupa takataka zako nenda bongo movi shimo lipo la bure halihitaji malipo

    ReplyDelete
    Replies
    1. hakuna mtu anaweza kuoa uchafu huu. Na huyo Dida kutwa kushobokea hawa watu wafupi wana tabu sana. Mtoto wa Kiislam unashobokea zinaa ikifika ramadhan kutwa kujifunika miushungi wanaishia kuolewa kesho wameachika. Acheni show off kahamia Mbezi Beach kutwa picha za nyumba. Ukiangalia furnitures sasa unamuona tu huyu bado sana pamoja na kusafiri kote bado limbukeni.

      Delete
    2. Khaa unamchamba cha mdomoo,makochi yake,umenichekesha maana dooh

      Delete
  28. Kwa hiyo mama wa mtaa B ndio kaishia pale kimaisha? Kwenye kile kijiko? Jamani maisha yanajua kubadilika!!! Sikuwahi kutegemea angeishia pale. Sasa kabaki stress za mpaka ugokoni.. Amekuwa wa kuringia cornflakes!! lol.. kutokea kuringishia MAC powders hadi cornflakes!!! Embu wacha nihangaike mie na haya maisha yangu ya step by step. Tujifunze wandugu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. acha tu machakula ya kwenye packet yanauzwa cheaaaap dola 5 unazoaaa tena costico ndo unabeba kama pale tunaoenda costco woote ni wale tunaopenda bei nafuu kama tu kweda kununua bidhaa kariakoo. bila aibu unaanika mivyakula ya bei rahisi kumrusha nani roho hasa kama sio kujichoreshaa? kwanza havipo health kwangu marufuku nanunua pizza tena mara moja moja mnoo hivyo ni vya mabachela na sio watoto wadogo wanaokuwa ndo mana huku micancer inaongoza kwa ajili ya mivyakula feki kama hivyo full misodium jamani kutwa umbea si uingie jikoni upike? friji yangu ni maziwa mboga mboga na matunda hayo makitu yenye expiry date kwangu marufuku! mashauzi yanataka pesa ha ha haa sasa tuko level moja!

      Delete
  29. Ukitaka mchezo wa kupokezana vijiti nenda bongo muvi;

    ReplyDelete
  30. neyonce & rummy.. nawaombea kama ni kweli mlee wale watoto wazuri pamoja jamani!!!! family is everything

    ReplyDelete
  31. sintah nakumbuka ulimpost huyu jack hapa kama bongo movie anaejielewaleo kipo wapi

    ReplyDelete
  32. Funguka mdada wa kista huyo mzenji aitwa nani mana sie pia tuko hapa sverige

    ReplyDelete
  33. Mie mwenzenu ndio nimeshajichokea mpaka basi. Sitamani kabisa hata kuwaona hao wanaume. Hapa sasa hivi kila anaekuja kutaka mbunye namtoa baru. Sina hamu kabisaaa hata ya mahusiano. Natamani tu atokee mwenye lengo moja tu -- la ndoa, baaaaasssss. Nilikuwa najichosha tu kuvumilia ujinga hoping nitaambulia ndoa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Cheers mdau hapojuu naminimewachoka pooh,labda aje mkweli namuhusika mbunye akachukue ya mama ake alaa

      Delete
  34. Ila jamani naomba kuuliza hiyo nyumba ya wolper ni nyumba ama baa..maana naona nyumba imejaa vilevi tu.

    ReplyDelete
  35. Naona lulu anaokota vitu vya maana hatq mdogo wenu anawashinda..hata kama kamtoa bwana kwa hamisamobeto ila kaokota kitu kingine cha maana...ila mobeto dah namuonea huruma

    ReplyDelete
  36. Sintah vip wewe hujaopoa bado dogo dogo;

    ReplyDelete
  37. MM hii list ya Bongo muvi inazidi kuongezeka
    1. Riyama na nani vile nasikia wamepishana miaka 12
    2. Wema na nani vile nasikia naye miaka 6
    3. Auant Ezekiel na nani vile nasikia miaka 7
    4. Wolper na nani vile nasikia miaka 9

    hakika wazazi wenye watoto wenu wa kiume chunga sana manake huu mchezo unahitaji hasira.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbona Zari Na Dangote ukuwataja?

      Delete
  38. Yaani km wema mpka namuonea huruma jamani uzuri alionaona si wakuchezewa vile km karata zisizokuwa na jokeri, why wema hujitambui themani yako dada au masikini saizi ungekuwa unaitwa mke wa mtu fulan tajiri mwenye heshima zake. mtokeo yake unasugua matako yako tu umri unakwenda, unashindwa hata na mdogo wako lulu anajitambua uzuri wake na thamani yake; Sintah mpe salamu wema mwambie Tambwe kawa mfungaji bora yanga akimbilie fursa hiyo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. UZURI gani??? Let me laugh in CAPS

      Delete
  39. NAYE DIAMOND KAMTENDA SANA WEMA MATOKEO YAKE ANAOKOTA VITU HATA VILIVYOOZA KWASABABU YAKE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama Vipi hivo vitu vilivyooza labda? Sasa mlitakaje asidate na Idriss, ni nikuambie kitu shost mahusiano ni sawa na kutia mkono kizani maana hujui utaopoa nini, huyo unaemuona hafaii anaweza akawa mtu mmoja mzr sana na mume bora kwa Wema, kwa ninavyoojua Mimi hakuna Alama ya kumtambua mwanaume bora,

      Delete
  40. mmh yule lucy komba naye sura ngumu kama komba anavyojidai mama africa ndo kabisaa utadhani ngariba . Mdau umenichekesha sana khaaa

    ReplyDelete
  41. Nafikiri Mussa Cloud wa Bongo Movie na yule Mkewe mpya Mina cloud full

    ReplyDelete