asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY.....

Haya duuz na bros in the city nipeni story za weekend maana kuna mambo mengi nasikia yametokea na nasikia huko Nigeria hali si swari kwani ile ndoa iliyofungiwa Dubai na watu walikula wakasaza imesambaratika, daah haya maisha ya siku hizi ni muhimu kusaka mapene tu haya mambo ya mapenzi achia watoto wa sekondari mie nimechoka na ile ndoa, ila kwa nayefuatilia habari za Nigeria atueleze nini kimetokea kati ya Tiwa na Teebliz, na hapa nyumbani kuna nini wajameni nasikia oooh fulani kaporwa bwana acheni kelele za chura hamna cha kuporwa wala kutekwa Enjoy the show.....

42 comments:

  1. NAULIZA TU. weaving la mtaa wa pili mbona kama wigi.limemvaa bwahahahaaa#ukisikia pyeee ujue limempata

    ReplyDelete
    Replies
    1. umbea tu tuonyeshe la kwako

      Delete
    2. umbea tu tuonyeshe la kwako

      Delete
    3. Nashauri mtaa wa bee asiwe anaongea bwahahahaa
      apige picha tu kuongea big nooo msauti vitendo
      duhh ngachoka mie

      Delete
    4. Mie kule kuongea kama analia

      Delete
  2. Jaman kuna watu wana mdomo(msianze sema nimekufuru wakati nyie ndo wa kwanza kukosoa pua ya sinta).ILE VIDEO YA MTAA WA BEE NILICHOONA NI MDOMO TU TENA UNANG'AA LIPSTICK. si bora hata angewekapo na kahashtag kukolezea biashara za kiss. aahh nimekumbuka na machungwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. ndio hivyo mae

      Delete
    2. ndio hivyo mae

      Delete
    3. Bwahahaaa biashara zote zimemshinda ss anajaribu utangazaji bungeni

      Delete
  3. Hao wa Nigeria hawajaachana ni account ya Tiwa ilikuwa hacked kukawa na na post za kumsema mpenziwe ila kiukweli bado wako pamoja.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ZARI X VIDEO FILM VIA MKWE ,WIFI ESMA VIA NEW BABY PATAMU
      ZARI INSTA YAKE PICHA ZAKE KWA WINGI
      SITTINGROOM YAKE PICHA LA FAMILY NO DIAMOND
      RADH INSTA AU MAMA MKWE PICHA ZOTEEE FUTAAAA WAKABADILI WEKA WAJUKUUUU.
      ESMA NAE GUBU LA WIFI.
      ROMY NAE MREKEBISHAJI MAMBOOO.
      CHEZEA DIAMOND WEWE !!!!
      ZARI SIO VYOTE VING'AAVYO NI ALMASI VINGINE FEKIRO
      ULIRUKA KOJOO TAJIRI UKAILABYAGA MAVI UTAJIRI WA UKUBWANI
      NDO VUMILIA ILA UTAPATA PURESHA
      HAKUNAGA MAPENZI BABA MWANZA MAMA NIGERIA EEEE!

      Delete
    2. Na ile video aloyohojiwa Tiwa akaelezea madudu ya Huyo bwana jee,mwanamme kamchoma balaa,hata shilingi moja haijatoka ya mtoto,alikuwa na mimba Tiwa ikatoka bwana hukujali,ndio kwanza akaenda kwenye mchepuko,Vitu vya thamani anakopa Tiwa ndio alipe, mwisho mtu unachoka, mwenyewe Tiwa kasema,kujaribu kufichaficha aibu muda Wa kutosha,ameshachoka

      Delete
    3. Wenae na sawa nayule kima wa mtaa wapili #mmechelewa dai kashasema,halafu nyie sindiomlijishaua team nyumbu kumuacha dai,sasa veepe wivu nachuki kuwajaa waachane Ili iweje mtasubirisana papai chini ya mlimao.

      Delete
  4. Hivi sugu ana kengeza au ni chongo? Mbona miwani haimbanduki machoni hata usikuwa manane? au ndio fashion? mmh haya...le freedom.

    ReplyDelete
  5. Jamani mie napenda harufu ya vishuzi vyangu mwenzenu. Yaani hasa vile vinavyonuka sana. Hahaaaa. je kuna wenzangu wanaopenda harufu ya mashuzi yao? Ama niko mwenyewe???

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sio peke yako,mimi nikijamba lazima mkono niupeleke nyuma,halafu ninuse ushuzi wangu,ni habit mbaya ila ndio hivyo ila sifanyi mbele za watu

      Delete
  6. ni kweli vitu si good good,tena tiwa katoa wimbo unaitwa if i start to talk mtamu huo na ndo nausikiliza hapa kaelezea kidogo humo. nasikia jamaa alipost instagram mambo violence against women e.g beating wakati anadunda tiwa watu wakamshushua halafu jamaa alikua manage wake sasa demu akipata booking basi hela anachikichia kama kuna show alikuwa aperform basi jamaa kapokea pesa zaman kakaa kima et bado hawaja lipa, halafu nasikia jamaa alikopa naira kibao kama million mia 460 tsh hiv halafu anapenda kuishi maisha juu wakati hela demu ndo anatafuta sana halafu et mama ake tiwa mchawi sana loh duh mario wapo wengi ila mshikaji anasema tiwa alicheat na 2face,don jazz na nani cjui ila tiwa kasema hakucheat hata walete lie dictator itaonesha sio

    ReplyDelete
  7. Jamani mwenzenuMay 2, 2016 at 1:18 AM

    Ivi wenzangu naomba kuuliza. Kwenye siku ya harusi, wale ma bridesmaids wanaokuwa na bi harusi, je wanakuwaga kina nani? Mimi navoelewa huwa ni marafiki au ndugu za bi harusi. Sasa mie napanga harusi na nina marafiki zangu ambao nimewaomba wawe ma maids zangu na waekubali. Sasa juzi hapa mamake mchumba angu anasema lazima na mdogo wa mchumba wangu awe maid wangu, nikasema sawa ingawa sijazoeana na huyo mdogo ake mchumba angu. Baada ya siku chache tena huyo mama mkwe mtarajiwa kasema kwamba wataongezeka na wadada wengine wawili ambao ni majirani zao na mtoto wa rafiki yake. Sasa mimi wala siwajui hao wadada, mchumba angu naye wala hawajui vizuri. Sasa mi naona kero, sioni kwanini anaongeza watu, tena nisiowajua. Mimi nilifikiri wale ma maid huwa ni watu close wa bi harusi. Sasa nifanyeje? Siwataki hawa wa ziada anaowaleta mama mkwe. Nataka niwe na marafiki zangu pamoja labda na mdogoake wa kike mchumba angu. Je nakosea? Huwa inakuwagaje? Tafadhali naombeni ushauri. NB: Huyu mama mkwe navomwona anapenda kuongea sana kwa mareeeefu, anaongea mambo mengi ila hanaga point kwa kweli. Kifupi ananiboa kinoma. Na huyo mdogo ake mchumba angu naye ana kiherehere balaa, naye ananiudhi. Nifanyeje? Nikatae kuwaongezea hao wadada wawili wasio ndugu za mchumba angu??
    Asanteni kwa ushauri.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Shoga tuliza mshono usije kosa mwana na maji ya moto. Kwani wewe hukufanya send off?? maana huko ndo ilibidi ujimwayemwaye, ufanye yoooteeee ila huku kwenye harusi ni kwa bwana harusi wana mandate nako like 100 per cent labda kama mlichanga harusi nusu kwa nusu.
      Cha pili shosty acha tu ndoa ni safari ndefu mnooooo yenye mambo mengi mnoooo so usitake vuruga kabla hata hujaanza hiyo safari. kwa hili shosty tajea chill a pill na uwaache wafanye watakavyo or else utakaribisha migogoro isio na tija.
      La mwisho inaonekana unawachukia ndugu wa mumeo kabla hata hujaolewa, usiende farakanisha familia za watu huko. Huyo mama mchukulie ka mama ako na umpende. Kila la heri.

      Delete
    2. Duu pole myd jifunze kumzoea mama mkwe mana ndo ushaenda kwenye anga zake. pili hao anaotaka kuwaongeza mwache awaongeze ilimradi huwagaramii wewe by the way wanakupendezeshea shuhuli yako so huna haja ya kuwakataa na si lazima uzoeane nao sana mana hautakuwa unaongea nao sana.

      Delete
    3. waweke kwani wanakupunguzia nini? muda huu ni wakufikiria ndoa yako mume wako na majukumu mazito unayoyaanza, maids ni mapambo kama mauwa ya ukumbimbini mkimaliza harusi yanatupwa kule

      Delete
    4. Muache mamamkwe ajimwage harusi ya mwanae anaowaleta
      wanamuhusu,ni kwa mema ndugu wa pande zote wahusike, mimi nililetewa kuanzia matron na wasimamizi wote nilikomaje

      Delete
    5. Jamani mwenzenuMay 2, 2016 at 7:24 AM

      Nashukuru kwa ushauri, natuliza mshono jama heheee. Nimekomaje! Si kwa mashushu hayo. Asanteni wadau kwa ushauri.

      Delete
    6. ndoa ni nyie wawili hata kama wanaamua upande wa kiume wewe ndo unapanga nini unataka na nini hutaki.msiwe na mfume dume ati upande wa mume ndo wanaamua kwani huyo mume anafunga ndoa peke yake.nashukuru sijapata hilo tatizo wangenikoma.acheni kumdanganya mwenzenu....fanya unachotaka dada kama hutaki huyo wifi timulia mbali huko.mapenzi ni ya wawili.

      Sipendi kabisa mazoea na mawifi au mama mkwe.kwanza nampigia mara mbili kwa mwaka.easter na xmas tu.nashukuru nakaa nao mbali na siwezi kuwaona na hatutaonana.

      Delete
    7. watu mnahusudu ndoa.yaani huyo mama mkwe ameanza domo kuanzia leo dada jiandae huyo mama sio.hakikisha hakuingilii kwenye maamuzi.ukijidai mpole imekula kwako.mwambie maids wameshachaguliwa atulize mshono.ukijidai kukaa kimya atakuletea mke mwenza huyo.wifi mama mkwe sio rafiki zako.

      Delete
    8. Mwali kazi unayo kama ushaanza kumchukia mama mkwe kabla hujaingia utakomaje,maana wakwe wengine kutwa kigulu na njia kukujazia nzii mie nnaye mama mkwe wangu anaongea balaaaa,namtizamaga na kutikisa kichwa ,maana nikiongea anadakia, pole yetu,harusi yangu alichagua keki mbaya ndogo kama ya birthday,na maua na kila kitu,hadi kadi na rangi alafu ananiambia chagua unapenda rangi gani nyeusi nyeupe nikisema nyeupe anarukia nyeusi etii ehee ndiyo imepita hiyo ,

      Delete
    9. u sre selfish lady stop that habit alafu kua

      Delete
  8. JAMANI WA MTAA WA PILI MBONA KAMA BADO KIDOGO AVAE CHUPI KICHWANI MWEEE LAANA YA KUTUSI WATU VITENDO ANAVYOVIFANYA UNAONA KABISAAAA KADATA MARA KAWA MSHAURI WA MAGUFULI MARA KUNANGA WATU MARA MAISHA YA DOMO YUMO MWEEEE ANATIA HURUMA MARA ADANCE KAMA KAWHORE FLANI JIKONI MMMH HANA KAZI SIJUI MAANA SI KWA MAGAZETI YALE ANAYOYAANDIKA MWEEEEEEEE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pole yake kapata mganga KP wa kuponya uchizi wake ataomba poo mwaka huu

      Delete
    2. Hana hata mende wa kusingizia ushosti, woooote wamekimbia maana bi kidude ni ombaomba kama kupe. Mashauzi feki hela vumbi sasa kilichobakia ni kujichoresha kikatuni followers wake wacheke.

      Delete
  9. BIBI HARUSI MTARAJIWA. KWA UZOEFU WANGU MAIDS UNAOWAFAHAMU HUWA WANAISHIA KWENYE SENDOFF YAKO. HARUSI NI GHARAMA ZOTE UPANDE WA BWANAHARUSI SO HATA MAIDS WAKIPENDA WANATOA WAO. Halafubidada unaonekana una mashauzi sana looh kuolewa sio mwisho wa safari,hujaolewa ushaanza kumnanga mama mkweo na wifio.je ukiolewa si utagombanisha ukoo mzima. be careful yasije KUKUTA YA MTAA WA PILI

    ReplyDelete
    Replies
    1. Jamani mwenzenuMay 2, 2016 at 7:23 AM

      Sawa nimesikia jamani, loh! Si kwa kunishushua huko. Nashukuru kwa ushauri.

      Delete
    2. Heheheheheh atakuwa amempata wa kumuoa akiwa tayari 39 yrs

      Delete
    3. hata akiwa na 45 lakini si kaolewa? better late than never mfyuuuu mwenyewe hapo yakwako ndoana mumeo kitombiiiii unaumwa presha deile!

      Delete
  10. Sintah tuwekee msiba wa Houston

    ReplyDelete
  11. Duh yani we bi harusi mtarajiwa unakataa mdogo wa mmeo awe bride maid khe. Sasa kuna ubaya gani wifio kukusimamia mbona mi naona ni raha sana. Ndiyo unamuweka karibu nawewe. Sasa unataka akae ktk public ili iweje??Hao majirani sijui ila wifiyo kuwepo hapo sioni ajabu. Zoeaneni wote kabla ya harusi unaweza kujikuta unawapenda zaidi hao usiowataka kuliko hao marafiki. Rafiki mkia wa fisi!

    ReplyDelete
  12. Mama wakwe wenye hila ndio wanakuaga ivo iki kukukarahisha tuu...maids ni marafiki au watu wakaribu na bibi harusi...yalinitokea hayo ma mkwe siku zote yupo kimya eti anaibukia mwishon kuuliza rangi ya harusi ili awashonee ma maids wake,,,nikamwambia mamaids wapo tayari nane wa kike nane wa kiume...na wameshona kwa zamda kwa gharama zao...oohoo na mie ninao wa kwangu..nikamsemea kwa bwana harusi...uzuri bwana harus anajua hila za mamae kwa watu baki....kupenda kudominate visivyodominetika....tulikomaaa....ba mkwe akaingilia kati basi na yeye akaleta wake kumi uyo mama na kawagharamia mwenyewe hadi hereni...mwisho wa siku maids 24...ila wangu walikua wa ukweli..vitoto vya mbele akasema ananiletea....wee nakwambia kaleta watoto wanalia kupiga picha,mara wavue koti ...mara walilie mama zao..sikujali..so mama husiache maids wako ..akiongeza aongeze tuu...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbavu zangu mie uumenichekesha mama wawili

      Delete
  13. Jamani mwenzenuMay 3, 2016 at 7:59 PM

    Aaaah, mama wawili nimefurahi sana kusoma ulichoandika. Yaaani, ndo kama huyu mama mkwe wangu, anapenda sana ku dominate na kibaya zaidi mwanae wa kike naye anapenda hivyo so wanatengeneza ka team kao kanakoudhi balaa. Maids wangu wanabaki pale pale, hao anaoongeza yabidi niwavumilie. Ila nisha mnoti yeye na mwanae kuwa wanaboa so nitajua jinsi ya ku deal nao huku mbele, kifupi nitakaa nao mbali kidogo. Loh! Asante mwaya kwa ushauri!

    ReplyDelete
  14. mimi ushauri wangu kwako bibi harusi, hiyo harusi ni siku moja tu, kwahiyo kubali tu,maisha mnaenda kuanza nyie wawili hata mimi bahati harusi nilipanga mwenyewe japo walikuwepo lakini mawifi zangu ni wadogo sana hawakuweza kuwa maids ila nilichagua marafiki na nikatoa nafasi pia kwa upande wa bwana harusi, halafu usianze kuwa negative na mama mkwe tayari mnaunga ukoo, usiwe sawa na huyo wa kupiga simu siku za matukio muhimu, kakuzalia mume mpende na thawabu yako unaipata hapahapa duniani, mama mkwe wangu nampenda sana nina zaidi ya miaka kumi kwenye ndoa na wadogo za mume wameshaolewa na wameoa lakini bado she is very close to me and free kwangu, nampenda namuombea sana maana amemkuza vizuri sana huyu bwana ninayemuita baba watoto wangu na mume wangu, kwa tabia za mume wangu lazima nipige goti kumshukuru Mungu na nizidi kumbariki mama yake maana amejua kulea kwakweli,na siku zote namwambia hivyo, huyu mama ni Baraka, nikisikiliza vituko vya wanaume wengine kwenye magroup na maofisini ninazidi kutoa sadaka na kumshukuru Mungu wangu maana hata hao wadogo wa mume wangu wote wana tabia sawa, thank you Jesus for this wonderful woman who raised good men on earth

    ReplyDelete
    Replies
    1. this made me smile, sisi ndo tunalea hao wanaume tutakua mama wakwe pia , tusiwahukumu sana wakati tuna kazi ya kulea watoto wetu. ubarikiwe sana

      Delete
    2. Jamani mwenzenuMay 4, 2016 at 9:41 AM

      Asante mdada kwa ushauri mzuri. Nimekusikia na nitautilia maanani. Barikiwa sana.

      Delete