asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

OOTD yangu ya leo jamani ni special na naomba tuizungumze kwa kina kirefu wapenzi hapo zamani ilikuwa wasichana wanapigiwa kelele kutojihusisha na wanaume waliowazidi (vibabu)maana mtoto mdogo alikuwa hana haya kukaa meza na mzee umri wa babu yake,ila kwa sasa wingu limebadilika na kutanda kwa vitoto vidogo aisee,yaani wadada wanabemenda watoto wa wenzao live bila chenga.... na pia hapo zamani ukijifungua mtoto wa kike unawaza na kuwazua kuwa anaweza akawa wa road ama akabeba mimba b4 hajamaliza school but hilo sasa halipo wanaojifungua watoto wa kiume wapo hatarini mno anawaza mawili mwanae asiwe mchicha mwiba na asije akasalandiwa na sugar mamies zinazowashwa masaa 24.....tunaenda wapi wadada?tuwaacheni hawa watoto wakuwe na wasome tukiwakatisha ndoto zao mapema itakuwaje?maana hivyo vijisenti mnavyowapa vinawaharibu jus fikiriast angekuwa mwanao uwiii yaaani mie nimkute mwanangu na jimama khaa nitaimba jaleluya kabla ya pasaka....sipendi hii tabia na naikemea...sasa hivi hii tabia imeshamiri mno sponsor linakuwa libaba na dogodogo wa kumkuna na kutoka naye mxiuuuuu.... kama wewe ni dada kemea kubemendwa kwa watoto wadogo na kuwafanya ma hubby zenu...ona aibu mwanawani

23 comments:

  1. OOT yangu leo jamani ni nyie watu wenye blogs na page insta. Mnafungua page kwa ajili ya mambo mengi ushauri n.k. ila hamuwezi kuhandle stress. Unakuta jitu limeamka na stress zake sijui ni kuachwa na buzi linakuja insta/blog linapost vitu vyake mtu ukicomment unaishia kutukwanwa then block ya ghorofa. ina maana gani kupost kama hutaki comment na unakuta comment yenyewe ni ya kawaida wala sio matusi. Kama huwezi kuhandle stress funga page au usipost kitu kwa hiyo siku. Unadili na watu ili ujulikane na watu hao hao wanakupa stress, calm down and lean how to handle them.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umenena...mi nimeblokiwa na faiza kisa alisema ye mzuri mi nikamcommentia ur just an ordinary woman. Weeee kaniblok fastaa. Sasa sijui wanapenda tuwadanganye au. Mnataka umaarufu afu u cannt handle fact

      Delete
  2. Makubwa Wewe S si Unatoka na W sasa yale mabusu na muigizaji wa kinaiger pale I pic theater vipi? umetiwa na O D ukabisha na huyo J I bisha na picha tunazo. Umevaa gauni jeupe na mistari . Haya A na C anzeni kuongea na mdogo wenu .

    ReplyDelete
  3. Mungu wasaidie wanetu wa kiume na wasimamie watoto wa kike.
    Nadhani wazazi tuwe wawazi kuwapa watoto Elimu ya Dunia na madhara yake
    ISIWE I'M TELLING ME??? Kubemenda

    ReplyDelete
  4. hao wadogo ndio raha kweli, ukizingatia mwanaume wa miaka 32 tayari hana nguvu za kiume, kazi kukupumulia tuu....acha tupate raha, wanasema life starts at 30 bibi! kama wewe huna hamu za kutiwa kisawasawa tuwachie sie!

    ReplyDelete
    Replies
    1. MIAKA 32 HANA NGUVU HAHAHAHAHAHAHAHAHAH\ BASI DUNIA IMEKWISHA

      Delete
  5. Jamani. Hivi ukiwa na 28 yrs na mwanaume wa 24 yrs ambaye anakazi yake anaonyesha yupo interested na relationship nitoke naye??
    Wavulana wa umri wangu watataka kuhave fun sio relationship na Mimi nimechoka ukisubiri.

    ReplyDelete
    Replies
    1. SASA HAPO SI MKO SAWA TU AU ULITAKAJE BIBI WEWE ?

      Delete
  6. acha unafiki mbona zari humsemi na yeye si wale wale huyo diamond mbona zari kamzid miaka kibao. na huyo zari malipo ni hapa hapa duniani atakuja shuhudia analetewa bb kizee kama mkwe ndio akil itamkaa vizuri wanasema ukisha kua na watoto jitahidi uish maisha ya kumpenda mungu maana karma is a bitch. wewe limama jitu zima unaenda unatembea na kijana mdogo kama na ww una vijana watakuja ishi kama unavyowafanyia vijana wa wenzako

    ReplyDelete
    Replies
    1. Achana na bi mkwera huyu
      Amtangaze Zari NA yy anawania ..,,,
      Mwache azeekee BLOG

      Delete
  7. Wanasema mtoto wa mwenzio mkubwa mwenzio!! Hahahaaaa dunia imekwisha kilichobaki ni kuponda raha kufa kwaja.

    ReplyDelete
  8. Sinta si useme tuu linalokukera ni worper na kitoto chake au domo na bibi yake. tukakuelewa.

    ReplyDelete
  9. Anza wewe kumkemea bibi zari si ndo mbemendaji namba moja?Au kwakua ni shoga yako ya wengine unaona ya kwake huoni ww ndo mshabiki wa mashoga kina bilali na ulikua ukimnadi humu kua ni shost wenu haya zari unamnadi humu na kufurahia leo ndo unajifnya kukemea acha unafki

    ReplyDelete
  10. Ulipokuwa unamtetea zari ulionao sawa??ila Leo ndo umeamka usingizini ,,,,nazani hayo yote juu Iae wolper may be jibu analo! By ze way vijana nao wanapenda mteremko sana na matokeo yake wanaingia ktk mausiano hayo!

    ReplyDelete
  11. Binafsi nina 38 natiwa na Kaka ana 35 , siwezi kukusimulia utamu wake ! so I can not judge watu wengine , sana sana ushauri wangu , Mapenzi hayafanywi hadharani , Ndio maana kuna Vyumba na Mapazia

    ReplyDelete
  12. mashudu, binti mdogo ndo hapaswi tembea na mbabu namanisha binti wa 14 kutembEA NA MTU WA 18+ mengine ya kawaida sana kama dudu limeingia ajabu ni nini? acha watu wapendane

    ReplyDelete
  13. Ww ulivokuwa na Okwi jee?...

    Au ndo nyani haoni kundule ?

    ReplyDelete
  14. mie nina 45, natiwa na mkaka 33,weee acha mchezo raha niipatayo sasa we kama huna shauri yako, kwanza sina mwili mkubwa tukiongoza yeye ndiyo kanimeza

    ReplyDelete
  15. Kikubwa kupendana tu

    ReplyDelete
  16. kama watu wanapendana waache wapendane....mie baby wangu ana 25 mie 26 na tunapendana kifo...he is the best man ever dudu yake tamu bala na napata raha hatari...na on top of that he is a man...ananitunza na kunipenda...nilijaribu mwanamume alikua na 32 but alikua fala better niwe na huyu huyu my kiboy changu.kupishana1, 2 to 3 years hata adi 5 sio mbaya...and by the way who said u will live forever...khaa life span yenyewe ya tanzania imepungua sana..acheni watu wale maisha na wapate furaha..haya mtu unalijitu lizima lako kutwa stress hauna raha si nafuu uwe na mtoto anae kupa raha na anae kutia hamasa kumaintain figure ili muendane..maana mzee atakufanya ufanye mambo ya kizee..mianaume yenyewe siku hizi ina menopause umri ukienda tu mara hasimamishi mara sijui libido imeshuka.mtuache tupate raha..sinta mbona wakati zari anambemenda Diamond hukufungua mdomo kuyasema haya

    ReplyDelete
  17. kama watu wanapendana waache wapendane....mie baby wangu ana 25 mie 26 na tunapendana kifo...he is the best man ever dudu yake tamu bala na napata raha hatari...na on top of that he is a man...ananitunza na kunipenda...nilijaribu mwanamume alikua na 32 but alikua fala better niwe na huyu huyu my kiboy.kupishana 1, 2 to 3 years hata adi 5 sio mbaya...and by the way who said u will live forever...khaa life span yenyewe ya tanzania imepungua sana..acheni watu wale maisha na wapate furaha..haya mtu unalijitu lizima lako kutwa stress hauna raha si nafuu uwe na mtoto anae kupa raha na anae kutia hamasa kumaintain figure ili muendane..maana mzee atakufanya ufanye mambo ya kizee..mianaume yenyewe siku hizi ina menopause umri ukienda tu mara hasimamishi mara sijui libido imeshuka.mtuache tupate raha..sinta mbona wakati zari anambemenda Diamond hukufungua mdomo kuyasema haya

    ReplyDelete
  18. Hivi shuntama inatumikaje?

    ReplyDelete
  19. Habari ndio hiyo kikubwa kupendwa sasa wee subiria wa age yako akuoe stress za maisha

    ReplyDelete